ಗೆರಾರ್ಡ್ ಬುಯೆಂಡಿಯಾ ವಿರುದ್ಧ ಅರಣ್ಯವನ್ನು ಸಡಿಲಿಸಬೇಕು

  • Whatsapp
ಹೌದು

ಸೋಮವಾರ ಸಂಜೆ ಸಿಟಿ ಗ್ರೌಂಡ್‌ನಲ್ಲಿ ನಾಟಿಂಗ್‌ಹ್ಯಾಮ್ ಫಾರೆಸ್ಟ್ ವಿರುದ್ಧ ಆಸ್ಟನ್ ವಿಲ್ಲಾ ತಮ್ಮ ಇತ್ತೀಚಿನ ಏರುಗತಿಯನ್ನು ಮುಂದುವರಿಸಲು ಬಯಸುತ್ತದೆ.

ಸ್ಟೀವನ್ ಗೆರಾರ್ಡ್ ಅವರು ವಿಲ್ಲಾ ಮುಖ್ಯಸ್ಥರಾಗಿ ಸಾಕಷ್ಟು ಒತ್ತಡದಲ್ಲಿದ್ದರು ಆದರೆ ಅವರ ತಂಡವು ಕಳೆದ ಮೂರು ಪಂದ್ಯಗಳಿಂದ ಐದು ಅಂಕಗಳನ್ನು ಗಳಿಸುವುದನ್ನು ನೋಡಿದೆ, ಆದಾಗ್ಯೂ ಮ್ಯಾಂಚೆಸ್ಟರ್ ಸಿಟಿ ವಿರುದ್ಧದ ಡ್ರಾವು ಕಳೆದ ವಾರಾಂತ್ಯದ 10-ವ್ಯಕ್ತಿ ಲೀಡ್ಸ್ ಯುನೈಟೆಡ್ ವಿರುದ್ಧದ ಪ್ರತಿಕೂಲ ಸ್ಥಿತಿಗಿಂತ ಹೆಚ್ಚು ಶ್ರೇಯಸ್ಕರವಾಗಿತ್ತು.

ಯಾರ್ಕ್‌ಷೈರ್‌ನಲ್ಲಿ ತಮ್ಮ ಆತಿಥೇಯರ ವಿರುದ್ಧ ಮ್ಯಾನ್ ಅಡ್ವಾಂಟೇಜ್ ಹೊಂದಿದ್ದರೂ, ಗೆರಾರ್ಡ್ ತಂಡವು ಸ್ಕೋರಿಂಗ್‌ನಂತೆ ವಿರಳವಾಗಿ ಕಾಣುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಸೋಮವಾರ ಸ್ಟೀವ್ ಕೂಪರ್ ಅವರ ಹೆಣಗಾಡುತ್ತಿರುವ ರೆಡ್ಸ್ ಅನ್ನು ಎದುರಿಸುವಾಗ ವಿಲನ್‌ಗಳು ಮೂರು ಪಾಯಿಂಟ್‌ಗಳನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಲು ಹೋದರೆ ಸೃಜನಶೀಲ ಸ್ಪಾರ್ಕ್ ಅಗತ್ಯವಿದೆ ಎಂಬುದು ಸ್ಪಷ್ಟವಾಗಿದೆ.

ಹಾಗೆ ಮಾಡಲು, ಗೆರಾರ್ಡ್ ಸಿಟಿ ಗ್ರೌಂಡ್‌ನಲ್ಲಿ ಆರಂಭದಿಂದಲೂ ಎಮಿ ಬ್ಯೂಂಡಿಯಾವನ್ನು ಸಡಿಲಿಸಬೇಕು, ಅರ್ಜೆಂಟೀನಾದ ಈ ಋತುವಿನಲ್ಲಿ ಇಲ್ಲಿಯವರೆಗೆ ನಿಯಮಿತ ಆಟದ ಸಮಯಕ್ಕಾಗಿ ಹೋರಾಡಿದರು.

ಮಾಜಿ ನಾರ್ವಿಚ್ ಸಿಟಿ ವ್ಯಕ್ತಿ 2021 ರ ಬೇಸಿಗೆಯಲ್ಲಿ ವಿಲ್ಲಾವನ್ನು ಸೇರಿಕೊಂಡರು ಆದರೆ ಅವರ ಜೀವನಕ್ಕೆ ತಕ್ಕಂತೆ ಬದುಕಲು ಹೆಣಗಾಡಿದರು ಕ್ಲಬ್-ರೆಕಾರ್ಡ್ ಶುಲ್ಕಜೊತೆಗೆ ಐದು 46 ಪ್ರದರ್ಶನಗಳಲ್ಲಿ ಗೋಲುಗಳು ಮತ್ತು ಏಳು ಅಸಿಸ್ಟ್‌ಗಳನ್ನು ನಿರ್ವಹಿಸಿದ್ದಾರೆ 15 ಕ್ಯಾನರಿಗಳೊಂದಿಗಿನ ಅವರ ಅಂತಿಮ ಋತುವಿನಲ್ಲಿ ಗೋಲುಗಳು ಮತ್ತು 17 ಅಸಿಸ್ಟ್‌ಗಳು.

ಬುಯೆಂಡಿಯಾ ವಿರುದ್ಧ ಅರಣ್ಯವನ್ನು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಬೇಕೇ?

ಹೌದು

ಸಂ

ಸಂ

ಬ್ಯೂಂಡಿಯಾ ಹೊಡೆದಿದ್ದಾರೆ ಒಂದು ಮುಷ್ಕರ ಈ ಋತುವಿನ ಎಂಟು ಪ್ರದರ್ಶನಗಳಲ್ಲಿ ಪ್ರೀಮಿಯರ್ ಲೀಗ್‌ನಲ್ಲಿ ಅವರ ಹೆಸರಿಗೆ ಆದರೆ ಎರಡು ಬಾರಿ ಮಾತ್ರ ಪ್ರಾರಂಭವಾಗಿದೆ, ಆದ್ದರಿಂದ ಪ್ರಾರಂಭದಿಂದಲೂ ಕಾಣಿಸಿಕೊಳ್ಳಲು ಅವರ ಅವಕಾಶಕ್ಕೆ ಅರ್ಹರಾಗಿದ್ದಾರೆ.

ಆಶ್ಲೇ ಯಂಗ್ ಮತ್ತು ಜಾಕೋಬ್ ರಾಮ್ಸೆ ಮಾತ್ರ ಹೊಂದಿದ್ದಾರೆ ಹೆಚ್ಚು ಪ್ರಮುಖ ಪಾಸ್‌ಗಳನ್ನು ಸರಾಸರಿ ಮಾಡಲಾಗಿದೆ ಈ ಋತುವಿನಲ್ಲಿ ಅರ್ಜೆಂಟೀನಾದ ಆಟಗಾರನಿಗಿಂತ, ಇದು ತನ್ನ ಲಾಕರ್‌ನಲ್ಲಿ ಸೃಜನಶೀಲತೆಯನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದು, ವಿಲ್ಲಾದ ತೊಂದರೆಗಳನ್ನು ಗುರಿಯ ಮುಂದೆ ಕೊನೆಗೊಳಿಸಲು ಸಹಾಯ ಮಾಡುತ್ತದೆ ಎಂದು ಸೂಚಿಸುತ್ತದೆ.

ಲಿಯಾನ್ ಬೈಲಿ ಮತ್ತು ಫಿಲಿಪ್ ಕೌಟಿನ್ಹೋ ಇಬ್ಬರೂ ಈ ಋತುವಿನಲ್ಲಿ ಹೆಚ್ಚಿನ ಆಟದ ಸಮಯವನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದರೂ, ಅವರು ಎರಡನ್ನೂ ಹೊಂದಿದ್ದಾರೆ ಸರಾಸರಿ ಪ್ರತಿ ಆಟಕ್ಕೆ ಕೇವಲ 0.6 ಪ್ರಮುಖ ಪಾಸ್‌ಗಳು ಮತ್ತು ಅವುಗಳ ನಡುವೆ ಕೇವಲ ಎರಡು ಗೋಲು ಕೊಡುಗೆಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿವೆ, ಆದ್ದರಿಂದ ಖಂಡಿತವಾಗಿಯೂ ಬುಯೆಂಡಿಯಾ ಪ್ರಾರಂಭಿಸುವ ಸಮಯ.

ಯಾರು ಸ್ಕೋರ್ ಮಾಡಿದರು 26 ವರ್ಷ ವಯಸ್ಸಿನವರು ಥ್ರೂ ಬಾಲ್‌ಗಳಲ್ಲಿ ಮತ್ತು ಪ್ರಮುಖ ಪಾಸ್‌ಗಳನ್ನು ಆಡುವಲ್ಲಿ ಉತ್ಕೃಷ್ಟರಾಗಿದ್ದಾರೆ, ಆಕ್ರಮಣಕಾರಿ ಮಿಡ್‌ಫೀಲ್ಡರ್ ಹೊಂದಿರುತ್ತಾರೆ ಎಂದು ನೀವು ಭಾವಿಸುವ ಎಲ್ಲಾ ಗುಣಲಕ್ಷಣಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದು, ಲಾಂಗ್ ಶಾಟ್‌ಗಳು, ಫಿನಿಶಿಂಗ್, ಡ್ರಿಬ್ಲಿಂಗ್ ಮತ್ತು ಸೆಟ್-ಪೀಸ್‌ಗಳನ್ನು ಸಹ ಅವರ ಸಾಮರ್ಥ್ಯ ಎಂದು ಪಟ್ಟಿ ಮಾಡಲಾಗಿದೆ.

ಗೆರಾರ್ಡ್ ಬಗ್ಗೆ ಪ್ರಶಂಸೆಗಳು ತುಂಬಿದ್ದವು ಪ್ರತಿ ವಾರಕ್ಕೆ £75k ಕಳೆದ ಋತುವಿನಲ್ಲಿ ಫಾರ್ಮ್ನ ಬಲವಾದ ರನ್ ನಂತರ ಗಳಿಸಿದ, ಹೇಳುತ್ತಿದ್ದಾರೆ:

“ಅವರು ದೃಢವಾದ ಚಿಕ್ಕ ಪಾತ್ರ ಮತ್ತು ಆಟಗಾರರಾಗಿದ್ದಾರೆ, ಅವರು ಅದ್ಭುತ ಪ್ರತಿಭೆಯನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದಾರೆ ಮತ್ತು ಪ್ರತಿ ತರಬೇತಿ ಅವಧಿಯೊಂದಿಗೆ ಅವರು ಬಲಶಾಲಿ ಮತ್ತು ಬಲಶಾಲಿಯಾಗಿದ್ದಾರೆ.

“ಅವನು ಮಾತ್ರ ಉತ್ತಮವಾಗಬಹುದೆಂದು ಅವನು ನಂಬುತ್ತಾನೆ, ನಾನು ಅವನಲ್ಲಿ ಅಂತಹ ನಂಬಿಕೆಯನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದೇನೆ.”

ಭವಿಷ್ಯದಲ್ಲಿ ವಿಲ್ಲಾ ಪಾರ್ಕ್‌ಗೆ ಯುರೋಪಿಯನ್ ಫುಟ್‌ಬಾಲ್ ಅನ್ನು ತರುವ ವ್ಯಕ್ತಿ ಗೆರಾರ್ಡ್ ಎಂದು ವಿಲ್ಲಾ ಅಭಿಮಾನಿಗಳು ಇನ್ನೂ ಪ್ರಶ್ನಿಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆ, ಲಿವರ್‌ಪೂಲ್ ದಂತಕಥೆಯು ಅಭಿಮಾನಿಗಳನ್ನು ಮತ್ತೆ ಬದಿಗೆ ತರಬಹುದು ಮತ್ತು ಸೋಮವಾರದಿಂದಲೇ ಬುಯೆಂಡಿಯಾವನ್ನು ಬಿಡುಗಡೆ ಮಾಡುವ ಮೂಲಕ ಸಂಭಾವ್ಯವಾಗಿ ರಾಕಿಂಗ್ ಮಾಡಬಹುದು. ದೊಡ್ಡ ವ್ಯತ್ಯಾಸ-ತಯಾರಕ ಮತ್ತು ಅವನು ತನ್ನ ಸೃಜನಾತ್ಮಕ ಅತ್ಯುತ್ತಮವಾದಾಗ ವೀಕ್ಷಿಸಲು ಸಂತೋಷ.

Related posts

ನಿಮ್ಮದೊಂದು ಉತ್ತರ