ಚಾರ್ಲಿ ಪುತ್ ಅವರು ಎಲ್ಲೆನ್ ಡಿಜೆನೆರೆಸ್ ಅವರ ರೆಕಾರ್ಡ್ ಲೇಬಲ್‌ನಿಂದ ಭೂತ ಎಂದು ಹೇಳಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ: ‘ಅವರು ಕೇವಲ ಕಣ್ಮರೆಯಾದರು’

  • Whatsapp

ಚಾರ್ಲಿ ಪುತ್ ಅವರು ಶನಿವಾರ (ಅಕ್ಟೋಬರ್ 8) ಹೊಸ ಸಂದರ್ಶನದಲ್ಲಿ ಎಲ್ಲೆನ್ ಡಿಜೆನೆರೆಸ್ ಅವರ ರೆಕಾರ್ಡ್ ಲೇಬಲ್‌ನೊಂದಿಗೆ ತಮ್ಮ ಅನುಭವದ ಬಗ್ಗೆ ಮಾತನಾಡಿದರು.

Read More

ಜೊತೆ ಸಂವಾದದಲ್ಲಿ ಈಗ ರೋಲಿಂಗ್ ಸ್ಟೋನ್ ಸಂಗೀತ ತನ್ನ ಹೊಸ ಆಲ್ಬಮ್ ಅನ್ನು ಪ್ರಚಾರ ಮಾಡಲು ಪಾಡ್‌ಕ್ಯಾಸ್ಟ್ ಚಾರ್ಲಿಪಾಲ್ ಎಮಿಲಿ ಲೂಥರ್ ಅವರೊಂದಿಗೆ ಅಡೆಲೆ ಅವರ “ಸಮ್ ಒನ್ ಲೈಕ್ ಯು” ನ ಕವರ್ ನಂತರ 2010 ರ ದಶಕದ ಆರಂಭದಲ್ಲಿ ಟಾಕ್ ಶೋ ಹೋಸ್ಟ್‌ನ ಹೊಸ ಹನ್ನೊಂದು ಹನ್ನೊಂದು ಲೇಬಲ್‌ಗೆ ಸಹಿ ಮಾಡಿರುವುದನ್ನು ಪಾಪ್ ಗಾಯಕ ಪ್ರತಿಬಿಂಬಿಸಿದರು.

ಪುತ್ ತನ್ನ ಪರಿಸ್ಥಿತಿಯನ್ನು ಡಿಜೆನೆರೆಸ್‌ನ ಲೇಬಲ್‌ನೊಂದಿಗೆ ಹಗಲಿನ ನಕ್ಷತ್ರವು “ಕುಶಲ” ಮತ್ತು “ಅವಕಾಶವಾದಿ” ಎಂದು ಗ್ರೇಸನ್ ಚಾನ್ಸ್‌ನ ಇತ್ತೀಚಿನ ಆರೋಪಗಳಿಗೆ ಹೋಲಿಸಿದರು. “ನಮ್ಮಿಬ್ಬರಿಗೂ ವಿಭಿನ್ನ ಅನುಭವಗಳಿವೆ, ನನ್ನ ವಿರುದ್ಧ ಗ್ರೇಸನ್,” ಅವರು ಹೇಳಿದರು. “ಆದರೆ ನನ್ನ ಮೊದಲ ಡೆಮೊ ಇಪಿಯ ರಚನೆಯ ನಂತರ ಯಾರೂ ನಿಜವಾಗಿಯೂ ಇರಲಿಲ್ಲ ಎಂದು ನಾನು ಅವನೊಂದಿಗೆ ಒಪ್ಪುತ್ತೇನೆ. ಅದರ ನಂತರ ನಾನು ನಿಜವಾಗಿಯೂ ಯಾರಿಂದಲೂ ಕೇಳಲಿಲ್ಲ. ಯಾವುದೇ ಆರೋಪವನ್ನು ಕೇವಲ ಒಬ್ಬ ವ್ಯಕ್ತಿಯ ಮೇಲೆ ಹಾಕುವುದಿಲ್ಲ, ಆದರೆ ಸಾಮೂಹಿಕವಾಗಿ, ಆ ಕೋಣೆಯಲ್ಲಿದ್ದ ಎಲ್ಲಾ ಜನರು, ಅವರು ಕೇವಲ [makes woosh sound] ಕಣ್ಮರೆಯಾಯಿತು.

“ಆದರೆ ಆಗಲೂ, ನಾನು ಸಾಕಷ್ಟು ಅದೃಷ್ಟಶಾಲಿಯಾಗಿದ್ದೆ [get] ಬರ್ಕ್ಲೀಗೆ ಸ್ಕಾಲರ್‌ಶಿಪ್, ಆದ್ದರಿಂದ ನಾನು ಶಾಲೆಗೆ ಹಿಂತಿರುಗಲು ಸಾಧ್ಯವಾಯಿತು, ”ಪುತ್ ಮುಂದುವರಿಸಿದರು. “ಆದ್ದರಿಂದ ಇದು ಕೆಲಸ ಮಾಡದ ನಿಜವಾದ ಪ್ರಮಾದ, ಆದರೆ ನಾನು ಮ್ಯಾಸಚೂಸೆಟ್ಸ್‌ಗೆ ಹಿಂತಿರುಗಿ ನನ್ನ ಶಿಕ್ಷಣವನ್ನು ಮುಂದುವರೆಸಿದೆ.”

“ಚಾರ್ಲಿ ಶಾಂತವಾಗಿರಿ!” ಗಾಯಕ ಅವರು ಡಿಜೆನೆರೆಸ್ ಬಗ್ಗೆ ಯಾವುದೇ ಕೆಟ್ಟ ಇಚ್ಛೆಯನ್ನು ಹೊಂದಿಲ್ಲ ಎಂದು ಸ್ಪಷ್ಟಪಡಿಸಿದರು, “ಜನರು ಎಲೆನ್ ಅನ್ನು ಅಸಭ್ಯ ಎಂದು ವಿವರಿಸುತ್ತಾರೆ. ನಾನು ಅದನ್ನು ಎಂದಿಗೂ ಅನುಭವಿಸಿಲ್ಲ. ಬಹುಶಃ ಅವಳು ನನ್ನನ್ನು ಇಷ್ಟಪಡುತ್ತಾಳೆ.

ಬಿಲ್ಬೋರ್ಡ್ ಕಾಮೆಂಟ್‌ಗಾಗಿ ಡಿಜೆನೆರೆಸ್‌ನ ಪ್ರತಿನಿಧಿಯನ್ನು ತಲುಪಿದೆ.

ಕ್ರೂನರ್‌ನ ಹೊಸ ಆಲ್ಬಮ್ ಚಾರ್ಲಿ ಅಕ್ಟೋಬರ್ 7 ರಂದು ಅಟ್ಲಾಂಟಿಕ್ ರೆಕಾರ್ಡ್ಸ್ ಮೂಲಕ ಆಗಮಿಸಿತು ಮತ್ತು “ಲೈಟ್ ಸ್ವಿಚ್,” “ದಟ್ಸ್ ಹಿಲೇರಿಯಸ್,” “ಎಡ ಮತ್ತು ಬಲ” ಜಂಗ್ ಕುಕ್, “ಸ್ಮೆಲ್ಸ್ ಲೈಕ್ ಮಿ” ಮತ್ತು “ಐ ಡೋಂಟ್ ಥಿಂಕ್ ದಟ್ ಐ ಲೈಕ್ ಹರ್” ಅನ್ನು ಒಳಗೊಂಡಿದೆ.

ಎಲ್ಲೆನ್ ಡಿಜೆನೆರೆಸ್ ಬಗ್ಗೆ ಪುತ್ ಅವರ ಸಂಪೂರ್ಣ ಸಂದರ್ಶನವನ್ನು ಆಲಿಸಿ, ಹಿಂದೆ ಅನೇಕ ಸ್ಫೂರ್ತಿಗಳು ಚಾರ್ಲಿ ಇನ್ನೂ ಸ್ವಲ್ಪ ಇಲ್ಲಿ.

Related posts

ನಿಮ್ಮದೊಂದು ಉತ್ತರ