ಟ್ರಿಪ್ಲಿಂಗ್ S3: ಮಾನ್ವಿ ಗಗ್ರೂ, ಅಮೋಲ್ ಪರಾಶರ್ ಅವರೊಂದಿಗೆ ಮತ್ತೆ ಒಂದಾಗುತ್ತಿರುವ ಸುಮೀತ್ ವ್ಯಾಸ್- ‘ಇದೊಂದು ಪಿಕ್ನಿಕ್’; ಎಕ್ಸ್ಕ್ಲೂಸಿವ್

  • Whatsapp

ಕೆಲವು ದಿನಗಳ ಹಿಂದೆ ಸರಣಿಯ ಮೂರನೇ ಸೀಸನ್‌ನ ಟ್ರೇಲರ್ ಕೈಬಿಟ್ಟಿದ್ದರಿಂದ ಜನಪ್ರಿಯ ಸರಣಿ ಟ್ರಿಪ್ಲಿಂಗ್‌ನ ಅಭಿಮಾನಿಗಳು ಆಶ್ಚರ್ಯಚಕಿತರಾದರು. ಟ್ರಿಪ್ಲಿಂಗ್ ಸೀಸನ್ 3 ರ ಕಥೆಯನ್ನು ಅರುಣಾಭ್ ಕುಮಾರ್ ಮತ್ತು ಸುಮೀತ್ ವ್ಯಾಸ್ ಬರೆದಿದ್ದಾರೆ ಮತ್ತು ಟ್ರೇಲರ್ ಶರ್ಮಾ ಒಡಹುಟ್ಟಿದವರು ತಮ್ಮ ಹೆತ್ತವರನ್ನು ಮತ್ತೆ ಒಂದುಗೂಡಿಸುವ ಪ್ರಯತ್ನದಲ್ಲಿ ಒಟ್ಟಿಗೆ ಪ್ರವಾಸಕ್ಕೆ ಹೋಗುವುದನ್ನು ತೋರಿಸುತ್ತದೆ. ಕಾರ್ಯಕ್ರಮದಲ್ಲಿ ಸುಮೀತ್ ವ್ಯಾಸ್, ಮಾನ್ವಿ ಗಗ್ರೂ ಮತ್ತು ಅಮೋಲ್ ಪರಾಶರ್ ಒಡಹುಟ್ಟಿದವರ ಪಾತ್ರವನ್ನು ನಿರ್ವಹಿಸುತ್ತಾರೆ ಮತ್ತು ಈ ಮೂವರ ಪ್ರಯತ್ನವಿಲ್ಲದ, ತಮಾಷೆಯ ಒಡನಾಟವನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸಲು ಅಭಿಮಾನಿಗಳು ಇಷ್ಟಪಡುತ್ತಾರೆ. ಪಿಂಕ್ವಿಲ್ಲಾ ಅವರೊಂದಿಗಿನ ಸಂಭಾಷಣೆಯಲ್ಲಿ, ಸುಮೀತ್ ವ್ಯಾಸ್ ಮತ್ತೊಮ್ಮೆ ಮಾನ್ವಿ ಮತ್ತು ಅಮೋಲ್ ಅವರೊಂದಿಗೆ ಕೆಲಸ ಮಾಡುವ ಬಗ್ಗೆ ತೆರೆದುಕೊಂಡರು ಮತ್ತು ಅದು ತುಂಬಾ ಖುಷಿಯಾಗಿದೆ ಎಂದು ಬಹಿರಂಗಪಡಿಸಿದರು.

Read More

ಟ್ರಿಪ್ಲಿಂಗ್ ಸೀಸನ್ 3 ರಲ್ಲಿ ಮಾನ್ವಿ ಗಗ್ರೂ ಮತ್ತು ಅಮೋಲ್ ಪರಾಶರ್ ಅವರೊಂದಿಗೆ ಮತ್ತೆ ಒಂದಾಗುತ್ತಿರುವ ಸುಮೀತ್ ವ್ಯಾಸ್

ಮಾನ್ವಿ ಮತ್ತು ಅಮೋಲ್ ಅವರೊಂದಿಗೆ ಮತ್ತೊಮ್ಮೆ ಕೆಲಸ ಮಾಡುವುದು ಅದ್ಭುತವಾಗಿದೆ ಎಂದು ಸುಮೀತ್ ವ್ಯಾಸ್ ಹಂಚಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ ಮತ್ತು ಸುದೀರ್ಘ ವಿರಾಮದ ನಂತರವೂ ಅವರು ನಿಲ್ಲಿಸಿದ ಸ್ಥಳದಲ್ಲಿಯೇ ಅವರು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ಅನಿಸುತ್ತದೆ. “ನಮ್ಮ ಸಂಬಂಧವು ವರ್ಷಗಳಲ್ಲಿ ಉತ್ತಮವಾಗಿದೆ. ಈ ವರ್ಷಗಳಲ್ಲಿ ನಾವೂ ಮನುಷ್ಯರಾಗಿ ಬೆಳೆದಿದ್ದೇವೆ. ನಾವು ಎಲ್ಲಾ ಸಮಯದಲ್ಲೂ ಸಂಪರ್ಕಿಸುವ ಅಗತ್ಯವಿಲ್ಲದ ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ನಾವು ಹತ್ತಿರ ಬಂದಿದ್ದೇವೆ, ಆದರೆ ನಾವು ಮಾಡಿದಾಗ, ನಾವು ಅಲ್ಲಿಯೇ ಇರುತ್ತೇವೆ. ನಾವು ನಿಲ್ಲಿಸಿದ ಸ್ಥಳದಿಂದ ನಾವು ಪ್ರಾರಂಭಿಸುತ್ತೇವೆ, ”ಎಂದು ಸುಮೀತ್ ಹೇಳಿದರು.

ಅವರು ಇಡೀ ತಂಡದೊಂದಿಗೆ ಶೂಟಿಂಗ್ ಮಾಡಲು ಎದುರು ನೋಡುತ್ತಿದ್ದಾರೆ ಮತ್ತು ಅವರು ಆರು ನಟರ ಸಣ್ಣ ಘಟಕವಾಗಿರುವುದರಿಂದ ಅವರೆಲ್ಲರೂ ಸಾಕಷ್ಟು ನಿಕಟವಾಗಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ಅವರು ಹಂಚಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ. “2 ತಿಂಗಳ ಶೂಟಿಂಗ್ ಮತ್ತು ರಿಹರ್ಸಲ್ ನಾನು ನಿಜವಾಗಿಯೂ ಎದುರು ನೋಡುತ್ತಿದ್ದೇನೆ ಏಕೆಂದರೆ ಇದು 6 ನಟರ ಒಂದು ಚಿಕ್ಕ ಘಟಕವಾಗಿದೆ. ನಾವೆಲ್ಲರೂ ಅನೇಕ ವರ್ಷಗಳಿಂದ ಒಬ್ಬರಿಗೊಬ್ಬರು ತಿಳಿದಿದ್ದೇವೆ, ಆದ್ದರಿಂದ ನಾವು ಪರಸ್ಪರ ಭೇಟಿಯಾಗಲು ಇದು ನಿಜವಾಗಿಯೂ ಪಿಕ್ನಿಕ್ ಆಗಿದೆ. ನಮಗೂ ಪರಸ್ಪರರ ಕೆಲಸ ತುಂಬಾ ಇಷ್ಟ. ನಾನು ಶೆರ್ನಾಜ್ ಪಟೇಲ್, ಕುಮುದ್ ಮಿಶ್ರಾ ಮತ್ತು ಕುನಾಲ್ ರಾಯ್ ಕಪೂರ್ ಅವರ ದೊಡ್ಡ ಅಭಿಮಾನಿ. ನಾನು ಅವರನ್ನು ಪ್ರೀತಿಸುತ್ತೇನೆ, ”ಎಂದು ಸುಮೀತ್ ಹೇಳಿದರು.

ಟ್ರಿಪ್ಲಿಂಗ್ ಸೀಸನ್ 3 ಟ್ರೈಲರ್

ಟ್ರಿಪ್ಲಿಂಗ್ ಸೀಸನ್ 3 ರ ಟ್ರೇಲರ್ ಅನ್ನು ಎರಡು ದಿನಗಳ ಹಿಂದೆ ಬಿಡುಗಡೆ ಮಾಡಲಾಗಿದೆ ಮತ್ತು ಇದು ಸಹೋದರ ಮೂವರು ಚಂದನ್, ಚಂಚಲ್ ಮತ್ತು ಚಿತ್ವನ್ ಅವರು ತಮ್ಮ ಪೋಷಕರ ಪ್ರತ್ಯೇಕತೆಯ ಬಗ್ಗೆ ತಿಳಿದ ನಂತರ ಚಾರಣಕ್ಕೆ ಹೋಗುತ್ತಿರುವುದನ್ನು ತೋರಿಸುತ್ತದೆ. ತಾರಾಗಣದಲ್ಲಿ, ಸುಮೀತ್ ವ್ಯಾಸ್, ಮಾನ್ವಿ ಗಗ್ರೂ, ಅಮೋಲ್ ಪರಾಶರ್, ಕುಮುದ್ ಮಿಶ್ರಾ, ಶೆರ್ನಾಜ್ ಪಟೇಲ್ ಮತ್ತು ಕುನಾಲ್ ರಾಯ್ ಕಪೂರ್, ಟ್ರಿಪ್ಲಿಂಗ್ ಸೀಸನ್ 3 ಅಕ್ಟೋಬರ್ 21 ರಂದು Zee5 ನಲ್ಲಿ ಪ್ರೀಮಿಯರ್ ಆಗಲಿದೆ.

ಇದನ್ನೂ ಓದಿ: ಟ್ರಿಪ್ಲಿಂಗ್ ಸೀಸನ್ 3 ಟ್ರೈಲರ್ ಔಟ್: ಸುಮೀತ್ ವ್ಯಾಸ್, ಮಾನ್ವಿ ಗಗ್ರೂ, ಅಮೋಲ್ ಪರಾಶರ್ ಮತ್ತೊಂದು ಟ್ರೆಕ್‌ಗಾಗಿ ಮತ್ತೆ ಒಂದಾಗುತ್ತಾರೆ

.

Related posts

ನಿಮ್ಮದೊಂದು ಉತ್ತರ