ತನ್ನ ವಿವಾದಾತ್ಮಕ ಟಕರ್ ಕಾರ್ಲ್ಸನ್ ಸಂದರ್ಶನದ ನಂತರ ತನ್ನ ಬಗ್ಗೆ ಕಾನ್ಯೆ ವೆಸ್ಟ್‌ನ ಕಾಮೆಂಟ್‌ಗಳಿಗೆ ಲಿಝೋ ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯಿಸುತ್ತಾನೆ

  • Whatsapp

ಕಾನ್ಯೆ ವೆಸ್ಟ್ ಅನೇಕ ವಿವಾದಗಳಿಂದ ಸುದ್ದಿಯಲ್ಲಿದ್ದಾರೆ ಮತ್ತು ಇತ್ತೀಚೆಗೆ ರಾಪರ್ ಕೂಡ ಟಕರ್ ಕಾರ್ಲ್‌ಸನ್ ಅವರೊಂದಿಗೆ ಸಂದರ್ಶನಕ್ಕಾಗಿ ಕುಳಿತುಕೊಂಡರು. ಅವರ ಸಂದರ್ಶನದ ಸಮಯದಲ್ಲಿ, ಕಾನ್ಯೆ ತಾಜಾ ಬಾಂಬ್‌ಶೆಲ್‌ಗಳನ್ನು ಕೈಬಿಟ್ಟರು ಮತ್ತು ದೇಹದ ಸಕಾರಾತ್ಮಕ ಕ್ಷಣ ಮತ್ತು ಗಾಯಕ ಲಿಝೋ ಅವರ “ಉತ್ತಮ ಸ್ನೇಹಿತ” ಎಂದು ಉಲ್ಲೇಖಿಸುವಾಗ ಕೆಲವು ಆಘಾತಕಾರಿ ಕಾಮೆಂಟ್‌ಗಳನ್ನು ಮಾಡಿದರು.

Read More

ತನ್ನ ಇತ್ತೀಚಿನ ಟೊರೊಂಟೊ ಪ್ರದರ್ಶನದ ಸಮಯದಲ್ಲಿ, ಲಿಜ್ಜೋ ಕಾನ್ಯೆ ಅವರ ಕಾಮೆಂಟ್‌ಗಳನ್ನು ಉದ್ದೇಶಿಸಿದಂತೆ ತೋರುತ್ತಿದೆ ಮತ್ತು ಅವರು ರಾಪರ್ ಅನ್ನು ಹೆಸರಿಸದಿದ್ದರೂ, ಅವರ ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯೆಯು ಅವರ ಬಗ್ಗೆ ರಾಪರ್‌ನ ಕಾಮೆಂಟ್‌ಗಳಿಗೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿರುವಂತೆ ತೋರುತ್ತಿದೆ. TMZ ವರದಿ ಮಾಡಿದಂತೆ, ಲಿಜ್ಜೋ ತನ್ನ ಪ್ರದರ್ಶನದ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಪ್ರೇಕ್ಷಕರಿಗೆ ಹೇಳಿದರು, “ಅಮೆರಿಕದಲ್ಲಿರುವ ಪ್ರತಿಯೊಬ್ಬರೂ ನನ್ನ m************g ಹೆಸರನ್ನು ತಮ್ಮ m************ ನಲ್ಲಿ ಪಡೆದುಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ನನಗೆ ಅನಿಸುತ್ತದೆ. ಯಾವುದೇ ಕಾರಣವಿಲ್ಲದೆ g ಬಾಯಿ. ನಂತರ ಅವಳು ಕೆನಡಾದಲ್ಲಿ ಉಳಿಯಬಹುದೇ ಎಂದು ತಮಾಷೆ ಮಾಡಿದಳು ಮತ್ತು ಆ ದ್ವಿಪೌರತ್ವಕ್ಕಾಗಿ ಯಾರನ್ನು ಮದುವೆಯಾಗಬಹುದು ಎಂದು ಜನಸಮೂಹವನ್ನು ಕೇಳಿದಳು.

ಲಿಜೋಳ ತೂಕ ಇಳಿಕೆಯ ಮೇಲೆ ‘ರಾಕ್ಷಸ’ ದಾಳಿಯ ಮೇಲೆ ಕಾನ್ಯೆ

ಕಾನ್ಯೆ ವೆಸ್ಟ್ ಅವರು ಟಕರ್ ಕಾರ್ಲ್‌ಸನ್ ಅವರೊಂದಿಗಿನ ಸಂದರ್ಶನದಲ್ಲಿ ಕಾಣಿಸಿಕೊಂಡಾಗ ಮಾಧ್ಯಮದಿಂದ ಸ್ಥೂಲಕಾಯತೆಯ “ರಾಕ್ಷಸ” ಪ್ರಚಾರದ ಕುರಿತು ತಮ್ಮ ಆಲೋಚನೆಗಳನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಂಡರು, ಇದು “ಕಪ್ಪು ಜನಾಂಗದ ನರಮೇಧ”ವನ್ನು ತ್ವರಿತಗೊಳಿಸುವ ಉದ್ದೇಶದ ಒಂದು ಭಾಗವಾಗಿದೆ ಎಂದು ಅವರು ಹೇಳಿದರು. ಲಿಝೊವನ್ನು ಉಲ್ಲೇಖಿಸಿ, ಅವರು ಹೇಳಿದರು, “ಲಿಜ್ಜೋ 10 ಪೌಂಡ್‌ಗಳನ್ನು ಕಳೆದುಕೊಂಡಾಗ ಮತ್ತು ಅದನ್ನು ಘೋಷಿಸಿದಾಗ, ಬಾಟ್‌ಗಳು … Instagram ನಲ್ಲಿ, ಅವರು ತೂಕವನ್ನು ಕಳೆದುಕೊಳ್ಳುವ ಮೇಲೆ ಆಕ್ರಮಣ ಮಾಡುತ್ತಾರೆ ಏಕೆಂದರೆ ಮಾಧ್ಯಮವು ಹೆಚ್ಚು ತೂಕವು ಅನಾರೋಗ್ಯಕರವಾದಾಗ ಹೊಸ ಗುರಿಯಾಗಿದೆ ಎಂಬ ಗ್ರಹಿಕೆಯನ್ನು ಹೊರಹಾಕಲು ಬಯಸುತ್ತದೆ.”

ಕಾನ್ಯೆ ವೆಸ್ಟ್ ತನ್ನ ಸಂದರ್ಶನದಲ್ಲಿ ಲಿಜ್ಜೊಗೆ ಮಬ್ಬು ನೀಡಿದ್ದು ಮಾತ್ರವಲ್ಲದೆ ಫ್ಯಾಷನ್ ಉದ್ಯಮವು ತನ್ನ ಮಾಜಿ ಪತ್ನಿ ಕಿಮ್ ಕಾರ್ಡಶಿಯನ್ ಅವರನ್ನು ಹೇಗೆ ಪರಿಗಣಿಸುತ್ತದೆ ಎಂಬುದನ್ನೂ ಒಳಗೊಂಡಂತೆ ಹಲವಾರು ವಿಷಯಗಳನ್ನು ಪ್ರಸ್ತಾಪಿಸಿದ್ದಾರೆ. ರಾಪರ್ ತನ್ನ ಇತ್ತೀಚಿನ ಮ್ಯಾಗಜೀನ್ ಮುಖಪುಟದ ಬಗ್ಗೆ ಮಾತನಾಡುತ್ತಾ, ಕಿಮ್ ಕ್ರಿಶ್ಚಿಯನ್ ಆಗಿದ್ದರೂ, ಉದ್ಯಮವು ಅವರು ಹೇಳಿಕೊಂಡಂತೆ ಅದನ್ನು ಗೌರವಿಸುವುದಿಲ್ಲ ಎಂದು ಹೇಳಿಕೊಂಡರು, “ನಂಬಿಕೆ ಮತ್ತು ಕುಟುಂಬದ ಹೊರತಾಗಿಯೂ ಕಿಮ್ ಕಾರ್ಡಶಿಯಾನ್ ಅವರನ್ನು ‘ಅವಳನ್ನು ಹೊರಹಾಕಲು’ ಬಯಸುತ್ತಾರೆ.

ತನ್ನ ವೈಟ್ ಲೈವ್ಸ್ ಮ್ಯಾಟರ್ ವಿವಾದದ ಮಧ್ಯೆ ಗಿಗಿ ಹಡಿದ್ ಸೇರಿದಂತೆ ಹಲವಾರು ಜನರನ್ನು ಕರೆದ ಇನ್‌ಸ್ಟಾಗ್ರಾಮ್‌ನಲ್ಲಿ ಪೋಸ್ಟ್ ಮಾಡುವ ವಿನೋದದಲ್ಲಿದ್ದ ರಾಪರ್ ಇತ್ತೀಚೆಗೆ ಅವರ ವಿವಾದಾತ್ಮಕ ಪೋಸ್ಟ್‌ಗಳಿಂದಾಗಿ ಅವರ ಖಾತೆಯನ್ನು ನಿರ್ಬಂಧಿಸಲಾಗಿದೆ. ತಮ್ಮ ಮಾರ್ಗಸೂಚಿಗಳನ್ನು ಉಲ್ಲಂಘಿಸಿದ್ದಕ್ಕಾಗಿ Instagram ತನ್ನ ಪೋಸ್ಟ್‌ಗಳನ್ನು ಅಳಿಸಿದ ನಂತರ ರಾಪರ್ ನಂತರ ಟ್ವಿಟರ್‌ಗೆ ಮರಳಿದರು.

ಇದನ್ನೂ ಓದಿ: ವೈಟ್ ಲೈವ್ಸ್ ಮ್ಯಾಟರ್ ಡ್ರಾಮಾ, ಟಕರ್ ಕಾರ್ಲ್ಸನ್ ಸಂದರ್ಶನದಿಂದ ಕಿಮ್ ಕಾರ್ಡಶಿಯಾನ್ ಕುರಿತು ಕಾನ್ಯೆ ವೆಸ್ಟ್ ಅವರ ದೊಡ್ಡ ಬಹಿರಂಗಪಡಿಸುವಿಕೆ

.

Related posts

ನಿಮ್ಮದೊಂದು ಉತ್ತರ