ಫೋನ್ ಭೂತ್ ಟ್ರೈಲರ್: ಭೂತ-ಬಸ್ಟರ್ಸ್ ಕತ್ರಿನಾ ಕೈಫ್, ಸಿದ್ಧಾಂತ್ ಮತ್ತು ಇಶಾನ್ ‘ಆತ್ಮ ರಾಮ್’ ಜಾಕಿ ಶ್ರಾಫ್ ವಿರುದ್ಧ ಹೋರಾಡುತ್ತಿದ್ದಾರೆ

  • Whatsapp

ಕತ್ರಿನಾ ಕೈಫ್, ಸಿದ್ಧಾಂತ್ ಚತುರ್ವೇದಿ ಮತ್ತು ಇಶಾನ್ ಖಟ್ಟರ್ ಅಭಿನಯದ ಫೋನ್ ಭೂತ್ ಈ ವರ್ಷದ ಬಹು ನಿರೀಕ್ಷಿತ ಚಿತ್ರಗಳಲ್ಲಿ ಒಂದಾಗಿದೆ. ಇದನ್ನು ಮಿರ್ಜಾಪುರ ಖ್ಯಾತಿಯ ಗುರ್ಮೀತ್ ಸಿಂಗ್ ನಿರ್ದೇಶಿಸಿದ್ದಾರೆ ಮತ್ತು ಫರ್ಹಾನ್ ಅಖ್ತರ್ ಮತ್ತು ರಿತೇಶ್ ಸಿಧ್ವಾನಿ ಅವರ ಬ್ಯಾನರ್ ಎಕ್ಸೆಲ್ ಎಂಟರ್‌ಟೈನ್‌ಮೆಂಟ್ ನಿರ್ಮಿಸಿದ್ದಾರೆ. ರವಿಶಂಕರನ್ ಮತ್ತು ಜಸ್ವಿಂದರ್ ಸಿಂಗ್ ಬಾತ್ ಬರೆದಿದ್ದಾರೆ. ಚಿತ್ರದಲ್ಲಿ ಜಾಕಿ ಶ್ರಾಫ್, ಶೀಬಾ ಚಡ್ಡಾ, ನಿಧಿ ಬಿಷ್ಟ್ ಮತ್ತು ಸುರೇಂದರ್ ಠಾಕೂರ್ ಸಹ ಪೋಷಕ ಪಾತ್ರಗಳಲ್ಲಿ ನಟಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಸಿನಿಮಾ ಘೋಷಣೆಯಾದಾಗಿನಿಂದಲೂ ಈ ಮೂವರನ್ನು ದೊಡ್ಡ ಪರದೆಯ ಮೇಲೆ ನೋಡಲು ನಟರ ಅಭಿಮಾನಿಗಳು ಉತ್ಸುಕರಾಗಿದ್ದಾರೆ. ಇದೀಗ, ಫೋನ್ ಭೂತ್ ತಯಾರಕರು ಅಂತಿಮವಾಗಿ ಚಿತ್ರದ ಟ್ರೇಲರ್ ಅನ್ನು ಅನಾವರಣಗೊಳಿಸಿದ್ದಾರೆ.

Read More

ಫೋನ್ ಭೂತ್ ಟ್ರೈಲರ್

ಟ್ರೇಲರ್ ಅನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಂಡ ಫರ್ಹಾನ್ ಅಖರ್ ಹೀಗೆ ಬರೆದಿದ್ದಾರೆ: “ಹೊಸ ವ್ಯವಹಾರ ಕಲ್ಪನೆ ಲೆಕರ್ ಆ ರಹೇ ಹೈ, #ಫೋನ್‌ಭೂತ್. ಈಗಲೇ #ಫೋನ್‌ಬೂಟ್ ಟ್ರೈಲರ್ ವೀಕ್ಷಿಸಿ!”
ಈ ಮೊದಲು ಚಿತ್ರ ಅಕ್ಟೋಬರ್ 7 ರಂದು ಬಿಡುಗಡೆಯಾಗಬೇಕಿತ್ತು, ಆದರೆ ಈಗ ಅದು ನವೆಂಬರ್ 4 ರಂದು ಬಿಡುಗಡೆಯಾಗಲಿದೆ.

ಫೋನ್ ಭೂತ್ ಟ್ರೈಲರ್ ಅನ್ನು ಪರಿಶೀಲಿಸಿ:


ಫೋನ್ ಭೂತ್ ಮೋಷನ್ ಪೋಸ್ಟರ್

ಜೂನ್ 29, 2022 ರಂದು, ಕತ್ರಿನಾ, ಸಿದ್ಧಾಂತ್ ಮತ್ತು ಇಶಾನ್ ಅವರ ಚಲನಚಿತ್ರದ ಮೋಷನ್ ಪೋಸ್ಟರ್ ಅನ್ನು ಅನಾವರಣಗೊಳಿಸಲಾಯಿತು. ಫೋನ್ ಭೂತ್‌ನ ಅಧಿಕೃತ ಪೋಸ್ಟರ್ ಅನ್ನು ಕೆಳಗೆ ಹಂಚಿಕೊಂಡಿರುವ ನಿರ್ಮಾಪಕ ಫರ್ಹಾನ್ ಅಖ್ತರ್ ಟ್ವೀಟ್ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ, “#ಫೋನ್ ಬೂತ್ ಕಿ ದುನಿಯಾ ಮೇ ಆಪ್ಕಾ ಸ್ವಾಗತ್ ಹೈ. 7ನೇ ಅಕ್ಟೋಬರ್, 2022 ರಂದು ನಿಮ್ಮ ಹತ್ತಿರದ ಚಿತ್ರಮಂದಿರಗಳಿಗೆ ಆಗಮಿಸುತ್ತಿದ್ದೇನೆ. #KatrinaKaif #IshaanKhatter @SiddyChats @SiddyChats excelmovies @ritesh_sid @raviivar @JasvinderBath.” ಜುಲೈ 2020 ರಲ್ಲಿ, ಫೋನ್ ಭೂತ್‌ನ ಮೊದಲ ನೋಟವನ್ನು ಸಾಮಾಜಿಕ ಮಾಧ್ಯಮದಲ್ಲಿ ಹಂಚಿಕೊಳ್ಳಲಾಯಿತು. ಎಕ್ಸೆಲ್‌ನ ಇನ್‌ಸ್ಟಾಗ್ರಾಮ್ ಹ್ಯಾಂಡಲ್ ಹೀಗೆ ಬರೆದಿದೆ: “ನೀವು ದಾರಿಯುದ್ದಕ್ಕೂ ನಗುತ್ತಿರುವವರೆಗೂ ಡರ್ನಾಗೆ ಅವಕಾಶ ನೀಡಲಾಗಿದೆ. #PhoneBhoot, 2021 ರಲ್ಲಿ ನಿಮ್ಮ ಹತ್ತಿರದ ಚಿತ್ರಮಂದಿರಗಳಲ್ಲಿ ರಿಂಗಣಿಸುತ್ತದೆ.”

ಕತ್ರಿನಾ ಕೈಫ್, ಸಿದ್ಧಾಂತ್ ಚತುರ್ವೇದಿ, ಇಶಾನ್ ಖಟ್ಟರ್ ವರ್ಕ್ ಫ್ರಂಟ್

ಇದಲ್ಲದೆ, ಕತ್ರಿನಾ, ಇಶಾನ್ ಮತ್ತು ಸಿದ್ಧಾಂತ್ ಅವರ ಪೈಪ್‌ಲೈನ್‌ನಲ್ಲಿ ಆಸಕ್ತಿದಾಯಕ ಚಲನಚಿತ್ರ ಯೋಜನೆಗಳಿವೆ. ಅವರು ಟೈಗರ್ 3 ರಲ್ಲಿ ಸಲ್ಮಾನ್ ಖಾನ್ ಅವರೊಂದಿಗೆ ಮತ್ತೆ ಒಂದಾಗುತ್ತಾರೆ. ಮುಂದೆ, ಕತ್ರಿನಾ ಜೀ ಲೆ ಜರಾ, ಪ್ರಿಯಾಂಕಾ ಚೋಪ್ರಾ ಮತ್ತು ಆಲಿಯಾ ಭಟ್ ನಟಿಸಿದ್ದಾರೆ ಮತ್ತು ವಿಜಯ್ ಸೇತುಪತಿಯೊಂದಿಗೆ ಮೆರ್ರಿ ಕ್ರಿಸ್‌ಮಸ್ ಅನ್ನು ಸಹ ಹೊಂದಿದ್ದಾರೆ. ಇಶಾನ್ ಪಿಪ್ಪಾದಲ್ಲಿ ಕಾಣಿಸಿಕೊಳ್ಳಲಿದ್ದಾರೆ, ಇದರಲ್ಲಿ ಅವರು ಬ್ರಿಗೇಡಿಯರ್ ಬಲರಾಮ್ ಸಿಂಗ್ ಮೆಹ್ತಾ ಪಾತ್ರವನ್ನು ಬರೆಯಲಿದ್ದಾರೆ. ಚಿತ್ರದಲ್ಲಿ ಮೃಣಾಲ್ ಠಾಕೂರ್ ಮತ್ತು ಪ್ರಿಯಾಂಶು ಪೈನ್ಯುಲಿ ಕೂಡ ಇರಲಿದ್ದಾರೆ. ಏತನ್ಮಧ್ಯೆ, ಸಿದ್ಧಾಂತ್ ಅವರು ಅನನ್ಯಾ ಮತ್ತು ಆದರ್ಶ್ ಗೌರವ್ ಅವರೊಂದಿಗೆ ಜೋಯಾ ಅಖ್ತರ್ ಅವರ ಖೋ ಗಯೇ ಹಮ್ ಕಹಾನ್ ಅನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದಾರೆ.

ಇದನ್ನೂ ಓದಿ: ‘ಕತ್ರೀನಾ ಕೈಫ್ ಮುಗ್ಧವಾಗಿ ಕಾಣಿಸಬಹುದು ಆದರೆ ಆಕೆ ತಮಾಷೆಗಾರ್ತಿ’ ಎನ್ನುತ್ತಾರೆ ಫೋನ್ ಭೂತ್ ಸಹನಟ ಸಿದ್ಧಾಂತ್ ಚತುರ್ವೇದಿ

.

Related posts

ನಿಮ್ಮದೊಂದು ಉತ್ತರ