ನಿರಂತರ ಮಳೆಯಿಂದಾಗಿ ಲಕ್ನೋದಾದ್ಯಂತ ಇಂದು ಶಾಲೆಗಳನ್ನು ಮುಚ್ಚಲಾಗಿದೆ

  • Whatsapp

ಲಕ್ನೋ: ಅಕ್ಟೋಬರ್ 11 ರಂದು ಹವಾಮಾನ ಇಲಾಖೆ ನೀಡಿದ ಭಾರೀ ಮಳೆಯ ಎಚ್ಚರಿಕೆಯ ಕಾರಣ, ಅಧಿಕಾರಿಗಳು ಸೋಮವಾರ ಲಕ್ನೋದಾದ್ಯಂತ ಶಾಲೆಗಳನ್ನು ಮುಚ್ಚಲು ಆದೇಶಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಭಾನುವಾರದಂದು ದೆಹಲಿ, ಉತ್ತರ ಪ್ರದೇಶ ಮತ್ತು ರಾಷ್ಟ್ರ ರಾಜಧಾನಿಯ ಸಮೀಪದ ಪ್ರದೇಶಗಳಲ್ಲಿ ಭಾರೀ ಮಳೆ ಮತ್ತು ಜಲಾವೃತದಿಂದಾಗಿ ಹಲವಾರು ಜಿಲ್ಲೆಗಳು ಮತ್ತು ನಗರಗಳು ಶಾಲೆಗಳಿಗೆ ರಜೆ ಘೋಷಿಸಿವೆ. ಲಕ್ನೋ, ನೋಯ್ಡಾ, ಗಾಜಿಯಾಬಾದ್, ಕಾನ್ಪುರ ಮತ್ತು ಆಗ್ರಾದಾದ್ಯಂತ 12 ನೇ ತರಗತಿವರೆಗಿನ ಎಲ್ಲಾ ಶಾಲೆಗಳನ್ನು ಸೋಮವಾರ ಮುಚ್ಚಲಾಗಿದೆ.ಇದನ್ನೂ ಓದಿ – ದೆಹಲಿ ಹವಾಮಾನ: ಲಘು ಮಳೆ ಮುಂದುವರೆಯುವ ಸಾಧ್ಯತೆ; ರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ರಾಜಧಾನಿ ದಾಖಲೆ ಮೂರು ವರ್ಷಗಳಲ್ಲಿ ಶುದ್ಧ ಗಾಳಿ

Read More

ಅಧಿಕೃತ ಆದೇಶದ ಪ್ರಕಾರ, ಗೌತಮ್ ಬುದ್ಧ ನಗರದ ನೋಯ್ಡಾ ಮತ್ತು ಗ್ರೇಟರ್ ನೋಯ್ಡಾದ ಎಲ್ಲಾ ಶಾಲೆಗಳು ಅತಿಯಾದ ಮಳೆಯ ಕಾರಣ ಸೋಮವಾರ ಮುಚ್ಚಲ್ಪಡುತ್ತವೆ. ಇದನ್ನೂ ಓದಿ – ನೀವು ಡಿಸೆಂಬರ್ 31 ರ ಮೊದಲು ಪಾವತಿಸಿದರೆ ಬಾಕಿ ಉಳಿದಿರುವ ನೀರಿನ ಬಿಲ್‌ಗಳ ಮೇಲಿನ ವಿಳಂಬ ಶುಲ್ಕದ ಮೇಲೆ 100 ಪ್ರತಿಶತ ರಿಯಾಯಿತಿ

ಸಿಬಿಎಸ್‌ಇ, ಐಸಿಎಸ್‌ಇ, ಮದರ್ಸಾ ಶಿಕ್ಷಣ ಮಂಡಳಿ ಮತ್ತು ಸಂಸ್ಕೃತ ಶಾಲೆಗಳ ಅಡಿಯಲ್ಲಿ ನಡೆಯುತ್ತಿರುವ ಶಾಲೆಗಳು ಸೋಮವಾರ ಮುಚ್ಚಲ್ಪಡುತ್ತವೆ ಮತ್ತು ಮಂಗಳವಾರ ಮತ್ತೆ ತೆರೆಯಲ್ಪಡುತ್ತವೆ ಎಂದು ಗಾಜಿಯಾಬಾದ್ ಆಡಳಿತವು ಭಾನುವಾರ ಬಿಡುಗಡೆ ಮಾಡಿದ ಅಧಿಸೂಚನೆಯಲ್ಲಿ ತಿಳಿಸಿದೆ. ಇದನ್ನೂ ಓದಿ – ಉತ್ತರ ಪ್ರದೇಶ ಮಳೆ 10 ಮಂದಿಯನ್ನು ಬಲಿ ತೆಗೆದುಕೊಂಡಿದೆ, ಸುಮಾರು 6 ಲಕ್ಷ ಜನರು ಬಾಧಿತರಾಗಿದ್ದಾರೆ

ಜಿಲ್ಲೆಯಲ್ಲಿ ಅತಿವೃಷ್ಟಿ ಹಾಗೂ ಅತಿವೃಷ್ಟಿ ಸಾಧ್ಯತೆಯನ್ನು ಗಮನದಲ್ಲಿಟ್ಟುಕೊಂಡು ಗೌತಮ್ ಬುಧನಗರದ ಜಿಲ್ಲಾಧಿಕಾರಿಗಳು ಅಕ್ಟೋಬರ್ 10 ರಂದು (ಸೋಮವಾರ) ಎಲ್ಲಾ ಮಂಡಳಿಗಳ ಸರ್ಕಾರಿ, ಅರೆ ಸರ್ಕಾರಿ ಅನುದಾನಿತ ಮತ್ತು ಅನುದಾನ ರಹಿತ ಶಾಲೆಗಳಿಗೆ ರಜೆ ಘೋಷಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಜಿಲ್ಲೆಯ 1 ರಿಂದ 12 ನೇ ತರಗತಿಯವರೆಗೆ ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಹಿಸುತ್ತಿದೆ ಎಂದು ಜಿಲ್ಲಾ ಶಾಲಾ ಇನ್ಸ್‌ಪೆಕ್ಟರ್ ಧರಂವೀರ್ ಸಿಂಗ್ ಈ ಹಿಂದೆ ಹೇಳಿದ್ದಾರೆ.

ಕೆಳಗಿನ ಯುಪಿ ನಗರಗಳಲ್ಲಿ ಶಾಲೆಗಳನ್ನು ಮುಚ್ಚಲಾಗಿದೆ:

ಭಾರೀ ಮಳೆಯ ಮುನ್ಸೂಚನೆಯಿಂದಾಗಿ ರಾಜಧಾನಿ ಲಕ್ನೋ ಸೇರಿದಂತೆ ಉತ್ತರ ಪ್ರದೇಶದ ಹಲವಾರು ಜಿಲ್ಲೆಗಳಲ್ಲಿ ಶಾಲೆಗಳು ಇಂದು ಮುಚ್ಚಲ್ಪಡುತ್ತವೆ, ಅಂದರೆ ಸೋಮವಾರ, ಅಕ್ಟೋಬರ್ 10. ಈ ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ಜಿಲ್ಲಾ ಶಾಲಾ ಇನ್ಸ್‌ಪೆಕ್ಟರ್ ಡಾ. ಧರಂವೀರ್ ಸಿಂಗ್ ಹಂಚಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ. ಸೋಮವಾರ ಶಾಲೆಗಳಿಗೆ ರಜೆ ಇರುವ ಜಿಲ್ಲೆಗಳು:

  1. ನೋಯ್ಡಾ
  2. ಆಗ್ರಾ
  3. ಗಾಜಿಯಾಬಾದ್
  4. ಲಕ್ನೋ
  5. ಕಾನ್ಪುರ
  6. ಅಲಿಗಢ
  7. ಹಾಪುರ್

.

Related posts

ನಿಮ್ಮದೊಂದು ಉತ್ತರ