ಟಿವಿ ಮತ್ತು ಆನ್‌ಲೈನ್‌ನಲ್ಲಿ ‘ದಿ ವಾಯ್ಸ್’ ಸೀಸನ್ 22 ಲೈವ್ ಅನ್ನು ಹೇಗೆ ವೀಕ್ಷಿಸುವುದು

  • Whatsapp

ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯಗೊಳಿಸಿದ ಎಲ್ಲಾ ಉತ್ಪನ್ನಗಳು ಮತ್ತು ಸೇವೆಗಳನ್ನು ಸಂಪಾದಕರು ಸ್ವತಂತ್ರವಾಗಿ ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡುತ್ತಾರೆ. ಆದಾಗ್ಯೂ, ಬಿಲ್‌ಬೋರ್ಡ್ ತನ್ನ ಚಿಲ್ಲರೆ ಲಿಂಕ್‌ಗಳ ಮೂಲಕ ಮಾಡಿದ ಆದೇಶಗಳ ಮೇಲೆ ಕಮಿಷನ್ ಪಡೆಯಬಹುದು ಮತ್ತು ಚಿಲ್ಲರೆ ವ್ಯಾಪಾರಿಯು ಲೆಕ್ಕಪರಿಶೋಧಕ ಉದ್ದೇಶಗಳಿಗಾಗಿ ಕೆಲವು ಆಡಿಟ್ ಮಾಡಬಹುದಾದ ಡೇಟಾವನ್ನು ಪಡೆಯಬಹುದು.

Read More

ಧ್ವನಿ ಅದರ 22 ನೇ ಸೀಸನ್‌ಗೆ ಹಿಂತಿರುಗಿದೆ, ಇದು ಸೆಪ್ಟೆಂಬರ್ 19 ರಂದು ಪ್ರಥಮ ಪ್ರದರ್ಶನಗೊಂಡಿತು ಕ್ಯಾಮಿಲಾ ಕ್ಯಾಬೆಲ್ಲೊ ಸೇರುತ್ತಿದ್ದಾರೆ ತರಬೇತಿ ಫಲಕ.

ಕ್ಯಾಬೆಲ್ಲೊ ಹಿಂದಿನ ಎ-ಲಿಸ್ಟ್ ತರಬೇತುದಾರರನ್ನು ಸೇರಿಕೊಳ್ಳುತ್ತಾರೆ ಬ್ಲೇಕ್ ಶೆಲ್ಟನ್ಗ್ವೆನ್ ಸ್ಟೆಫಾನಿ ಮತ್ತು ಜಾನ್ ಲೆಜೆಂಡ್ ಋತುವಿನ ಉದ್ದಕ್ಕೂ ತರಬೇತಿ ನೀಡುವ ಗುರಿಯೊಂದಿಗೆ ಅವರು ಮಹತ್ವಾಕಾಂಕ್ಷಿ ತಾರೆಗಳಿಗೆ ತಮ್ಮ ಕುರ್ಚಿಗಳನ್ನು ತಿರುಗಿಸುತ್ತಾರೆ.

ವೀಕ್ಷಿಸಲು ನೀವು ತಿಳಿದುಕೊಳ್ಳಬೇಕಾದ ಎಲ್ಲವನ್ನೂ ಕೆಳಗೆ ನೋಡಿ ಧ್ವನಿ ಟಿವಿ ಮತ್ತು ಆನ್‌ಲೈನ್‌ನಲ್ಲಿ.

ಅನ್ವೇಷಿಸಿ

ಇತ್ತೀಚಿನ ವೀಡಿಯೊಗಳು, ಚಾರ್ಟ್‌ಗಳು ಮತ್ತು ಸುದ್ದಿಗಳನ್ನು ನೋಡಿ

ಇತ್ತೀಚಿನ ವೀಡಿಯೊಗಳು, ಚಾರ್ಟ್‌ಗಳು ಮತ್ತು ಸುದ್ದಿಗಳನ್ನು ನೋಡಿ

ಧ್ವನಿ: ಪ್ರೀಮಿಯರ್ ದಿನಾಂಕ, ಸಮಯ, ಚಾನಲ್

ಧ್ವನಿ ಸೋಮವಾರ ಮತ್ತು ಮಂಗಳವಾರ ರಾತ್ರಿ 8 ಗಂಟೆಗೆ ET/PT NBC ಯಲ್ಲಿ ಪ್ರಸಾರವಾಗುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಸ್ಟ್ರೀಮ್ ಆಗಲಿದೆ ನವಿಲು.

ವೀಕ್ಷಿಸುವುದು ಹೇಗೆ ಧ್ವನಿ ಆನ್ಲೈನ್ ​​ಉಚಿತ

ಕೇಬಲ್ ಇಲ್ಲದವರಿಗೆ, ನೀವು ವೀಕ್ಷಿಸಬಹುದು ಧ್ವನಿ ಮೂಲಕ ಆನ್ಲೈನ್ NBC.com ಕೇಬಲ್ ಪೂರೈಕೆದಾರರ ಲಾಗಿನ್ ಜೊತೆಗೆ. NBC ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ ಸ್ಮಾರ್ಟ್‌ಫೋನ್ ಸಾಧನಗಳು, Amazon Fire, Apple TV, Roku ಮತ್ತು ಹೆಚ್ಚಿನವುಗಳಲ್ಲಿ ಲಭ್ಯವಿದೆ.

ಹೆಚ್ಚುವರಿಯಾಗಿ, ಇಲ್ಲಿ ಅಮೆಜಾನ್‌ನಲ್ಲಿ ಡಿಜಿಟಲ್ ಟಿವಿ ಆಂಟೆನಾವನ್ನು ಖರೀದಿಸುವುದರಿಂದ ಮಾಸಿಕ ಬಿಲ್ ಇಲ್ಲದೆಯೇ ಎನ್‌ಬಿಸಿ ಸೇರಿದಂತೆ ಮೂಲ ಕೇಬಲ್ ಚಾನಲ್‌ಗಳಿಗೆ ಪ್ರವೇಶವನ್ನು ನೀಡುತ್ತದೆ.

ಧ್ವನಿ NBCಯ ಸ್ಟ್ರೀಮಿಂಗ್ ಪ್ಲಾಟ್‌ಫಾರ್ಮ್‌ನಲ್ಲಿ ವೀಕ್ಷಿಸಲು ಸಹ ಲಭ್ಯವಿದೆ, ನವಿಲುನೀವು ಮಾಡಬಹುದು ಇಲ್ಲಿ ಸೈನ್ ಅಪ್ ಮಾಡಿ ಅಥವಾ ಕೆಳಗಿನ ಖರೀದಿ ಬಟನ್ ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿ. ಪೀಕಾಕ್ ಯಾವುದೇ ಚಂದಾದಾರಿಕೆಯ ಅಗತ್ಯವಿಲ್ಲದ ಉಚಿತ ಶ್ರೇಣಿಯನ್ನು ನೀಡುತ್ತದೆ, ಉಚಿತ ಶ್ರೇಣಿಯು ನಿಮಗೆ ಸೀಮಿತ ಪ್ರಮಾಣದ ವಿಷಯವನ್ನು ಮಾತ್ರ ಪಡೆಯುತ್ತದೆ. ವೀಕ್ಷಿಸಿ ಧ್ವನಿ ಮೂಲಕ ಪೀಕಾಕ್ ಪ್ರೀಮಿಯಂಇದು ಪ್ರಾರಂಭವಾಗುತ್ತದೆ ತಿಂಗಳಿಗೆ $4.99 ಅಥವಾ ವಾರ್ಷಿಕ ಚಂದಾದಾರಿಕೆಗಾಗಿ $49.99.

ಪೀಕಾಕ್ ಯಾವುದೇ ಚಂದಾದಾರಿಕೆಯ ಅಗತ್ಯವಿಲ್ಲದ ಉಚಿತ ಶ್ರೇಣಿಯನ್ನು ನೀಡುತ್ತದೆ, ಉಚಿತ ಶ್ರೇಣಿಯು ನಿಮಗೆ ಸೀಮಿತ ಪ್ರಮಾಣದ ವಿಷಯವನ್ನು ಮಾತ್ರ ಪಡೆಯುತ್ತದೆ. ಜೊತೆಗೆ ಧ್ವನಿ, ನೀವು ನವಿಲು ಒರಿಜಿನಲ್‌ಗಳನ್ನು ಸಹ ವೀಕ್ಷಿಸಬಹುದು ವ್ಯಾಂಪೈರ್ ಅಕಾಡೆಮಿ, ಕುಟುಂಬದ ಸ್ನೇಹಿತ, ರೆಸಾರ್ಟ್, ಲವ್ ಐಲ್ಯಾಂಡ್ USA, ನಮ್ಮಲ್ಲಿ ಒಬ್ಬರು ಸುಳ್ಳು ಹೇಳುತ್ತಿದ್ದಾರೆ, ಏಂಜಲೀನ್, ಬೆಲ್-ಏರ್, ಸಾವು ಡಾ, Nye ವೇಳೆ ಅಂತ್ಯ, ಕೊನೆಯ ಬೆಳಕು, ಜಾಗರಣೆ, ಬೆಲ್‌ನಿಂದ ಉಳಿಸಲಾಗಿದೆ, ನಾವು ಲೇಡಿ ಭಾಗಗಳು, ಹುಡುಗಿಯರು 5 ಇವಾ, ರುದರ್ಫೋರ್ಡ್ ಜಲಪಾತ ಮತ್ತು ನಮ್ಮ ಜೀವನದ ದಿನಗಳು. ನೀವು ನವಿಲು ಸೇರಿದಂತೆ ಹಲವಾರು ಚಲನಚಿತ್ರಗಳನ್ನು ಸಹ ಕಾಣಬಹುದು ಜುರಾಸಿಕ್: ವರ್ಲ್ಡ್ ಡೊಮಿನಿಯನ್, ಗುಲಾಮರು: ರೈಸ್ ಆಫ್ ಗ್ರು ಮತ್ತು ಮುಂಬರುವ ಉತ್ತರಭಾಗ, ಹ್ಯಾಲೋವೀನ್ ಕೊನೆಗೊಳ್ಳುತ್ತದೆ.

ಉಚಿತ ಪ್ರಯೋಗಗಳಿಗೆ ಸೈನ್ ಅಪ್ ಮಾಡಲಾಗುತ್ತಿದೆ fuboTV ಮತ್ತು ನೇರ ಟಿವಿ ಸ್ಟ್ರೀಮ್ ನಿಮಗೆ ಎನ್‌ಬಿಸಿಗೆ ಪ್ರವೇಶವನ್ನು ನೀಡುತ್ತದೆ, ಮತ್ತು ಸ್ಲಿಂಗ್ ಟಿವಿ ವೀಕ್ಷಿಸಲು ಅನುಮತಿಸಲು ಮಾಸಿಕ ಚಂದಾದಾರಿಕೆಗಳಲ್ಲಿ ಅರ್ಧದಷ್ಟು ರಿಯಾಯಿತಿಯನ್ನು ನೀಡುತ್ತಿದೆ ಧ್ವನಿ ಟಿವಿಯಲ್ಲಿ ಲೈವ್ ಮಾಡಿ ಅಥವಾ ನಿಮ್ಮ ಲ್ಯಾಪ್‌ಟಾಪ್, ಟ್ಯಾಬ್ಲೆಟ್ ಅಥವಾ ಫೋನ್‌ನಿಂದ ಸ್ಟ್ರೀಮ್ ಮಾಡಿ.

ನೀವು NBC ಯ ಲೈವ್ ಸ್ಟ್ರೀಮ್ ಅನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸಬಹುದು (ಹೆಚ್ಚಿನ ಮಾರುಕಟ್ಟೆಗಳಲ್ಲಿ ಲೈವ್) ಜೊತೆಗೆ ಹತ್ತಾರು ಇತರ ಟಿವಿ ಚಾನೆಲ್‌ಗಳ ಮೂಲಕ ಹುಲು + ಲೈವ್ ಟಿವಿಇದು ವೆಚ್ಚವಾಗುತ್ತದೆ ತಿಂಗಳಿಗೆ $69.99. ಹುಲು + ಲೈವ್ ಟಿವಿ 75 ಕ್ಕೂ ಹೆಚ್ಚು ಚಾನಲ್‌ಗಳು ಮತ್ತು ಅನಿಯಮಿತ DVR ಅನ್ನು ಒಳಗೊಂಡಿದೆ, ಜೊತೆಗೆ ನೀವು ಪ್ರವೇಶವನ್ನು ಪಡೆಯುತ್ತೀರಿ ಡಿಸ್ನಿ + ಮತ್ತು ESPN+.

Related posts

ನಿಮ್ಮದೊಂದು ಉತ್ತರ