ಟಾಮ್ ಬ್ರಾಡಿ ಗಿಸೆಲ್ ಬುಂಡ್ಚೆನ್ ವಿಚ್ಛೇದನದ ವದಂತಿಗಳ ನಡುವೆ ‘ಪರ್ಫೆಕ್ಟ್ ನೈಟ್’ ಅನ್ನು ಆಚರಿಸುತ್ತಾರೆ

  • Whatsapp
ಫೋಟೋ: ಟಾಮ್ ಬ್ರಾಡಿ / ಇನ್ಸ್ಟಾಗ್ರಾಮ್

ಮೂಲಕ ಟಿಯೋನಾ ಲೀ, ETOnline.com.

Read More

ಟಾಮ್ ಬ್ರಾಡಿ ಇನ್ನೂ ನಡುವೆ ಜೀವನವನ್ನು ಆನಂದಿಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆ ಗಿಸೆಲ್ ಬುಂಡ್ಚೆನ್ ವಿಚ್ಛೇದನದ ವದಂತಿಗಳು. ಭಾನುವಾರ, ಟ್ಯಾಂಪಾ ಬೇ ಬುಕಾನಿಯರ್ಸ್ ಕ್ವಾರ್ಟರ್‌ಬ್ಯಾಕ್ ಅಟ್ಲಾಂಟಾ ಫಾಲ್ಕನ್ಸ್ ವಿರುದ್ಧ ಗೆದ್ದ ನಂತರ ತನ್ನ ಮಗನೊಂದಿಗೆ ಮೀನುಗಾರಿಕೆ ಮಾಡುತ್ತಿರುವ ಚಿತ್ರವನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ. “ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಗೆಲುವು ಮತ್ತು ಪರಿಪೂರ್ಣ ರಾತ್ರಿ,” 45 ವರ್ಷದ NFL ತಾರೆಯು ತಂದೆ-ಮಗ ಜೋಡಿಯ ಚಿತ್ರವನ್ನು ಕ್ಯಾಮೆರಾದ ಕಡೆಗೆ ಬೆನ್ನಿನೊಂದಿಗೆ ಸೂರ್ಯಾಸ್ತದ ಮುಂದೆ ತಮ್ಮ ಮೀನುಗಾರಿಕೆ ರಾಡ್‌ಗಳನ್ನು ಬಿತ್ತರಿಸುವ ಶೀರ್ಷಿಕೆಯನ್ನು ನೀಡಿದ್ದಾರೆ.

ಬ್ರಾಡಿಯ ಫೋಟೋದಿಂದ ಕಾಣೆಯಾಗಿದ್ದು ಅವನ ಹೆಂಡತಿ, ಬುಂಡ್ಚೆನ್, ಮತ್ತು ಅವನ ಇತರ ಇಬ್ಬರು ಮಕ್ಕಳು. ಅವನು ತನ್ನ ಮಾಜಿ ಬ್ರಿಡ್ಜೆಟ್ ಮೊಯ್ನಾಹನ್ ಜೊತೆ ಜ್ಯಾಕ್ ಅನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಳ್ಳುತ್ತಾನೆ. ಬ್ರಾಡಿ ಅವರ ಫೋಟೋ ಅನುಸರಿಸುತ್ತದೆ ಈ ಋತುವಿನ ಪಂದ್ಯಗಳಲ್ಲಿ ಅವನ ಹೆಂಡತಿಯ ಅನುಪಸ್ಥಿತಿ. ಬದಲಾಗಿ, ಅವರ ಮಕ್ಕಳು ತಮ್ಮ ತಾಯಿಯಿಲ್ಲದೆ ಅವನನ್ನು ಹುರಿದುಂಬಿಸುವುದನ್ನು ಸ್ಟ್ಯಾಂಡ್‌ಗಳಲ್ಲಿ ನೋಡಿದ್ದಾರೆ.

ಬ್ರಾಡಿ ಅವರ ಫೋಟೋ ಅನುಸರಿಸುತ್ತದೆ ತನ್ನ ಕುಟುಂಬವನ್ನು ಸಂಭಾವ್ಯವಾಗಿ ಕಳೆದುಕೊಳ್ಳುವ ಆಲೋಚನೆಯೊಂದಿಗೆ ಅವರು ಕಷ್ಟಪಡುತ್ತಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ವರದಿ ಮಾಡಿದೆ.

ಫೋಟೋ: ಟಾಮ್ ಬ್ರಾಡಿ / ಇನ್ಸ್ಟಾಗ್ರಾಮ್

“ಟಾಮ್ ವಿಷಯಗಳನ್ನು ಚೆನ್ನಾಗಿ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುತ್ತಿಲ್ಲ,” ಒಂದು ಮೂಲವು ET ಗೆ ತಿಳಿಸಿದೆ. “ಅವರು ಸಮನ್ವಯಗೊಳಿಸಲು ಬಯಸುತ್ತಾರೆ ಮತ್ತು ಅವರು ಕೆಲಸ ಮಾಡಬಹುದೆಂಬ ಭರವಸೆಯನ್ನು ಇನ್ನೂ ಇಟ್ಟುಕೊಂಡಿದ್ದರು. ಅವನು ತುಂಬಾ ಗಾಯಗೊಂಡಿದ್ದಾನೆ ಮತ್ತು ಗಿಸೆಲ್ ತನ್ನ ಪಕ್ಕದಲ್ಲಿ ಇರುವುದನ್ನು ತಪ್ಪಿಸುತ್ತಾನೆ. ಅವನು ಒಂದು ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಪರಿತ್ಯಕ್ತನಾಗಿರುತ್ತಾನೆ. ಅವನು ತನ್ನ ಕುಟುಂಬವನ್ನು ಪ್ರೀತಿಸುತ್ತಾನೆ, ಆದರೆ ತನ್ನ ವೃತ್ತಿಜೀವನವನ್ನು ಮುಂದುವರಿಸಲು ಬಯಸುತ್ತಾನೆ. ಅವರು ಕಠಿಣ ಸ್ಥಳದಲ್ಲಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ಅವರು ಭಾವಿಸುತ್ತಾರೆ.

ವಿಚ್ಛೇದನದ ವಕೀಲರನ್ನು ಉಳಿಸಿಕೊಳ್ಳುವ ಮೂಲಕ ಸೂಪರ್ ಮಾಡೆಲ್ ತನ್ನ ಮದುವೆಯನ್ನು ಕೊನೆಗೊಳಿಸುವ ಲಕ್ಷಣಗಳು ಕಂಡುಬರುತ್ತವೆ ಎಂದು ಮೂಲಗಳು ಹೇಳುತ್ತವೆ.

“ಜಿಸೆಲ್ ತನ್ನ ಭವಿಷ್ಯದ ಯೋಜನೆಗಳನ್ನು ಚರ್ಚಿಸಲು ವಿಚ್ಛೇದನ ವಕೀಲರನ್ನು ನೇಮಿಸಿಕೊಂಡಿದ್ದಾಳೆ” ಎಂದು ಮೂಲವು ಸೇರಿಸುತ್ತದೆ. “ಈ ಹಂತದಲ್ಲಿ, ಈ ದಿಕ್ಕಿನಲ್ಲಿ ವಿಷಯಗಳನ್ನು ಮುಂದಕ್ಕೆ ಸಾಗಿಸಲು ಇದು ಹೆಚ್ಚು ನಿರ್ಧಾರವಾಗಿದೆ. ವೈಯಕ್ತಿಕವಾಗಿ ಅವರ ಕುಟುಂಬದೊಳಗೆ ಮತ್ತು ಅವರಿಬ್ಬರೂ ದೊಡ್ಡ ಆಸ್ತಿಯನ್ನು ಹೊಂದಿರುವುದರಿಂದ ವಿಷಯಗಳು ಸ್ವಲ್ಪ ಕಷ್ಟಕರವಾಗಿವೆ.

ಇತ್ತೀಚಿನ ವಾರಗಳಲ್ಲಿ, ಸೂಪರ್ ಮಾಡೆಲ್ ತನ್ನ ಮದುವೆಯ ಉಂಗುರವಿಲ್ಲದೆ ಸಾರ್ವಜನಿಕವಾಗಿ ಕಾಣಿಸಿಕೊಂಡಿದ್ದಾಳೆ. ಸೆಪ್ಟೆಂಬರ್‌ನಲ್ಲಿ, ದಂಪತಿಗಳು ಒಟ್ಟಿಗೆ ವಾಸಿಸುತ್ತಿಲ್ಲ ಎಂದು ವರದಿಯಾಗಿದೆ.

ಬ್ರಾಡಿ ಮತ್ತು ಬುಂಡ್ಚೆನ್ 2009 ರಲ್ಲಿ ವಿವಾಹವಾದರು. ಕಳೆದ ತಿಂಗಳು, ಮೂಲವೊಂದು ET ಗೆ ಹೇಳಿದೆ ನಿವೃತ್ತಿಯಾಗಲು ಮತ್ತು ಅವರ ಕುಟುಂಬದಿಂದ ಹೆಚ್ಚು ಸಮಯವನ್ನು ಕಳೆಯಲು ಕ್ರೀಡಾಪಟುವಿನ ನಿರ್ಧಾರಸಮಸ್ಯೆಯ ಮೂಲವಾಗಿತ್ತು.

ಸಂಬಂಧಿತ ವಿಷಯ:

ಆಂಟೋನಿಯೊ ಬ್ರೌನ್ ವಿಚ್ಛೇದನದ ವದಂತಿಗಳ ಮಧ್ಯೆ ಟಾಮ್ ಬ್ರಾಡಿ ಮತ್ತು ಗಿಸೆಲ್ ಬುಂಡ್ಚೆನ್ ಅವರನ್ನು ಅಪಹಾಸ್ಯ ಮಾಡಿದರು

ಉಲ್ಲಾಸದ ವಿಶ್ವಕಪ್ ಜಾಹೀರಾತಿನಲ್ಲಿ ಟಾಮ್ ಬ್ರಾಡಿ ತಮಾಷೆಯಾಗಿ ಕ್ರಿಸ್ಟಿಯಾನೋ ರೊನಾಲ್ಡೊ ಅವರನ್ನು ಛಾಯೆಗೊಳಿಸಿದ್ದಾರೆ

ಟಾಮ್ ಬ್ರಾಡಿ ‘ಇಸ್ ನಾಟ್ ಟೇಕಿಂಗ್ ಥಿಂಗ್ಸ್ ವೆಲ್’ ಗಿಸೆಲ್ ಬುಂಡ್ಚೆನ್ ವಕೀಲರನ್ನು ನೇಮಿಸಿಕೊಂಡರು

ಮದುವೆಯ ತೊಂದರೆಯ ನಡುವೆ ಮದುವೆಯ ಉಂಗುರವಿಲ್ಲದೆ ಜಿಸೆಲ್ ಬುಂಡ್ಚೆನ್ ಹೆಜ್ಜೆ ಹಾಕಿದರು

ವಿಚ್ಛೇದನದ ವಕೀಲರ ವರದಿಗಳ ನಡುವೆ ಟಾಮ್ ಮತ್ತು ಗಿಸೆಲ್ ಉತ್ತಮ ಸ್ಥಳದಲ್ಲಿಲ್ಲ

.

Related posts

ನಿಮ್ಮದೊಂದು ಉತ್ತರ