‘ಪರ್ಸೋನಾ 5 ರಾಯಲ್’ ಕೋ-ಆಪ್ ಕಾರ್ಡ್ ಆಟವನ್ನು 2023 ಕ್ಕೆ ಘೋಷಿಸಲಾಗಿದೆ

  • Whatsapp
ಪರ್ಸೋನಾ 5 ರಾಯಲ್ ಅಟ್ಲಸ್

ಅಟ್ಲಸ್ ಘೋಷಿಸಿದ್ದಾರೆ ಪರ್ಸೋನಾ 5 ರಾಯಲ್ ಪಾಂಡಸಾರಸ್ ಆಟಗಳ ಸಹಭಾಗಿತ್ವದಲ್ಲಿ ಸಹಕಾರಿ ಕಾರ್ಡ್ ಆಟವು ಮುಂದಿನ ವರ್ಷಕ್ಕೆ ಬರಲಿದೆ.

Read More

ಒಂದು ರಲ್ಲಿ ಪಾಂಡಸಾರಸ್ ಗೇಮ್ಸ್ ವೆಬ್‌ಸೈಟ್‌ನಲ್ಲಿ ಪ್ರಕಟಣೆ ಪೋಸ್ಟ್ಇತರ ಬೋರ್ಡ್ ಆಟಗಳಲ್ಲಿ ಕೆಲಸ ಮಾಡಿದ ಎಮರ್ಸನ್ ಮಾಟ್ಸುಚಿ ಅವರು ಆಟವನ್ನು ವಿನ್ಯಾಸಗೊಳಿಸುತ್ತಾರೆ ಎಂದು ಅಟ್ಲಸ್ ಬಹಿರಂಗಪಡಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಶತಮಾನ: ಪೂರ್ವದ ಅದ್ಭುತಗಳು ಮತ್ತು ರೋಮ್ನ ಅಡಿಪಾಯಗಳು.

“ಆಟಗಾರರು ತಮ್ಮ ನೆಚ್ಚಿನ ಫ್ಯಾಂಟಮ್ ಕಳ್ಳರ ಪಾತ್ರಗಳನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುತ್ತಾರೆ ಮತ್ತು ಈ ಸಹಕಾರಿ ಕಾರ್ಡ್ ಆಧಾರಿತ ತಂತ್ರದ ಆಟದಲ್ಲಿ ಜಗತ್ತನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸಲು ಹೋರಾಡುತ್ತಾರೆ” ಎಂದು ಮಾಟ್ಸುಚಿ ಹೇಳುತ್ತಾರೆ.

ಹೊಸದನ್ನು ಪ್ರಕಟಿಸುವ ಗುರಿ ಹೊಂದಿರುವುದಾಗಿ ಪಾಂಡಸಾರಸ್ ಗೇಮ್ಸ್ ಹೇಳುತ್ತದೆ ಪರ್ಸೋನಾ 5 ರಾಯಲ್ “2023 ರ Q4” ನಲ್ಲಿ ಕಾರ್ಡ್ ಆಟ ಮತ್ತು ಹೆಚ್ಚಿನ ವಿವರಗಳನ್ನು ಅನುಸರಿಸಲು ಭರವಸೆ ನೀಡುತ್ತದೆ, ಆದರೆ ಪ್ರಕಟಣೆ ಲೇಖನದ ಶೀರ್ಷಿಕೆಯ ಚಿತ್ರದಲ್ಲಿ, ಅಕ್ಟೋಬರ್‌ನಲ್ಲಿ ದಿನಾಂಕವನ್ನು ನೀಡಲಾಗಿದೆ. “ಅಕ್ಟೋಬರ್ 21, 2023 ರಂದು, ನಾವು ನಿಮ್ಮ ಹೃದಯವನ್ನು ಕದಿಯುತ್ತೇವೆ” ಎಂದು ಚಿತ್ರ ಓದುತ್ತದೆ.

ಪರ್ಸೋನಾ 5 ರಾಯಲ್. ಕ್ರೆಡಿಟ್: ಅಟ್ಲಸ್

ಕಾರ್ಡ್-ಆಧಾರಿತ ತಂತ್ರದ ಆಟವಾಗಿರುವುದರಿಂದ ಆಟವು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುವ ಸ್ವರೂಪದ ಕುರಿತು ಹೆಚ್ಚಿನ ವಿವರಗಳನ್ನು ಇನ್ನೂ ಸ್ಪಷ್ಟಪಡಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ, ಆದರೆ ಬೋರ್ಡ್ ಮತ್ತು ಕಾರ್ಡ್ ಆಟಗಳನ್ನು ಬಿಡುಗಡೆ ಮಾಡುವಲ್ಲಿ ಪಾಂಡಸಾರಸ್ ಗೇಮ್ಸ್‌ನ ಅನುಭವವನ್ನು ನೀಡಿದರೆ, ಇದು ಸ್ವತಂತ್ರ ಉತ್ಪನ್ನವಾಗುವ ಸಾಧ್ಯತೆಯಿದೆ. ಸಂಗ್ರಹಿಸಬಹುದಾದ ವಸ್ತುವಿಗಿಂತ.

ಪಾಂಡಸಾರಸ್ ಗೇಮ್ಸ್ ಸಹ-ಮಾಲೀಕ ನಾಥನ್ ಮೆಕ್‌ನೇರ್ ಅವರು ಪೋಸ್ಟ್‌ನೊಳಗೆ ಆಟದ ಆಗಮನದ ಬಗ್ಗೆ ತಮ್ಮ ಉತ್ಸಾಹವನ್ನು ವ್ಯಕ್ತಪಡಿಸಿದರು. “ಡೈಹಾರ್ಡ್ ಫ್ಯಾನ್” ಆಗಿರುವ ಅವರು ಹೇಳುತ್ತಾರೆ, “ನಾನು ಅರಮನೆಗಳು, ವೆಲ್ವೆಟ್ ಕೋಣೆ ಮತ್ತು ಜಗತ್ತನ್ನು ತರಲು ಕಾಯಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ. ಪರ್ಸೋನಾ 5 ರಾಯಲ್ 2023 ರಲ್ಲಿ ಎಲ್ಲೆಡೆ ಟೇಬಲ್‌ಟಾಪ್‌ಗಳಿಗೆ.”

ಆಟದ ಪ್ರಕಟಣೆಯು ಬಂದರಿಗೆ ಕೆಲವೇ ದಿನಗಳ ಮೊದಲು ಬರುತ್ತದೆ ಪರ್ಸೋನಾ 5 ರಾಯಲ್ ಅಕ್ಟೋಬರ್ 21 ರಂದು PC ಗಳು ಮತ್ತು ಆಧುನಿಕ ಕನ್ಸೋಲ್‌ಗಳಿಗೆ. ಆಟವು Xbox ಗೇಮ್ ಪಾಸ್‌ನಲ್ಲಿಯೂ ಲಭ್ಯವಿರುತ್ತದೆ. ಅದರ ಪೂರ್ವವರ್ತಿಗಳೂ ಸಹ ದಾರಿಯಲ್ಲಿವೆ, ಬಿಡುಗಡೆಯ ದಿನಾಂಕವನ್ನು ಇತ್ತೀಚೆಗೆ ಘೋಷಿಸಲಾಗಿದೆ ಪರ್ಸೋನಾ 4 ಗೋಲ್ಡನ್ ಮತ್ತು ಪರ್ಸೋನಾ 3 ಪೋರ್ಟಬಲ್. ಈ ಜೋಡಿಯು ಜನವರಿ 19, 2023 ರಂದು PlayStation 4, Xbox One, Xbox Series X|S ಮತ್ತು PC ನಲ್ಲಿ ಬಿಡುಗಡೆಯಾಗಲಿದೆ.

ಇತರ ಸುದ್ದಿಗಳಲ್ಲಿ, ಬ್ಲಿಝಾರ್ಡ್ ಒಂದು ದೋಷವನ್ನು ಸರಿಪಡಿಸಿದೆ, ಇದು ಆಟಗಾರರು ಪ್ರೀಮಿಯಂ ಸ್ಕಿನ್‌ಗಳನ್ನು ಅಜಾಗರೂಕತೆಯಿಂದ ಖರೀದಿಸಲು ಕಾರಣವಾಯಿತು. ಓವರ್‌ವಾಚ್ 2 ಇನ್-ಗೇಮ್ ಸ್ಟೋರ್, ಆದರೆ ಪೀಡಿತರಿಗೆ ಮರುಪಾವತಿಯನ್ನು ನೀಡಲು ಸ್ಪಷ್ಟವಾಗಿ ನಿರಾಕರಿಸುತ್ತಿದೆ.

Related posts

ನಿಮ್ಮದೊಂದು ಉತ್ತರ