ಮಹೇಶ್ ಬಾಬು ಅವರ ಕುಟುಂಬದ ಚೌಕಟ್ಟು ರಶ್ಮಿಕಾ ಮಂದಣ್ಣ ಅವರು ಪೂಲ್ ಚಿತ್ರವನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ; ಇಂಟರ್ನೆಟ್‌ನಲ್ಲಿ ಖ್ಯಾತನಾಮರ ಪೋಸ್ಟ್‌ಗಳನ್ನು ಪರಿಶೀಲಿಸಿ

  • Whatsapp

ವಾರಾಂತ್ಯವು ಕುಟುಂಬದೊಂದಿಗೆ, ಏಕಾಂಗಿಯಾಗಿ ಅಥವಾ ಸ್ನೇಹಿತರೊಂದಿಗೆ ವಿಶ್ರಾಂತಿ ಮತ್ತು ತಣ್ಣಗಾಗುವುದು. ಮತ್ತು ನಮ್ಮ ದಕ್ಷಿಣ ಖ್ಯಾತನಾಮರು ತಮ್ಮ ಬಿಡುವಿಲ್ಲದ ಶೂಟಿಂಗ್ ವೇಳಾಪಟ್ಟಿಯ ನಡುವೆ ವಾರಾಂತ್ಯವನ್ನು ಹೆಚ್ಚು ಬಳಸುತ್ತಾರೆ. ಸೆಲೆಬ್ರಿಟಿಗಳು ಸಾಮಾಜಿಕ ಮಾಧ್ಯಮಗಳಿಗೆ ಮತ್ತು ಪೋಸ್ಟ್‌ಗಳನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಳ್ಳುವ ಸಮಯವಾಗಿದೆ, ಇದು ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ ಎಲ್ಲಾ ಗಮನಕ್ಕೆ ಅರ್ಹವಾಗಿದೆ. ಅಲ್ಲದೆ, ಅನೇಕ ಸೆಲೆಬ್ರಿಟಿಗಳು ಆಯಾ ಸಾಮಾಜಿಕ ಮಾಧ್ಯಮ ಹ್ಯಾಂಡಲ್‌ಗಳಿಗೆ ತೆಗೆದುಕೊಂಡು ಚಿತ್ರಗಳು ಮತ್ತು ವೀಡಿಯೊಗಳನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಂಡಿದ್ದರಿಂದ ಈ ಭಾನುವಾರ ಸ್ಟಾರ್ ಝೇಂಕರಿಸಿತು.

Read More

ಮಹೇಶ್ ಬಾಬು, ಕೃಷ್ಣ, ನಮ್ರತಾ ಮತ್ತು ಮಕ್ಕಳು ಪರಿಪೂರ್ಣವಾದ ಕುಟುಂಬ ಚಿತ್ರಕ್ಕೆ ಪೋಸ್ ನೀಡಿದರೆ, ರಶ್ಮಿಕಾ ಮಂದಣ್ಣ ಅವರು ವಿಜಯ್ ದೇವರಕೊಂಡ ಅವರೊಂದಿಗೆ ಮಾಲ್ಡೀವ್ಸ್ ವಿಹಾರದಿಂದ ಈಜುಡುಗೆಯಲ್ಲಿ ಚಿತ್ರವನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ. ಅವರಲ್ಲದೆ, ಕೀರ್ತಿ ಸುರೇಶ್, ಕಾಜಲ್ ಅಗರ್ವಾಲ್, ವಿಘ್ನೇಶ್ ಶಿವನ್, ನಯನತಾರಾ ಮತ್ತು ಅನೇಕರು ಇನ್ಸ್ಟಾಗ್ರಾಮ್ನಲ್ಲಿ ಪೋಸ್ಟ್ಗಳನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ. ಒಮ್ಮೆ ನೋಡಿ

ಮಹೇಶ್ ಬಾಬು, ನಮ್ರತಾ, ಕೃಷ್ಣ ಮತ್ತು ಮಕ್ಕಳು ದಿವಂಗತ ಇಂದಿರಾ ದೇವಿ ಅವರನ್ನು ಮಿಸ್ ಮಾಡಿಕೊಂಡಿದ್ದರಿಂದ ಕುಟುಂಬದ ಚಿತ್ರಕ್ಕೆ ಪೋಸ್ ನೀಡಿದ್ದಾರೆ

ಮಹೇಶ್ ಬಾಬು ಅವರ ತಂದೆ ಕೃಷ್ಣ, ಪತ್ನಿ ನಮ್ರತಾ ಮತ್ತು ಮಕ್ಕಳಾದ ಸಿತಾರಾ ಮತ್ತು ಗೌತಮ್ ಅವರೊಂದಿಗೆ ಪರಿಪೂರ್ಣ ಕುಟುಂಬ ಚೌಕಟ್ಟಿಗೆ ಪೋಸ್ ನೀಡಿದರು. ನಮ್ರತಾ ಶಿರೋಡ್ಕರ್ ಕುಟುಂಬದ ಚಿತ್ರವನ್ನು ಪೋಸ್ಟ್ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ ಮತ್ತು ಇಂದಿರಾ ದೇವಿ ಫ್ರೇಮ್‌ನಲ್ಲಿ ಕಾಣೆಯಾಗಿರುವುದರಿಂದ ಅವರು ಭಾವುಕರಾದರು. ಅವರು ಬರೆದುಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ, “ಅವರು ಹೇಳಿದಂತೆ ಜೀವನವು ಪೂರ್ಣ ವಲಯದಲ್ಲಿ ಬರುತ್ತದೆ … ಮತ್ತು ಇದು ಈಗ ನನ್ನ ಜೀವನದ ವೃತ್ತವಾಗಿದೆ! ಲವ್ ಯು ಮಾಮಯ್ಯ ಗಾರು.. ನೀವು ಒಂದು ರೀತಿಯವರು ಮತ್ತು ನಮ್ಮ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ನಿಮ್ಮನ್ನು ಹೊಂದಲು ನಾವು ಆಶೀರ್ವದಿಸುತ್ತೇವೆ.. ಮಮ್ಮಿ ಸಾಮಾನ್ಯವಾಗಿ ಈ ಕುಟುಂಬದ ಚೌಕಟ್ಟಿನಲ್ಲಿ ಇರುತ್ತಾಳೆ ಎಂದು ನನಗೆ ತಿಳಿದಿದೆ ಆದರೆ ಇಂದಿನಿಂದ ಅವಳು ನಮ್ಮ ಹೃದಯದಲ್ಲಿ ವಾಸಿಸುತ್ತಾಳೆ ಮತ್ತು ನಾವು ಪ್ರಪಂಚದ ಈ ಭಾಗದಲ್ಲಿರುವವರೆಗೂ ನಾವು ಅವಳನ್ನು ಪ್ರತಿದಿನ ಆಚರಿಸುತ್ತೇವೆ ಮತ್ತು ಅವರು ನಮ್ಮ ಕುಟುಂಬವನ್ನು ರಕ್ಷಿಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ನಮಗೆ ತಿಳಿದಿದೆ.. ಪ್ರೀತಿಯನ್ನು ಪ್ರೀತಿಸಿ ಮತ್ತು ನಿನಗೆ ಹೆಚ್ಚು ಪ್ರೀತಿ ಮಮ್ಮಿ.”

ರಶ್ಮಿಕಾ ಮಂದಣ್ಣ ಮಾಲ್ಡೀವ್ಸ್‌ನಲ್ಲಿ ಪೂಲ್ ಸಮಯವನ್ನು ಆನಂದಿಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆ

ರಶ್ಮಿಕಾ ಮಂದಣ್ಣ ಮತ್ತು ವಿಜಯ್ ದೇವರಕೊಂಡ ಮಾಲ್ಡೀವ್ಸ್‌ನಲ್ಲಿ ರಜೆ ಕಳೆಯುತ್ತಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ವರದಿಯಾಗಿದೆ. ರಶ್ಮಿಕಾ ಅವರು ಕೊಳದಲ್ಲಿ ಮತ್ತು ಸೂರ್ಯಾಸ್ತವನ್ನು ಆನಂದಿಸುತ್ತಿರುವ ಮಾದಕ ಚಿತ್ರವನ್ನು ಕೈಬಿಟ್ಟರು. ಅವಳು ಕ್ಯಾಮೆರಾಗೆ ಪೋಸ್ ನೀಡುತ್ತಿದ್ದಂತೆ ತನ್ನ ಸಾಂಕ್ರಾಮಿಕ ನಗುವನ್ನು ಮಿನುಗಿದಳು. “ವಾಟರ್ ಬೇಬಿ” ಎಂಬ ಶೀರ್ಷಿಕೆಯೊಂದಿಗೆ ಅವರು ಚಿತ್ರವನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ. ಅಲ್ಲದೆ, ವಿಜಯ್ ಚಿತ್ರವನ್ನು ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿದರೆ ಅಭಿಮಾನಿಗಳು ಆಶ್ಚರ್ಯ ಪಡುತ್ತಾರೆ.

ಕೀರ್ತಿ ಸುರೇಶ್ ಅತ್ಯಾಕರ್ಷಕ ಗೌನ್‌ನಲ್ಲಿ ಗ್ಲಾಮ್ ಅಂಶವನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿಸಿದ್ದಾರೆ

ಕೀರ್ತಿ ಸುರೇಶ್ ತನ್ನ ಇತ್ತೀಚಿನ ಗ್ಲಾಮ್ ತುಂಬಿದ ಚಿತ್ರಗಳೊಂದಿಗೆ ಇಂಟರ್ನೆಟ್ ಅನ್ನು ಬಿರುಗಾಳಿಯಿಂದ ತೆಗೆದುಕೊಂಡರು. ಅವಳು ಇನ್‌ಸ್ಟಾಗ್ರಾಮ್‌ಗೆ ಕರೆದೊಯ್ದಳು ಮತ್ತು ಎತ್ತರದ ಸೀಳು ಹೊಂದಿರುವ ಬಿಳಿ ಹಾಲ್ಟರ್ ನೆಕ್ ಅಲಂಕರಣ ಗೌನ್‌ನಲ್ಲಿ ತನ್ನ ಚಿತ್ರವನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಂಡಿದ್ದಾಳೆ. ಅವಳು ತನ್ನ ದೇಹವನ್ನು ತೋರ್ಪಡಿಸಿದಾಗ ಮತ್ತು ಬೆರಗುಗೊಳಿಸುವ ಮೇಕ್ಅಪ್ ಮತ್ತು ಸಡಿಲವಾದ ಟ್ರೆಸ್ಗಳೊಂದಿಗೆ ಓಮ್ಫ್ ಫ್ಯಾಕ್ಟರ್ ಅನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿಸಿದಾಗ ಅವಳು ಬಹುಕಾಂತೀಯವಾಗಿ ಕಾಣುತ್ತಿದ್ದಳು.

ಟೋವಿನೋ ಥಾಮಸ್ ತನ್ನ ಹೆಂಡತಿಯೊಂದಿಗೆ ವಿಹಾರವನ್ನು ಆನಂದಿಸುತ್ತಾನೆ

ಟೋವಿನೋ ಥಾಮಸ್ ತಮ್ಮ ಇಸ್ರೇಲ್ ರಜೆಯ ಫೋಟೋವನ್ನು ತಮ್ಮ ಪತ್ನಿಯೊಂದಿಗೆ ಹಂಚಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ. ಸುಂದರವಾದ ರಸ್ತೆಯ ನಡುವೆ ದಂಪತಿಗಳು ಪರಸ್ಪರ ಹಿಡಿದುಕೊಂಡು ಪೋಸ್ ನೀಡುವುದನ್ನು ಕಾಣಬಹುದು.

ಮುದ್ದಾದ ಜೋಡಿ- ರಾಮ್ ಚರಣ್ ಮತ್ತು ರೈಮ್

ರಾಮ್ ಚರಣ್ ಅವರ ತುಪ್ಪಳದ ಬೇಬಿ ರೈಮ್‌ಗೆ ಮುದ್ದಿನ ತಂದೆಯಾಗಿದ್ದಾರೆ, ಅವರನ್ನು ಅವರು ಹೆಚ್ಚು ಪ್ರೀತಿಸುತ್ತಾರೆ. ಭಾನುವಾರ, ಅವರು ತಮ್ಮ ಹೂಡಿಯಲ್ಲಿ ಅಡಗಿರುವ ರೈಮ್‌ನೊಂದಿಗೆ ತಮ್ಮ ಸೂಪರ್ ಮುದ್ದಾದ ಚಿತ್ರವನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಂಡರು ಮತ್ತು ಕೆಂಪು ಹೃದಯದಿಂದ ಎಚ್ಚರಿಕೆ ನೀಡಿದರು.

ಕಾಜಲ್ ಅಗರ್ವಾಲ್ ಮತ್ತು ಗೌತಮ್ ಕಿಚ್ಲು ಜೋಡಿ ಗೋಲುಗಳನ್ನು ಸ್ಥಾಪಿಸಿದರು

ಕಾಜಲ್ ಅಗರ್ವಾಲ್ ಅವರು Instagram ಗೆ ತೆಗೆದುಕೊಂಡು ತಮ್ಮ ಪತಿ ಗೌತಮ್ ಕಿಚ್ಲು ಜೊತೆಗಿನ ಚಿತ್ರವನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ ಅವರು ಭಾನುವಾರವನ್ನು ಕಳೆದರು. ಅವರು ನೀಲಿ ಬಣ್ಣದ ಉಡುಪಿನಲ್ಲಿ ಅದ್ಭುತವಾಗಿ ಕಾಣುತ್ತಿದ್ದರೆ, ಗೌತಮ್ ಅವರು ಪೋಲೋ ಆಡುತ್ತಿದ್ದಂತೆ ಔಪಚಾರಿಕ ನೋಟವನ್ನು ಆರಿಸಿಕೊಂಡರು. ಅವರು ಒಂದೆರಡು ಗೋಲುಗಳ ಫೋಟೋಗಳಿಗೆ ಪೋಸ್ ನೀಡಿದಾಗ ಅವರು ಪರಸ್ಪರ ಕಳೆದುಹೋಗಿದ್ದಾರೆ.

ನಯನತಾರಾ ಮತ್ತು ವಿಘ್ನೇಶ್ ಶಿವನ್ ಅವಳಿ ಮಕ್ಕಳನ್ನು ಸ್ವಾಗತಿಸಿದರು

ನಯನತಾರಾ ಮತ್ತು ವಿಘ್ನೇಶ್ ಶಿವನ್ ತಮ್ಮ ಅವಳಿ ಮಕ್ಕಳನ್ನು ಬಾಡಿಗೆ ತಾಯ್ತನದ ಮೂಲಕ ಸ್ವಾಗತಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಚಲನಚಿತ್ರ ನಿರ್ಮಾಪಕರು ತಮ್ಮ ಪುತ್ರರ ಹಲವಾರು ಚಿತ್ರಗಳನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ, “ನಯನ ಮತ್ತು ನಾನು ಅಮ್ಮ ಮತ್ತು ಅಪ್ಪ ಆಗಿದ್ದೇವೆ. ನಾವು ಅವಳಿ ಗಂಡು ಮಕ್ಕಳೊಂದಿಗೆ ಆಶೀರ್ವದಿಸಿದ್ದೇವೆ. ನಮ್ಮೆಲ್ಲರ ಪ್ರಾರ್ಥನೆಗಳು, ನಮ್ಮ ಪೂರ್ವಜರ ಆಶೀರ್ವಾದವು ಎಲ್ಲಾ ಒಳ್ಳೆಯ ಅಭಿವ್ಯಕ್ತಿಗಳನ್ನು ಸಂಯೋಜಿಸುತ್ತದೆ, ನಮಗಾಗಿ 2 ಆಶೀರ್ವಾದ ಪಡೆದ ಶಿಶುಗಳ ರೂಪದಲ್ಲಿ 2 ಗೆತ್ರ್ ಬಂದಿದ್ದಾರೆ ನಮ್ಮ ಉಯಿರ್ ಮತ್ತು ಉಲಗಮ್‌ಗೆ ನಿಮ್ಮೆಲ್ಲರ ಆಶೀರ್ವಾದ ಬೇಕು. ಜೀವನವು ಪ್ರಕಾಶಮಾನವಾಗಿ ಕಾಣುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಹೆಚ್ಚು ಸುಂದರವಾಗಿದೆ ದೇವರು ಡಬಲ್ ಗ್ರೇಟ್.” ಹಲವು ವರ್ಷಗಳ ಡೇಟಿಂಗ್ ನಂತರ ಜೂನ್ 9 ರಂದು ದಂಪತಿಗಳು ವಿವಾಹವಾದರು, ಅವರ ಪ್ರೇಮಕಥೆಯು ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ ಮಾಂತ್ರಿಕವಾಗಿದೆ.

.

Related posts

ನಿಮ್ಮದೊಂದು ಉತ್ತರ