ನ್ಯೂಕ್ಯಾಸಲ್: ಹೋವೆ ಅಡಿಯಲ್ಲಿ ಥೌವಿನ್ ಅನ್ನು ಕಲ್ಪಿಸಿಕೊಳ್ಳಿ

  • Whatsapp
ಇತ್ತೀಚಿನ ನ್ಯೂಕ್ಯಾಸಲ್ ವರ್ಗಾವಣೆ ವದಂತಿಗಳು ಮತ್ತು ಸುದ್ದಿಗಳನ್ನು ಓದಿ!  (ನಕಲು)

ನ್ಯೂಕ್ಯಾಸಲ್ ಯುನೈಟೆಡ್ ಮ್ಯಾನೇಜರ್ ಎಡ್ಡಿ ಹೋವೆ ಸೇಂಟ್ ಜೇಮ್ಸ್ ಪಾರ್ಕ್‌ನಲ್ಲಿ ಹಿಂದೆ ಕಳಪೆ ಪ್ರದರ್ಶನ ನೀಡುವ ಆಟಗಾರರಿಂದ ಅತ್ಯುತ್ತಮವಾದದನ್ನು ಪಡೆಯುವ ಅಭ್ಯಾಸವನ್ನು ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದಾರೆ.

ಬ್ರೆಜಿಲಿಯನ್ ಮುಂದೆ ಹೋರಾಡಿದ ನಂತರ ಅವರು ಜೋಲಿಂಟನ್ ಅವರನ್ನು ಮಿಡ್‌ಫೀಲ್ಡ್‌ನಲ್ಲಿ ಬಾಕ್ಸ್-ಟು-ಬಾಕ್ಸ್ ಯಂತ್ರವನ್ನಾಗಿ ಪರಿವರ್ತಿಸಿದರು ಮತ್ತು ಈ ಋತುವಿನಲ್ಲಿ ಮಿಗುಯೆಲ್ ಅಲ್ಮಿರಾನ್ ಅವರ ಪುನರುತ್ಥಾನವನ್ನು ಅವರು ಮಾಸ್ಟರ್ ಮೈಂಡ್ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ.

ಪರಾಗ್ವೆ ಅಂತಾರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಆಟಗಾರ ಗೋಲು ಗಳಿಸಿದರು ಒಮ್ಮೆ ಮತ್ತು ಕಳೆದ ಋತುವಿನಲ್ಲಿ 30 ಪ್ರೀಮಿಯರ್ ಲೀಗ್ ಪಂದ್ಯಗಳಲ್ಲಿ ಒಂದೇ ಒಂದು ಸಹಾಯವನ್ನು ನೀಡಲು ವಿಫಲವಾಗಿದೆ ಮತ್ತು ಈ ಅವಧಿಯೊಂದಿಗೆ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಸಿಡಿದಿದೆ ನಾಲ್ಕು ಇದುವರೆಗಿನ ಒಂಬತ್ತು ಪಂದ್ಯಗಳಲ್ಲಿ ಸ್ಟ್ರೈಕ್‌ಗಳು – ಬ್ರೆಂಟ್‌ಫೋರ್ಡ್‌ನ ಇತ್ತೀಚಿನ ಥ್ರಾಶಿಂಗ್‌ನಲ್ಲಿ ಎರಡು ಸೇರಿದಂತೆ.

ಹೋವೆ ಒಂದು ಅಳವಡಿಸಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ ದಾಳಿ ಮಾಡುತ್ತಿದೆ ಅವನ ತಂಡದೊಂದಿಗೆ ನ್ಯೂಕ್ಯಾಸಲ್‌ನಲ್ಲಿ ಆಟದ ಶೈಲಿ ಸಾಧ್ಯವಾಗುತ್ತದೆ ಸ್ವಾಧೀನದಲ್ಲಿ ಪ್ರಾಬಲ್ಯ ಸಾಧಿಸಿ ಮತ್ತು ತಂಡಗಳ ಮೂಲಕ ಹಾದು ಹೋಗುವಾಗ ಆಳವಾಗಿ ಕುಳಿತುಕೊಳ್ಳಲು ಮತ್ತು ಅಗತ್ಯವಿದ್ದಾಗ ತ್ವರಿತವಾಗಿ ಮುರಿಯಲು ಯುದ್ಧತಂತ್ರದ ನೋಸ್ ಅನ್ನು ಹೊಂದಿರುತ್ತದೆ.

ಇದು ಫಾರ್ವರ್ಡ್ ಆಟಗಾರರು ಅಂತಿಮ ಮೂರನೇ ಹಂತದಲ್ಲಿ ಅಭಿವೃದ್ಧಿ ಹೊಂದಲು ಅನುವು ಮಾಡಿಕೊಡುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಮಾಜಿ-ಬೋರ್ನ್‌ಮೌತ್ ಮ್ಯಾನೇಜರ್ ಕ್ಲಬ್‌ನ ಹಿಂದಿನ ಕೆಲವು ಫ್ಲಾಪ್‌ಗಳಿಂದ ಹೆಚ್ಚಿನದನ್ನು ಪಡೆಯಬಹುದೇ ಎಂದು ಇದು ನಿಮ್ಮನ್ನು ಆಶ್ಚರ್ಯಗೊಳಿಸುತ್ತದೆ.

ಸ್ಟೀವ್ ಮೆಕ್‌ಕ್ಲಾರೆನ್ ಸ್ಪ್ಲಾಶ್ ಮಾಡಿದರು £13m 2015 ರ ಬೇಸಿಗೆಯಲ್ಲಿ ಮಾರ್ಸಿಲ್‌ನಿಂದ ಫ್ಲೋರಿಯನ್ ಥೌವಿನ್‌ಗೆ ಸಹಿ ಹಾಕಲು ಮತ್ತು ಫ್ರೆಂಚ್‌ನವರು ಉನ್ನತ ವಿಮಾನದಲ್ಲಿ ತನ್ನ ಛಾಪು ಮೂಡಿಸಲು ಹೆಣಗಾಡಿದರು. 13 ಕಾಣಿಸಿಕೊಂಡರು ಮತ್ತು ಗೋಲು ಗಳಿಸಲು ಅಥವಾ ಸಹಾಯ ಮಾಡಲು ವಿಫಲರಾಗಿದ್ದಾರೆ.

ಅವರು ಗೋಲು ಗಳಿಸಿದ ನಂತರ ಕ್ಲಬ್ ಸೇರಿದರು ಐದು ಬಾರಿ ಮತ್ತು ಸಹಾಯ ಏಳು 2014/15 ರಲ್ಲಿ 33 Ligue 1 ವಿಹಾರಗಳಲ್ಲಿ ಆದರೆ ಅಭಿಯಾನದ ದ್ವಿತೀಯಾರ್ಧದಲ್ಲಿ ಸಾಲದ ಮೇಲೆ ತನ್ನ ಹಿಂದಿನ ಕ್ಲಬ್‌ಗೆ ಹಿಂತಿರುಗುವ ಮೊದಲು ಇಂಗ್ಲೆಂಡ್‌ನಲ್ಲಿ ತನ್ನ ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಸಾಮರ್ಥ್ಯಗಳನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಲಿಲ್ಲ.

ಮೆಕ್‌ಕ್ಲಾರೆನ್‌ನ ನಿರ್ಗಮನದ ನಂತರ ನ್ಯೂಕ್ಯಾಸಲ್ ಅಂತಿಮವಾಗಿ ರಾಫಾ ಬೆನಿಟೆಜ್ ಅಡಿಯಲ್ಲಿ ಪ್ರೀಮಿಯರ್ ಲೀಗ್‌ನಿಂದ ಕೆಳಗಿಳಿಸಲ್ಪಟ್ಟಿತು ಮತ್ತು ಆ ಅಭಿಯಾನದ ಕೊನೆಯಲ್ಲಿ ಫ್ರಾನ್ಸ್‌ಗೆ ಶಾಶ್ವತ ಸ್ಥಳಾಂತರವನ್ನು ಮುಚ್ಚುವ ಮೊದಲು ಥೌವಿನ್‌ನನ್ನು 2016/17 ಕ್ಕೆ ಮತ್ತೊಮ್ಮೆ ಮಾರ್ಸಿಲ್ಲೆಗೆ ಸಾಲದ ಮೇಲೆ ಕಳುಹಿಸಲಾಯಿತು.

2016/17 ರ ಆರಂಭ ಮತ್ತು 2018/19 ರ ಅಂತ್ಯದ ನಡುವೆ, ಟೂನ್ ಫ್ಲಾಪ್ ಗಳಿಸಿತು 53 ಗುರಿಗಳು ಮತ್ತು ಒದಗಿಸಲಾಗಿದೆ 29 ಸಹಾಯ ಮಾಡುತ್ತದೆ 106 ಅವರು ತಮ್ಮ ತಾಯ್ನಾಡಿನಲ್ಲಿ ತಮ್ಮ ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಫಾರ್ಮ್ ಅನ್ನು ಕಂಡುಹಿಡಿದ ಕಾರಣ ಲಿಗ್ 1 ​​ಪ್ರವಾಸಗಳು.


ನ್ಯೂಕ್ಯಾಸಲ್ ಯುನೈಟೆಡ್ ಸ್ಟ್ರೈಕರ್ ಕ್ಯಾಲಮ್ ವಿಲ್ಸನ್ ಜೋಲಿಂಟನ್ ಜೊತೆ ಸಂಭ್ರಮಿಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆ

ನ್ಯೂಕ್ಯಾಸಲ್ ಎಷ್ಟು 2021/22 ಪ್ರೀಮಿಯರ್ ಲೀಗ್ ಗೋಲುಗಳನ್ನು ಗಳಿಸಿದೆ?
ಮೆಕ್‌ಕ್ಲಾರೆನ್ ಅವರ ತಂಡವಾಗಿತ್ತು ವಿವರಿಸಲಾಗಿದೆ ಒಂದು ಸ್ವಾಧೀನ-ಆಧಾರಿತ ತಂಡವಾಗಿ ಚೆಂಡಿನ ಮೇಲೆ ಒತ್ತುವ ಕೆಲಸದ ಕೊರತೆಯು ಅವರ ಸಾಮರ್ಥ್ಯವನ್ನು ಹೆಚ್ಚು ಮಾಡಲು ಆದರೆ ಹೋವೆ ಒಂದು ಒತ್ತುವುದು ಪಿಚ್‌ನ ಮೇಲ್ಭಾಗದ ತುದಿಯಲ್ಲಿ ಫಾರ್ವರ್ಡ್‌ಗಳು ಏಳಿಗೆ ಹೊಂದಲು ಉತ್ತಮ ಪ್ರದೇಶಗಳಲ್ಲಿ ಚೆಂಡನ್ನು ಮರಳಿ ಗೆಲ್ಲುವ ತತ್ವಶಾಸ್ತ್ರ.

ಪ್ರಸ್ತುತ ಆಕ್ರಮಣಕಾರಿ ಸೆಟ್‌ಅಪ್‌ನಲ್ಲಿ ಅಲ್ಮಿರಾನ್ ಕಣ್ಣನ್ನು ಸೆಳೆಯುತ್ತಿರುವಾಗ, ಎಡಗಾಲಿನ ಬಲಪಂಥೀಯನಾಗಿ ಮಾರ್ಸಿಲ್‌ಗೆ ಥೌವಿನ್‌ರ ಉತ್ಕೃಷ್ಟ ಸಂಖ್ಯೆಗಳು – ಮಾಜಿ MLS ಮನುಷ್ಯನಂತೆ – ಅವರು ಹೋವೆ ಅವರ ಆಕ್ರಮಣಕಾರಿ ಶೈಲಿಗೆ ಪರಿಪೂರ್ಣವಾಗಿದ್ದರು ಎಂದು ಸೂಚಿಸುತ್ತದೆ.

ನ್ಯೂಕ್ಯಾಸಲ್‌ನಿಂದ ಹೊರಬಂದ ನಂತರ ಫ್ರೆಂಚ್‌ ಆಟಗಾರನು ಸತತವಾಗಿ ಲೀಗ್‌ 1 ರಲ್ಲಿ ಗೋಲುಗಳನ್ನು ಮತ್ತು ಅಸಿಸ್ಟ್‌ಗಳನ್ನು ನೀಡಿದನು ಮತ್ತು ಪ್ರೀಮಿಯರ್ ಲೀಗ್‌ನಲ್ಲಿ ಅವನಿಂದ ಉತ್ತಮವಾದದನ್ನು ಪಡೆಯಬಹುದಾಗಿದ್ದ ಕಾರಣ ಕ್ಲಬ್‌ಗೆ ಆ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಇಂಗ್ಲಿಷ್‌ನಂತಹ ವ್ಯವಸ್ಥಾಪಕರಿಲ್ಲದಿರುವುದು ನಾಚಿಕೆಗೇಡಿನ ಸಂಗತಿಯಾಗಿದೆ.

ಪತ್ರಕರ್ತ ಜೋಶ್ ಬಂಟಿಂಗ್ ಅವರನ್ನು ಈ ಹಿಂದೆ “ಭವ್ಯವಾದ” ಮತ್ತು ಅವರು ಹೋವ್ ಅವರ ಆಕ್ರಮಣ, ಒತ್ತುವ, ಫುಟ್‌ಬಾಲ್‌ನಿಂದ ನಿರ್ವಹಿಸಿದ್ದರೆ ಮ್ಯಾಗ್ಪೀಸ್‌ಗೆ ನಿಖರವಾಗಿ ಏನಾಗುತ್ತಿತ್ತು, ಏಕೆಂದರೆ ಅವರು ಅಂತಿಮ ಮೂರನೇಯಲ್ಲಿ ದೊಡ್ಡ ಕೊಡುಗೆಯನ್ನು ನೀಡುವ ಅವಕಾಶವನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದರು.

Related posts

ನಿಮ್ಮದೊಂದು ಉತ್ತರ