ಕ್ರಂಚೈರೋಲ್‌ನಲ್ಲಿ ಸ್ಪೈ x ಫ್ಯಾಮಿಲಿ ಸಂಚಿಕೆ 15 ಬಿಡುಗಡೆ ದಿನಾಂಕ ಮತ್ತು ಸಮಯ

  • Whatsapp

ಕೀತ್‌ನ ಗುಂಪಿನ ಉಳಿದವರನ್ನು WISE ಹಿಡಿಯುತ್ತದೆ. ಆದಾಗ್ಯೂ, ಕೀತ್ ಇನ್ನೂ ಸಡಿಲಗೊಂಡಿದ್ದಾನೆ. ಬೇರೆಡೆ, ಅನ್ಯಾ ಲಾಯ್ಡ್ ಮತ್ತು ದೇಶವನ್ನು ಉಳಿಸಲು ತನ್ನ ಪಾತ್ರವನ್ನು ಮಾಡುತ್ತಾಳೆ. ಎಂಬುದರ ವಿವರಗಳು ಇಲ್ಲಿವೆ ಸ್ಪೈ x ಕುಟುಂಬ ಸಂಚಿಕೆ 15 “ಎ ನ್ಯೂ ಫ್ಯಾಮಿಲಿ ಮೆಂಬರ್” ಶೀರ್ಷಿಕೆಯಡಿ.

Read More

ಸ್ಪೈ x ಫ್ಯಾಮಿಲಿ ಸಂಚಿಕೆ 15 ಬಿಡುಗಡೆಯಾದಾಗ

ಸ್ಪೈ x ಕುಟುಂಬ ಸಂಚಿಕೆ 15 ಶನಿವಾರ, ಅಕ್ಟೋಬರ್ 15 ರಂದು ಬಿಡುಗಡೆಯಾಗುತ್ತದೆ. ಜಪಾನ್‌ನಲ್ಲಿ, ಸಂಚಿಕೆಯು ರಾತ್ರಿ 11:00 ಗಂಟೆಗೆ JST ಪ್ರಸಾರವಾಗಲಿದೆ.

ಅಂತರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಪ್ರೇಕ್ಷಕರಿಗಾಗಿ, ಕ್ರಂಚೈರೋಲ್ ಸರಣಿಯನ್ನು ಏಕಕಾಲದಲ್ಲಿ ಪ್ರಸಾರ ಮಾಡುತ್ತಿದೆ. ಇಂಗ್ಲಿಷ್ ಉಪಶೀರ್ಷಿಕೆಗಳೊಂದಿಗೆ ಸಂಚಿಕೆ ಜಪಾನ್‌ನಲ್ಲಿ ಪ್ರಸಾರವಾದ ಒಂದೂವರೆ ಗಂಟೆಯ ನಂತರ ಹೊರಬರುತ್ತದೆ. ಯುನೈಟೆಡ್ ಸ್ಟೇಟ್ಸ್ನಲ್ಲಿ, ಅದು ಈ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಇರುತ್ತದೆ:

  • 11:30 am ET
  • 10:30 am CT
  • ಬೆಳಗ್ಗೆ 8:30 PT

ಸ್ಪೈ x ಕುಟುಂಬ ಭಾಗ 2 ಅನ್ನು ಎಲ್ಲಿ ವೀಕ್ಷಿಸಬೇಕು

ಸ್ಪೈ x ಕುಟುಂಬ Crunchyroll ಮತ್ತು Hulu ನಲ್ಲಿ ಲಭ್ಯವಿದೆ.

ಇನ್ನಷ್ಟು: ಚೈನ್ಸಾ ಮ್ಯಾನ್ ಸಂಚಿಕೆ 1 ವಿಮರ್ಶೆ: ಎ ಬ್ಲಡಿ & ಬ್ರಿಲಿಯಂಟ್ ಬಿಗಿನಿಂಗ್

ಸ್ಪೈ x ಫ್ಯಾಮಿಲಿ ಸಂಚಿಕೆ 14 ರೀಕ್ಯಾಪ್

ಕೀತ್ ತಪ್ಪಿಸಿಕೊಳ್ಳುತ್ತಾನೆ. ಏತನ್ಮಧ್ಯೆ, ಯೋರ್ ತನ್ನ ಸಹೋದ್ಯೋಗಿಯನ್ನು ಕಟ್ಟಿಕೊಳ್ಳುತ್ತಾನೆ. ಅನ್ಯಾ ಯೋರ್‌ಗೆ ನಾಯಿಯ ಬಗ್ಗೆ ಮತ್ತು ಅವನು ಅವಳನ್ನು ಹೇಗೆ ಉಳಿಸಿದನೆಂದು ಹೇಳುತ್ತಾಳೆ. ಘಟನೆಯನ್ನು ವರದಿ ಮಾಡಲು ಯೋರ್ ಪೊಲೀಸರಿಗೆ ಕರೆ ಮಾಡುತ್ತಾನೆ. ಕಾಯುತ್ತಿರುವಾಗ, ಅನ್ಯಾ ನಾಯಿಯ ಮನಸ್ಸನ್ನು ಓದುತ್ತಾಳೆ. ಲಾಯ್ಡ್ ಸಾಯುವ ಮತ್ತು ಯುದ್ಧ ನಡೆಯುವ ಭವಿಷ್ಯವನ್ನು ಅವಳು ನೋಡುತ್ತಾಳೆ. ಅನ್ಯಾ ಗಾಬರಿಗೊಂಡಳು ಮತ್ತು ಯಾರ್‌ಗೆ ಹೇಳಲು ಬಯಸುತ್ತಾಳೆ, ಆದರೆ ಅವಳು ಹಾಗೆ ಮಾಡಿದರೆ ಅವಳು ತನ್ನನ್ನು ತಾನು ಬಹಿರಂಗಪಡಿಸಿಕೊಳ್ಳುತ್ತಾಳೆ. ಅವಳು ನಾಯಿಯೊಂದಿಗೆ ಓಡಿಹೋಗುತ್ತಾಳೆ, ಅವಳು ಲಾಯ್ಡ್‌ಗೆ ಸ್ವಲ್ಪ ಟಾಯ್ಲೆಟ್ ಪೇಪರ್ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಬೇಕು ಎಂದು ಯೋರ್‌ಗೆ ಹೇಳುತ್ತಾಳೆ. ಏತನ್ಮಧ್ಯೆ, WISE ಇತರ ವಿದ್ಯಾರ್ಥಿಗಳನ್ನು ಹಿಡಿಯಲು ಚಲಿಸುತ್ತಿದೆ. ಆದಾಗ್ಯೂ, ಅವರು ಕೀತ್ ಅನ್ನು ಕಂಡುಹಿಡಿಯಲಿಲ್ಲ.

ಹ್ಯಾಂಡ್ಲರ್ ತಮ್ಮ ಉದ್ದೇಶದ ಬಗ್ಗೆ ವಿದ್ಯಾರ್ಥಿಗಳನ್ನು ಕೇಳುತ್ತಾರೆ. ಅವಳು ಯುದ್ಧದ ಭಯಾನಕ ಸತ್ಯಗಳ ಬಗ್ಗೆ ಅವರೊಂದಿಗೆ ಮಾತನಾಡುತ್ತಾಳೆ. ಬೇರೆಡೆ, ಕೀತ್ ಕೊನೆಯ ನಾಯಿಗೆ ಬಾಂಬ್ ಕಟ್ಟುತ್ತಾನೆ. ಗಡಿಯಾರ ಗೋಪುರದ ಬಳಿಯಿರುವ ಕಟ್ಟಡವೊಂದರಲ್ಲಿ ಬಲೆಯನ್ನೂ ಹಾಕುತ್ತಾನೆ. ಅನ್ಯಾ ಬಾಂಬ್ ಯಾವಾಗ ಸ್ಫೋಟಗೊಳ್ಳುತ್ತದೆ ಎಂದು ಕಂಡುಹಿಡಿಯಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸುತ್ತಾಳೆ, ಆದರೆ ಅವಳು ಗಡಿಯಾರವನ್ನು ಓದಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ. ಕೀತ್ ಮತ್ತು ಇತರ ನಾಯಿ ಬಂದ ಕಾರಣ ನಾಯಿ ಅನ್ಯಾಳನ್ನು ಮೂಲೆಯೊಂದರ ಹಿಂದೆ ಮರೆಮಾಡಲು ಎಳೆಯುತ್ತದೆ. ಅನ್ಯಾ ಕೀತ್‌ನ ಮನಸ್ಸನ್ನು ಓದುತ್ತಾಳೆ ಮತ್ತು ಅವನು ಎಲ್ಲಿ ಬಲೆ ಹಾಕಿದ್ದಾನೆಂದು ನೋಡುತ್ತಾಳೆ.

ಅವರು ಕೋಣೆಗೆ ಧಾವಿಸುತ್ತಾರೆ, ಮತ್ತು ಅನ್ಯಾ ಸಣ್ಣ ಕಿಟಕಿಯ ಮೂಲಕ ನುಸುಳುತ್ತಾಳೆ. ಬಾಂಬ್ ಅನ್ನು ಹೇಗೆ ನಿಶ್ಯಸ್ತ್ರಗೊಳಿಸಬೇಕೆಂದು ಅವಳಿಗೆ ತಿಳಿದಿಲ್ಲ, ಆದ್ದರಿಂದ ಅವಳು ಕೆಚಪ್ ಬಳಸಿ ಬಾಗಿಲಿನ ಮೇಲೆ ಸಂದೇಶವನ್ನು ಬಿಡುತ್ತಾಳೆ. ಲಾಯ್ಡ್ ಮತ್ತು ಇತರರು ಕಟ್ಟಡಕ್ಕೆ ಬರುತ್ತಾರೆ. ಅನ್ಯಾ ಮತ್ತು ನಾಯಿ ದೂರದಿಂದ ನೋಡುತ್ತಿದ್ದಾರೆ, ಮತ್ತು ಗಡಿಯಾರ ಗೋಪುರವು ರಿಂಗಣಿಸಲು ಪ್ರಾರಂಭಿಸುತ್ತದೆ. ಅನ್ಯಾ ನಾಯಿಯ ಮನಸ್ಸನ್ನು ಓದುತ್ತಾಳೆ ಮತ್ತು ಲಾಯ್ಡ್ ಹಿಂತಿರುಗಿದ ಭವಿಷ್ಯವನ್ನು ನೋಡುತ್ತಾಳೆ. ಏತನ್ಮಧ್ಯೆ, ಲಾಯ್ಡ್ ತನ್ನ ಸಹೋದ್ಯೋಗಿಯನ್ನು ಬಾಗಿಲು ತೆರೆಯದಂತೆ ತಡೆಯುತ್ತಾನೆ. ಅವನು ಚಿಕ್ಕ ಕಿಟಕಿಯಿಂದ ನೋಡುತ್ತಾನೆ ಮತ್ತು ಬಲೆಯನ್ನು ನೋಡುತ್ತಾನೆ. ರಹಸ್ಯ ಸೇವೆಯು ಕಾಣಿಸಿಕೊಳ್ಳುತ್ತದೆ, ಆದ್ದರಿಂದ ಅವರು ಮಂತ್ರಿಯ ಕಡೆಗೆ ಹೋಗುತ್ತಾರೆ.

ರಹಸ್ಯ ಸೇವೆಯು ಸಚಿವರನ್ನು ಬೆಂಗಾವಲು ಮಾಡುತ್ತದೆ. ಆದರೆ, ಸಚಿವರು ಕಾರು ಚಲಾಯಿಸಿಕೊಂಡು ಹೋಗುತ್ತೇನೆ ಎಂದು ಪಟ್ಟು ಹಿಡಿದಿದ್ದಾರೆ. ಮಂತ್ರಿಯು ಲಾಯ್ಡ್ ಆಗಿ ಹೊರಹೊಮ್ಮುತ್ತಾನೆ, ಅವನು ಕೀತ್‌ನನ್ನು ಆಮಿಷವೊಡ್ಡುತ್ತಾನೆ. “ಸಚಿವ” ತನ್ನ ಕಾರನ್ನು ಬಿಟ್ಟುಹೋದ ಕಾರಣ ಕೀತ್ ಅವರು ಮೇಲುಗೈ ಹೊಂದಿದ್ದಾರೆಂದು ಭಾವಿಸುತ್ತಾರೆ. ಆದಾಗ್ಯೂ, ಅವರು ಬಾಂಬ್ ನಾಯಿಯನ್ನು ಮೀರಿಸುವ ಕಾರಣ ಅವರು ಎಷ್ಟು ಫಿಟ್ ಆಗಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ನೋಡಿ ಆಶ್ಚರ್ಯಚಕಿತರಾದರು. ಬಾಂಬ್ ನಾಯಿ ಕಚ್ಚಲು ಜಿಗಿಯುತ್ತಿದ್ದಂತೆ, ಲಾಯ್ಡ್ ತನ್ನ ವೇಷವನ್ನು ತೆಗೆದು ಗುರಿಯಿರಿಸುತ್ತಾನೆ.

Related posts

ನಿಮ್ಮದೊಂದು ಉತ್ತರ