ದಕ್ಷಿಣ ಆಫ್ರಿಕಾದಲ್ಲಿ ಆನ್‌ಲೈನ್ ಕ್ರೀಡಾ ಬೆಟ್ಟಿಂಗ್ ಬಗ್ಗೆ ನೀವು ತಿಳಿದುಕೊಳ್ಳಬೇಕಾದ ಎಲ್ಲವೂ

  • Whatsapp

ದಕ್ಷಿಣ ಆಫ್ರಿಕಾ ತನ್ನ ಸುತ್ತಲಿನ ಕಾನೂನುಗಳು ವರ್ಷಗಳಿಂದ ಬದಲಾಗಿದ್ದರೂ ಸಹ ಆನ್‌ಲೈನ್ ಬೆಟ್ಟಿಂಗ್ ಅನ್ನು ಕಾನೂನುಬದ್ಧಗೊಳಿಸಿದೆ. ಈ ಬದಲಾವಣೆಗಳನ್ನು ಅನುಮತಿಸಲಾಗಿದೆಯೇ ಅಥವಾ ಇಲ್ಲವೇ ಎಂಬುದನ್ನು ಅರ್ಥಮಾಡಿಕೊಳ್ಳಲು ಕಷ್ಟವಾಗುತ್ತದೆ. ಈ ಬ್ಲಾಗ್ ಪೋಸ್ಟ್‌ನಲ್ಲಿ, ಅರ್ಹತೆ ಮತ್ತು ಅದರ ಹಿಂದಿನ ಕಾನೂನು ಅಂಶಗಳನ್ನು ಒಳಗೊಂಡಂತೆ ದಕ್ಷಿಣ ಆಫ್ರಿಕಾದಲ್ಲಿ ಆನ್‌ಲೈನ್ ಬೆಟ್ಟಿಂಗ್ ಕುರಿತು ನೀವು ತಿಳಿದುಕೊಳ್ಳಬೇಕಾದ ಎಲ್ಲವನ್ನೂ ನಾವು ವಿಶ್ಲೇಷಿಸಲಿದ್ದೇವೆ.

Read More

ದಕ್ಷಿಣ ಆಫ್ರಿಕಾದಲ್ಲಿ ಆನ್‌ಲೈನ್ ಕ್ರೀಡೆ ಬೆಟ್ಟಿಂಗ್ ಕಾನೂನುಬದ್ಧವಾಗಿದೆಯೇ?

ಆನ್‌ಲೈನ್ ಕ್ರೀಡಾ ಬೆಟ್ಟಿಂಗ್‌ಗೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದಂತೆ ಯಾರೊಬ್ಬರ ಮನಸ್ಸಿಗೆ ಬರುವ ಮೊದಲ ಪ್ರಶ್ನೆ ಅದು ಕಾನೂನುಬದ್ಧವಾಗಿದೆಯೇ ಎಂಬುದು. ದಕ್ಷಿಣ ಆಫ್ರಿಕಾದಲ್ಲಿ, ಆನ್‌ಲೈನ್ ಬೆಟ್ಟಿಂಗ್ ಅನ್ನು ಕಾನೂನುಬದ್ಧಗೊಳಿಸಲಾಗಿದೆ, ಆದರೆ ಪ್ರಾಂತೀಯ ಜೂಜಿನ ಮಂಡಳಿಯಿಂದ ಪರವಾನಗಿ ಪಡೆದ ಬುಕ್‌ಮೇಕರ್ ಹೊಂದಿರುವವರಿಗೆ ಮಾತ್ರ. ನೀವು ಆಡಲು ಅರ್ಹರಾಗಿರುವವರೆಗೆ ದಕ್ಷಿಣ ಆಫ್ರಿಕಾದಲ್ಲಿ ಶೂನ್ಯ ತೆರಿಗೆಯನ್ನು ಹೊಂದಿರುವ ಹಣವನ್ನು ಕಾನೂನುಬದ್ಧವಾಗಿ ನೀವು ಬಾಜಿ ಕಟ್ಟಬಹುದು ಮತ್ತು ಹಿಂಪಡೆಯಬಹುದು.

ದಕ್ಷಿಣ ಆಫ್ರಿಕಾದಲ್ಲಿ ಆನ್‌ಲೈನ್ ಬೆಟ್ಟಿಂಗ್ ಅನ್ನು ಹೇಗೆ ನಿಯಂತ್ರಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ?

ರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಜೂಜು ಮಂಡಳಿ (NGB) 1966 ರಿಂದ ಜೂಜಾಟವನ್ನು ನಿಯಂತ್ರಿಸುವ ಜವಾಬ್ದಾರಿಯನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ. ನಿಯಂತ್ರಿಸುವುದರ ಜೊತೆಗೆ, ಅವರು ದೇಶದ ಕಾನೂನು ಕ್ರಮಗಳೊಳಗೆ ಜೂಜಿನ ಪ್ರಕಾರವನ್ನು ನಿರ್ಧರಿಸುತ್ತಾರೆ. ಆದ್ದರಿಂದ, ಬೆಟ್ಟಿಂಗ್ ಚಟುವಟಿಕೆಗಳಲ್ಲಿ ತೊಡಗಿಸಿಕೊಳ್ಳುವ ಮೊದಲು, ಈ ಚಟುವಟಿಕೆಗಳ ಹಿಂದಿನ ಕಾನೂನು ಚೌಕಟ್ಟು ಮತ್ತು ನಿಬಂಧನೆಗಳನ್ನು ಅರ್ಥಮಾಡಿಕೊಳ್ಳಲು ಯಾವಾಗಲೂ ಸಲಹೆ ನೀಡಲಾಗುತ್ತದೆ.

 

ಆದಾಗ್ಯೂ, ಚಿಲ್ಲರೆ ಅಥವಾ ಆನ್‌ಲೈನ್ ಬೆಟ್ಟಿಂಗ್ ಅನ್ನು ನೀಡಲು ಬಯಸುವ ಯಾರಿಗಾದರೂ ಪರವಾನಗಿ ಪಡೆದ ಬುಕ್‌ಮಾರ್ಕ್‌ಗಳನ್ನು ಯಾವಾಗಲೂ ಆಯಾ ಮಂಡಳಿಗಳಿಂದ ನೀಡಲಾಗುತ್ತದೆ. ಆದ್ದರಿಂದ, ಪ್ರತಿ ಪ್ರಾಂತ್ಯದಲ್ಲಿ ಜೂಜು ಮತ್ತು ರೇಸಿಂಗ್ ಬೋರ್ಡ್ ಇದೆ. ಅತಿ ದೊಡ್ಡದು ವೆಸ್ಟರ್ನ್ ಕೇಪ್ ಜೂಜಿನ ಮಂಡಳಿ, ಇದು ದೇಶದಲ್ಲಿ ಅತಿ ಹೆಚ್ಚು ಬುಕ್‌ಮಾರ್ಕರ್ ಪರವಾನಗಿಗಳನ್ನು ಒದಗಿಸುತ್ತದೆ. ಆದ್ದರಿಂದ, ಕಾನೂನುಬದ್ಧವಾಗಿರುವ ಪ್ರತಿಯೊಂದು ಸೈಟ್ ಸಾಮಾನ್ಯವಾಗಿ ತಮ್ಮ ಮುಖಪುಟದ ಕೆಳಭಾಗದಲ್ಲಿ ತಮ್ಮ ಪರವಾನಗಿಯನ್ನು ಪಡೆದ ಪ್ರಾಂತ್ಯವನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸುತ್ತದೆ.

ದಕ್ಷಿಣ ಆಫ್ರಿಕಾದ ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಕ್ರೀಡಾ ಬೆಟ್ಟಿಂಗ್ ಸೈಟ್‌ಗಳು.

ಹಲವಾರು ಕ್ರೀಡಾ ಬೆಟ್ಟಿಂಗ್ ಸೈಟ್‌ಗಳಿವೆ, ಮತ್ತು ಇಲ್ಲಿ ನಾವು ವಿಮರ್ಶೆಗಳ ಆಧಾರದ ಮೇಲೆ ದಕ್ಷಿಣ ಆಫ್ರಿಕಾದ ಕೆಲವು ಉನ್ನತ ಸೈಟ್‌ಗಳನ್ನು ವಿಶ್ಲೇಷಿಸಲಿದ್ದೇವೆ;

  • ಬೆಟ್ವೇ

ಅವರು ಉತ್ತಮ ಬಳಕೆದಾರ ಅನುಭವವನ್ನು ಹೊಂದಿರುವ ದೇಶದ ಪ್ರಮುಖ ಬೆಟ್ಟಿಂಗ್ ಬ್ರ್ಯಾಂಡ್ ಆಗಿದ್ದಾರೆ. ಅವರ ಸೈಟ್ ವ್ಯಾಪಕ ಶ್ರೇಣಿಯ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯಗಳೊಂದಿಗೆ ಉತ್ತಮವಾಗಿ ಅಭಿವೃದ್ಧಿಪಡಿಸಲಾಗಿದೆ. ಆದಾಗ್ಯೂ, ಒಬ್ಬರು ನಗದು ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳುವಲ್ಲಿ ಮಿತಿಗಳನ್ನು ಅನುಭವಿಸಬಹುದು ಮತ್ತು ಗ್ರಾಹಕ ಬೆಂಬಲಕ್ಕೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿವೆ.

  • Bet.co.za

ಇದು ಲೈವ್ ಆಟಗಳಲ್ಲಿ ಬೆಟ್ಟಿಂಗ್‌ಗೆ ಹೆಸರುವಾಸಿಯಾದ ಮತ್ತೊಂದು ಸೈಟ್ ಆಗಿದೆ. ಇದು ಉತ್ತಮ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ ಮತ್ತು ಮೊಬೈಲ್ ಫೋನ್‌ಗಳಲ್ಲಿಯೂ ಸಹ ಪರಿಣಾಮಕಾರಿಯಾಗಿ ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಹಿಸುತ್ತದೆ. ಆದಾಗ್ಯೂ, ಗ್ರಾಹಕ ಬೆಂಬಲಕ್ಕೆ ಬಂದಾಗ ಅವರು ಯಾವಾಗಲೂ ಲಭ್ಯವಿಲ್ಲದ ಕಾರಣ ಸಮಸ್ಯೆ ಇದೆ.

  • ಹಾಲಿವುಡ್ ಬೆಟ್ಸ್

ಇದು ದಕ್ಷಿಣ ಆಫ್ರಿಕಾದಲ್ಲಿ ಅತ್ಯಂತ ಜನಪ್ರಿಯ ತಾಣವಾಗಿದೆ. ಸೈಟ್ ವ್ಯಾಪಕ ಶ್ರೇಣಿಯ ಕುದುರೆ ರೇಸಿಂಗ್ ಆಟಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ ಮತ್ತು ವಿವಿಧ ವಿಶಿಷ್ಟ ಲಕ್ಷಣಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ. ಆದಾಗ್ಯೂ, ಸೀಮಿತ ಕ್ಯಾಶ್ ಔಟ್ ಆಯ್ಕೆಗಳಿವೆ.

  • ಸುಪಾಬೆಟ್ಸ್

ಸೈಟ್ ಹೊಸ ಕ್ಲೈಂಟ್‌ಗಳಿಗೆ ಸ್ವಾಗತಾರ್ಹ ಬೋನಸ್ ಅನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ, ಅದು ಅದನ್ನು ಅನನ್ಯಗೊಳಿಸುತ್ತದೆ. ಇದು ಹಲವಾರು ಠೇವಣಿ ವಿಧಾನಗಳನ್ನು ಅನುಮತಿಸಲು ಸಹ ತಿಳಿದಿದೆ. ಆದಾಗ್ಯೂ, ಅದರ ವೆಬ್‌ಸೈಟ್ ವಿನ್ಯಾಸದಲ್ಲಿ ಸಮಸ್ಯೆ ಇದೆ ಏಕೆಂದರೆ ಅದು ಕೆಲವೊಮ್ಮೆ ಕಿಕ್ಕಿರಿದಿದೆ.

  • ಸ್ಪೋರ್ಟಿಂಗ್ಬೆಟ್

ಸೈಟ್ ತನ್ನ ಗ್ರಾಹಕರಿಗೆ ಉತ್ತಮ ಆಡ್ಸ್ ಹೊಂದಿದೆ, ಇದು ಜನಪ್ರಿಯವಾಗಿಸುತ್ತದೆ. ಆರಂಭಿಕರಿಗಾಗಿ ಬಳಸಲು ಸುಲಭವಾಗಿರುವುದರಿಂದ ಉತ್ತಮ ಅನುಭವವೂ ಇದೆ ಮತ್ತು ಸಮಗ್ರ ಕ್ರೀಡಾ ಪುಸ್ತಕವನ್ನು ಸಹ ಹೊಂದಿದೆ. ಆದಾಗ್ಯೂ, ಸೀಮಿತ ಠೇವಣಿ ವಿಧಾನಗಳು ಮತ್ತು ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯಗಳೊಂದಿಗೆ ಸಮಸ್ಯೆ ಇದೆ.

ಇತರ ಉನ್ನತ ಆನ್ಲೈನ್ ದಕ್ಷಿಣ ಆಫ್ರಿಕಾದಲ್ಲಿ ಕ್ರೀಡಾ ಬೆಟ್ಟಿಂಗ್ ಸೈಟ್‌ಗಳು 1xbet, Playbets, Palacebets, ವರ್ಲ್ಡ್ ಸ್ಪೋರ್ಟ್ಸ್ ಬೆಟ್ಟಿಂಗ್, ಮತ್ತು ಯೆಸ್ಪ್ಲೇ, ಇತರವುಗಳನ್ನು ಒಳಗೊಂಡಿರುತ್ತದೆ.

ದಕ್ಷಿಣ ಆಫ್ರಿಕಾದಲ್ಲಿ ಬಾಜಿ ಕಟ್ಟಲು ಯಾರು ಕಾನೂನುಬದ್ಧವಾಗಿ ಅರ್ಹರು?

ಯಾವುದೇ ಇತರ ದೇಶದಂತೆಯೇ, ಆನ್‌ಲೈನ್ ಕ್ರೀಡಾ ಬೆಟ್ಟಿಂಗ್ ದಕ್ಷಿಣ ಆಫ್ರಿಕಾದಲ್ಲಿ ತನ್ನದೇ ಆದ ಕಾನೂನು ಚೌಕಟ್ಟನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ. 1965 ರಲ್ಲಿ ಕುದುರೆ ರೇಸಿಂಗ್ ಅನ್ನು ಕಾನೂನುಬದ್ಧಗೊಳಿಸುವವರೆಗೂ ಕಾನೂನುಗಳು ಬದಲಾಗುತ್ತಿವೆ, ವಿಶೇಷವಾಗಿ ಕ್ರೀಡಾ ಬೆಟ್ಟಿಂಗ್‌ಗೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದೆ. ಇದನ್ನು ಕ್ಯಾಸಿನೊಗಳು ಅನುಸರಿಸಿದವು, ಆದರೆ ಇವೆಲ್ಲವೂ ಕೆಲವು ಮಿತಿಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದವು. ದಕ್ಷಿಣ ಆಫ್ರಿಕಾದಲ್ಲಿ ಯಾವುದೇ ಭೌತಿಕ ಕ್ರೀಡಾ ಪುಸ್ತಕಗಳಿಲ್ಲದ ಕಾರಣ, ಯಾವುದೇ ಬೆಟ್ಟಿಂಗ್ ಸೈಟ್‌ನಲ್ಲಿ ಮೊದಲು ಪರವಾನಗಿಯನ್ನು ಪರಿಶೀಲಿಸುವುದು ಕಾನೂನುಬದ್ಧತೆಯನ್ನು ನಿರ್ಣಯಿಸುವಾಗ ಮಾಡಬೇಕಾದ ಮೊದಲ ವಿಷಯವಾಗಿದೆ.

ಅನಿಯಂತ್ರಿತ ಆನ್‌ಲೈನ್ ಮತ್ತು ಅಂತರರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಕ್ರೀಡಾ ಪುಸ್ತಕಗಳನ್ನು ನಿಷೇಧಿಸುವ ಮೂಲಕ, ದಕ್ಷಿಣ ಆಫ್ರಿಕಾದಲ್ಲಿ ಆನ್‌ಲೈನ್ ಕ್ರೀಡಾ ಬೆಟ್ಟಿಂಗ್‌ಗೆ ಸೀಮಿತ ಆಯ್ಕೆಗಳಿವೆ. ಯಾವುದೇ ಸೈಟ್‌ನಲ್ಲಿ ಬೆಟ್ಟಿಂಗ್ ಮಾಡುವ ಮೊದಲು ಬಳಕೆದಾರರು ಸಂಶೋಧನೆ ಮಾಡಲು ಇದು ಕರೆ ನೀಡುತ್ತದೆ. ನಿಯಂತ್ರಣದ ಮೂಲಕ, ಒದಗಿಸುವವರು ಪಾವತಿಸಲು ವಿಫಲವಾದರೆ ಬಳಕೆದಾರರನ್ನು ರಕ್ಷಿಸಲು ಸ್ಥಾಪಿಸಲಾದ ಕಾನೂನುಗಳು ಸಹ ಇವೆ, ಮತ್ತು ಇದರರ್ಥ ಸೈಟ್‌ನ ನ್ಯಾಯಸಮ್ಮತತೆಯನ್ನು ಪರಿಶೀಲಿಸುವುದು ಅತ್ಯಗತ್ಯ.

ಆದ್ದರಿಂದ, ಆನ್‌ಲೈನ್ ಕ್ರೀಡಾ ಬೆಟ್ಟಿಂಗ್ ಅನ್ನು ಹೆಚ್ಚು ನಿರ್ಬಂಧಿಸಲಾಗಿದೆ ಮತ್ತು ಕಟ್ಟುನಿಟ್ಟಾದ ಕ್ರಮಗಳನ್ನು ಒದಗಿಸುವವರು ಮತ್ತು ಬಳಕೆದಾರರ ಮೇಲೆ ಕಡಿತಗೊಳಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ. ಆ ಸಂದರ್ಭದಲ್ಲಿ, 18 ವರ್ಷಕ್ಕಿಂತ ಮೇಲ್ಪಟ್ಟ ವ್ಯಕ್ತಿಗಳು ಮಾತ್ರ ಆನ್‌ಲೈನ್ ಕ್ರೀಡಾ ಬೆಟ್ಟಿಂಗ್ ಸೇರಿದಂತೆ ಯಾವುದೇ ರೀತಿಯ ಬೆಟ್ಟಿಂಗ್‌ಗೆ ಅರ್ಹರಾಗಿರುತ್ತಾರೆ.

ಆನ್‌ಲೈನ್ ಕ್ರೀಡಾ ಬೆಟ್ಟಿಂಗ್ ಮಾರುಕಟ್ಟೆಗಳು

ವಿವಿಧ ಕ್ರೀಡೆಗಳಲ್ಲಿ, ಸಾಕರ್ ಯಾವಾಗಲೂ ಅಗ್ರ ಕ್ರೀಡೆಯಾಗಿದೆ ಬೆಟ್ಟಿಂಗ್. ಇದು ಅದರ ವೈವಿಧ್ಯತೆ ಮತ್ತು ಉತ್ತಮ ಅಭಿಮಾನಿಗಳ ಸಮೂಹದಿಂದಾಗಿ, ವಿಶೇಷವಾಗಿ 2010 ರಲ್ಲಿ ದಕ್ಷಿಣ ಆಫ್ರಿಕಾ ಆತಿಥ್ಯ ವಹಿಸಿದ ವಿಶ್ವಕಪ್ ನಂತರ. ಲಾ ಲಿಗಾ, ಇಂಗ್ಲಿಷ್ ಪ್ರೀಮಿಯರ್ ಲೀಗ್, ಸೀರಿ ಎ, NBA, MLB ಮತ್ತು NFL ನಂತಹ ಲೀಗ್‌ಗಳು ಮಾರುಕಟ್ಟೆಗಳನ್ನು ವೈವಿಧ್ಯಗೊಳಿಸಿವೆ ಮತ್ತು ಹೆಚ್ಚು ಬಳಕೆದಾರರನ್ನು ಆಕರ್ಷಿಸುತ್ತದೆ. ಅಗ್ರಸ್ಥಾನದಲ್ಲಿರುವ ಇತರ ಆಟಗಳಲ್ಲಿ ಕ್ರಿಕೆಟ್, ರಗ್ಬಿ ಲೀಗ್ ಮತ್ತು ರಗ್ಬಿ ಯೂನಿಯನ್ ಸೇರಿವೆ.

ಆನ್‌ಲೈನ್ ಬೆಟ್ಟಿಂಗ್ ಆದಾಯ ಚಲಾವಣೆ

ಆನ್‌ಲೈನ್ ಕ್ರೀಡಾ ಬೆಟ್ಟಿಂಗ್‌ನ ಅಧಿಕೃತ ಕಾನೂನುಬದ್ಧಗೊಳಿಸುವಿಕೆಯಿಂದ, ದೇಶವು ಉತ್ತಮ ಆದಾಯವನ್ನು ದಾಖಲಿಸಿದೆ, ಇದು ಕಾಲಾನಂತರದಲ್ಲಿ ಹೆಚ್ಚಾಗಿದೆ. ಆದಾಯವನ್ನು ಮತ್ತೆ ಗೇಮಿಂಗ್ ಉದ್ಯಮಕ್ಕೆ ಹೂಡಿಕೆ ಮಾಡಲಾಗುತ್ತದೆ, ಆದ್ದರಿಂದ ಜೂಜಾಟವು ಇತ್ತೀಚೆಗೆ ಹೆಚ್ಚಿನ ದರದಲ್ಲಿ ದೇಶದಲ್ಲಿ ಏಕೆ ಅಭಿವೃದ್ಧಿಗೊಂಡಿದೆ ಎಂಬುದನ್ನು ವಿವರಿಸುತ್ತದೆ. ಆದ್ದರಿಂದ, ನಾಗರಿಕರು ಕಾನೂನು ವಿಧಾನಗಳನ್ನು ಅಳವಡಿಸಿಕೊಳ್ಳುವುದನ್ನು ಖಚಿತಪಡಿಸಿಕೊಳ್ಳಲು ದೇಶವು ಇನ್ನೂ ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಹಿಸುತ್ತಿದೆ, ಇದು ದೇಶದ ಆರ್ಥಿಕತೆಗೆ ಪ್ರಯೋಜನಕಾರಿಯಾಗಿದೆ ಮತ್ತು ಬಳಕೆದಾರರ ಅನುಭವವನ್ನು ಸುಧಾರಿಸಲು ಸಹಾಯ ಮಾಡುತ್ತದೆ.

ದಕ್ಷಿಣ ಆಫ್ರಿಕಾದಲ್ಲಿ ಕ್ರೀಡಾ ಬೆಟ್ಟಿಂಗ್ ಪರವಾನಗಿಯನ್ನು ಹೇಗೆ ಪಡೆಯುವುದು

ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ ಅನ್ನು ಪ್ರಾಂತೀಯ ಜೂಜಿನ ಕಚೇರಿಗಳು ಅಥವಾ ಸೈಟ್‌ಗಳಲ್ಲಿ ಮಾಡಬಹುದು. ಆದಾಗ್ಯೂ, ವೆಚ್ಚವು ಒಂದು ಪ್ರಾಂತ್ಯದಿಂದ ಇನ್ನೊಂದಕ್ಕೆ ಭಿನ್ನವಾಗಿರಬಹುದು ಮತ್ತು ಪ್ರಕ್ರಿಯೆಯ ಸರಾಸರಿ ಅವಧಿಯು 3 ತಿಂಗಳವರೆಗೆ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಬಹುದು. ಆನ್‌ಲೈನ್ ಜೂಜಿನ ಪರವಾನಗಿಯು ಸಾಮಾನ್ಯವಾಗಿ R 120, OOO ನ ಆರಂಭಿಕ ವೆಚ್ಚವನ್ನು ಹೊಂದಿರುತ್ತದೆ ಮತ್ತು R 80,000 ಪರವಾನಗಿ ನವೀಕರಣ ಶುಲ್ಕವನ್ನು ಹೊಂದಿರುತ್ತದೆ.

ಪರವಾನಗಿ ನವೀಕರಣವನ್ನು ಸಾಮಾನ್ಯವಾಗಿ ವಾರ್ಷಿಕವಾಗಿ ಮಾಡಲಾಗುತ್ತದೆ. ಬೆಟ್ಟಿಂಗ್ ಸೈಟ್ ಅನ್ನು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಲು, ನೀವು ಮೊದಲು ದೇಶದಲ್ಲಿ ಕಾನೂನು ಅವಶ್ಯಕತೆಗಳನ್ನು ಅನುಸರಿಸಬೇಕು ಮತ್ತು ಇದು ಪರವಾನಗಿಯನ್ನು ಪಡೆಯುವುದು ಮತ್ತು ಕ್ರೀಡಾ ಪುಸ್ತಕವನ್ನು ಹೊಂದಿರುವುದು ಒಳಗೊಂಡಿರುತ್ತದೆ. ಅಲ್ಲಿಂದ, ನೀವು ವೆಬ್‌ಸೈಟ್ ರಚಿಸಲು ಮುಂದುವರಿಯಬಹುದು ಮತ್ತು ಇತರ ಅಂಶಗಳ ಜೊತೆಗೆ ಸೂಕ್ತವಾದ ಪಾವತಿ ಪೂರೈಕೆದಾರರನ್ನು ಗುರುತಿಸಬಹುದು.

ತೀರ್ಮಾನ

ಆನ್‌ಲೈನ್ ಬೆಟ್ಟಿಂಗ್ ದಕ್ಷಿಣ ಆಫ್ರಿಕಾದಲ್ಲಿ ವರ್ಷಗಳಲ್ಲಿ ಅಭಿವೃದ್ಧಿಗೊಂಡಿದೆ. ಪ್ರಕ್ರಿಯೆಯ ಕಾನೂನುಬದ್ಧತೆಯನ್ನು ನಿಯಂತ್ರಿಸುವ ಕಾನೂನುಗಳನ್ನು ಅಭಿವೃದ್ಧಿಪಡಿಸುವುದರೊಂದಿಗೆ ಇದು ಪ್ರಾರಂಭವಾಗುತ್ತದೆ. ಆದಾಗ್ಯೂ, ಪ್ರಕ್ರಿಯೆಗೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದ ಅನಾನುಕೂಲಗಳನ್ನು ಚೆನ್ನಾಗಿ ತಗ್ಗಿಸಲಾಗಿದೆ ಎಂದು ಖಚಿತಪಡಿಸಿಕೊಳ್ಳಲು ಕೆಲವು ಕಾನೂನು ಕ್ರಮಗಳನ್ನು ಇರಿಸಲಾಗಿದೆ.

ಆದ್ದರಿಂದ, ಪ್ರತಿ ಬಳಕೆದಾರ ಅಥವಾ ಆನ್‌ಲೈನ್ ಕ್ರೀಡಾ ಬೆಟ್ಟಿಂಗ್ ಪೂರೈಕೆದಾರರು ಸಂಪೂರ್ಣ ಪ್ರಕ್ರಿಯೆಯನ್ನು ನಿಯಂತ್ರಿಸಲು ಹೊಂದಿಸಲಾದ ಕಾನೂನುಗಳನ್ನು ಅನುಸರಿಸುತ್ತಾರೆ ಎಂದು ಖಚಿತಪಡಿಸಿಕೊಳ್ಳಬೇಕು. ಜವಾಬ್ದಾರಿಯುತವಾಗಿ ಮಾಡಿದಾಗ, ಗೇಮಿಂಗ್ ಕೇವಲ ಮೋಜು ಮಾತ್ರವಲ್ಲದೆ ಆರ್ಥಿಕತೆಯ ಮೇಲೆ ಸಕಾರಾತ್ಮಕ ಪರಿಣಾಮ ಬೀರುತ್ತದೆ.

 

ಸಿಬ್ಬಂದಿ ಬರಹಗಾರ

Related posts

ನಿಮ್ಮದೊಂದು ಉತ್ತರ