ಡೂಮ್ ಪೆಟ್ರೋಲ್ ಸೀಸನ್ 4 ಟೀಸರ್ HBO ಮ್ಯಾಕ್ಸ್ ರಿಟರ್ನ್ ದಿನಾಂಕವನ್ನು ಹೊಂದಿಸುತ್ತದೆ

  • Whatsapp

ಮುಂಬರುವ ನಾಲ್ಕನೇ ಸೀಸನ್‌ಗಾಗಿ HBO ಮ್ಯಾಕ್ಸ್ ಮೊದಲ ಟೀಸರ್ ಅನ್ನು ಬಿಡುಗಡೆ ಮಾಡಿದೆ ಡೂಮ್ ಪೆಟ್ರೋಲ್ನಾಮಸೂಚಕ ತಂಡದ ಸಮಯ ಪ್ರಯಾಣದ ಸಾಹಸವನ್ನು ಕೀಟಲೆ ಮಾಡುವುದು.

Read More

ಹಿಟ್ DC ಸೂಪರ್‌ಹೀರೋ ಸರಣಿಯು ಗುರುವಾರ, ಡಿಸೆಂಬರ್ 8 ರಂದು ಮೊದಲ ಎರಡು ಸಂಚಿಕೆಗಳೊಂದಿಗೆ ಮರಳಲು ನಿರ್ಧರಿಸಲಾಗಿದೆ. ಪ್ರೀಮಿಯರ್ ಅನ್ನು ಜನವರಿ 5 ರಿಂದ ವಾರಕ್ಕೊಮ್ಮೆ ಒಂದು ಸಂಚಿಕೆಯಿಂದ ಅನುಸರಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ. ನಂತರ, ನಾಲ್ಕನೇ ಕಂತಿನ ದ್ವಿತೀಯಾರ್ಧವು 2023 ರಲ್ಲಿ ಪ್ರಾರಂಭಗೊಳ್ಳುವ ನಿರೀಕ್ಷೆಯಿದೆ.

ಸಂಬಂಧಿತ: ‘ಬಹಳ ಸಮಸ್ಯಾತ್ಮಕ’ ಹಾರ್ಲೆ ಕ್ವಿನ್ ವ್ಯಾಲೆಂಟೈನ್ಸ್ ಡೇ ವಿಶೇಷತೆಯನ್ನು ಪ್ರಕಟಿಸಲಾಗಿದೆ

ಡೂಮ್ ಪೆಟ್ರೋಲ್ DC ಯ ಅತ್ಯಂತ ಪ್ರೀತಿಯ ಸೂಪರ್‌ಹೀರೋಗಳ ಗುಂಪುಗಳಲ್ಲಿ ಒಂದನ್ನು ಮರುರೂಪಿಸುತ್ತದೆ: “ರೋಬೋಟ್‌ಮ್ಯಾನ್” ಅಕಾ ಕ್ಲಿಫ್ ಸ್ಟೀಲ್ (ಬ್ರೆಂಡನ್ ಫ್ರೇಸರ್), “ನೆಗೆಟಿವ್ ಮ್ಯಾನ್” ಅಕಾ ಲ್ಯಾರಿ ಟ್ರೈನರ್ (ಮ್ಯಾಟ್ ಬೋಮರ್), “ಎಲಾಸ್ಟಿ-ವುಮನ್” ಅಕಾ ರೀಟಾ ಫಾರ್ (ಏಪ್ರಿಲ್ ಬೌಲ್ಬಿ), “ಕ್ರೇಜಿ ಜೇನ್” (ಡಯೇನ್ ಗೆರೆರೊ), “ಸೈಬೋರ್ಗ್” ಅಕಾ ವಿಕ್ಟರ್ ಸ್ಟೋನ್ (ಜೋಯಿವಾನ್ ವೇಡ್), ಮಾಜಿ ಸೂಪರ್ ವಿಲನ್ “ಮೇಡಮ್ ರೂಜ್” ಅಕಾ ಲಾರಾ ಡಿ ಮಿಲ್ಲೆ (ಮಿಚೆಲ್ ಗೊಮೆಜ್) ಸೇರಿಕೊಂಡರು” ಎಂದು ಸಾರಾಂಶ ಹೇಳುತ್ತದೆ. “ಡೂಮ್ ಪೆಟ್ರೋಲ್‌ನ ಪ್ರತಿಯೊಬ್ಬ ಸದಸ್ಯರು ಭೀಕರ ಅಪಘಾತವನ್ನು ಅನುಭವಿಸಿದರು, ಅದು ಅವರಿಗೆ ಅತಿಮಾನುಷ ಸಾಮರ್ಥ್ಯಗಳನ್ನು ನೀಡಿತು, ಆದರೆ ಅವರನ್ನು ಗಾಯಗೊಳಿಸಿತು ಮತ್ತು ವಿರೂಪಗೊಳಿಸಿತು. ಪಾರ್ಟ್ ಸಪೋರ್ಟ್ ಗ್ರೂಪ್, ಪಾರ್ಟ್ ಸೂಪರ್ ಹೀರೋ ಟೀಮ್, ಡೂಮ್ ಪೆಟ್ರೋಲ್ ಎಂಬುದು ಸೂಪರ್ ಪವರ್ಡ್ ಫ್ರೀಕ್‌ಗಳ ಬ್ಯಾಂಡ್ ಆಗಿದ್ದು, ಅವರು ತಮ್ಮೊಂದಿಗೆ ಏನನ್ನೂ ಮಾಡಲು ಬಯಸದ ಜಗತ್ತಿಗೆ ಹೋರಾಡುತ್ತಾರೆ. ಅನಪೇಕ್ಷಿತ ಆಶ್ಚರ್ಯವನ್ನು ಹುಡುಕಲು ತಂಡವು ಅನಿರೀಕ್ಷಿತವಾಗಿ ಭವಿಷ್ಯಕ್ಕೆ ಪ್ರಯಾಣಿಸುವುದರೊಂದಿಗೆ ಸೀಸನ್ ನಾಲ್ಕು ಪ್ರಾರಂಭವಾಗುತ್ತದೆ. ಅವರ ಸನ್ನಿಹಿತವಾದ ಮರಣವನ್ನು ಎದುರಿಸುತ್ತಿರುವ ಡೂಮ್ ಪೆಟ್ರೋಲ್ ಒಮ್ಮೆ ಮತ್ತು ಎಲ್ಲಕ್ಕಿಂತ ಹೆಚ್ಚು ಮುಖ್ಯವಾದುದನ್ನು ನಿರ್ಧರಿಸಬೇಕು: ಅವರ ಸ್ವಂತ ಸಂತೋಷ ಅಥವಾ ಪ್ರಪಂಚದ ಭವಿಷ್ಯ?

ಸಂಬಂಧಿತ: ಮೊದಲ 2 ಸಂಚಿಕೆಗಳಿಗಾಗಿ ಈಸ್ಟ್‌ಟೌನ್ ನಿರ್ದೇಶಕರ ಪೆಂಗ್ವಿನ್ ನಾಬ್ಸ್ ಮೇರ್

ಅರ್ನಾಲ್ಡ್ ಡ್ರೇಕ್, ಬಾಬ್ ಹ್ಯಾನಿ ಮತ್ತು ಬ್ರೂನೋ ಪ್ರೀಮಿಯಾನಿ ರಚಿಸಿದ DC ಕಾಮಿಕ್ಸ್ ಸರಣಿಯನ್ನು ಆಧರಿಸಿ, ಡೂಮ್ ಪೆಟ್ರೋಲ್ ಬರೆದಿದ್ದಾರೆ ಮತ್ತು ರಚಿಸಿದ್ದಾರೆ ಅಲೌಕಿಕಜೆರೆಮಿ ಕಾರ್ವರ್. ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಾಹಕ ನಿರ್ಮಾಪಕರು ಗ್ರೆಗ್ ಬರ್ಲಾಂಟಿ, ಜಿಯೋಫ್ ಜಾನ್ಸ್, ಜೆರೆಮಿ ಕಾರ್ವರ್ ಮತ್ತು ಸಾರಾ ಶೆಚ್ಟರ್.

ಮೊದಲ ಮೂರು ಸೀಸನ್‌ಗಳು ಈಗ HBO Max ನಲ್ಲಿ ಸ್ಟ್ರೀಮ್ ಮಾಡಲು ಲಭ್ಯವಿದೆ.

Related posts

ನಿಮ್ಮದೊಂದು ಉತ್ತರ