ಮ್ಯಾಕ್ ಮಿಲ್ಲರ್ ರಾಬರ್ಟ್ ಗ್ಲಾಸ್ಪರ್ ಅವರ ಹೊಸ ‘ಥೆರಪಿ ಪಂ. 2’

  • Whatsapp

ಮ್ಯಾಕ್ ಮಿಲ್ಲರ್ತಡವಾದ ರಾಪರ್ ಕಾಣಿಸಿಕೊಂಡಂತೆ ಅವರ ಪ್ರತಿಭೆ ಜೀವಂತವಾಗಿದೆ ರಾಬರ್ಟ್ ಗ್ಲಾಸ್ಪರ್ನ ಹೊಸ ಟ್ರ್ಯಾಕ್, “ಥೆರಪಿ, ಪಂ. 2.”

Read More

“ಒಂದು ಇಂಚು ಕೊಡಿ, ಅವರು ಒಂದು ಮೈಲಿ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುತ್ತಾರೆ, ಒಂದು ಮೈಲಿ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುತ್ತಾರೆ, ನಾನು ಒಂದು ಎಕರೆ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುತ್ತೇನೆ/ನಾನು, ಅನ್ಯಲೋಕದ ಸಂವಹನಕಾರ, ಎಫ್-ಒಂದು ಹಾಡಿನ ಮೇಲೆ ಮಾನವ ಸ್ವಭಾವ/ಪ್ರೊಜೆಕ್ಟೈಲ್ ವಾಂತಿ, ದ್ರವ ಅಸಹ್ಯ, ಉಹ್,” ಅದೇ ಹೆಸರಿನ ಗ್ಲಾಸ್ಪರ್‌ನ 2014 ರ ಹಾಡಿನ ಉತ್ತರಭಾಗದಲ್ಲಿ ಮಿಲ್ಲರ್ ರಾಪ್ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ.

ಮಿಲ್ಲರ್ಸ್ ಎಸ್ಟೇಟ್ ಪ್ರಕಾರ, ಈ ಹಾಡು “ಇಬ್ಬರು ಹಂಚಿಕೊಂಡ ಸ್ನೇಹದ ಉತ್ಪನ್ನವಾಗಿದೆ ಮತ್ತು ಎರಡೂ ಕಲಾವಿದರ ಸಂಗೀತ ಉಡುಗೊರೆಗಳನ್ನು ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ ಆವರಿಸುತ್ತದೆ” ಉರುಳುವ ಕಲ್ಲು. “ಮಾಲ್ಕಮ್ ಅವರ ವೃತ್ತಿಜೀವನವನ್ನು ನಿಕಟವಾಗಿ ಅನುಸರಿಸಿದ ಯಾರಾದರೂ ರಾಬರ್ಟ್ ಅವರ ಕೆಲಸಕ್ಕಾಗಿ ಅವರು ಹೊಂದಿದ್ದ ಗೌರವವನ್ನು ಈಗಾಗಲೇ ತಿಳಿದಿದ್ದಾರೆ.”

ಅನ್ವೇಷಿಸಿ

ಇತ್ತೀಚಿನ ವೀಡಿಯೊಗಳು, ಚಾರ್ಟ್‌ಗಳು ಮತ್ತು ಸುದ್ದಿಗಳನ್ನು ನೋಡಿ

ಇತ್ತೀಚಿನ ವೀಡಿಯೊಗಳು, ಚಾರ್ಟ್‌ಗಳು ಮತ್ತು ಸುದ್ದಿಗಳನ್ನು ನೋಡಿ

“ನನ್ನ ಸಹೋದರ @ ಮ್ಯಾಕ್‌ಮಿಲ್ಲರ್ ಅವರು ನಮ್ಮನ್ನು ಬಿಟ್ಟು ಹೋಗುವ ಮೊದಲು ಅವರೊಂದಿಗೆ ಈ ಜಂಟಿ ಮಾಡಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿದ್ದು ಅಂತಹ ಗೌರವವಾಗಿದೆ.. ಅವರ ಪರಂಪರೆಯು ಬದುಕಲಿ” ಎಂದು ಗ್ಲಾಸ್ಪರ್ ಬರೆದಿದ್ದಾರೆ. Instagram ನಲ್ಲಿ ಹೊಸ ಟ್ರ್ಯಾಕ್ ಅನ್ನು ಆಚರಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ.

ಲಾಸ್ ಏಂಜಲೀಸ್ ಕೌಂಟಿ ಕರೋನರ್ ಕಚೇರಿಯಿಂದ ಬಿಡುಗಡೆಯಾದ ವಿಷಶಾಸ್ತ್ರದ ವರದಿಯ ಪ್ರಕಾರ, ಮಿಲ್ಲರ್ ಸೆಪ್ಟೆಂಬರ್ 7, 2018 ರಂದು 26 ನೇ ವಯಸ್ಸಿನಲ್ಲಿ ಫೆಂಟನಿಲ್, ಕೊಕೇನ್ ಮತ್ತು ಆಲ್ಕೋಹಾಲ್ನ ಆಕಸ್ಮಿಕ ಮಿತಿಮೀರಿದ ಸೇವನೆಯಿಂದ ನಿಧನರಾದರು.

“ಥೆರಪಿ, ಪಂ. 2,” ಗ್ಲಾಸ್ಪರ್ಸ್ ಆಫ್ ಬ್ಲ್ಯಾಕ್ ರೇಡಿಯೋ III: ಸುಪ್ರೀಂ ಆವೃತ್ತಿ ಶುಕ್ರವಾರ (ಅಕ್ಟೋಬರ್ 14) ಆಲ್ಬಮ್ ಬಿಡುಗಡೆಯಾಗಿದೆ.

Related posts

ನಿಮ್ಮದೊಂದು ಉತ್ತರ