ಗ್ರಿಮ್‌ಕುಟ್ಟಿ ಸಂದರ್ಶನ: ಜಾನ್ ವಿಲಿಯಂ ರಾಸ್, ಸಾರಾ ವುಲ್ಫ್‌ಕೈಂಡ್ ಮತ್ತು ಉಸ್ಮಾನ್ ಆಲಿ

  • Whatsapp

ಕಮಿಂಗ್‌ಸೂನ್‌ನ ಹಿರಿಯ ಸಂಪಾದಕ ಸ್ಪೆನ್ಸರ್ ಲೆಗಸಿ ಅವರು ನಿರ್ದೇಶಕ ಜಾನ್ ವಿಲಿಯಂ ರಾಸ್, ನಾಯಕ ನಟಿ ಸಾರಾ ವೋಲ್ಫ್‌ಕೈಂಡ್ ಮತ್ತು ನಾಯಕ ನಟ ಉಸ್ಮಾನ್ ಆಲಿ ಅವರೊಂದಿಗೆ ಹುಲು ಅವರ ಭಯಾನಕ ಚಿತ್ರದ ಬಗ್ಗೆ ಮಾತನಾಡಿದರು ಗ್ರಿಮ್ಕುಟ್ಟಿ ಮತ್ತು ಮೆಮೆಟಿಕ್ ಭಯಾನಕತೆಗೆ ಅದರ ವಿಧಾನ. ಗ್ರಿಮ್ಕುಟ್ಟಿ ಹುಲುನಲ್ಲಿ ಸ್ಟ್ರೀಮಿಂಗ್ ಮಾಡಲು ಈಗ ಲಭ್ಯವಿದೆ.

Read More

ಸಂಬಂಧಿತ: ಹುಲುವೀನ್ ಸಂದರ್ಶನ: ಹೆಲ್ರೈಸರ್ ಮತ್ತು ಬಿಯಿಂಗ್ ಟಾರ್ಚರ್ಡ್ ಕುರಿತು ಆಡಮ್ ಫೈಸನ್

“ಈ ಆಧುನಿಕ ಜೀವಿ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯದಲ್ಲಿ, ‘ಗ್ರಿಮ್‌ಕುಟ್ಟಿ’ ಎಂಬ ಭಯಾನಕ ಇಂಟರ್ನೆಟ್ ಮೆಮೆಯು ಪಟ್ಟಣದ ಎಲ್ಲಾ ಪೋಷಕರಲ್ಲಿ ಭಯವನ್ನು ಹುಟ್ಟುಹಾಕುತ್ತದೆ, ಇದು ಅವರ ಮಕ್ಕಳು ತಮ್ಮನ್ನು ಮತ್ತು ಇತರರಿಗೆ ಹಾನಿಯನ್ನುಂಟುಮಾಡುತ್ತಿದೆ ಎಂದು ಮನವರಿಕೆಯಾಗುತ್ತದೆ” ಎಂದು ಚಿತ್ರದ ಸಾರಾಂಶವನ್ನು ಓದುತ್ತದೆ. “ಗ್ರಿಮ್‌ಕುಟ್ಟಿಯ ನಿಜ-ಜೀವನದ ಆವೃತ್ತಿಯು ಹದಿಹರೆಯದ ಆಶಾ ಚೌದ್ರಿಯ ಮೇಲೆ ಆಕ್ರಮಣ ಮಾಡಲು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿದಾಗ, ಅವಳು ಸವಾಲಿನ ಭಾಗವಾಗಿ ತನ್ನನ್ನು ತಾನೇ ಕತ್ತರಿಸಿಕೊಳ್ಳುತ್ತಿದ್ದಾಳೆ ಎಂದು ಆಕೆಯ ಪೋಷಕರು ನಂಬುತ್ತಾರೆ. ತನ್ನ ಫೋನ್ ತೆಗೆದುಕೊಂಡು ಹೋಗಿದ್ದರಿಂದ ಮತ್ತು ಅವಳನ್ನು ನಂಬುವವರು ಯಾರೂ ಇಲ್ಲದ ಕಾರಣ, ಆಶಾ ತನ್ನ ಹೆತ್ತವರನ್ನು ಹೇಗೆ ಸಂಪರ್ಕಿಸಬೇಕು ಮತ್ತು ಗ್ರಿಮ್‌ಕುಟ್ಟಿಯನ್ನು ಒಮ್ಮೆ ಮತ್ತು ಎಲ್ಲಕ್ಕೂ ನಿಲ್ಲಿಸುವುದು ಹೇಗೆ ಎಂದು ಯೋಚಿಸಬೇಕು.

ಸ್ಪೆನ್ಸರ್ ಪರಂಪರೆ: ಈ ಚಲನಚಿತ್ರವು ಮೊಮೊ ಮತ್ತು ಸ್ಲೆಂಡರ್‌ಮ್ಯಾನ್ ಇಂಟರ್ನೆಟ್ ವಿದ್ಯಮಾನಗಳಿಂದ ಸ್ಫೂರ್ತಿ ಪಡೆಯುತ್ತದೆ. ಈ ಸ್ಮರಣೀಯ ಭಯಾನಕತೆಯ ಬಗ್ಗೆ ನಿಮಗೆ ಏನು ಇಷ್ಟವಾಯಿತು?

ಜಾನ್ ವಿಲಿಯಂ ರಾಸ್: ಪೋಷಕರು ಏನೆಂದು ಭಾವಿಸುತ್ತಾರೆ ಮತ್ತು ಮಕ್ಕಳು ಏನೆಂದು ಭಾವಿಸುತ್ತಾರೆ ಎಂಬುದರ ನಡುವಿನ ಪೀಳಿಗೆಯ ಸಂಪರ್ಕ ಕಡಿತವು ನನ್ನನ್ನು ಸೆಳೆಯಿತು. ಇದು ತಂತ್ರಜ್ಞಾನಕ್ಕೆ ಮಕ್ಕಳ ಸಂಬಂಧ ಮತ್ತು ತಂತ್ರಜ್ಞಾನಕ್ಕೆ ಪೋಷಕರ ಸಂಬಂಧ ಮತ್ತು ಪೀಳಿಗೆಯ ವಿಭಜನೆಯ ವ್ಯತ್ಯಾಸವನ್ನು ಬಹಿರಂಗಪಡಿಸಿತು. ಮೊಮೊ ಚಾಲೆಂಜ್ … ಪೋಷಕರು ಅದರ ಬಗ್ಗೆ ಒಂದು ರೀತಿಯ ಚಡಪಡಿಸುತ್ತಿದ್ದರು ಮತ್ತು ಮಕ್ಕಳು “ಹಹ್, ಅದು ಏನು?” ಅದು ಕೇವಲ ವಿಡಂಬನೆಗಾಗಿ ಪಕ್ವವಾಗಿತ್ತು, ಮತ್ತು ಕಾಮೆಂಟರಿಗಾಗಿ ಹಲವು ಸಾಧ್ಯತೆಗಳು ಇದ್ದವು, ನಾನು ಕೇವಲ ಪಾರಿವಾಳ ಮಾಡಿದ್ದೇನೆ.

ಸಾರಾ, ಗ್ರಿಮ್‌ಕುಟ್ಟಿಯ ಬಗ್ಗೆ ನೀವು ಮೊದಲು ಅದರ ಬಗ್ಗೆ ಕೇಳಿದಾಗ ಯೋಜನೆಯತ್ತ ನಿಮ್ಮನ್ನು ಸೆಳೆದರು?

ಸಾರಾ ವುಲ್ಫ್‌ಕೈಂಡ್: ನನ್ನ ಪ್ರಕಾರ, ಮೊದಲಿಗೆ ಅದು ಹೆಸರಾಗಿತ್ತು. ನಾನು ಬೇರೆ ಯಾವುದೇ ಆಡಿಷನ್‌ನಂತೆ ಇದಕ್ಕಾಗಿ ಆಡಿಷನ್ ಮಾಡಿದ್ದೇನೆ, ಆದರೆ ನಾನು ಹೆಸರನ್ನು ನೋಡಿದೆ, ನಾನು “ಹೂಹ್, ಓಕೆ” ಎಂದಿದ್ದೆ. ಮತ್ತು ನಾನು ಬದಿಗಳನ್ನು ಓದುತ್ತೇನೆ, [but] ನಾನು ಇನ್ನೂ ಸಂಪೂರ್ಣ ಸ್ಕ್ರಿಪ್ಟ್ ಅನ್ನು ಪಡೆದುಕೊಂಡಿಲ್ಲ, ಮತ್ತು ನಾನು ಆಶಾ ಪಾತ್ರದೊಂದಿಗೆ ನಿಜವಾಗಿಯೂ ಸಂಪರ್ಕ ಹೊಂದಿದ್ದೇನೆ. ನಾನು ಭಯಾನಕತೆಯನ್ನು ಪ್ರೀತಿಸುತ್ತೇನೆ ಮತ್ತು ನಾನು ಕಿರುಚುವುದನ್ನು ಇಷ್ಟಪಡುತ್ತೇನೆ ಮತ್ತು ನಾನು ದೈತ್ಯಾಕಾರದಿಂದ ಓಡುವುದನ್ನು ಇಷ್ಟಪಡುತ್ತೇನೆ. ಒಮ್ಮೆ ನಾನು ಅದರಲ್ಲಿ ಏನಾಗುತ್ತಿದೆ ಎಂಬುದರ ಕುರಿತು ಹೆಚ್ಚಿನದನ್ನು ಪಡೆದುಕೊಂಡಾಗ, ನಾನು, “ವಾವ್, ಇದು ನಿಜವಾಗಿಯೂ ಆಸಕ್ತಿದಾಯಕವಾಗಿದೆ. ಹದಿಹರೆಯದವರು ಮತ್ತು ಅವರ ಪೋಷಕರ ನಡುವಿನ ಸಂಬಂಧ. ಆದ್ದರಿಂದ ಎಲ್ಲವೂ ಒಟ್ಟಿಗೆ ಬಂದಾಗ, ನಾನು ಎಲ್ಲದರಿಂದ ಸೆಳೆಯಲ್ಪಟ್ಟಿದ್ದೇನೆ.

ಉಸ್ಮಾನ್, ಆ ಸಂಪರ್ಕ ಕಡಿತದ ಜಾನ್‌ನ ಥೀಮ್‌ನಿಂದ ಹೊರಗುಳಿಯುತ್ತಾ, ನಿಮ್ಮ ಪಾತ್ರವು ಪ್ರೀತಿಯ ಸ್ಥಳದಿಂದ ಪ್ರಾರಂಭವಾಗುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಹೆಚ್ಚು ವ್ಯಾಮೋಹಕ್ಕೆ ಒಳಗಾಗುತ್ತದೆ. ಆ ಪ್ರಕ್ರಿಯೆಯನ್ನು ಚಿತ್ರಿಸಲು ನೀವು ಹೇಗೆ ಹೋಗಿದ್ದೀರಿ?

ಉಸ್ಮಾನ್ ಮಿತ್ರ: ಪಾತ್ರವನ್ನು ಸತ್ಯದಲ್ಲಿ ಬೇರೂರಿಸುವುದು ಮುಖ್ಯ ಎಂದು ನಾನು ಭಾವಿಸುತ್ತೇನೆ, ಇದು ಚಲನಚಿತ್ರದ ಪ್ರಕಾರವನ್ನು ಲೆಕ್ಕಿಸದೆ ಅಥವಾ ನೀವು ಕೆಲಸ ಮಾಡುತ್ತಿರುವ ಯಾವುದೇ ಪಾತ್ರದೊಂದಿಗೆ ಪ್ರಾಮಾಣಿಕವಾಗಿ ನೀವು ಏನು ಮಾಡುತ್ತೀರಿ. ಆದ್ದರಿಂದ ಅವರು ನಿಜವಾಗಿಯೂ ಬಯಸಿದ ಒಳ್ಳೆಯ, ಪ್ರೀತಿಯ ತಂದೆ ಎಂದು ನಾವು ಸ್ಪಷ್ಟಪಡಿಸಲು ಬಯಸಿದ್ದೇವೆ [what was] ಅವನ ಮಕ್ಕಳಿಗೆ ಉತ್ತಮವಾಗಿದೆ, ಆದರೆ ಅದು ಬೇಗನೆ, ಜನರು ಏನು ಹೇಳುತ್ತಿದ್ದಾರೆ ಅಥವಾ ಅವನು ನೋಡುವ ವಿಷಯಗಳನ್ನು ಅವನು ತಿನ್ನಲು ಪ್ರಾರಂಭಿಸುತ್ತಾನೆ. ಮತ್ತು ಆ ಭಯವು ವ್ಯಾಮೋಹದ ಮಟ್ಟವಾಗಿ ಬದಲಾಗುತ್ತದೆ – ನಾನು ಸೆಟ್‌ನಲ್ಲಿ ಇದಕ್ಕೆ ಹಿಂತಿರುಗುತ್ತಿದ್ದೆ – ಇದು ಬಹುತೇಕ ದುಃಖದಂತಿದೆ, ನಿಮಗೆ ತಿಳಿದಿದೆಯೇ? ಈ ವಿಷಯದಿಂದ ಅವನು ಬಾಧಿತನಾಗಿರುತ್ತಾನೆ, ಅದು ತನ್ನ ಮಕ್ಕಳ ಸುತ್ತಲೂ ಅಭಾಗಲಬ್ಧವಾಗಿ ವರ್ತಿಸುವಂತೆ ಮಾಡುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಅವನು ತನ್ನ ಸ್ವಂತ ಹಕ್ಕಿನಿಂದ ಅವರಿಗೆ ಬೆದರಿಕೆಯನ್ನುಂಟುಮಾಡುತ್ತಾನೆ. ಪಾತ್ರಕ್ಕಾಗಿ ಆ ಪ್ರಯಾಣವನ್ನು ಟ್ರ್ಯಾಕ್ ಮಾಡುವ ಕುರಿತು ಜಾನ್ ಮತ್ತು ನಾನು ಸೆಟ್‌ನಲ್ಲಿ ಸಾಕಷ್ಟು ಸಂಭಾಷಣೆಗಳನ್ನು ನಡೆಸಿದ್ದೇವೆ – ಅವನು ಎಲ್ಲಿ ಪ್ರಾರಂಭಿಸುತ್ತಾನೆ ಮತ್ತು ಎಲ್ಲಿ ಕೊನೆಗೊಳ್ಳುತ್ತಾನೆ. ಮತ್ತು ಯಾವಾಗಲೂ ತಿಳಿದುಕೊಳ್ಳಲು, ದಿನದ ಕೊನೆಯಲ್ಲಿ, ನೀವು ಈ ದೈತ್ಯ ದೈತ್ಯ ಅಥವಾ ಈ ಪ್ರಾಣಿಯನ್ನು ಹೊಂದಿರುವ ಚಲನಚಿತ್ರದಲ್ಲಿದ್ದರೂ, ಪಾತ್ರದೊಳಗೆ ಇರುವ ಈ ನಿಜವಾದ ಪ್ರಬಲವಾದ ಸತ್ಯದ ಕ್ಷಣಗಳನ್ನು ನೀವು ಇನ್ನೂ ಕಾಣಬಹುದು ಮತ್ತು ಅವು ಹೇಗೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿವೆ. ಪರಸ್ಪರ.

ರಾಸ್: ಉಸ್ಮಾನ್ ಹೇಳುವುದನ್ನು ಬಿಟ್ಟು, ಉಸ್ಮಾನ್ ಇಷ್ಟಪಡುವ ಈ ಹುಡುಗನನ್ನು ಆಡುವ ಅದ್ಭುತ ಕೆಲಸವನ್ನು ಮಾಡಿದ್ದಾನೆ ಮತ್ತು ಅವನು ಈ ಕತ್ತಲೆಯ ಹಾದಿಯಲ್ಲಿ ಇಳಿದರೂ ಸಹ, ಈ ಇಷ್ಟಪಡುವ ವ್ಯಕ್ತಿ ಇನ್ನೂ ಇದ್ದಾನೆ ಎಂದು ನೀವು ಯಾವಾಗಲೂ ಅರ್ಥಮಾಡಿಕೊಳ್ಳುತ್ತೀರಿ. ಇದು ಈ ಪ್ರಾಬಲ್ಯದ ಮಠಾಧೀಶ ಅಥವಾ ಯಾವುದೋ ವ್ಯಕ್ತಿಯಾಗುತ್ತಿರುವ ವ್ಯಕ್ತಿಯಂತೆ ಅಲ್ಲ. ನೀವು ಯಾವಾಗಲೂ ಈ ಇಷ್ಟಪಡುವ ವ್ಯಕ್ತಿಯೇ ದಾರಿ ತಪ್ಪಿದ್ದಾರೆ ಎಂಬ ಭಾವನೆಯನ್ನು ನೀವು ಪಡೆಯುತ್ತೀರಿ ಮತ್ತು ಆಶಾ ಅವರನ್ನು ರಕ್ಷಿಸಬೇಕೆಂದು ನೀವು ಬಯಸುತ್ತೀರಿ. ಉಸ್ಮಾನ್, ನೀವು ಅದನ್ನು ಸೆರೆಹಿಡಿಯುವ ಮತ್ತು ಅದನ್ನು ಭಾವನಾತ್ಮಕವಾಗಿ ಪರದೆಯ ಮೇಲೆ ತಿಳಿಸುವ ಒಳ್ಳೆಯ ಕೆಲಸವನ್ನು ಮಾಡಿದ್ದೀರಿ ಎಂದು ನಾನು ಭಾವಿಸಿದೆ.

ಮಿತ್ರ: ಧನ್ಯವಾದಗಳು.

ಜಾನ್, ಗ್ರಿಮ್‌ಕುಟ್ಟಿ ಅವರು ಅಂತರ್ಜಾಲ ಯುಗದಲ್ಲಿ ಹಿಸ್ಟೀರಿಯಾ ಎಷ್ಟು ಸುಲಭವಾಗಿ ಹರಡಬಹುದು ಎಂಬುದರ ಕುರಿತು ಪರಿಶೀಲಿಸುತ್ತಾರೆ. ಆ ಥೀಮ್ ನಿಮಗೆ ಮುಖ್ಯವಾದದ್ದು ಯಾವುದು?

ರಾಸ್: ನಾನು ಇದನ್ನು ಸಾಂಕ್ರಾಮಿಕ ರೋಗದ ಮೊದಲು ಬರೆದಿದ್ದೇನೆ, ಆದರೆ ನಂತರ ಸಾಂಕ್ರಾಮಿಕವು ಇಂಟರ್ನೆಟ್ ಮತ್ತು ಸಾಮಾಜಿಕ ಮಾಧ್ಯಮ ಮತ್ತು 24 ಗಂಟೆಗಳ ಸುದ್ದಿ ಚಕ್ರವು ನಮ್ಮ ಮೆದುಳಿನ ಮೇಲೆ ಹೇಗೆ ಪರಿಣಾಮ ಬೀರುತ್ತದೆ ಎಂಬ ಎಲ್ಲಾ ಭಾವನೆಗಳನ್ನು ಉಲ್ಬಣಗೊಳಿಸಿತು. ಖಂಡಿತವಾಗಿಯೂ ಸಾಂಕ್ರಾಮಿಕ ಸಮಯದಲ್ಲಿ, ನಾನು ಒತ್ತಡಕ್ಕೊಳಗಾಗಿದ್ದೇನೆ ಮತ್ತು ನನಗಾಗಿ ನಾನು ಸಾಮಾಜಿಕ ಮಾಧ್ಯಮ ಡಿಟಾಕ್ಸ್ ಮಾಡಿದ್ದೇನೆ. ಇದು ಕೆಲಸ ಮಾಡಿತು. ಅದು ನನ್ನ ಮೇಲೆ ದೊಡ್ಡ ಪರಿಣಾಮ ಬೀರಿತು. ಹಾಗಾಗಿ ಆನ್‌ಲೈನ್‌ನಲ್ಲಿ ಮತ್ತು ಸಾಮಾಜಿಕ ಮಾಧ್ಯಮದಲ್ಲಿ ಹೆಚ್ಚಿನ ಸಮಯವನ್ನು ಕಳೆಯುವುದರಿಂದ ಜನರು ಬಹಳಷ್ಟು ಆತಂಕ ಮತ್ತು ಉದ್ವೇಗವನ್ನು ತುಂಬಬಹುದು ಎಂದು ನಾನು ಭಾವಿಸುತ್ತೇನೆ. ಅದನ್ನು ಭಯಾನಕ ಚಿತ್ರವನ್ನಾಗಿ ಪರಿವರ್ತಿಸುವ ಮೂಲಕ ನಾನು ಭಾವಿಸುತ್ತೇನೆ, ಅದು ಜನರು ತಮ್ಮ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಅದನ್ನು ಹೇಗೆ ನಿಯಂತ್ರಣದಲ್ಲಿಟ್ಟುಕೊಳ್ಳಬಹುದು ಎಂಬುದರ ಕುರಿತು ಯೋಚಿಸುವಂತೆ ಮಾಡುತ್ತದೆ. ಜನರು ಅದರ ಬಗ್ಗೆ ಯೋಚಿಸುವಂತೆ ಮಾಡಿದರೆ ನಾನು ಸಂತೋಷಪಡುತ್ತೇನೆ.

ಸಾರಾ, ಚಿತ್ರದುದ್ದಕ್ಕೂ ನಿಮ್ಮ ಪಾತ್ರದ ಪಯಣವು ಗ್ರಿಮ್‌ಕುಟ್ಟಿಯ ಬಲಿಪಶುವಾಗಿ ಮತ್ತು ಅಡಗಿಕೊಳ್ಳುವುದರಿಂದ ಹಿಡಿದು ಅದನ್ನು ಕೊಲ್ಲಲು ಸಕ್ರಿಯವಾಗಿ ಹುಡುಕುವವರೆಗೆ ಹೋಗುತ್ತದೆ, ಇದು ಆ ತೀವ್ರವಾದ ಅಂತ್ಯಕ್ಕೆ ಕಾರಣವಾಗುತ್ತದೆ. ಒಂದು ಪಾತ್ರದ ಹಲವು ವಿಭಿನ್ನ ಬದಿಗಳನ್ನು ಅವರು ಅಭಿವೃದ್ಧಿಪಡಿಸಿದಂತೆ ನಿರ್ವಹಿಸುವುದು ಹೇಗಿತ್ತು?

ವುಲ್ಫ್‌ಕೈಂಡ್: ಓಹ್, ನಾನು ಕಥೆಯನ್ನು ಎಲ್ಲಿ ಅನುಸರಿಸಿದ್ದೇನೆ ಎಂದು ನಾನು ಭಾವಿಸುತ್ತೇನೆ, … ಯಾವುದೇ ವ್ಯಕ್ತಿಯಂತೆ ನೀವು ಪ್ರಯತ್ನಿಸುತ್ತೀರಿ ಎಂದು ನನಗೆ ಅನಿಸುತ್ತದೆ … ನನಗೆ ಗೊತ್ತಿಲ್ಲ, ಅದು ನಿಜವಾಗಿಯೂ ಒಬ್ಬ ವ್ಯಕ್ತಿಯಾಗಿ ನಿಮ್ಮನ್ನು ಬಾಧಿಸುತ್ತಿದ್ದರೆ, ಏನಾಗುತ್ತಿದೆ ಎಂಬುದನ್ನು ನಾನು ಬಹಿರಂಗಪಡಿಸಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸುತ್ತೇನೆ. ಆಶಾ ಕೂಡ ಅದನ್ನೇ ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ನಾನು ಭಾವಿಸುತ್ತೇನೆ. ಇದು “ಇದು ಏಕೆ ನಡೆಯುತ್ತಿದೆ?” ಎಂದು ಕಂಡುಹಿಡಿಯುತ್ತಿದೆ. ಅವಳು ಸಮಸ್ಯೆಯನ್ನು ಪರಿಹರಿಸಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸುತ್ತಿದ್ದಾಳೆ ಮತ್ತು ಹಕ್ಕನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿಸುತ್ತದೆ, ಆಕೆಯ ಪೋಷಕರು ಹೆಚ್ಚು ಉನ್ಮಾದವನ್ನು ಪಡೆಯುತ್ತಾರೆ ಮತ್ತು ಅವಳು ಅದನ್ನು ಪರಿಹರಿಸಬೇಕಾಗಿದೆ. ಚಲನಚಿತ್ರಗಳನ್ನು ಎಂದಿಗೂ ಕ್ರಮವಾಗಿ ಚಿತ್ರೀಕರಿಸಲಾಗುವುದಿಲ್ಲ, ಆದ್ದರಿಂದ ಅದು “ಸರಿ, ಈ ದೃಶ್ಯದಲ್ಲಿ ನನಗೆ ಏನು ಬೇಕು?” ನಾವು ಉದ್ದೇಶಗಳು ಮತ್ತು ಎಲ್ಲದರ ಬಗ್ಗೆ ಹಾಸ್ಯ ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದುದರಿಂದ ಉಸ್ಮಾನ್ ನಗುತ್ತಿದ್ದರು. ಇದು ಕೇವಲ ಹಾಗೆ … ಮಾನವ ಕ್ಷಣಗಳು ಮತ್ತು ಅವಳು ಬೆಳೆಯುತ್ತದೆ. ಅವಳು ತನ್ನ ಸ್ವಂತ ವ್ಯಕ್ತಿಯಾಗಿ ಬೆಳೆಯುತ್ತಿರುವ ಬಗ್ಗೆ ಇದು ಸ್ವಲ್ಪ ವಯಸ್ಸಾದ ಕಥೆ ಎಂದು ನನಗೆ ಅನಿಸುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ನಾನು ಅದಕ್ಕೂ ಸಂಬಂಧ ಹೊಂದಿದ್ದೇನೆ. ಹಾಗಾಗಿ ಮನುಷ್ಯ-ಮನುಷ್ಯನಿಗೆ ನಾನು ಸಂಬಂಧಿಸಿದ್ದೇನೆ.

ರಾಸ್: ಸಾರಾ, ಆ ಪಾತ್ರದ ಬೆಳವಣಿಗೆಯನ್ನು ಟ್ರ್ಯಾಕ್ ಮಾಡುವಲ್ಲಿ ನೀವು ನಿಜವಾಗಿಯೂ ಒಳ್ಳೆಯ ಕೆಲಸವನ್ನು ಮಾಡಿದ್ದೀರಿ ಎಂದು ನಾನು ಭಾವಿಸಿದೆ. ಕಾಲಾನಂತರದಲ್ಲಿ, ಚಲನಚಿತ್ರದ ಉದ್ದಕ್ಕೂ, ಅವಳು ಸಾಗುವ ಈ ಪ್ರಯಾಣವನ್ನು ನೀವು ಖಂಡಿತವಾಗಿ ಅನುಭವಿಸುತ್ತೀರಿ. ಇದು ಕ್ರಮಬದ್ಧವಾಗಿಲ್ಲ. ಇದು ಹುಚ್ಚಾಗಿತ್ತು. ನೀವು ಅದನ್ನು ಸಾಣೆ ಹಿಡಿಯಲು ಸಮರ್ಥರಾಗಿದ್ದೀರಿ – ಅದಕ್ಕಾಗಿ ನಾನು ನಿಜವಾಗಿಯೂ ನಿಮ್ಮ ಬಗ್ಗೆ ಹೆಮ್ಮೆಪಡುತ್ತೇನೆ. ಇದು ನಿಜವಾಗಿಯೂ ಉತ್ತಮ ಪ್ರದರ್ಶನವಾಗಿದೆ.

Related posts

ನಿಮ್ಮದೊಂದು ಉತ್ತರ