‘ಕಾಲ್ ಆಫ್ ಡ್ಯೂಟಿ: ಮಾಡರ್ನ್ ವಾರ್‌ಫೇರ್ II’ ಟ್ರೈಲರ್‌ಗಾಗಿ ನಿಕಿ ಮಿನಾಜ್, ಲಿಲ್ ಬೇಬಿ, ಕೇನ್ ಬ್ರೌನ್ ಮತ್ತು ಇನ್ನಷ್ಟು ‘ಸ್ಕ್ವಾಡ್ ಅಪ್’: ವೀಕ್ಷಿಸಿ

  • Whatsapp

ನೀವು ತಂಡಕ್ಕೆ ಸಿದ್ಧರಿದ್ದೀರಾ? ನಿಮ್ಮ ಮೆಚ್ಚಿನ ರಾಪರ್‌ಗಳು ಮತ್ತು ಪಾಪ್ ತಾರೆಗಳು.

Read More

ಭಾನುವಾರದಂದು, ಕಾಲ್ ಆಫ್ ಡ್ಯೂಟಿ ಅದರ ವಿಡಿಯೋ ಗೇಮ್ ಸರಣಿಯ ಹೊಸ ಕಂತಿಗೆ ಟ್ರೇಲರ್ ಅನ್ನು ಬಿಡುಗಡೆ ಮಾಡಿದೆ, ಕಾಲ್ ಆಫ್ ಡ್ಯೂಟಿ: ಮಾಡರ್ನ್ ವಾರ್‌ಫೇರ್ IIಮತ್ತು ಅಭಿಮಾನಿಗಳು ಆಡಲು ಸ್ಫೂರ್ತಿ ಪಡೆಯಲು ಕೆಲವು ಸಂಗೀತ ಉದ್ಯಮದ ಹೆವಿವೇಯ್ಟ್‌ಗಳನ್ನು ಸೇರಿಸಿಕೊಂಡರು.

ಟ್ರೈಲರ್ ಏರೋಪ್ಲೇನ್ ಹ್ಯಾಂಗರ್‌ನಲ್ಲಿ ಕಿಕ್ ಆಫ್ ಆಗುತ್ತದೆ, ಲಿಲ್ ಬೇಬಿ ಡ್ರಿಲ್ ಸಾರ್ಜೆಂಟ್ ಆಗಿ, “ಎಡ, ಎಡ, ಎಡ, ಬಲ, ಎಡ” ಎಂಬ ಕೂಗುಗಳೊಂದಿಗೆ ಸೈನ್ಯವನ್ನು ಜೋಡಿಸುತ್ತದೆ. ಅವನ ಪಡೆಗಳು – ಮೋಟಾರ್‌ಸೈಕಲ್‌ಗಳಲ್ಲಿ ತಮ್ಮ ಇಂಜಿನ್‌ಗಳು ಘರ್ಜನೆಗೆ ಸಿದ್ಧವಾಗಿವೆ – ಅವನು “ಸ್ಕ್ವಾಡ್ ಅಪ್!” ಹ್ಯಾಂಗರ್ ಒಳಗೆ. ದೈತ್ಯಾಕಾರದ ಟ್ರಕ್‌ನ ಒಳಭಾಗದಿಂದ, ಲಿಲ್ ಬೇಬಿ ಹಾಡುತ್ತಾರೆ, “ನೀವು ಎಲ್ಲಿಗೆ ಹೋಗಿದ್ದೀರಿ ಎಂಬುದು ಮುಖ್ಯವಲ್ಲ/ ಆಧುನಿಕ ಯುದ್ಧ ತಂತ್ರಗಳು ಮತ್ತೆ ಹಿಂತಿರುಗಿದೆ.”

ಅನ್ವೇಷಿಸಿ

ಇತ್ತೀಚಿನ ವೀಡಿಯೊಗಳು, ಚಾರ್ಟ್‌ಗಳು ಮತ್ತು ಸುದ್ದಿಗಳನ್ನು ನೋಡಿ

ಇತ್ತೀಚಿನ ವೀಡಿಯೊಗಳು, ಚಾರ್ಟ್‌ಗಳು ಮತ್ತು ಸುದ್ದಿಗಳನ್ನು ನೋಡಿ

ಕೇನ್ ಬ್ರೌನ್ ನಂತರ ನೆರವಿಗಾಗಿ ಒಂದು ವಿಭಿನ್ನವಾದ ಸೆಟ್ಟಿಂಗ್‌ನಿಂದ ಸ್ವೋಪ್ ಮಾಡುತ್ತಾನೆ. ಹಳ್ಳಿಗಾಡಿನ ಗಾಯಕ ಡೈವ್ ಬಾರ್‌ನಲ್ಲಿ ನಿಕಟ ಸೆಟ್‌ನಿಂದ ವಿರಾಮವನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುತ್ತಾನೆ ಮತ್ತು ಹಾಜರಿದ್ದ ಎಲ್ಲಾ ಪೋಷಕರಿಗೆ – ಟ್ರ್ಯಾಕ್‌ನ ಬೀಟ್‌ಗೆ ಸಾಲು-ನೃತ್ಯ ಮಾಡುವ – ನಿಕಿ ಮಿನಾಜ್‌ಗೆ ಸರಿಯಾಗಿ “ಡ್ರಾಪ್ ಆನ್ / ಸಮಯ ವ್ಯರ್ಥ ಮಾಡಲು” ಹೇಳುತ್ತಾನೆ. ಮರೆಮಾಚುವ-ಮುದ್ರಿತ ಸ್ಕರ್ಟ್ ಧರಿಸಿ, ಬ್ಯಾಕ್‌ಅಪ್ ಆಗಿ ಹುಡುಗಿಯರ ತಂಡದೊಂದಿಗೆ “ಬಾರ್ಬ್ಜ್/ಸೂಪರ್ ಹೀರೋಗಳೊಂದಿಗೆ ಎಳೆಯಿರಿ, ಯಾವುದೇ ಕೇಪ್‌ಗಳಿಲ್ಲ” ಎಂದು ಸಲೀಸಾಗಿ ಉಗುಳುತ್ತಾನೆ.

ಕ್ರೀಡಾಪಟುಗಳು, ನಟರು ಮತ್ತು ವೀಡಿಯೊ ಗೇಮ್ ಸ್ಟ್ರೀಮರ್‌ಗಳು ಸಹ ಪ್ರಚಾರದ ಕಿರುಚಿತ್ರದಲ್ಲಿ ಕಾಣಿಸಿಕೊಂಡರು ಶನಿವಾರ ರಾತ್ರಿಯ ನೇರ ಪ್ರಸಾರ ಆಲಮ್ ಪೀಟ್ ಡೇವಿಡ್ಸನ್, ಇಂಗ್ಲಿಷ್ ಸಾಕರ್ ಆಟಗಾರ ಬುಕಾಯೊ ಸಾಕಾ ಮತ್ತು ಹೆಚ್ಚಿನವರು ಜಾಹೀರಾತಿನಲ್ಲಿ ಫೇಸ್ ಟೈಮ್ ಪಡೆಯುತ್ತಿದ್ದಾರೆ. ಕಾಲ್ ಆಫ್ ಡ್ಯೂಟಿ: ಮಾಡರ್ನ್ ವಾರ್‌ಫೇರ್ II – ಇದು ಗಮನಾರ್ಹವಾಗಿ 2009 ರ ರೀಬೂಟ್ ಅಲ್ಲ ಕಾಲ್ ಆಫ್ ಡ್ಯೂಟಿ: ಮಾಡರ್ನ್ ವಾರ್‌ಫೇರ್ 2 — PS5, PS4, Xbox Series X ನಲ್ಲಿ ಅಕ್ಟೋಬರ್ 28 ರಂದು ಖರೀದಿಗೆ ಲಭ್ಯವಾಗುತ್ತದೆ | ಎಸ್, ಪಿಸಿ ಮತ್ತು ಎಕ್ಸ್ ಬಾಕ್ಸ್ ಒನ್. ಆದಾಗ್ಯೂ, ಆಟವನ್ನು ಡಿಜಿಟಲ್‌ನಲ್ಲಿ ಮುಂಚಿತವಾಗಿ ಆರ್ಡರ್ ಮಾಡುವ ಆಟಗಾರರು ಅಕ್ಟೋಬರ್ 20 ರಿಂದ ಹೊಸ ಅಭಿಯಾನವನ್ನು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಬಹುದು.

ಕೆಳಗಿನ ವಿಡಿಯೋ ಗೇಮ್ ಟ್ರೈಲರ್ ಅನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸಿ.

Related posts

ನಿಮ್ಮದೊಂದು ಉತ್ತರ