ದೈನಂದಿನ ಜಾತಕ: ಅಕ್ಟೋಬರ್ 11, 2022

  • Whatsapp

Read More

ಚಂದ್ರನು ಇಂದು ಭೂಮಿಯ ಚಿಹ್ನೆ ವೃಷಭ ರಾಶಿಯ ಮೂಲಕ ಚಲಿಸುತ್ತಾನೆ, ಇದು ನಮಗೆ ಸೌಕರ್ಯ ಮತ್ತು ಭದ್ರತೆಯನ್ನು ಸೃಷ್ಟಿಸುವತ್ತ ಗಮನಹರಿಸುತ್ತದೆ. ಸಂಬಂಧ-ಆಧಾರಿತ ತುಲಾ ರಾಶಿಯಲ್ಲಿನ ಸೂರ್ಯನು 9:07 PM ಕ್ಕೆ ಅಕ್ವೇರಿಯಸ್‌ನಲ್ಲಿರುವ ಜವಾಬ್ದಾರಿಯ ಗ್ರಹವಾದ ಶನಿಯೊಂದಿಗೆ ಸಂಪರ್ಕ ಹೊಂದುತ್ತಾನೆ: ಇದು ಭವಿಷ್ಯದ ಗುರಿಗಳ ಕಡೆಗೆ ಒಟ್ಟಿಗೆ, ಒಬ್ಬರಿಗೊಬ್ಬರು ಅಥವಾ ಸಮುದಾಯದಲ್ಲಿ ಪಾಲುದಾರರಾಗುವುದನ್ನು ಕಾಣಬಹುದು. ಈ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ನಮ್ಮ ಕೌಶಲ್ಯಗಳ ಬಗ್ಗೆ ನಾವು ವಿಶೇಷವಾಗಿ ವಿಶ್ವಾಸ ಹೊಂದಬಹುದು. ನಾವು ನಮ್ಮ ಜವಾಬ್ದಾರಿಗಳಲ್ಲಿ ಆರಾಮವಾಗಿ ನೆಲೆಸುತ್ತಿದ್ದೇವೆ ಎಂದು ನಮಗೆ ಅನಿಸಬಹುದು ಮತ್ತು ಉತ್ಪಾದಕತೆ ಸುಲಭವಾಗಿ ಹರಿಯುತ್ತದೆ.

ಎಲ್ಲಾ ಬಾರಿ ET.

ಅಕ್ಟೋಬರ್‌ನಲ್ಲಿ ನಿಮ್ಮ ಮಾಸಿಕ ಜಾತಕವನ್ನು ಓದಿ!

VICE ಜಾತಕ ಸುದ್ದಿಪತ್ರದೊಂದಿಗೆ ಕಾಸ್ಮಿಕ್ ಲೂಪ್‌ನಲ್ಲಿ ಇರಿ. ನೀವು ಯಾವಾಗ ಜಾತಕಗಳನ್ನು ನೇರವಾಗಿ ನಿಮ್ಮ ಇನ್‌ಬಾಕ್ಸ್‌ಗೆ ಪಡೆಯಿರಿ ಇಲ್ಲಿ ಸೈನ್ ಅಪ್ ಮಾಡಿ!

ಮೇಷ ರಾಶಿಯ ಗ್ಲಿಫ್

ಮೇಷ: ಮಾರ್ಚ್ 20, 2022 – ಏಪ್ರಿಲ್ 19, 2022

ತುಲಾ ಋತುವಿನ ಸಂಬಂಧಗಳು ಮತ್ತು ಸಹಯೋಗವನ್ನು ನಿಯಂತ್ರಿಸುವ ನಿಮ್ಮ ಚಾರ್ಟ್‌ನ ವಲಯವನ್ನು ಸೂರ್ಯನು ಬೆಳಗಿಸುವುದನ್ನು ಕಂಡುಕೊಳ್ಳುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಅಕ್ವೇರಿಯಸ್‌ನಲ್ಲಿ ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಾಹಕ ಶನಿಯೊಂದಿಗೆ ಸೂರ್ಯನು ಬೆರೆಯುವುದರಿಂದ, ಇದು ತಂಡದ ಕೆಲಸಕ್ಕಾಗಿ ಶಕ್ತಿಯುತವಾಗಿ ಉತ್ಪಾದಕ ಸಮಯವಾಗಿದೆ! ಬದ್ಧತೆಗಳನ್ನು ಚರ್ಚಿಸಬಹುದು.

ಟಾರಸ್ ಗ್ಲಿಫ್ಸ್

ವೃಷಭ ರಾಶಿ: ಏಪ್ರಿಲ್ 19, 2022 – ಮೇ 20, 2022

ಚಂದ್ರನು ಇಂದು ನಿಮ್ಮ ರಾಶಿಯಲ್ಲಿದೆ, ವೃಷಭ ರಾಶಿ, ಇದು ಜಗತ್ತು ನಿಮ್ಮ ಭಾವನಾತ್ಮಕ ತರಂಗಾಂತರದಲ್ಲಿದೆ ಎಂದು ನಿಮಗೆ ಅನಿಸುತ್ತದೆ. ತುಲಾ ರಾಶಿಯಲ್ಲಿನ ಸೂರ್ಯನು ಅಕ್ವೇರಿಯಸ್‌ನಲ್ಲಿ ಶನಿಯೊಂದಿಗೆ ಸಂಪರ್ಕಿಸುತ್ತಾನೆ ಮತ್ತು ನೀವು ನಾಯಕತ್ವವನ್ನು ಆನಂದಿಸಬಹುದು ಮತ್ತು ವಿಶೇಷವಾಗಿ ಉತ್ಪಾದಕತೆಯನ್ನು ಅನುಭವಿಸಬಹುದು!

ಜೆಮಿನಿ ಗ್ಲಿಫ್

ಮಿಥುನ: ಮೇ 20, 2022 – ಜೂನ್ 21, 2022

ತುಲಾ ರಾಶಿಯಲ್ಲಿ ಸೂರ್ಯನು ನಿಮ್ಮ ಚಾರ್ಟ್‌ನ ಸೃಜನಶೀಲತೆ ಮತ್ತು ಪ್ರಣಯ ವಲಯವನ್ನು ಬೆಳಗಿಸುತ್ತಾನೆ, ಇದು ನಿಮಗೆ ವರ್ಷದ ಮೋಜಿನ ಸಮಯವಾಗಿದೆ! ಕುಂಭ ರಾಶಿಯಲ್ಲಿ ಸೂರ್ಯನು ಶನಿಯೊಂದಿಗೆ ಬೆರೆಯುವುದರಿಂದ ನೀವು ಅತ್ಯಾಕರ್ಷಕ ಹೊಸ ಅವಕಾಶದ ಲಾಜಿಸ್ಟಿಕ್ಸ್ ಅನ್ನು ಅನ್ವೇಷಿಸಬಹುದು.

ಕ್ಯಾನ್ಸರ್ ಗ್ಲಿಫ್

ಕರ್ಕ ರಾಶಿ: ಜೂನ್ 21, 2022 – ಜುಲೈ 22, 2022

ತುಲಾ ಋತುವಿನಲ್ಲಿ, ಸೂರ್ಯನು ನಿಮ್ಮ ಚಾರ್ಟ್‌ನ ಮನೆ ಮತ್ತು ಕುಟುಂಬದ ವಲಯವನ್ನು ಬೆಳಗಿಸುತ್ತಾನೆ ಮತ್ತು ನೀವು ಚಲಿಸುತ್ತಿರಬಹುದು, ನಿಮ್ಮ ಮನೆಯನ್ನು ಮರುಸಂಘಟಿಸಬಹುದು ಅಥವಾ ಸಾಮಾನ್ಯವಾಗಿ ನಾಸ್ಟಾಲ್ಜಿಕ್ ಅನ್ನು ಅನುಭವಿಸಬಹುದು. ಅಕ್ವೇರಿಯಸ್‌ನಲ್ಲಿ ಸೂರ್ಯನು ಶನಿಯೊಂದಿಗೆ ಬೆರೆಯುವುದರಿಂದ, ನೀವು ಮತ್ತು ಪಾಲುದಾರರು ಹಣಕಾಸಿನ ಕಾಳಜಿಯನ್ನು ವಿಂಗಡಿಸಬಹುದು ಮತ್ತು ಬಲವಾದ ಅಡಿಪಾಯವನ್ನು ಹೇಗೆ ನಿರ್ಮಿಸುವುದು ಎಂದು ಚರ್ಚಿಸಬಹುದು.

ಲಿಯೋ ಗ್ಲಿಫ್

ಸಿಂಹ: ಜುಲೈ 22, 2022 – ಆಗಸ್ಟ್ 22, 2022

ತುಲಾ ರಾಶಿಯು ನಿಮ್ಮ ಚಾರ್ಟ್‌ನ ಸಂವಹನ ವಲಯವನ್ನು ಸೂರ್ಯನನ್ನು ಬೆಳಗಿಸುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಸೂರ್ಯನು ಇಂದು ನಿಮ್ಮ ವಿರುದ್ಧ ರಾಶಿಯಾದ ಕುಂಭ ರಾಶಿಯಲ್ಲಿ ಶನಿಯೊಂದಿಗೆ ಸಂಪರ್ಕ ಹೊಂದಿರುವುದರಿಂದ, ಗಡಿಗಳು, ನಿರೀಕ್ಷೆಗಳು ಮತ್ತು ಭವಿಷ್ಯದ ಯೋಜನೆಗಳ ಬಗ್ಗೆ ಘನ ಚರ್ಚೆಗಳು ನಡೆಯಬಹುದು.

ಕನ್ಯಾರಾಶಿ ಗ್ಲಿಫ್

ಕನ್ಯಾ: ಆಗಸ್ಟ್ 22, 2022 – ಸೆಪ್ಟೆಂಬರ್ 22, 2022

ತುಲಾ ರಾಶಿಯಲ್ಲಿರುವ ಸೂರ್ಯನು ಇಂದು ನೀವು ಹಣಕಾಸು ಮತ್ತು ಭದ್ರತೆಯ ಮೇಲೆ ಕೇಂದ್ರೀಕರಿಸಿರುವುದನ್ನು ಕಾಣಬಹುದು. ಅಕ್ವೇರಿಯಸ್‌ನಲ್ಲಿ ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಾಹಕ ಶನಿಯೊಂದಿಗೆ ಸೂರ್ಯನು ಸಹಾಯಕವಾದ ಸಂಪರ್ಕವನ್ನು ಮಾಡುವುದರಿಂದ ಚಿತ್ತವು ವಿಶೇಷವಾಗಿ ಉತ್ಪಾದಕವಾಗಿದೆ. ಯಾವುದೇ ಯೋಜನೆಗಳಲ್ಲಿ ನೀವು ಉತ್ತಮ ಪ್ರಗತಿಯನ್ನು ಸಾಧಿಸಬಹುದು.

ತುಲಾ ಗ್ಲಿಫ್

ತುಲಾ: ಸೆಪ್ಟೆಂಬರ್ 22, 2022 – ಅಕ್ಟೋಬರ್ 23, 2022

ಸೂರ್ಯನು ಪ್ರಸ್ತುತ ನಿಮ್ಮ ತುಲಾ ರಾಶಿಯಲ್ಲಿದ್ದಾನೆ ಮತ್ತು ನೀವು ನಿಜವಾಗಿಯೂ ಯಾರೆಂಬುದನ್ನು ನೀವು ಮರುಸಂಪರ್ಕಿಸುತ್ತಿದ್ದೀರಿ ಮತ್ತು ಭವಿಷ್ಯದಲ್ಲಿ ನೀವು ಯಾರಾಗಬೇಕೆಂದು ಊಹಿಸುತ್ತೀರಿ. ಸಹವರ್ತಿ ವಾಯು ಚಿಹ್ನೆ ಅಕ್ವೇರಿಯಸ್‌ನಲ್ಲಿ ಸೂರ್ಯನು ಶನಿಯೊಂದಿಗೆ ಸಾಮರಸ್ಯದ ಸಂಪರ್ಕವನ್ನು ಮಾಡುತ್ತಾನೆ, ಅದು ನೀವು ಇಷ್ಟಪಡುವ ಯಾವುದನ್ನಾದರೂ ಬದ್ಧವಾಗಿರುವಂತೆ ಕಾಣಬಹುದು!

ಸ್ಕಾರ್ಪಿಯೋ ಗ್ಲಿಫ್

ವೃಶ್ಚಿಕ: ಅಕ್ಟೋಬರ್ 23, 2022 – ನವೆಂಬರ್ 22, 2022

ವೃಷಭ ರಾಶಿಯಲ್ಲಿರುವ ಚಂದ್ರನು ನಿಮ್ಮ ಸಂಬಂಧಗಳಲ್ಲಿನ ಸಂಪರ್ಕವನ್ನು ಅನ್ವೇಷಿಸುತ್ತಿರುವುದನ್ನು ನೀವು ಕಂಡುಕೊಳ್ಳಬಹುದು, ಆದರೆ ತುಲಾ ರಾಶಿಯ ಸೂರ್ಯನು ಅಕ್ವೇರಿಯಸ್‌ನಲ್ಲಿ ಶನಿಯೊಂದಿಗೆ ಬೆರೆಯುವುದರಿಂದ ನಿಮ್ಮೊಂದಿಗೆ ಗುಣಮಟ್ಟದ ಸಮಯವು ಇಂದು ಹೈಲೈಟ್ ಮಾಡಲಾದ ವಿಷಯವಾಗಿದೆ.

ಧನು ರಾಶಿ ಗ್ಲಿಫ್

ಧನು: ನವೆಂಬರ್ 22, 2022 – ಡಿಸೆಂಬರ್ 21, 2022

ಸೂರ್ಯನು ತುಲಾ ರಾಶಿಯ ಮೂಲಕ ಚಲಿಸುವುದರಿಂದ ನಿಮ್ಮ ಗಮನವು ನಿಮ್ಮ ಸಾಮಾಜಿಕ ಜೀವನದ ಮೇಲೆ ಇರಬಹುದು. ಸಂವಹನಕ್ಕೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದಂತೆ ಇದು ನಿಮಗೆ ವರ್ಷದ ಬಿಡುವಿಲ್ಲದ ಸಮಯವಾಗಿದೆ ಮತ್ತು ಸೂರ್ಯನು ಕುಂಭ ರಾಶಿಯಲ್ಲಿ ಶನಿಯೊಂದಿಗೆ ಸಂಪರ್ಕ ಹೊಂದುವುದರಿಂದ ಘನ ಚರ್ಚೆ ನಡೆಯುತ್ತದೆ. ಬದ್ಧತೆಗಳನ್ನು ಅನ್ವೇಷಿಸಬಹುದು.

ಮಕರ ಸಂಕ್ರಾಂತಿ ಗ್ಲಿಫ್

ಮಕರ: ಡಿಸೆಂಬರ್ 21, 2021 – ಜನವರಿ 19, 2022

ತುಲಾ ರಾಶಿಯ ಸೂರ್ಯನು ಇಂದು ನಿಮ್ಮ ವೃತ್ತಿಜೀವನದ ಮೇಲೆ ಕೇಂದ್ರೀಕೃತವಾಗಿರುವುದನ್ನು ಕಾಣಬಹುದು, ಮತ್ತು ಸೂರ್ಯನು ಅಕ್ವೇರಿಯಸ್‌ನಲ್ಲಿ ನಿಮ್ಮ ಆಡಳಿತ ಗ್ರಹ ಶನಿಯೊಂದಿಗೆ ಸಂಪರ್ಕ ಹೊಂದುವುದರಿಂದ, ನಿಮ್ಮ ಹಣಕಾಸು ಅಥವಾ ಸುರಕ್ಷತೆಯ ಸಾಮಾನ್ಯ ಪ್ರಜ್ಞೆಗೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದಂತೆ ಕೆಲವು ಉತ್ತೇಜಕ ದಾಪುಗಾಲುಗಳನ್ನು ಮಾಡಬಹುದು!

ಅಕ್ವೇರಿಯಸ್ ಗ್ಲಿಫ್ಸ್

ಕುಂಭ: ಜನವರಿ 19, 2022 – ಫೆಬ್ರವರಿ 18, 2022

ತುಲಾ ರಾಶಿಯಲ್ಲಿ ಸೂರ್ಯನು ನಿಮ್ಮ ಆಡಳಿತ ಗ್ರಹವಾದ ಶನಿಯೊಂದಿಗೆ ಸಾಮರಸ್ಯದ ಸಂಪರ್ಕವನ್ನು ಹೊಂದಿರುವುದರಿಂದ, ನೀವು ಹೊಸ ಅವಕಾಶವನ್ನು ಅನ್ವೇಷಿಸಲು, ಪ್ರಯಾಣಿಸಲು ಅಥವಾ ನಿಮ್ಮ ಅಧ್ಯಯನದೊಂದಿಗೆ ಮುಂದುವರಿಯಲು ಬದ್ಧರಾಗಿರಬಹುದು, ಪ್ರಸ್ತುತ ನಿಮ್ಮ ರಾಶಿಯಲ್ಲಿರುವ ಕುಂಭ ರಾಶಿ!

ಮೀನ ಗ್ಲಿಫ್

ಮೀನ: ಫೆಬ್ರವರಿ 18, 2022 – ಮಾರ್ಚ್ 20, 2022

ನಿಮ್ಮ ಗಮನವು ಬಿಲ್‌ಗಳನ್ನು ನೋಡಿಕೊಳ್ಳುವುದು ಅಥವಾ ಇಂದು ಪ್ರೀತಿ ಅಥವಾ ವ್ಯವಹಾರದಲ್ಲಿ ಪಾಲುದಾರರೊಂದಿಗೆ ಹಣವನ್ನು ಚರ್ಚಿಸುವುದು ಮತ್ತು ಅಕ್ವೇರಿಯಸ್‌ನಲ್ಲಿ ಸೂರ್ಯನು ಶನಿಯೊಂದಿಗೆ ಬೆರೆಯುವುದರಿಂದ, ಈ ಗುರಿಗಳನ್ನು ಸಾಧಿಸುವ ಸುತ್ತಲೂ ಕೇಂದ್ರೀಕೃತ ಶಕ್ತಿಯು ಹರಿಯುತ್ತದೆ.

Related posts

ನಿಮ್ಮದೊಂದು ಉತ್ತರ