ಕೆಲ್ಲಿ ಕ್ಲಾರ್ಕ್‌ಸನ್ ಮತ್ತು ಗ್ವೆನ್ ಸ್ಟೆಫಾನಿ ಕ್ಯಾಮಿಲಾ ಕ್ಯಾಬೆಲ್ಲೊ ಧ್ವನಿಗೆ ಏಕೆ ಪರಿಪೂರ್ಣವಾಗಿದೆ ಮತ್ತು ‘ಶಟ್ ಅಪ್ ಬ್ಲೇಕ್’ ಅನ್ನು ಏಕೆ ಒಳಗೊಂಡಿದೆ ಎಂಬುದನ್ನು ವಿವರಿಸುತ್ತಾರೆ.

  • Whatsapp

ಸೀಸನ್ 22 ರಲ್ಲಿ ಧ್ವನಿ ಹೊಚ್ಚ ಹೊಸ ಪಾತ್ರವರ್ಗದ ಸದಸ್ಯರಾದ ಕ್ಯಾಮಿಲಾ ಕ್ಯಾಬೆಲ್ಲೊ ಅವರೊಂದಿಗೆ ಹಿಂದೆಂದಿಗಿಂತಲೂ ಉತ್ತಮವಾಗಿದೆ. ಅವಳು ಹಿಂದೆ ಸೇರುತ್ತಾಳೆ ಧ್ವನಿ ತೀರ್ಪುಗಾರರಾದ ಜಾನ್ ಲೆಜೆಂಡ್, ಗ್ವೆನ್ ಸ್ಟೆಫಾನಿ ಮತ್ತು ಸದಾ ವ್ಯಂಗ್ಯವಾಡುವ ಬ್ಲೇಕ್ ಷೆಲ್ಟನ್ ಅವರು ಅಮೇರಿಕಾ ನೀಡುವ ಕೆಲವು ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಗಾಯಕರನ್ನು ಹುಡುಕುವ ಮತ್ತೊಂದು ಸಾಹಸದಲ್ಲಿದ್ದಾರೆ. ಸ್ಟೆಫಾನಿ ಇತ್ತೀಚೆಗೆ ಕೆಲ್ಲಿ ಕ್ಲಾರ್ಕ್ಸನ್ ಅವರ ಹಗಲಿನ ಟಾಕ್ ಶೋನಿಂದ ಕೈಬಿಡಲಾಯಿತು, ಕ್ಯಾಬೆಲ್ಲೊ ತನ್ನ ಮೊದಲ ಕೆಲವು ಸಂಚಿಕೆಗಳ ನಂತರ ಹೇಗೆ ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಹಿಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆ ಎಂಬುದರ ಕುರಿತು ಮಾತನಾಡಲು ಮತ್ತು ಸ್ಪಷ್ಟವಾಗಿ, ಅವರು ಸರಿಯಾಗಿ ಹೊಂದಿಕೊಳ್ಳುತ್ತಾರೆ.

Read More

ಒಂದು ರಲ್ಲಿ Instagram ಕ್ಲಿಪ್ ನಿಂದ ಕೆಲ್ಲಿ ಕ್ಲಾರ್ಕ್ಸನ್ ಶೋ“ಡೋಂಟ್ ಸ್ಪೀಕ್” ಗಾಯಕನು ಹೊಸ ಸೀಸನ್ ಬಗ್ಗೆ ಮಾತನಾಡುತ್ತಾನೆ ಮತ್ತು 2022 ರ ಮೇ ತಿಂಗಳಲ್ಲಿ ಗಾಯಕನು ಕಾರ್ಯಕ್ರಮವನ್ನು ತೊರೆದಾಗ ಕ್ಲಾರ್ಕ್‌ಸನ್‌ಗೆ ವಹಿಸಿಕೊಳ್ಳಲು ಕ್ಯಾಬೆಲ್ಲೊ ಹೇಗೆ ಪರಿಪೂರ್ಣ ಆಯ್ಕೆಯಾಗಿದೆ. ಅನೇಕ ಅಭಿಮಾನಿಗಳು ದುಃಖಿತರಾಗಿರುವಾಗ ಟಾಕ್ ಶೋ ಹೋಸ್ಟ್ ಹಿಂತಿರುಗಲಿಲ್ಲ ಹವ್ಯಾಸಿ ಗಾಯಕರ ಒಂದು ನಾಕ್ಷತ್ರಿಕ ತಂಡವನ್ನು ಒಟ್ಟುಗೂಡಿಸಿ, ಕ್ಯಾಬೆಲ್ಲೊ ಅವಳನ್ನು ಅನುಕರಿಸುತ್ತಿದ್ದಾನೆ, ಸ್ಟೆಫಾನಿ “ಬ್ರೇಕ್‌ಅವೇ” ಗಾಯಕನಿಗೆ ಬಹಿರಂಗಪಡಿಸಿದಂತೆ:

ಅವಳಿಗೂ ನಿನ್ನಂತೆಯೇ ಮನಸ್ಥಿತಿ ಇದೆ. ಹಾಗೆ, ಅವಳು ಗ್ಲಾಮ್ ಬಗ್ಗೆ ಅಥವಾ ಅವಳು ಏನು ಧರಿಸುತ್ತಾರೆ ಎಂಬುದರ ಬಗ್ಗೆ ಕಾಳಜಿ ವಹಿಸುವುದಿಲ್ಲ. ಅವಳು ಒಂದು ರೀತಿಯಂತೆಯೇ ಇದ್ದಾಳೆ- ಅವಳು ತುಂಬಾ ಮಾತನಾಡುತ್ತಾಳೆ ಮತ್ತು ಅವಳು ಸ್ಪರ್ಧಾತ್ಮಕಳು ಮತ್ತು ಅವಳು ನೀನು.

Related posts

ನಿಮ್ಮದೊಂದು ಉತ್ತರ