ಚಿಕಾಗೋ ಮತ್ತು ಪ್ಸಾಲ್ಮ್ ವೆಸ್ಟ್ ತಮ್ಮ ಕಾರ್‌ಸೀಟ್‌ಗಳಲ್ಲಿ ‘ಟ್ರೂ ಲವ್’ ನಿಂದ ಅಪ್ಪ ಕಾನ್ಯೆ ವೆಸ್ಟ್ ಅವರ ಕೋರಸ್ ಅನ್ನು ಆರಾಧ್ಯವಾಗಿ ಹಾಡುತ್ತಾರೆ

  • Whatsapp

ಅಸ್ತವ್ಯಸ್ತವಾಗಿರುವ ವಾರಾಂತ್ಯದ ಮಧ್ಯೆ, ಆಕೆಯ ಮಾಜಿ ಪತಿ ಯೆಹೂದ್ಯ ವಿರೋಧಿ ಕಾಮೆಂಟ್‌ಗಳನ್ನು ಪೋಸ್ಟ್ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ಆರೋಪಿಸಲಾಯಿತು, ಅದನ್ನು ಟ್ವಿಟರ್ ತೆಗೆದುಹಾಕಲಾಗಿದೆ ಮತ್ತು ಅವರ Instagram ಖಾತೆಯನ್ನು ನಿರ್ಬಂಧಿಸಲಾಗಿದೆ, ಕಿಮ್ ಕಾರ್ಡಶಿಯಾನ್ ದಂಪತಿಗಳ ಇಬ್ಬರು ಕಿರಿಯ ತಂದೆ ಕಾನ್ಯೆ ಹಾಡುವ ಆರಾಧ್ಯ ವೀಡಿಯೊವನ್ನು ಪೋಸ್ಟ್ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ. ಪಶ್ಚಿಮದ ಹಾಡುಗಳು.

Read More

ಭಾನುವಾರ (ಅಕ್ಟೋಬರ್ 9) ಕಾರ್ಡಶಿಯಾನ್ ಅವರು ಪೋಸ್ಟ್ ಮಾಡಿದ ಸಂಕ್ಷಿಪ್ತ ವೀಡಿಯೊದಲ್ಲಿ, ಮಾಜಿ ದಂಪತಿಗಳ ಮಕ್ಕಳಾದ ಚಿಕಾಗೋ ವೆಸ್ಟ್, 4 ಮತ್ತು ಪ್ಸಾಲ್ಮ್ ವೆಸ್ಟ್, 3, ತಮ್ಮ ವಿಶಿಷ್ಟವಾದ “ಟ್ರೂ ಲವ್” ನಲ್ಲಿ ಸಹಕರಿಸುತ್ತಾರೆ, ಅವರ ತಂದೆ ದಿವಂಗತ ರಾಪರ್ XXXTentacion ಅವರ ಸಹಯೋಗದೊಂದಿಗೆ.

“ಓಎಂಜಿ ಅವರು ತುಂಬಾ ಮುದ್ದಾಗಿದ್ದಾರೆ, ನಾನು ಹಂಚಿಕೊಳ್ಳಬೇಕಾಗಿತ್ತು!” ಕಿಮ್ ಕ್ಲಿಪ್ ಜೊತೆಗೆ ಬರೆದಿದ್ದಾರೆ. ಅವಳು ತಪ್ಪಿಲ್ಲ. ತುಣುಕಿನಲ್ಲಿ, ಪ್ಸಾಲ್ಮ್ ತನ್ನ ಕಾರ್‌ಸೀಟ್‌ನಿಂದ ತಂದೆಯ ಪದ್ಯವನ್ನು ವಾರ್ಬ್ಲಿಂಗ್ ಮಾಡಲು ಪ್ರಾರಂಭಿಸುತ್ತಾನೆ, ದೊಡ್ಡ ಸಹೋದರಿ ಚಿಕಾಗೊ ಅವರು ಸಾಹಿತ್ಯವನ್ನು ತಪ್ಪಾಗಿ ಪಡೆದುಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ವಿವರಿಸಲು ಅಡ್ಡಿಪಡಿಸುವ ಮೊದಲು. “ಇಲ್ಲ! ಕೀರ್ತನೆ ಇದು ‘ನೀವು ನನ್ನನ್ನು ಸಂಕೀರ್ಣಗೊಳಿಸಬೇಡಿ!” ಅವಳು ಹೊರಗುಳಿಯುವ ಮೊದಲು ಅವನಿಗೆ ಹೇಳುತ್ತಾಳೆ, “ನಿಜವಾದ ಪ್ರೀತಿಯು ಇಷ್ಟು ಸಂಕೀರ್ಣವಾಗಿರಬಾರದು/ ನಾನು ನಿನ್ನ ತೋಳುಗಳಲ್ಲಿ ಸಾಯುತ್ತೇನೆ ಎಂದು ಯೋಚಿಸಿದೆ / ನಾನು ನಿನ್ನ ತೋಳುಗಳಲ್ಲಿ ಸಾಯುತ್ತೇನೆ ಎಂದು ಭಾವಿಸಿದೆ,” ಅವಳು ಹಾಡಿನ ಕೋರಸ್ನಲ್ಲಿ ಹಾಡುತ್ತಾಳೆ “ನಾನು ಮೂರು ಮಕ್ಕಳನ್ನು ಮಾತ್ರ ನೋಡುತ್ತೇನೆ, ಯಾರು ಚಿಕಾಗೋವನ್ನು ನೋಡುತ್ತಿದ್ದಾರೆ?” ಎಂಬ ಸಾಲಿನಲ್ಲಿ ತಂದೆ ಅವಳನ್ನು ಕೂಗುತ್ತಾರೆ.

ಅವರ ಸಹೋದರಿಯ ಸಲಹೆಯಿಂದ ಪ್ರೇರಿತರಾಗಿ, ಕೀರ್ತನೆಯು ಮತ್ತೊಂದು ಶಾಟ್ ಅನ್ನು ನೀಡುತ್ತದೆ, ಹತ್ತಿರವಾಗುವುದು, ಆದರೆ ತಂದೆ ಯೀಸ್ ಅವರ ಹಾಡಿನಲ್ಲಿ ಇನ್ನೂ ಎಲ್ಲಾ ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಅಲ್ಲ ದೊಂಡ 2 ಆಲ್ಬಮ್. ಹಿಂದಿನ ದಂಪತಿಗಳನ್ನು ಒಳಗೊಂಡ ಇತ್ತೀಚಿನ ಸಾರ್ವಜನಿಕ ಜಗಳದ ನಡುವೆ ಈ ಸಿಹಿ ಕ್ಷಣವು ಬಂದಿತು, ಚಿಕಾಗೋದ ಹುಟ್ಟುಹಬ್ಬದ ಸಂತೋಷಕೂಟದ ಬಗ್ಗೆ ಕಿಮ್ ಅವರ ಸಹೋದರಿ ಖ್ಲೋ ಅವರೊಂದಿಗೆ ಹಿಂದಕ್ಕೆ ಮತ್ತು ಮುಂದಕ್ಕೆ ಮತ್ತು ಅವರ ಮಾಜಿ ಅವರನ್ನು “ಹರಿದುಹಾಕುವುದು”.

ಕಳೆದ ವಾರ ತನ್ನ ಪ್ಯಾರಿಸ್ ಫ್ಯಾಶನ್ ವೀಕ್ ಶೋನಲ್ಲಿ “ವೈಟ್ ಲೈವ್ಸ್ ಮ್ಯಾಟರ್” ಶರ್ಟ್ ಧರಿಸಿ ವಿವಾದವನ್ನು ಉಂಟುಮಾಡಿದ ವೆಸ್ಟ್, ದಿನಗಳ ನಂತರ ಕೋಪವನ್ನು ಮುಂದುವರೆಸಿದರು ಕಾಣಿಸಿಕೊಂಡ ಫಾಕ್ಸ್ ನ್ಯೂಸ್‌ನ ನಿರೂಪಕ ಟಕರ್ ಕಾರ್ಲ್‌ಸನ್‌ರ ಶೋನಲ್ಲಿ – ಅಲ್ಲಿ ಅವರು ಶರ್ಟ್‌ನಲ್ಲಿ ಡಬಲ್-ಡೌನ್-ಡೌನ್‌ಲೋಡ್ ಮಾಡಿದರು – ಅವರ ಸಾಮಾಜಿಕ ಮಾಧ್ಯಮ ಫೀಡ್‌ಗಳನ್ನು ನಿರ್ಬಂಧಿಸಿದ ಯೆಹೂದ್ಯ ವಿರೋಧಿ ಭಾಷೆಯ ಬಳಕೆಗೆ ತೆರಳುವ ಮೊದಲು.

ಶನಿವಾರ ರಾತ್ರಿ (ಅಕ್ಟೋಬರ್ 8) ಟ್ವೀಟ್‌ನಲ್ಲಿ, ವೆಸ್ಟ್ – ಈಗ ಯೆ ಮೂಲಕ ಹೋಗುತ್ತಾರೆ – ಅವರು “ಡೆತ್ ಕಾನ್ 3 ಯಹೂದಿ ಜನರ ಮೇಲೆ” ಹೋಗಲಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ಬರೆದಿದ್ದಾರೆ.

“ನಾನು ಟುನೈಟ್ ಸ್ವಲ್ಪ ನಿದ್ರಿಸುತ್ತಿದ್ದೇನೆ ಆದರೆ ನಾನು ಎಚ್ಚರವಾದಾಗ ನಾನು ಯಹೂದಿ ಜನರ ಮೇಲೆ 3 ಸಾವು ಸಂಭವಿಸುತ್ತಿದ್ದೇನೆ” ಎಂದು ಅವರು ಬರೆದಿದ್ದಾರೆ. “ತಮಾಷೆಯ ವಿಷಯವೆಂದರೆ ನಾನು ನಿಜವಾಗಿಯೂ ಯೆಹೂದ್ಯ ವಿರೋಧಿಯಾಗಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ ಏಕೆಂದರೆ ಕಪ್ಪು ಜನರು ವಾಸ್ತವವಾಗಿ ಯಹೂದಿಗಳೂ ಆಗಿದ್ದಾರೆ, ನೀವು ನನ್ನೊಂದಿಗೆ ಆಟವಾಡಿದ್ದೀರಿ ಮತ್ತು ನಿಮ್ಮ ಕಾರ್ಯಸೂಚಿಯನ್ನು ವಿರೋಧಿಸುವ ಯಾರನ್ನಾದರೂ ಕಪ್ಪು ಚೆಂಡು ಮಾಡಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸಿದ್ದೀರಿ.”

ತನ್ನ ಮತ್ತು ಸಹ ರಾಪರ್ ಪಿ. ಡಿಡ್ಡಿ ನಡುವೆ ಪಠ್ಯ ಸಂದೇಶಗಳನ್ನು ಪೋಸ್ಟ್ ಮಾಡಿದ ನಂತರ ಆ ಪ್ಲಾಟ್‌ಫಾರ್ಮ್‌ನ ನೀತಿಗಳನ್ನು ಉಲ್ಲಂಘಿಸಿದ್ದಕ್ಕಾಗಿ ವೆಸ್ಟ್‌ನಿಂದ ಇನ್‌ಸ್ಟಾಗ್ರಾಮ್ ಪೋಸ್ಟ್‌ಗಳನ್ನು ಮೆಟಾ ತೆಗೆದುಹಾಕಿರುವುದನ್ನು ಕಾಮೆಂಟ್ ಅನುಸರಿಸಿದೆ. ”

ಕೆಳಗಿನ ಮುದ್ದಾದ ವೀಡಿಯೊವನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸಿ.

Related posts

ನಿಮ್ಮದೊಂದು ಉತ್ತರ