ನಾಥನ್ ಅಕೆಗೆ ಸಹಿ ಹಾಕಲು ಇಂಟರ್ ಮಿಲನ್ ಬಯಸಿದ ಕಾರಣಗಳು

  • Whatsapp
ನಾಥನ್ ಅಕೆಗೆ ಸಹಿ ಹಾಕಲು ಇಂಟರ್ ಮಿಲನ್ ಬಯಸಿದ ಕಾರಣಗಳು

ಇಂಟರ್ ಮಿಲನ್ ಹೊರಹೋಗುವ ಸಾಮರ್ಥ್ಯವನ್ನು ಹೊಂದಿರುವ ಮಿಲನ್ ಸ್ಕ್ರಿನಿಯರ್ ಬದಲಿಗೆ ನಾಥನ್ ಅಕೆಯನ್ನು ತರಲು ಬಯಸುತ್ತದೆ.

ಮುಂದಿನ ವರ್ಗಾವಣೆ ಮಾರುಕಟ್ಟೆಯಲ್ಲಿ ಇಂಟರ್ ಮಿಲನ್ ಡಿಫೆಂಡರ್‌ಗಳನ್ನು ತರುವುದರ ಮೇಲೆ ಕೇಂದ್ರೀಕರಿಸುತ್ತದೆ. ಮ್ಯಾಂಚೆಸ್ಟರ್ ಸಿಟಿಯಿಂದ ನಾಥನ್ ಅಕೆಗೆ ಸಹಿ ಹಾಕಲು ನೆರಾಝುರ್ರಿ ಆಸಕ್ತಿ ಹೊಂದಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ವರದಿಯಾಗಿದೆ.

Read More

ಸೆಂಟ್ರಲ್ ಡಿಫೆಂಡರ್‌ಗಳಿಗಾಗಿ ಸಿಮೋನ್ ಇಂಜಘಿ ಅವರ ತಂಡವು ಹೇರಳವಾದ ಸ್ಟಾಕ್ ಅನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ. ಇಟಾಲಿಯನ್ ಲೀಗ್ ದೈತ್ಯರು ಆರು ರಕ್ಷಕರನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದಾರೆ. ಅವರಲ್ಲಿ ಇಬ್ಬರು ಫ್ರಾನ್ಸೆಸ್ಕೊ ಅಸೆರ್ಬಿ ಮತ್ತು ಡ್ಯಾನಿಲೊ ಡಿ ಅಂಬ್ರೊಸಿಯೊ ಅವರಂತೆ 34 ವರ್ಷ ವಯಸ್ಸಿನವರು.

ಆದಾಗ್ಯೂ, ಇಂಟರ್ ಮಿಲನ್ ಮಿಲನ್ ಸ್ಕ್ರಿನಿಯಾರ್ ಅನ್ನು ಕಳೆದುಕೊಳ್ಳುವ ಬೆದರಿಕೆ ಹಾಕಿತು. ಇಟಾಲಿಯನ್ ಲೀಗ್ ದೈತ್ಯರನ್ನು ಬಿಡಲು ಸ್ಲೋವಾಕ್ ಫುಟ್ಬಾಲ್ ಆಟಗಾರನಿಗೆ ಉತ್ತಮ ಸಾಮರ್ಥ್ಯವಿದೆ. ಇದಲ್ಲದೆ, ಅವರ ಒಪ್ಪಂದವು ಜೂನ್ 2023 ರಲ್ಲಿ ಮುಕ್ತಾಯಗೊಳ್ಳುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಇಲ್ಲಿಯವರೆಗೆ ಎರಡು ಶಿಬಿರಗಳ ನಡುವೆ ಯಾವುದೇ ಒಪ್ಪಂದವಿಲ್ಲ. ಅವರೇ ತಂಡದಲ್ಲಿ ಪ್ರಮುಖ ಆಟಗಾರ.

ಮೂಲಕ ವರದಿ ಮಾಡಲಾಗಿದೆ ಎಕ್ರೆಮ್ ಕೋಣೂರ್, ನೆರಾಝುರ್ರಿ ಈಗ ಮ್ಯಾಂಚೆಸ್ಟರ್ ಸಿಟಿಯಿಂದ ನಾಥನ್ ಅಕೆಗೆ ಸಹಿ ಹಾಕಲು ನೋಡುತ್ತಿದ್ದಾರೆ. ಮುಂದಿನ ವರ್ಗಾವಣೆ ವಿಂಡೋದಲ್ಲಿ ಮಿಲನ್ ಸ್ಕ್ರಿನಿಯರ್ ನಿಜವಾಗಿಯೂ ಇಂಟರ್ ಅನ್ನು ತೊರೆದರೆ ಅವರನ್ನು ಆದರ್ಶ ಬದಲಿ ಎಂದು ಪರಿಗಣಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ.

ನಾಥನ್ ಏಕ್ ಸ್ವತಃ ದಿ ಸಿಟಿಜನ್ಸ್ ಅನ್ನು ಬಿಡಲು ಪ್ರಚೋದಿಸಬಹುದು. ಏಕೆಂದರೆ, 2020 ರಲ್ಲಿ ಬೋರ್ನ್‌ಮೌತ್‌ನಿಂದ ಸ್ಥಳಾಂತರಗೊಂಡಾಗಿನಿಂದ ಡಚ್ ಫುಟ್‌ಬಾಲ್ ಆಟಗಾರ ಪೆಪ್ ಗಾರ್ಡಿಯೋಲಾ ಅಡಿಯಲ್ಲಿ ನಿಯಮಿತವಾಗಿ ಆಡಿಲ್ಲ.

ನಾಥನ್ ಅಕೆ ಅವರ ಸಹಿಯನ್ನು ಪಡೆಯಲು ಯಶಸ್ವಿಯಾದರೆ, ಇಂಟರ್ ಮಿಲನ್ ಪ್ರಯೋಜನ ಪಡೆಯುತ್ತದೆ. ಕಾರಣ, ಅವರು ಕೇವಲ ಸೆಂಟ್ರಲ್ ಡಿಫೆಂಡರ್ ಆಗಿ ಮಾತ್ರ ಆಡುತ್ತಿಲ್ಲ. ಆದರೆ ಲೆಫ್ಟ್ ಬ್ಯಾಕ್ ಅಥವಾ ಡಿಫೆನ್ಸಿವ್ ಮಿಡ್‌ಫೀಲ್ಡರ್‌ನಂತಹ ಇತರ ಸ್ಥಾನಗಳಲ್ಲಿ ಇರಿಸಬಹುದು.

ಈ ಋತುವಿನಲ್ಲಿ, ಸೀಮಿತ ಆಟದ ಸಮಯದೊಂದಿಗೆ ಮ್ಯಾಂಚೆಸ್ಟರ್ ಸಿಟಿಯೊಂದಿಗಿನ ಎಲ್ಲಾ ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳಲ್ಲಿ ಇಟಾಲಿಯನ್ ಲೀಗ್ ದೈತ್ಯರ ಗುರಿಯು ಕೇವಲ 8 ಪಂದ್ಯಗಳಲ್ಲಿ ಮಾತ್ರ ಕಾಣಿಸಿಕೊಂಡಿದೆ. Ake ಸಹ 2025 ರವರೆಗೆ ಒಪ್ಪಂದದಲ್ಲಿದೆ, ಆದರೆ ಸಿಮೋನ್ ಇಂಜಾಘಿ ಅವರ ಅಡಿಯಲ್ಲಿ ನಿಯಮಿತ ಆಟದ ಖಾತರಿಯೊಂದಿಗೆ ಈ ಕ್ರಮವು ತ್ವರಿತವಾಗಿರುತ್ತದೆ.

ಬಂದಾರ್ಟೊಗೆಲ್77

Related posts

ನಿಮ್ಮದೊಂದು ಉತ್ತರ