ನಾಸ್ಟಾಲ್ಜಿಕ್ ಕಲೆಕ್ಷನ್‌ಗಾಗಿ ಟುಪಕ್ ಶಕುರ್‌ನ ಎಸ್ಟೇಟ್‌ನೊಂದಿಗೆ ಫಿಲಾ ಪಾಲುದಾರರು: ಇನ್ನೂ ಸ್ಟಾಕ್‌ನಲ್ಲಿ ಏನಿದೆ ಎಂಬುದು ಇಲ್ಲಿದೆ

  • Whatsapp

ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯಗೊಳಿಸಿದ ಎಲ್ಲಾ ಉತ್ಪನ್ನಗಳು ಮತ್ತು ಸೇವೆಗಳನ್ನು ಸಂಪಾದಕರು ಸ್ವತಂತ್ರವಾಗಿ ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡುತ್ತಾರೆ. ಆದಾಗ್ಯೂ, ಬಿಲ್‌ಬೋರ್ಡ್ ತನ್ನ ಚಿಲ್ಲರೆ ಲಿಂಕ್‌ಗಳ ಮೂಲಕ ಮಾಡಿದ ಆದೇಶಗಳ ಮೇಲೆ ಕಮಿಷನ್ ಪಡೆಯಬಹುದು ಮತ್ತು ಚಿಲ್ಲರೆ ವ್ಯಾಪಾರಿಯು ಲೆಕ್ಕಪರಿಶೋಧಕ ಉದ್ದೇಶಗಳಿಗಾಗಿ ಕೆಲವು ಆಡಿಟ್ ಮಾಡಬಹುದಾದ ಡೇಟಾವನ್ನು ಪಡೆಯಬಹುದು.

Read More

ಟುಪಕ್ ಶಕುರ್‌ನ ಎಸ್ಟೇಟ್ ಜೊತೆಗೂಡಿತು ಫಿಲಾ ಪ್ರಾರಂಭಿಸಲು ಒಂದು ನಾಸ್ಟಾಲ್ಜಿಕ್ ದಿವಂಗತ ರಾಪ್ ಲೆಜೆಂಡ್‌ನ ವೈಯಕ್ತಿಕ ಶೈಲಿಯಿಂದ ಪ್ರೇರಿತವಾದ ಉಡುಪುಗಳು, ಪರಿಕರಗಳು ಮತ್ತು ಬೂಟುಗಳ ಸಂಗ್ರಹ. ನಲ್ಲಿ ಪ್ರತ್ಯೇಕವಾಗಿ ಲಭ್ಯವಿದೆ Fila.comಹೊಸ ಸಂಗ್ರಹವು ಸ್ಪೋರ್ಟ್ಸ್ ವೇರ್ ಬ್ರ್ಯಾಂಡ್ ಮತ್ತು ಲೇಟ್ ರಾಪರ್ ಎಸ್ಟೇಟ್ ನಡುವಿನ ಮೊದಲ ವಿಶೇಷ ಪಾದರಕ್ಷೆಗಳ ಸಹಯೋಗವನ್ನು ಗುರುತಿಸುತ್ತದೆ.

ತುಪಕ್ ಶಕುರ್

ರಾಪ್ ಲೆಜೆಂಡ್ ಅವರ ಜನ್ಮದಿನದ ಗೌರವಾರ್ಥವಾಗಿ ಟುಪಕ್ ಶಕುರ್ ಇಗ್ಲೂ ಕೂಲರ್ ಬಿಡುಗಡೆಯಾಗಿದೆ

“ಶಕುರ್ ಎಸ್ಟೇಟ್ ತನ್ನ ವೈಯಕ್ತಿಕ ಮೆಚ್ಚಿನವುಗಳಲ್ಲಿ ಒಂದಾದ ಫಿಲಾದೊಂದಿಗೆ ಸಹಕರಿಸುವ ಮೂಲಕ ಟುಪಕ್ ಅವರ ಫ್ಯಾಶನ್ ಪ್ರೀತಿಯನ್ನು ಆಚರಿಸಲು ಅವಕಾಶವನ್ನು ನೀಡಿದ್ದಕ್ಕಾಗಿ ರೋಮಾಂಚನಗೊಂಡಿದೆ” ಎಂದು ಎಸ್ಟೇಟ್ ಹೇಳಿಕೆಯಲ್ಲಿ ಹಂಚಿಕೊಂಡಿದೆ. “ಸಾಧ್ಯವಾದಷ್ಟು ಅಧಿಕೃತವಾಗಿರಲು ಬದ್ಧವಾಗಿದೆ, ಪ್ರತ್ಯೇಕವಾಗಿ ಫಿಲಾ x 2PAC ಸಂಗ್ರಹ ಟುಪಾಕ್‌ನ ಸ್ವಂತ ಕ್ಲೋಸೆಟ್‌ನಿಂದ ವಸ್ತುಗಳಿಂದ ಸ್ಫೂರ್ತಿ ಪಡೆದಿದೆ. ಫಿಲಾ ಮತ್ತು ಟುಪಾಕ್ ಅನ್ನು ಈ ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಗೌರವಿಸುವ ಅವರ ಉದ್ದೇಶವನ್ನು ನಾವು ಪ್ರಶಂಸಿಸುತ್ತೇವೆ.

ಅಕ್ಟೋಬರ್ 4 ರಂದು ಬಿಡುಗಡೆಯಾಗಿದೆ, ಸಂಗ್ರಹವು ಒಳಗೊಂಡಿದೆ ಹೂಡೀಸ್, ಜಾಗಿಂಗ್ ಮಾಡುವವರು, ಉದ್ದನೆಯ ತೋಳಿನ ಕ್ರ್ಯೂನೆಕ್ಸ್ ಮತ್ತು ಟೀಸ್ – ಬಿಳಿ, ನೌಕಾಪಡೆ ಮತ್ತು ಕಂದು ಬಣ್ಣದ ಬಣ್ಣಗಳಲ್ಲಿ – ಸಹ-ಬ್ರಾಂಡ್ ಫಿಲಾ ಮತ್ತು 2pac ಕ್ರೆಸ್ಟ್ ಲೋಗೋವನ್ನು ಒಳಗೊಂಡಿದೆ.

ಸಂಗ್ರಹಣೆಯಲ್ಲಿ ಸಹ ಕಾಣಿಸಿಕೊಂಡಿದೆ: ನೀಲಿ, ಕಂದು ಮತ್ತು ಕಪ್ಪು ಬಣ್ಣದ ಮೆಶ್ ಲೋಗೋ ಜರ್ಸಿಗಳು, ಜೊತೆಗೆ ನಡುವಂಗಿಗಳು ಮತ್ತು ಜಾಕೆಟ್ನೊಂದಿಗೆ ಹೊಂದಾಣಿಕೆಯ ಸೆಟ್ಗಳು ಮತ್ತು ಕಾರ್ಗೋ ಪ್ಯಾಂಟ್ ಅನ್ನು ಕ್ರೀಮ್ ಮತ್ತು ಕ್ಯಾಮೊ ಪ್ರಿಂಟ್‌ನಲ್ಲಿ ವಿನ್ಯಾಸಗೊಳಿಸಲಾಗಿದೆ.

ಸಂಗ್ರಹವನ್ನು ಪೂರ್ಣಗೊಳಿಸುವುದು ಕ್ಲಾಸಿಕ್ ಟ್ರ್ಯಾಕ್‌ಸೂಟ್‌ಗಳು ಕಂದು ಮತ್ತು ನೌಕಾಪಡೆಯಲ್ಲಿ, ಮತ್ತು ಪೈಸ್ಲಿ ಬಂದನಾ ಮುದ್ರಣದಲ್ಲಿ ವಿನ್ಯಾಸಗೊಳಿಸಲಾದ ಬಾಕ್ಸರ್ ಶಾರ್ಟ್ಸ್ ಮತ್ತು ಪೂರ್ತಿ ಫಿಲ್ ಗ್ರಾಫಿಕ್ ಮುದ್ರಣ.

“Tupac ಶೈಲಿಯ ಒಂದು ವಿಶಿಷ್ಟ ಪ್ರಜ್ಞೆಯನ್ನು ಹೊಂದಿತ್ತು, ಇದು ಇಂದಿಗೂ ಕಲಾವಿದರು ಮತ್ತು ಅಭಿಮಾನಿಗಳಿಂದ ಅನುಕರಣೆಯಾಗಿದೆ” ಎಂದು ಫಿಲಾ ಉತ್ತರ ಅಮೆರಿಕಾದ SVP ಮಾರ್ಕೆಟಿಂಗ್ ತಾರಾ ನಾರಾಯಣ್ ಹೇಳಿದರು. “ಅವರು ಒಬ್ಬ ಕಾರ್ಯಕರ್ತ, ಸಂಗೀತಗಾರ, ಕಲಾವಿದ ಮತ್ತು ಐಕಾನ್ ಆಗಿದ್ದರು ಮತ್ತು ಅವರ ಸೌಂದರ್ಯದ ನಿಜವಾದ ಪ್ರತಿಬಿಂಬವಾಗಿರುವ ವಿಶೇಷ ಸಂಗ್ರಹವನ್ನು ಸಂಗ್ರಹಿಸಲು ನಾವು ಎಸ್ಟೇಟ್ ಜೊತೆಗೆ ಕೆಲಸ ಮಾಡಿದ್ದೇವೆ. ಟುಪಾಕ್ ಫಿಲಾವನ್ನು ಸ್ವೀಕರಿಸಿದರು ಮತ್ತು ದಂತಕಥೆಯನ್ನು ಗೌರವಿಸುವಲ್ಲಿ ನಾವು ಸಣ್ಣ ಪಾತ್ರವನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದೇವೆ.

ಸಂಗ್ರಹಣೆಯಲ್ಲಿನ ಜನಪ್ರಿಯ ತುಣುಕುಗಳು – ಜಾಕೆಟ್‌ಗಳು, ಕ್ಯಾಮೊ ವೆಸ್ಟ್‌ಗಳು, ಬಾಕ್ಸರ್‌ಗಳು ಮತ್ತು ಗ್ರಾಂಟ್ ಹಿಲ್ಸ್ ಸೇರಿದಂತೆ – ಬಹುತೇಕ ಮಾರಾಟವಾಗಿವೆ, ಆದರೆ ಇನ್ನೂ ಕೆಲವು ಆಯ್ದ ಗಾತ್ರಗಳು ಮತ್ತು ಬಣ್ಣಗಳಲ್ಲಿ ಲಭ್ಯವಿದೆ.

ಕೆಳಗಿನ ಸಂಗ್ರಹವನ್ನು ಶಾಪಿಂಗ್ ಮಾಡಿ.

FILA x 2PAC ಕಲೆಕ್ಷನ್ ಬೇಸ್‌ಬಾಲ್ ಜರ್ಸಿ

$75

ಫಿಲಾ x 2ಪ್ಯಾಕ್ಸ್ ಗ್ರಾಂಟ್ ಹಿಲ್ ತಂಬಾಕು ಬ್ರೌನ್

ಫಿಲಾ

FILA x 2PAC ಕಲೆಕ್ಷನ್ ಗ್ರಾಂಟ್ ಹಿಲ್ 2 ಲೋ (ತಂಬಾಕು ಕಂದು)

$198

ಫಿಲಾ

FILA x 2PAC ಕಲೆಕ್ಷನ್ ಕ್ಯಾಮೊ ವೆಸ್ಟ್

$75

ಫಿಲಾ

FILA X 2PAC ಕಲೆಕ್ಷನ್ ಜಾಕೆಟ್ (ಡವ್)

$110

ಫಿಲಾ 2Pac ಕಲೆಕ್ಷನ್

ಫಿಲಾ

FILA x 2PAC ಕಲೆಕ್ಷನ್ ಜಾಕೆಟ್ (ಕ್ಯಾಮೊ)

$110

FILA x 2Pac ಕಲೆಕ್ಷನ್ ಗ್ರಾಂಟ್ ಹಿಲ್ 2 ಲೋ Tupac ’96 ಮರುಹಂಚಿಕೆ

$198

FILA x 2PAC ಕಲೆಕ್ಷನ್ ಟ್ರ್ಯಾಕ್ ಜಾಕೆಟ್

$100

FILA x 2PAC ಕಲೆಕ್ಷನ್ ಟ್ರ್ಯಾಕ್ ಪ್ಯಾಂಟ್

$85

Related posts

ನಿಮ್ಮದೊಂದು ಉತ್ತರ