ರೆಕ್ಸ್ ಆರೆಂಜ್ ಕೌಂಟಿ ಯುಕೆಯಲ್ಲಿ 6 ಲೈಂಗಿಕ ದೌರ್ಜನ್ಯ ಎಣಿಕೆಗಳೊಂದಿಗೆ ಆರೋಪ ಹೊರಿಸಲಾಗಿದೆ

  • Whatsapp

ಬ್ರಿಟಿಷ್ ಗಾಯಕ-ಗೀತರಚನೆಕಾರ ರೆಕ್ಸ್ ಆರೆಂಜ್ ಕೌಂಟಿ ಅವರ ಸ್ಥಳೀಯ ಯುಕೆಯಲ್ಲಿ ಆರು ಲೈಂಗಿಕ ದೌರ್ಜನ್ಯದ ಆರೋಪ ಹೊರಿಸಲಾಗಿದೆ, ಬಿಲ್ಬೋರ್ಡ್ ಖಚಿತಪಡಿಸಿದ್ದಾರೆ.

Read More

ಜೂನ್ 1 ರಂದು ವೆಸ್ಟ್ ಎಂಡ್‌ನಲ್ಲಿ ಕಲಾವಿದ (ಜನನ ಅಲೆಕ್ಸಾಂಡರ್ ಓ’ಕಾನರ್) ಮಹಿಳೆಯೊಬ್ಬರ ಮೇಲೆ ಎರಡು ಬಾರಿ ಹಲ್ಲೆ ನಡೆಸಿದ್ದಾರೆ ಎಂಬ ಆರೋಪದಿಂದ ಈ ಆರೋಪಗಳು ಹುಟ್ಟಿಕೊಂಡಿವೆ. ಮರುದಿನ ಅದೇ ಮಹಿಳೆಯ ವಿರುದ್ಧ ನಾಲ್ಕು ಹೆಚ್ಚುವರಿ ಹಲ್ಲೆಗಳು ನಡೆದಿವೆ: ಒಮ್ಮೆ ಟ್ಯಾಕ್ಸಿಯಲ್ಲಿ ಮತ್ತು ಮೂರು ಲಂಡನ್ ನ ನಾಟಿಂಗ್ ಹಿಲ್ ಜಿಲ್ಲೆಯ ಅವರ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಹೆಚ್ಚು ಬಾರಿ.

ಸೋಮವಾರ (ಅಕ್ಟೋಬರ್ 10), ಲಂಡನ್‌ನ ಸೌತ್‌ವಾರ್ಕ್ ಕ್ರೌನ್ ಕೋರ್ಟ್‌ನಲ್ಲಿ ಹಾಜರಾದ ಸಂದರ್ಭದಲ್ಲಿ ಓ’ಕಾನ್ನರ್ ಎಲ್ಲಾ ಎಣಿಕೆಗಳನ್ನು ನಿರಾಕರಿಸಿದರು. ಜನವರಿ 3 ರಂದು ತಾತ್ಕಾಲಿಕ ವಿಚಾರಣೆಯ ದಿನಾಂಕದ ಮೊದಲು ಅವರನ್ನು ಬೇಷರತ್ ಜಾಮೀನಿನ ಮೇಲೆ ಬಿಡುಗಡೆ ಮಾಡಲಾಗಿದೆ.

ಈ ಸುದ್ದಿಯನ್ನು ಮೊದಲು ವರದಿ ಮಾಡಿದೆ ಸೂರ್ಯ.

“ಅಲೆಕ್ಸ್ ಅವರು ನಿರಾಕರಿಸಿದ ಆರೋಪಗಳಿಂದ ಆಘಾತಕ್ಕೊಳಗಾಗಿದ್ದಾರೆ ಮತ್ತು ನ್ಯಾಯಾಲಯದಲ್ಲಿ ಅವರ ಹೆಸರನ್ನು ತೆರವುಗೊಳಿಸಲು ಎದುರು ನೋಡುತ್ತಿದ್ದಾರೆ” ಎಂದು ಓ’ಕಾನ್ನರ್‌ನ ಪ್ರತಿನಿಧಿ ಇಮೇಲ್ ಹೇಳಿಕೆಯಲ್ಲಿ ತಿಳಿಸಿದ್ದಾರೆ. “ಚಾಲ್ತಿಯಲ್ಲಿರುವ ಪ್ರಕ್ರಿಯೆಗಳಿಂದಾಗಿ ಅವರು ಯಾವುದೇ ಹೆಚ್ಚಿನ ಕಾಮೆಂಟ್ ಮಾಡಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ.”

ಕ್ರಿಯೇಟರ್ಸ್ 2017 ರ ಆಲ್ಬಂ ಟೈಲರ್‌ನಲ್ಲಿ ಕಾಣಿಸಿಕೊಂಡ ನಂತರ ಓ’ಕಾನರ್ ರೆಕ್ಸ್ ಆರೆಂಜ್ ಕೌಂಟಿಯಾಗಿ ಪ್ರಾಮುಖ್ಯತೆಯನ್ನು ಪಡೆದರು ಹೂವಿನ ಹುಡುಗ, “ಬೇಸರ” ಏಕಗೀತೆ ಸೇರಿದಂತೆ. ಅವರು ಒಟ್ಟು ನಾಲ್ಕು ಸ್ಟುಡಿಯೋ ಆಲ್ಬಂಗಳನ್ನು ಬಿಡುಗಡೆ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ, ಕೊನೆಯ ಎರಡು – 2019 ರ ಪೋನಿ ಮತ್ತು 2022 ರ ಯಾರು ಕಾಳಜಿವಹಿಸುತ್ತಾರೆ? — USನಲ್ಲಿ RCA ರೆಕಾರ್ಡ್ಸ್‌ನಲ್ಲಿ ಆ ಎರಡೂ ಆಲ್ಬಂಗಳು ಬಿಲ್‌ಬೋರ್ಡ್ 200 ನಲ್ಲಿ ಅಗ್ರ ಐದನೇ ಸ್ಥಾನವನ್ನು ತಲುಪಿದವು, ಆದರೆ ಪೋನಿ ಟಾಪ್ ಆಲ್ಟರ್ನೇಟಿವ್ ಆಲ್ಬಮ್‌ಗಳಲ್ಲಿ ನಂ. 1 ಸ್ಥಾನವನ್ನು ಗಳಿಸಿತು. ಅವರು ಅಗ್ರ 10 ರಲ್ಲಿ ಮೂರು ಸಿಂಗಲ್‌ಗಳನ್ನು ಸಹ ಗಳಿಸಿದ್ದಾರೆ ಬಿಲ್ಬೋರ್ಡ್ನ ಹಾಟ್ ರಾಕ್ ಸಾಂಗ್ಸ್ ಚಾರ್ಟ್: “ಪ್ಲುಟೊ ಪ್ರೊಜೆಕ್ಟರ್,” “10/10” ಮತ್ತು “ಫೇಸ್ ಟು ಫೇಸ್.”

Related posts

ನಿಮ್ಮದೊಂದು ಉತ್ತರ