ಫವಾದ್ ಖಾನ್ ಬಾಲಿವುಡ್‌ಗೆ ಪುನರಾಗಮನ ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದಾರೆಯೇ?

  • Whatsapp

ಪಾಕಿಸ್ತಾನಿ ನಟ ಫವಾದ್ ಖಾನ್ ಜಾಗತಿಕವಾಗಿ ಅಪಾರ ಅಭಿಮಾನಿಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದಾರೆ. ಪಾಕಿಸ್ತಾನಿ ಟೆಲಿವಿಷನ್ ಶೋಗಳಲ್ಲಿನ ಅವರ ಅಭಿನಯದ ಬಗ್ಗೆ ಪ್ರೇಕ್ಷಕರನ್ನು ಗಾಗಾ ಮಾಡಿದ ನಂತರ, ಅವರು 2014 ರಲ್ಲಿ ಸೋನಮ್ ಕಪೂರ್ ಜೊತೆ ಖೂಬ್‌ಸುರತ್‌ನೊಂದಿಗೆ ತಮ್ಮ ದೊಡ್ಡ ಬಾಲಿವುಡ್‌ಗೆ ಪಾದಾರ್ಪಣೆ ಮಾಡಿದರು. ನಂತರ ಅವರು ರಣಬೀರ್ ಕಪೂರ್ ಮತ್ತು ಅನುಷ್ಕಾ ಶರ್ಮಾ ಅವರೊಂದಿಗೆ ಏ ದಿಲ್ ಹೈ ಮುಷ್ಕಿಲ್ ಮತ್ತು ಸಿದ್ಧಾರ್ಥ್ ಮಲ್ಹೋತ್ರಾ ಮತ್ತು ಆಲಿಯಾ ಭಟ್ ಅವರೊಂದಿಗೆ ಕಪೂರ್ ಮತ್ತು ಸನ್ಸ್ ನಲ್ಲಿ ಕಾಣಿಸಿಕೊಂಡರು. ಅವರ ಅಭಿನಯಕ್ಕಾಗಿ ಅವರು ಸಾಕಷ್ಟು ಪ್ರಶಂಸೆಯನ್ನು ಗಳಿಸಿದರು. ಆದಾಗ್ಯೂ, ಉರಿ ದಾಳಿಯ ನಂತರ 2016 ರಲ್ಲಿ ಪಾಕಿಸ್ತಾನದ ನಟರು ಮತ್ತು ಕಲಾವಿದರನ್ನು ನಿಷೇಧಿಸಲಾಯಿತು.

Read More

ಫವಾದ್ ಖಾನ್ ಬಾಲಿವುಡ್‌ಗೆ ಮರಳುತ್ತಿದ್ದಾರಾ?

ವೆರೈಟಿಯೊಂದಿಗಿನ ಇತ್ತೀಚಿನ ಸಂದರ್ಶನದಲ್ಲಿ, ಫವಾದ್ ಬಾಲಿವುಡ್‌ಗೆ ಮರಳುವ ತನ್ನ ಯೋಜನೆಗಳ ಬಗ್ಗೆ ಮಾತನಾಡಿದರು. ಅವರು ಇಲ್ಲಿ ಹೆಚ್ಚಿನ ಸ್ತ್ರೀ ಗಮನವನ್ನು ಪಡೆದರು. ನೀವು ಮತ್ತೆ ಬಾಲಿವುಡ್‌ನಲ್ಲಿ ಕೆಲಸ ಮಾಡಲು ಬಯಸುತ್ತೀರಾ ಎಂದು ಕೇಳಿದಾಗ, ಫವಾದ್ ಅವರು ‘ವಿಷಯಗಳು ಸ್ಥಿರಗೊಳ್ಳುವವರೆಗೂ ನಿರ್ಣಾಯಕ ಉತ್ತರವನ್ನು ನೀಡಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ’ ಎಂದು ಹೇಳಿದರು. ಅವರು ಹೇಳಿದರು, “ನನಗೆ ಪರಿಚಯವಾದ ಜನರೊಂದಿಗಿನ ಸಹಯೋಗ ಮತ್ತು ನಾನು ಅಲ್ಲಿ ನಾನು ತೆರೆದುಕೊಂಡ ರೀತಿಯ ಉತ್ತಮ ಅನುಭವವಾಗಿದೆ ಮತ್ತು ನಾನು ಅದನ್ನು ನಿಜವಾಗಿಯೂ ಆನಂದಿಸಿದೆ. ರಾಜಕೀಯ ಕುಸಿತವು ನಮ್ಮ ಸಂಬಂಧಗಳ ಮೇಲೆ ಪ್ರಭಾವ ಬೀರಿಲ್ಲ, ಆದರೆ ಇದು ಖಂಡಿತವಾಗಿಯೂ ನಮ್ಮನ್ನು ಬಹಳ ಎಚ್ಚರದಿಂದ ಮಾಡಿದೆ. ಅಂತಹ ಪ್ರಶ್ನೆಗೆ ಉತ್ತರಿಸಲು. ನಾನು ಮುಖಾಮುಖಿಯನ್ನು ದ್ವೇಷಿಸುತ್ತೇನೆ, ನಾನು ಅದನ್ನು ನಿಜವಾಗಿಯೂ ತಪ್ಪಿಸುತ್ತೇನೆ ಮತ್ತು ನಾನು ಅದನ್ನು ಇಷ್ಟಪಡುವುದಿಲ್ಲ ಮತ್ತು ನಾನು ವಿವಾದವನ್ನು ಇಷ್ಟಪಡುವುದಿಲ್ಲ.”

ಅವರು ಇತರರೊಂದಿಗೆ ಕೆಲಸ ಮಾಡುವ ಬದಲು ಬೇರೆಯವರು ಅವರೊಂದಿಗೆ ಕೆಲಸ ಮಾಡಲು ಇಷ್ಟಪಡುತ್ತಾರೆಯೇ ಎಂಬುದು ಪ್ರಶ್ನೆಯಾಗಿದೆ ಏಕೆಂದರೆ ಅವರ ಮೇಲೆ ಬೆರಳು ತೋರಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ ಎಂದು ಅವರು ಹೇಳಿದರು. ಅವನು ತನ್ನ ಕೆಲಸವನ್ನು ಮಾಡುತ್ತೇನೆ ಮತ್ತು ಹೋಗುತ್ತೇನೆ ಆದರೆ ಅವನೊಂದಿಗೆ ಸಹಕರಿಸಲು ಬಯಸುವ ಜನರು ಬಳಲುತ್ತಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ಫವಾದ್ ಹೇಳಿದರು.

‘ನಾನು ಉತ್ತಮ ಸ್ನೇಹಿತರನ್ನು ಮಾಡಿದೆ’

ಹಮ್ಸಾಫರ್ ನಟ ಅವರು ಬಾಲಿವುಡ್‌ನಲ್ಲಿ ಕೆಲಸ ಮಾಡಿದ ಜನರೊಂದಿಗೆ ಉತ್ತಮ ಬಾಂಧವ್ಯವನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಳ್ಳುವ ಬಗ್ಗೆ ಮಾತನಾಡಿದರು. ಅವರನ್ನು ನೋಡಲು ಮತ್ತು ಅವರೊಂದಿಗೆ ಮತ್ತೆ ಕೆಲಸ ಮಾಡಲು ಇಷ್ಟಪಡುತ್ತೇನೆ ಎಂದು ಅವರು ಹೇಳಿದರು, ಬಹುಶಃ ಅಂತರರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಅಥವಾ ಭಾರತೀಯ ವೇದಿಕೆಯಲ್ಲಿ. “ನಾನು ಕೆಲಸ ಮಾಡಿದ ಮತ್ತು ಉತ್ತಮ ಸ್ನೇಹಿತರನ್ನು ಮಾಡಿದ ಜನರೊಂದಿಗೆ ನಾನು ಉತ್ತಮ ಸಂಬಂಧವನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದೇನೆ. ನಾನು ಅವರನ್ನು ಮತ್ತೆ ಒಂದು ದಿನ ನೋಡಲು ಇಷ್ಟಪಡುತ್ತೇನೆ ಮತ್ತು ಬಹುಶಃ ಅವರೊಂದಿಗೆ ಮತ್ತೆ ಕೆಲಸ ಮಾಡಬಹುದು. ಅದು ಅಂತರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ವೇದಿಕೆ, ಪಾಕಿಸ್ತಾನಿ ವೇದಿಕೆ, ಅಥವಾ ಅದಕ್ಕಾಗಿ ಭಾರತೀಯ ವೇದಿಕೆ. ಮುಖ್ಯವಾಹಿನಿಯ ಬಾಲಿವುಡ್ ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ ವಿಭಿನ್ನವಾದ ಬಾಲ್‌ಗೇಮ್,” ಫವಾದ್ ಹೇಳಿದರು.

ವೃತ್ತಿಪರವಾಗಿ, ಫವಾದ್ ಮುಂದೆ ಮಹಿರಾ ಖಾನ್ ಜೊತೆಗಿನ ದಿ ಲೆಜೆಂಡ್ ಆಫ್ ಮೌಲಾ ಜಟ್ ನಲ್ಲಿ ಕಾಣಿಸಿಕೊಳ್ಳಲಿದ್ದಾರೆ. ಇದು ಅಕ್ಟೋಬರ್ 13 ರಂದು ಬಿಡುಗಡೆಯಾಗಲಿದೆ.

ಇದನ್ನೂ ಓದಿ | Ms. ಮಾರ್ವೆಲ್ ಎಪಿ 5: ಫವಾದ್ ಖಾನ್ ತನ್ನ MCU ಗೆ ಪಾದಾರ್ಪಣೆ ಮಾಡಿದರು; ಅವರು ಪ್ರದರ್ಶನದಲ್ಲಿ ಯಾರು ಆಡುತ್ತಿದ್ದಾರೆಂದು ಕಂಡುಹಿಡಿಯಿರಿ

.

Related posts

ನಿಮ್ಮದೊಂದು ಉತ್ತರ