ಕೊಂಬಿನ ನರಕಕ್ಕೆ ನೇರವಾಗಿ ಹೋಗುವುದಕ್ಕಾಗಿ ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಹ್ಯಾಲೋವೀನ್ ಸೆಕ್ಸ್ ಟಾಯ್ಸ್

  • Whatsapp

Read More

ನಿಮ್ಮ ಶಿಶ್ನವು ಕುಂಬಳಕಾಯಿಯನ್ನು ತೂರಿಕೊಂಡಿದೆಯೇ? ವಿನ್ಸೆಂಟ್ ಪ್ರೈಸ್–ಇಲ್ಲ, ವಿನ್ಸೆಂಟ್ ಪ್ರೈಸ್‌ನ ಅಸ್ಥಿಪಂಜರವನ್ನು ರೆಗ್‌ನಲ್ಲಿ ಮಾಡುವ ಬಗ್ಗೆ ನೀವು PSL (ಕುಂಬಳಕಾಯಿ ಮಸಾಲೆ ಲ್ಯಾಟೆ; ಕೀಪ್ ಅಪ್, ಬ್ರಾಡ್) ಛಾಯೆಗಳಲ್ಲಿ ಒದ್ದೆಯಾದ ಕನಸು ಕಾಣುತ್ತೀರಾ? ನಂತರ ಸ್ವಾಗತ [opens cape] ಹ್ಯಾಲೋವೀನ್ ಸೆಕ್ಸ್ ಟಾಯ್ ಗೈಡ್‌ಗಳ ಹಾರ್ನಿಯೆಸ್ಟ್ ಅನ್ನು ತೋರಿಸಲು, ಈ ವರ್ಷ ನಿಮ್ಮ ಬಿಸಿ, ಲೈಕಾಂತ್ರೊಪಿಕ್ ಆಚರಣೆಗಳಿಗಾಗಿ ನಾವು ಸ್ಪೂಕಿಯೆಸ್ಟ್ ಲೈಂಗಿಕ ಪರಿಕರಗಳನ್ನು ಹೊರತೆಗೆಯುತ್ತೇವೆ.

ಅಲ್ಲಿ ಎಲ್ಲಾ ರೀತಿಯ ವೀಇಇಯರ್ಡ್ ಸೆಕ್ಸ್ ಆಟಿಕೆಗಳು ಇವೆ, ಮತ್ತು ಅವು ಯಾವಾಗಲೂ ಹ್ಯಾಲೋವೀನ್-ನಿರ್ದಿಷ್ಟವಾಗಿಲ್ಲದಿದ್ದರೂ, ಸ್ಪೂಕಿ ಋತುವಿನಲ್ಲಿ ಒಂದು ಜೋಡಿ ಕೆಂಪು, ನಯವಾದ ಕೈಕೋಳಗಳು ಸ್ವಲ್ಪ ಗಟ್ಟಿಯಾಗಿ ಹೊಡೆಯದಿದ್ದರೆ ನಾನು ಬೀಜ್ಲೆಬಬ್‌ನ ಮಡಿಲಲ್ಲಿ ಹಾಳಾಗುತ್ತೇನೆ . ಹೆಲ್, ಸಾಂಪ್ರದಾಯಿಕ ಮಾಟಗಾತಿಯ ಬ್ರೂಮ್ ಅಥವಾ “ಬೆಸೊಮ್” ಅನ್ನು ವಾಸ್ತವವಾಗಿ ಅದರ ಮಾಲೀಕರು ಹಿಮ್ಮುಖವಾಗಿ ಜೋಡಿಸಿದ್ದಾರೆ, ಇದರಿಂದಾಗಿ ಫಾಲಸ್ ಅನ್ನು ಪ್ರತಿನಿಧಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ. ಪತನ, ಸರಳವಾಗಿ ಹೇಳುವುದಾದರೆ, ಯಾತನಾಮಯ ಹಾಟ್ ಹುಡುಗಿ ಶಿಟ್ ಆಗಿದೆ.

ಸಹಜವಾಗಿ, ನಿಮ್ಮ ಸ್ಪೂಕಿಯ ಪರಿಮಳವನ್ನು ನೀವು ಕಂಡುಹಿಡಿಯಬೇಕು. ಗ್ಲೋ-ಇನ್-ದ-ಡಾರ್ಕ್ ವೈಬ್ರೇಟರ್ ದಂಡದ ಸೌಜನ್ಯದಿಂದ ನೀವು ಗಂಡಾಲ್ಫ್ ದಿ ಗ್ರೇಟ್ ಲೋಡ್‌ನಂತೆ ಭಾವಿಸಲು ಬಯಸುವಿರಾ? ನಿಮ್ಮ ಪ್ರೇಮಿಗೆ ಕೈಯಿಂದ ಬೀಸಿದ ಗಾಜಿನ ಕುಂಬಳಕಾಯಿ ಪ್ಲಗ್ ಅನ್ನು ಏಕೆ ಉಡುಗೊರೆಯಾಗಿ ನೀಡಬಾರದು? ನಾವು ಸ್ಪಾಂಕರ್‌ಗಳು, ಥ್ರಸ್ಟರ್‌ಗಳು ಮತ್ತು ಡಾ. ಫ್ರಾಂಕೆನ್‌ಸ್ಟೈನ್‌ರನ್ನು ನಾಚುವಂತೆ ಮಾಡುವ ಹರಿಕಾರರ ವಾರ್ಟೆನ್‌ಬರ್ಗ್ ಚಕ್ರವನ್ನು ಪಡೆದುಕೊಂಡಿದ್ದೇವೆ.

ಇದೆಲ್ಲವೂ ನಿಮಗೆ ಶುಭ ಗುರುವಾರದಂತೆ ತೋರಿದರೆ, ನಾವು ಕಾಡಿಗೆ ಹೋಗುತ್ತೇವೆ, ಭೂತದ ಮೊಲೆತೊಟ್ಟುಗಳ ಹಿಡಿತವನ್ನು ಬಿಟ್ಟುಬಿಡುತ್ತೇವೆ …

ಇದು ಆಳದಿಂದ ಬಂದಿತು

ನೀವು ಸಾಮಾನ್ಯವಾಗಿ ಪಂಚತಾರಾ ದರದ ಗ್ರಹಣಾಂಗಗಳನ್ನು ಕಾಣುವುದಿಲ್ಲ, ಮನುಷ್ಯ, ಇದು ಅವಮಾನಕರವಾಗಿದೆ, ಏಕೆಂದರೆ ಅವುಗಳು ನಿಜವಾದ ಬಹು-ಕಾರ್ಯಕ ಆಟಿಕೆಯಾಗುವ ಎಲ್ಲಾ ಸಾಮರ್ಥ್ಯವನ್ನು ಹೊಂದಿವೆ; ಈ ಆಕ್ಟೋಪಸ್ ತೋಳಿನ ರಚನೆ ಮಾತ್ರವಲ್ಲದೆ, ವಕ್ರತೆಯು ಅದನ್ನು ಉತ್ತಮ ಜಿ-ಸ್ಪಾಟ್ ಆಟಿಕೆಯನ್ನಾಗಿ ಮಾಡುತ್ತದೆ. “ಇದರ ಬಗ್ಗೆ ಎಲ್ಲವೂ ರುಚಿಕರವಾಗಿದೆ,” ಒಬ್ಬ ವಿಮರ್ಶಕ ಬರೆಯುತ್ತಾರೆ, “ರಿಡ್ಜ್ಗಳು, ಗಾಜಿನ ತಂಪಾದ ವಿನ್ಯಾಸ, [it] ಅದ್ಭುತ ಅನಿಸುತ್ತದೆ. [It] ಕ್ಲೈಟ್ ಆಟಕ್ಕೆ ಮತ್ತು ನುಗ್ಗುವಿಕೆಗೆ ಉತ್ತಮವಾಗಿದೆ [and] ಅದು ಒಳಗೆ ಮತ್ತು ಹೊರಗೆ ಹೋದಾಗ ಬದಿಯಲ್ಲಿರುವ ಉಬ್ಬುಗಳು ಅದ್ಭುತವೆನಿಸುತ್ತದೆ.

ನೀವು ಮಾಂತ್ರಿಕ, ಕೂದಲುಳ್ಳವರು

ಲೈಟ್‌ಗಳನ್ನು ಆಫ್ ಮಾಡಿ ಮತ್ತು ರಾತ್ರಿಯಲ್ಲಿ ಗ್ಲೋ-ಇನ್-ದಿ-ಡಾರ್ಕ್ ಮಿನಿ-ಮಸಾಜರ್ ವಾಂಡ್‌ನೊಂದಿಗೆ ಬಂಪ್ ಮಾಡಿ. ಕೇವಲ ಏಳು ಇಂಚುಗಳಷ್ಟು ಉದ್ದದಲ್ಲಿ, ಇದು ರಜೆಯ ಮೇಲೆ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಲು ಸೂಕ್ತವಾದ ಲೈಂಗಿಕ ಆಟಿಕೆಯಾಗಿದೆ, ಇದು ಯುಎಸ್‌ಬಿ-ರೀಚಾರ್ಚಬಲ್ ಆಗಿದೆ (ಮತ್ತು ಹೆಚ್ಚು ಪರಿಸರ ಸ್ನೇಹಿ), ಮತ್ತು ಇದು ಏಳು ವಿಭಿನ್ನ ಮಾದರಿಗಳು ಮತ್ತು 10 ತೀವ್ರತೆಯನ್ನು ಪ್ಯಾಕ್ ಮಾಡುತ್ತದೆ.


$49.99$29.99 ನಲ್ಲಿ ಲವ್ಹೋನಿ


$49.99$29.99 ನಲ್ಲಿ ಲವ್ಹೋನಿ

ಜಿಮ್ ಮಾರಿಸನ್ ಪ್ರೇತವನ್ನು ಕರೆಯಲು ನೋಡುತ್ತಿರುವಿರಾ? ಈ ಗ್ಲೋ-ಇನ್-ದಿ-ಡಾರ್ಕ್ ಬಟ್ ಪ್ಲಗ್ ಅನ್ನು ಪ್ರತಿಯೊಬ್ಬರ ನೆಚ್ಚಿನ ಹಿಂಬಾಗಿಲ ಮನುಷ್ಯನ ಬಲಿಪೀಠದಲ್ಲಿ ಇರಿಸಿ.


$29.99 ನಲ್ಲಿ ಲವ್ಹೋನಿ

ಅದನ್ನು ಸ್ಪಿರಿಟ್ ಹ್ಯಾಲೋವೀನ್‌ಗೆ ಬಿಡಿ…

… ಇದು ಹೋಮ್ ಡಿಪೋ ಅಸ್ಥಿಪಂಜರದ ಉತ್ತರಾಧಿಕಾರಿ, ಸ್ವಿಂಗ್‌ನಲ್ಲಿ ಖಾಲಿ ಸೋಲ್ ಗರ್ಲ್‌ಗೆ ನೆಲೆಯಾಗಿದೆ, ಆದರೆ ಈ ಕಾಲೋಚಿತ ಸ್ಪೂಕಿ ಎಂಪೋರಿಯಂ ಈ ಡೆವಿಲಿಶ್ ಮೆಟಾಲಿಕ್ ಚಾವಟಿಯಂತಹ ಕಪಾಟಿನಲ್ಲಿ ಹೆಲ್ಲಾ BDSM ಗೇರ್ ಅನ್ನು ಚಿಲ್ಲಿಂಗ್ ಹೊಂದಿದೆ.


$7.99 ನಲ್ಲಿ ಸ್ಪಿರಿಟ್ ಹ್ಯಾಲೋವೀನ್


$7.99 ನಲ್ಲಿ ಸ್ಪಿರಿಟ್ ಹ್ಯಾಲೋವೀನ್

ಕೆಳಗು ಮೇಲೆ

ಲೈಂಗಿಕವಾಗಿ ಹೊಡೆಯುವ ವಿಷಯಕ್ಕೆ ಬಂದರೆ, ಹಳೆಯ ಕೈಯಲ್ಲಿ ಏನೂ ತಪ್ಪಿಲ್ಲ. ಆದರೆ ನೀವು ಎಂದಾದರೂ ಪ್ಯಾಡಲ್ ಅನ್ನು ಪ್ರಯತ್ನಿಸಿದ್ದೀರಾ? ಹ್ಯಾಲೋವೀನ್ ನಿಮಗೆ ಮತ್ತು ನಿಮ್ಮ ಸಂಗಾತಿ(ಗಳಿಗೆ) ಒಂದು ರಾಡ್, ಹಬ್ಬದ ಹಂತವನ್ನು ಪ್ಯಾಡಲ್‌ನೊಂದಿಗೆ ಸ್ವಲ್ಪ ಕಿಂಕಿಯರ್ ಅನ್ನು ಪಡೆಯಲು ನೀಡುತ್ತದೆ, ಈ ಇ-ಸ್ಟಿಮ್ ಒಂದು ಲಘು ವಿದ್ಯುತ್ ಪ್ರವಾಹವನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ. “ವಿವರಿಸಲು ಅಸಾಧ್ಯವಾದ ಸಂವೇದನೆ,” ಆಟಿಕೆ ತಯಾರಕ ಹೇಳುತ್ತಾರೆ, “[It] ಥ್ರೋಬಿ ಕಂಪನಗಳ ನಡುವಿನ ಅಡ್ಡ ಭಾಸವಾಗುತ್ತಿದೆ, [and] ವ್ಯಾಪಕವಾದ ಜುಮ್ಮೆನಿಸುವಿಕೆಗಳು.”


$124.99 ನಲ್ಲಿ ಲವ್ಹೋನಿ

ನೀವು ಏನಾದರೂ ಸಾನ್ಸ್ ಶಾಕ್‌ಗಾಗಿ ಹುಡುಕುತ್ತಿದ್ದರೆ, ಶಿಕ್ಷೆಗಾಗಿ ಹೊಟ್ಟೆಬಾಕನು ಈ ಲೂಟಿ ಕ್ಲೀವರ್‌ನಂತಹ ತಮ್ಮದೇ ಆದ ಹಾಟ್ ಭಯಾನಕ ಚಲನಚಿತ್ರದಲ್ಲಿ ನಟಿಸಲು ಅರ್ಹವಾದ ಕೈಯಿಂದ ರಚಿಸಲಾದ ಪ್ಯಾಡಲ್‌ಗಳನ್ನು ತಯಾರಿಸುತ್ತಾನೆ:


$50 ನಲ್ಲಿ ಪನಿಶ್ಮೆಂಟ್ ಕ್ರಾಫ್ಟ್ಸ್ಗಾಗಿ ಹೊಟ್ಟೆಬಾಕತನ


$50 ನಲ್ಲಿ ಪನಿಶ್ಮೆಂಟ್ ಕ್ರಾಫ್ಟ್ಸ್ಗಾಗಿ ಹೊಟ್ಟೆಬಾಕತನ

ನಿಮ್ಮ ಲ್ಯೂಬ್ ಅನ್ನು ಮಸಾಲೆ ಮಾಡಿ

ನೀವು ಇನ್ನೂ ಸುವಾಸನೆಯ ಲ್ಯೂಬ್ ಅನ್ನು ಪ್ರಯತ್ನಿಸಿದ್ದೀರಾ? ಯೋಲೋ, ಮೇಟಿ. ಉಪ್ಪುಸಹಿತ ಕ್ಯಾರಮೆಲ್ ಲ್ಯೂಬ್ ಅನ್ನು ಇಂದ್ರಿಯ ಕುಂಬಳಕಾಯಿ ಮಸಾಲೆ ಲ್ಯಾಟೆ ಮಸಾಜ್ ಎಣ್ಣೆಯೊಂದಿಗೆ ಸೇರಿಸಿ ಮತ್ತು ಕ್ಯಾಂಡಿ ಖರೀದಿಸುವ ಅಗತ್ಯವಿಲ್ಲ. ಇದು ನಿಮ್ಮಲ್ಲಿ ಟ್ರಿಕ್-ಆರ್-ಟ್ರೀಟಿಂಗ್ ಮಾಡುವಂತಿರುತ್ತದೆ [redacted]!


$7.30 ನಲ್ಲಿ ಅಮೆಜಾನ್


$21.99 ನಲ್ಲಿ ಅಮೆಜಾನ್

ನರಳುತ್ತಿರುವ ಭೂತ

ನಾವು ಉನ್ನತ ದರ್ಜೆಯ, ಕುಶಲಕರ್ಮಿ ಎಚ್-ವೀನ್ ಡಿಲ್ಡೊವನ್ನು ಪ್ರೀತಿಸುತ್ತೇವೆ ಮತ್ತು ಅದರ ವಿಮರ್ಶೆಗಳನ್ನು ನಾವು ಹೆಚ್ಚು ಇಷ್ಟಪಡುತ್ತೇವೆ: “ನಾನು ಎಂದಿಗೂ ಹಾಗೆ ಬಸ್ಟ್ ಮಾಡಿಲ್ಲ 🥴,” ಒಬ್ಬ ಸಂತೋಷದ, ಗೀಳುಹಿಡಿದ ಗ್ರಾಹಕರು ಬರೆಯುತ್ತಾರೆ. “ಇದು ನನ್ನ ನಿರಾಶೆಯನ್ನು ಖಚಿತಪಡಿಸಿದೆ. ಯಾವುದೇ ನಿಜವಾದ ಮಾನವನಿಂದ. ಇದು ಒಂದೆರಡು ಮಿಠಾಯಿಗಳೊಂದಿಗೆ ಆಗಮಿಸಿದೆ ಮತ್ತು ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ ಪರಿಮಳರಹಿತವಾಗಿದೆ––ಏನೂ ಸಹ ಸ್ವಲ್ಪವೂ ಇಲ್ಲ, ಇದು ಅದ್ಭುತವಾಗಿದೆ. ಇದು ತುಂಬಾ ಅದ್ಭುತವಾದ ಪುಟ್ಟ ಸ್ನೇಹಿತ. ” ಅಯ್ಯೋ.


$58.50 ನಲ್ಲಿ ಎಟ್ಸಿ

ನಿಮ್ಮ ಚಾರ್ಲಿ ಬ್ರೌನ್‌ಗೆ ಉತ್ತಮ ಕುಂಬಳಕಾಯಿ

ಅದನ್ನು ಪಡೆಯುವುದೇ? ಅದು ನಿಮ್ಮ ಪೃಷ್ಠದ ಮೇಲಕ್ಕೆ ಹೋಗುತ್ತದೆಯೇ? ಈ ಬಹುಕಾಂತೀಯ ~ಆಬ್ಜೆಟ್~ ನಿಮ್ಮ ಸ್ವಯಂ ಆನಂದ ಬಲಿಪೀಠದ ಮೇಲೆ ಉನ್ನತ ಸ್ಥಾನಕ್ಕೆ ಅರ್ಹವಾಗಿದೆ. ಪರಿಶೀಲಿಸಿ ಉಳಿದ ಗಾಜಿನ ಡಿಲ್ಡೋಸ್ ಈ ಕುಶಲಕರ್ಮಿಗಳ ಅಂಗಡಿಯಲ್ಲಿ, ಇದು ವರ್ಷಪೂರ್ತಿ ನಿಮ್ಮ ಟ್ಯಾಬ್‌ಗಳಲ್ಲಿ ತೆರೆದಿರುತ್ತದೆ.


$68 ನಲ್ಲಿ ಎಟ್ಸಿ

ಇದು ಕ್ಲಾಸಿಕ್ ಕೆತ್ತಿದ ಜ್ಯಾಕ್ ಓ ಲ್ಯಾಂಟರ್ನ್ ಆಗಿದ್ದರೆ, ಈ ಎಟ್ಸಿ ಬೊಟಿಕ್ ವಿವಿಧ ಗಾತ್ರಗಳಲ್ಲಿ ಪ್ಲಗ್‌ಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದು, ನಗುವ ಹುಡುಗನೊಂದಿಗೆ ಡೆರಿಯೆರ್.


$17.99 ನಲ್ಲಿ ಎಟ್ಸಿ

ನೀವು ಸ್ಪೂಕಿ, ಆದರೆ ನೀವು #LiveLaughLove

(ಇದು ದುಷ್ಟ ನಗು.) ಅಲ್ಲದೆ, ನಿನ್ನ ಬೂ-ಬೈಗಳಿಗೆ ಇವು ಎಷ್ಟು ಮುದ್ದಾಗಿವೆ? ಉಳಿದ ರೇ ಡನ್ ಪಿಶಾಚಿಗಳೊಂದಿಗೆ ಹೆಚ್-ವೀನ್ ರಾತ್ರಿಯಲ್ಲಿ ಅವುಗಳನ್ನು ಸ್ಟ್ರಿಪ್ ಕ್ಲಬ್‌ಗೆ ಧರಿಸಿ.


$16.95 ನಲ್ಲಿ ಎಟ್ಸಿ

ಬಲ ಕಾಲಿನ ಮೇಲೆ ಇಳಿಯಿರಿ

ಅಥವಾ ಎಡ. ನಿಮ್ಮ ಸಂತೋಷ ಏನೇ ಇರಲಿ. ಈ ಆಫ್-ಬ್ರಾಂಡ್ ವಜಾಂಕಲ್ ಶಿಶ್ನ ಹಸ್ತಮೈಥುನವನ್ನು ನನ್ನ ಮೆದುಳಿಗೆ ಬ್ರಾಂಡ್ ಮಾಡಲಾಗಿದೆ, ಆದ್ದರಿಂದ ಈಗ ಅದು ನಿಮ್ಮ ಮೆದುಳಿನಲ್ಲಿಯೂ ಇರಬೇಕು. ನೀವು ಪಾದದೊಳಗೆ ಇದ್ದರೆ, ಇದು ನಿಜವಾಗಿಯೂ ನಿಮ್ಮ ಋತು.


$85.99 ನಲ್ಲಿ ಅಮೆಜಾನ್

ಸ್ವಲ್ಪ ಟಾರ್ಚರ್ ಚೇಂಬರ್ ಪಾತ್ರಕ್ಕಾಗಿ

ಇಗೊರ್, BDSM ಲೈಂಗಿಕ ಕತ್ತಲಕೋಣೆಯಲ್ಲಿ ನಮ್ಮ ಸುರಕ್ಷಿತ ಪದ ಯಾವುದು? ನೀವು ಮತ್ತು ನಿಮ್ಮ ಹನ್ನಿ ಸೆನ್ಸೇಷನ್ ಆಟದಲ್ಲಿ ತೊಡಗಿದ್ದರೆ, ಡಾಕ್ ಜಾನ್ಸನ್ ಉನ್ನತ ದರ್ಜೆಯ ಎಲೆಕ್ಟ್ರೋ-ರಾಡ್ ಅನ್ನು ತಯಾರಿಸುತ್ತಾರೆ. “ಇದು ಒಂದು ಅದ್ಭುತವಾದ ಬಿರುಕು ಮಾಡುತ್ತದೆ, ಇದು ಬಹುಶಃ ಭಯಾನಕ ಭಾಗವಾಗಿದೆ” ಎಂದು ಒಬ್ಬ ವಿಮರ್ಶಕ ಬರೆಯುತ್ತಾರೆ, “ಮತ್ತು ನಿಜವಾದ ಆಘಾತಗಳು ತುಂಬಾ ಅಲ್ಲ. ಒಂದೇ ಚಾರ್ಜ್ಡ್ ಜ್ಯಾಪ್ ತುಂಬಾ ಖುಷಿಯಾಗುತ್ತದೆ.


$44.99$35.99 ನಲ್ಲಿ ಲವ್ಹೋನಿ


$44.99$35.99 ನಲ್ಲಿ ಲವ್ಹೋನಿ

ಅಮೆಜಾನ್ ಹೆಚ್ಚು ದರದ, ಕೈಗೆಟುಕುವ ಬೆಲೆಯ ಝಾಪರ್‌ಗೆ ನೆಲೆಯಾಗಿದೆ, ಅದು ಲೈಟ್‌ಸೇಬರ್‌ನಂತೆ ಸ್ವಲ್ಪ ಕಡಿಮೆ ಆಕಾರದಲ್ಲಿದೆ ಮತ್ತು ಮಧ್ಯಕಾಲೀನ ಟೈಮ್ಸ್ ಪ್ರಾಪ್‌ನಂತೆ:


$40 ನಲ್ಲಿ ಅಮೆಜಾನ್

ಮತ್ತು ನೀವು ಎಂದಾದರೂ ವಾರ್ಟೆನ್‌ಬರ್ಗ್ ಚಕ್ರವನ್ನು ಪ್ರಯತ್ನಿಸಿದ್ದೀರಾ? ನೀವು ಎಎಸ್‌ಎಂಆರ್‌ನಲ್ಲಿದ್ದರೆ ಅಥವಾ ಯಾವಾಗಲೂ ಬೆಳಕು, ಮುಳ್ಳು ಮಸಾಜ್ ಉಪಕರಣಗಳನ್ನು ಪ್ರೀತಿಸುತ್ತಿದ್ದರೆ, ಈ ಪರಿಚಯಾತ್ಮಕ-ಮಟ್ಟದ ಚಕ್ರವು ಲೆ ಬೆಡ್‌ರೂಮ್‌ನ ಒಳಗೆ ಮತ್ತು ಹೊರಗೆ ವಿಶ್ರಾಂತಿಯ ಸಂಪೂರ್ಣ ಜಗತ್ತನ್ನು ನಿಮಗೆ ತೆರೆಯುತ್ತದೆ.


$9.99 ನಲ್ಲಿ ಲವ್ಹೋನಿ


$18 ನಲ್ಲಿ ಅನ್ಬೌಂಡ್ ಬೇಬ್ಸ್

ಮೇಣದ ಮನೆ

ಒಪೆರಾ ಹೌಸ್ ಭೂತದ ಒಡೆತನದ 800 ವರ್ಷಗಳಷ್ಟು ಹಳೆಯದಾದ ಗೊಂಚಲುಗಳಂತೆ ನೀವು ತೊಟ್ಟಿಕ್ಕಲು ಬಯಸುವಿರಾ? ಖಂಡಿತವಾಗಿಯೂ ನೀವು ಮಾಡುತ್ತೀರಿ. ಎಲ್ಲಾ ಗಂಭೀರತೆಗಳಲ್ಲಿ, ಮೇಣದಬತ್ತಿಯ ಆಟವು ಲೈಂಗಿಕ ಮ್ಯಾಜಿಕ್‌ನ ನಿಜವಾಗಿಯೂ ವಿಶೇಷವಾದ ಭಾಗವಾಗಿದೆ, ಅದು ನೀವು ತೊಟ್ಟಿಕ್ಕುವ ಮೇಣದಬತ್ತಿಗಳು ಅಥವಾ ಬೋಗಿ ಮಸಾಜ್ ಮೇಣದಬತ್ತಿಗಳೊಂದಿಗೆ ಕೆಲಸ ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದರೂ ಅನ್ಯೋನ್ಯತೆ ಮತ್ತು ದೇಹದೊಂದಿಗಿನ ನಿಮ್ಮ ಅರ್ಥಗರ್ಭಿತ ಸಂಬಂಧವನ್ನು ನಿಜವಾಗಿಯೂ ಸುಧಾರಿಸಬಹುದು.


$14.99$11.99 ನಲ್ಲಿ ಲವ್ಹೋನಿ


$14.99$11.99 ನಲ್ಲಿ ಲವ್ಹೋನಿ


$9.49 ನಲ್ಲಿ ಅಮೆಜಾನ್

ಏಕೆಂದರೆ ಇದು ಕಫಿಂಗ್ ಸೀಸನ್

ಕೈಕೋಳಗಳು ಅಂತಹ ಶ್ರೇಷ್ಠವಾಗಿವೆ, ಮತ್ತು ಈ ಕೆಂಪು, ಫಾಕ್ಸ್-ಫರ್ ಸೆಟ್ ಹ್ಯಾಲೋವೀನ್ ವೇಷಭೂಷಣ ಪರಿಕರವಾಗಿ ದ್ವಿಗುಣಗೊಳಿಸಲು ಪರಿಪೂರ್ಣವಾಗಿದೆ. ಸ್ಪೂಕಿ ಸೀಸನ್ ಬಹಳ ಕಾಲ ಕಳೆದಿದ್ದರೂ ಸಹ, ನೀವು ಈ ಕೆಟ್ಟ ಹುಡುಗರನ್ನು ನಿಮ್ಮ ಹಾಸಿಗೆಯ ಮೇಲೆ ನೇತುಹಾಕಬಹುದು. (ಹಾಗೆಯೇ, ಯಾರಾದರೂ ಇನ್ನು ಮುಂದೆ ಹಾಸಿಗೆಯ ಪೋಸ್ಟ್‌ಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದಾರೆಯೇ? ಕೇವಲ ಒಂದು ಆಲೋಚನೆ.)


$12.99 ನಲ್ಲಿ ಲವ್ಹೋನಿ

ಬೆಕ್ಕಿಗೆ ನಿಮ್ಮ ನಾಲಿಗೆ ಸಿಕ್ಕಿತೇ?

ನಿಮ್ಮ ಶಿಶ್ನದ ಬಗ್ಗೆ ಹೇಗೆ? ನಮ್ಮ ತುಪ್ಪುಳಿನಂತಿರುವ ಕೈಕೋಳಗಳಂತೆ, ಇವುಗಳು ನಿಮ್ಮ ಕ್ಯಾಟ್‌ವುಮನ್ ವೇಷಭೂಷಣವನ್ನು ಮಟ್ಟಗೊಳಿಸಲು ಮತ್ತು ಮಲಗುವ ಕೋಣೆಗೆ ತರಬಹುದಾದ ಪರಿಪೂರ್ಣ ಸೂಕ್ಷ್ಮವಾದ ಕೊಂಬಿನ ಪರಿಕರಗಳಾಗಿವೆ.


$8.99 ನಲ್ಲಿ ಅಮೆಜಾನ್

ಹೆಡ್‌ಬ್ಯಾಂಗರ್ಸ್ ಬಾಲ್(ಗಳು)

ಇದನ್ನು ಶಾಶ್ವತವಾಗಿ ಬೋನರ್ ಎಂದು ಯೋಚಿಸಿ. ಈ ಅಸ್ಥಿಪಂಜರದ ಡಿಲ್ಡೊ ಸ್ಪೂಕಿ ಕಲೆಯ ಕೆಲಸವಾಗಿದೆ, ಮತ್ತು ಅದರ ವಿಶಾಲವಾದ ಬೇಸ್ ಮುಖವು ಆದರ್ಶವಾದ ಹಂಪಿಂಗ್ ಮತ್ತು ಗ್ರೈಂಡಿಂಗ್ ಲೈಂಗಿಕ ಆಟಿಕೆ ಮಾಡುತ್ತದೆ. ಒಬ್ಬ ವಿಮರ್ಶಕರ ಮಾತಿನಲ್ಲಿ, “ಇದು ತುಂಬಾ ಮುದ್ದಾಗಿದೆ! ಈ ತಲೆಬುರುಡೆಯನ್ನು ನನ್ನ ಲೂಟಿಯನ್ನು ಮೇಲಕ್ಕೆ ತಳ್ಳಲು ನಾನು ಕಾಯಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ.


$110 ನಲ್ಲಿ ಎಟ್ಸಿ

ಜೋಳದ ಮಕ್ಕಳು

ಕಾರ್ನ್ ಶಾಶ್ವತವಾಗಿದೆ, ಆದರೆ ಇದು ದೊಡ್ಡ ವೈರಲ್ ಕ್ಷಣವನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ. ಕಾರ್ನ್‌ಫೀಲ್ಡ್‌ನ ಬಗ್ಗೆ ಏನಾದರೂ ತೆವಳುವ ಮನಸ್ಥಿತಿಯಲ್ಲಿದೆ ಮತ್ತು ಕಾಬ್ ಡಿಲ್ಡೋದ ಬಗ್ಗೆ ಏನಾದರೂ ಇದೆ, ಅದು ಗೀಳುಹಿಡಿದ ಟ್ರ್ಯಾಕ್ಟರ್‌ನಲ್ಲಿ ದಂಡೆಯಲ್ಲಿ ಹೊಡೆಯಲು ಬಯಸುತ್ತದೆ.


$27.20 ನಲ್ಲಿ ಎಟ್ಸಿ

ದೊಡ್ಡ ತಮಾಷೆ ಉಡುಗೊರೆಗಾಗಿ

ಕುಂಬಳಕಾಯಿ ಮಸಾಲೆ ಲ್ಯಾಟೆ? Pffft. ಈ ಋತುವಿನಲ್ಲಿ ನಿಮ್ಮ ಕೈಗಳು ಮತ್ತು ನಿಮ್ಮ ಬಾಯಿಯು ಮಾಂಸದ ಸೋರೆಕಾಯಿಯಿಂದ ತುಂಬಿರುತ್ತದೆ.


$60 ನಲ್ಲಿ ಎಟ್ಸಿ

ಸೈಕೆಡೆಲಿಕ್ ಮಾಟಗಾತಿಯ ಪೊರಕೆ

ನೀವು ಜೆರ್ರಿ ಟೈಮ್ ಮತ್ತು ಗಾಬ್ಲಿನ್ ಟೈಮ್‌ನಲ್ಲಿ ಓಡಿದರೆ, ಈ ಕಸ್ಟಮ್ ಅನ್ನು ಕಂಡುಹಿಡಿದ ಮೇಲೆ ನಾವು ಎಷ್ಟು ಪ್ರಚೋದಿತರಾಗುತ್ತೀರಿ ಬ್ರೂಮ್ಹಿಲ್ಡಾ ಡಿಲ್ಡೊ.


$58.49 ನಲ್ಲಿ ಎಟ್ಸಿ

ಹ್ಯಾಪಿ ಸ್ಪೂಕ್ ಸೀಸನ್, ಹ್ಯಾಲೋವೀನರ್ಸ್.


ರೆಕ್ ರೂಮ್ ಸಿಬ್ಬಂದಿ ಸ್ವತಂತ್ರವಾಗಿ ಈ ಸ್ಟೋರಿಯಲ್ಲಿ ಕಾಣಿಸಿಕೊಂಡಿರುವ ಎಲ್ಲಾ ವಿಷಯವನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ. ಹೆಚ್ಚಿನ ವಿಮರ್ಶೆಗಳು, ಶಿಫಾರಸುಗಳು ಮತ್ತು ರೆಡ್-ಹಾಟ್ ಡೀಲ್‌ಗಳು ಬೇಕೇ? ನಮ್ಮ ಸುದ್ದಿಪತ್ರಕ್ಕಾಗಿ ಸೈನ್ ಅಪ್ ಮಾಡಿ.

Related posts

ನಿಮ್ಮದೊಂದು ಉತ್ತರ