ಪ್ಯಾರಿಸ್ ಫ್ಯಾಶನ್ ವೀಕ್‌ನಲ್ಲಿ ಬೆಲ್ಲಾ ಹಡಿದ್ ಅವರ ಸ್ಟನ್ನಿಂಗ್ ಆಕ್ಷನ್ ಅವರ ಮೊಲೆತೊಟ್ಟುಗಳನ್ನು ತೋರಿಸುತ್ತದೆ

  • Whatsapp

ಬೆಲ್ಲಾ ಹಡಿದ್ ಪ್ಯಾರಿಸ್ ಫ್ಯಾಶನ್ ವೀಕ್ 2022 ರ ಮುಖವಾಗಿರಬಹುದು. ಈ ವಾರ ಅನೇಕ ರನ್‌ವೇಗಳಲ್ಲಿ ಕಾಣಿಸಿಕೊಂಡ ನಂತರ, ಇತ್ತೀಚೆಗೆ, ಬೆಲ್ಲಾ ಹಡಿಡ್ ಸ್ಟೆಲ್ಲಾ ಮೆಕ್‌ಕಾರ್ಟ್ನಿಯಿಂದ ಬಿಗಿಯಾದ ಪಾರದರ್ಶಕ ಕ್ಯಾಟ್‌ಸೂಟ್ ಧರಿಸಿದ್ದರು.

Read More

ಬೆಲ್ಲದ ವಕ್ರಾಕೃತಿಗಳು ಮತ್ತು ಸ್ತನಗಳನ್ನು ತೋರಿಸುವ ಕ್ಯಾಟ್‌ಸೂಟ್ ಕೂಡ ಗಮನ ಸೆಳೆಯಿತು. ಏನು ಎಂಬ ಕುತೂಹಲ? ಈ ಲೇಖನದಲ್ಲಿ ಇನ್ನಷ್ಟು ಓದಿ.

ಥಿನ್ ಕ್ಯಾಟ್‌ಸೂಟ್‌ನಲ್ಲಿ ಬೆಲ್ಲಾ ಹಡಿಡ್ ರನ್‌ವೇ ಆಕ್ಷನ್ ಮತ್ತು ಎಕ್ಸ್‌ಪೋಸಿಂಗ್ ಸ್ತನಗಳು

pagesix.com

ಫೋಟೋ: pagesix.com

ಬೆಲ್ಲಾ ಹಡಿದ್ ತನ್ನ ನಿಕಟ ಪ್ರದೇಶವನ್ನು ಒಳಗೊಂಡಿರುವ ಪ್ಯಾಂಟಿಗಳನ್ನು ಹೊರತುಪಡಿಸಿ ಕೆಳಗೆ ಏನನ್ನೂ ಅಲಂಕರಿಸದ ಸಂಪೂರ್ಣ ಕ್ಯಾಟ್‌ಸೂಟ್ ಧರಿಸಿ ಆತ್ಮವಿಶ್ವಾಸದಿಂದ ನಡೆದಳು. ಗಿಗಿ ಹಡಿದ್‌ನ ಸಹೋದರಿ ತನ್ನ ಉದ್ದನೆಯ ಕಪ್ಪು ಕೂದಲನ್ನು ತನ್ನ ಹುಬ್ಬುಗಳಿಗೆ ಹೊಂಬಣ್ಣದ ಬಣ್ಣದಿಂದ ಬಿಡುವಂತೆ ನೋಡುತ್ತಾಳೆ.

ಕಾರ್ಲೀ ಕ್ಲೋಸ್, ಪಾಪಿ ಡೆಲಿವಿಂಗ್ನೆ, ಎಲ್ಲೀ ಗೌಲ್ಡಿಂಗ್, ಜೇಡನ್ ಸ್ಮಿತ್ ಮತ್ತು ಜೆರ್ರಿ ಸೀನ್‌ಫೆಲ್ಡ್ ಮತ್ತು ವಿನ್ಯಾಸಕನ ತಂದೆ ಪಾಲ್ ಮ್ಯಾಕ್‌ಕಾರ್ಟ್ನಿ ಮುಂದಿನ ಸಾಲಿನಲ್ಲಿ ಕುಳಿತರು, ಬೆಲ್ಲಾ ರನ್‌ವೇಯಲ್ಲಿ ಅವಳ ಸಹೋದರಿ ಗಿಗಿ ಹಡಿಡ್, ಅಂಬರ್ ವ್ಯಾಲೆಟ್ಟಾ ಮತ್ತು ಹೆಚ್ಚಿನವರು ಸೇರಿಕೊಂಡರು.

ಪಾರದರ್ಶಕ ಉಡುಗೆ ಮತ್ತು ಕಣ್ಣಿನ ಸೆರೆಹಿಡಿಯುವ ಎದೆಗೆ ಒಡ್ಡಿಕೊಳ್ಳುವುದರ ಜೊತೆಗೆ, ಬೆಲ್ಲಾ ಎರಡನೇ ಉಡುಪನ್ನು ಸಹ ಧರಿಸಿದ್ದರು: ಕಡಿಮೆ ಪ್ಯಾಂಟ್‌ಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿರುವ ಕಪ್ಪು ವೆಸ್ಟ್ ಒಂದು ವಿಶಿಷ್ಟವಾದ ಹಿಪ್ ಕಟ್ ಅನ್ನು ಒಳಗೊಂಡಿತ್ತು. ಪ್ಯಾಲೇಸ್ಟಿನಿಯನ್ ಮತ್ತು ಡಚ್ ಮಾಡೆಲ್ ತನ್ನ ಇನ್‌ಸ್ಟಾಗ್ರಾಮ್ ಸ್ಟೋರೀಸ್‌ನಲ್ಲಿ ಕಪ್ಪು ವೆಸ್ಟ್ ಮತ್ತು ಕಡಿಮೆ ಪ್ಯಾಂಟ್ ಧರಿಸಿರುವ ಫೋಟೋವನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ.

25 ವರ್ಷದ ಮಾಡೆಲ್ ತನ್ನ PFW ಓಟದಲ್ಲಿ ಸಾಕಷ್ಟು ಪ್ರಶಂಸೆಗಳನ್ನು ಪಡೆದಿದ್ದಾಳೆ, ಎಲ್ಲವನ್ನೂ “ವರ್ಷದ ಮಾಡೆಲ್” ನಿಂದ “ಈ ಪೀಳಿಗೆಯ ಹುಡುಗಿ” ಎಂದು ಕರೆಯುತ್ತಾಳೆ.

ಬೆಲ್ಲಾ ಹಡಿದ್ ಅವರ ಇತರ ಸ್ಟ್ಯಾಂಡ್ಔಟ್ ಆಕ್ಷನ್: ಸ್ಪ್ರೇ ಉಡುಗೆ

sag.tv

ಫೋಟೋ: sag.tv

ಎರಡು ಪ್ರದರ್ಶನಗಳ ಹಿಂದೆ, ಸ್ಪಷ್ಟವಾಗಿ ಹಿಂದೆ ಬೆಲ್ಲಾ ಹಡಿದ್ ಅವರು ಫ್ಯಾಷನ್ ವಾರದ ಈವೆಂಟ್‌ಗಳಲ್ಲಿ ಪ್ರಮುಖವಾಗಿ ಕಾಣಿಸಿಕೊಂಡಿದ್ದರು ಮತ್ತು ಸಾಮಾಜಿಕ ಮಾಧ್ಯಮದಲ್ಲಿ ವೈರಲ್ ಆಯಿತು. ಬೆಲ್ಲಾ ಹಡಿದ್ ಅವರು ಕೋಪರ್ನಿ ಪ್ರದರ್ಶನವನ್ನು DIY ಡ್ರೆಸ್‌ನೊಂದಿಗೆ ಮುಚ್ಚಿದಾಗ ಗಮನದ ಕೇಂದ್ರಬಿಂದುವಾಯಿತು.

ಮಾಡೆಲ್ ಮೊದಲು ಕೇವಲ ಒಳ ಉಡುಪು ಮತ್ತು ನೆರಳಿನಲ್ಲೇ ತನ್ನ ಕೈಗಳನ್ನು ತನ್ನ ಸ್ತನಗಳನ್ನು ಮುಚ್ಚಿಕೊಂಡಿತು, ಆದರೆ ತಂಡವು ನೇರವಾಗಿ ಅವಳ ದೇಹಕ್ಕೆ ಉಡುಪನ್ನು ಸಿಂಪಡಿಸಿತು. ಕಸ್ಟಮ್ ಉಡುಪನ್ನು ನಿರ್ಭೀತ ವಿನ್ಯಾಸಕರು ಲ್ಯಾಟೆಕ್ಸ್ ಪದರವನ್ನು ಬಳಸಿಕೊಂಡು ರಚಿಸಿದ್ದಾರೆ, ಅದು ಅಂತಿಮವಾಗಿ ತೊಡೆಯ-ಎತ್ತರದ ಸೀಳು ಮತ್ತು ಆಫ್-ಭುಜದ ತೋಳುಗಳೊಂದಿಗೆ ಗಟ್ಟಿಯಾಗುತ್ತದೆ. DIY ಡ್ರೆಸ್ ಆಕ್ಷನ್ ವಿಡಿಯೋ ಸಾಮಾಜಿಕ ಮಾಧ್ಯಮದಲ್ಲಿ ವೈರಲ್ ಆಗಿದೆ.

ಈ ಫ್ಯಾಷನ್ ವಾರದಲ್ಲಿ ತನ್ನ ಮೊಲೆತೊಟ್ಟುಗಳನ್ನು ಮುಕ್ತಗೊಳಿಸಲು ಹಡಿದ್ ಒಬ್ಬಳೇ ಅಲ್ಲ; ಸೋಶಿಯಲ್ ಮೀಡಿಯಾದಲ್ಲಿ ಕೋಲಾಹಲವನ್ನು ಉಂಟುಮಾಡಿದ ತನ್ನ ಸಂಪೂರ್ಣ ಗುಲಾಬಿ ವ್ಯಾಲೆಂಟಿನೋ ಗೌನ್‌ಗಾಗಿ ಬೇಸಿಗೆಯಲ್ಲಿ ಅಲೆಗಳನ್ನು ಎಬ್ಬಿಸಿದ ಫ್ಲಾರೆನ್ಸ್ ಪಗ್ ಮತ್ತೊಮ್ಮೆ ವ್ಯಾಲೆಂಟಿನೋ ಅವರ ಆಫ್ಟರ್‌ಪಾರ್ಟಿಗಾಗಿ ಬ್ರಾಗಳನ್ನು ತಪ್ಪಿಸಿದ್ದಾರೆ. (ಆರ್ಥ್)

Intipseleb.com

Related posts

ನಿಮ್ಮದೊಂದು ಉತ್ತರ