ಕಾನ್ಯೆ ವೆಸ್ಟ್ ಅವರ ‘ಅನಾರೋಗ್ಯಕರ’ ತೂಕದ ಕಾಮೆಂಟ್‌ಗಳ ನಂತರ ಅಜೀಲಿಯಾ ಬ್ಯಾಂಕ್ಸ್ ಲಿಝೊವನ್ನು ಸಮರ್ಥಿಸುತ್ತದೆ: ‘ಅವರು ಸಂಪೂರ್ಣ ಮೆಕ್‌ಡೊನಾಲ್ಡ್ಸ್ ವಾಣಿಜ್ಯವನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದಾರೆ’

  • Whatsapp

ಅಜೀಲಿಯಾ ಬ್ಯಾಂಕುಗಳು ರಕ್ಷಿಸಲು ಮುಂದಾಗಿದೆ ಲಿಝೋ ಫಾಕ್ಸ್ ನ್ಯೂಸ್‌ನಲ್ಲಿ ಕಾಣಿಸಿಕೊಂಡಾಗ “ಅಬೌಟ್ ಡ್ಯಾಮ್ ಟೈಮ್” ಗಾಯಕನ ತೂಕದ ಬಗ್ಗೆ ಕಾನ್ಯೆ “ಯೇ” ವೆಸ್ಟ್ ಅವರ ಕಾಮೆಂಟ್‌ಗಳ ನಂತರ ಟಕರ್ ಕಾರ್ಲ್ಸನ್ ಟುನೈಟ್.

Read More

ಅನ್ವೇಷಿಸಿ

ಇತ್ತೀಚಿನ ವೀಡಿಯೊಗಳು, ಚಾರ್ಟ್‌ಗಳು ಮತ್ತು ಸುದ್ದಿಗಳನ್ನು ನೋಡಿ

ಇತ್ತೀಚಿನ ವೀಡಿಯೊಗಳು, ಚಾರ್ಟ್‌ಗಳು ಮತ್ತು ಸುದ್ದಿಗಳನ್ನು ನೋಡಿ

“ಅವರು ಸಂಪೂರ್ಣ ಮೆಕ್‌ಡೊನಾಲ್ಡ್‌ನ ವಾಣಿಜ್ಯವನ್ನು ಹೊಂದಿರುವಾಗ ಲಿಜೋ ಅವರ ಆರೋಗ್ಯ ಮತ್ತು ತೂಕದ ಕುರಿತು 4 ವರ್ಷಗಳ ಹಳೆಯ ಚರ್ಚೆಯನ್ನು ಲಾಲಿಪಾಪ್ ಮಾಡಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸುತ್ತಿಲ್ಲ” ಎಂದು “212” ರಾಪರ್ ತನ್ನ ಇನ್‌ಸ್ಟಾಗ್ರಾಮ್ ಸ್ಟೋರೀಸ್‌ನಲ್ಲಿ ಬರೆದಿದ್ದಾರೆ, ಯೆಸ್ 2022 ರ ಸೂಪರ್ ಬೌಲ್ ಜಾಹೀರಾತನ್ನು ಉಲ್ಲೇಖಿಸಿ ತ್ವರಿತ ಆಹಾರ ಸರಣಿ ರೆಸ್ಟೋರೆಂಟ್.

ಕಳೆದ ವಾರ ಕಾರ್ಲ್ಸನ್ ಅವರೊಂದಿಗಿನ ವೆಸ್ಟ್ ಅವರ ಸಂದರ್ಶನದ ನಂತರ ಬ್ಯಾಂಕ್‌ಗಳ ಕಾಮೆಂಟ್‌ಗಳು ಬಂದವು, ಈ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ರಾಪರ್ ಮಾಧ್ಯಮದಿಂದ ಸ್ಥೂಲಕಾಯತೆಯ “ರಾಕ್ಷಸ” ಪ್ರಚಾರದ ಕುರಿತು ತಮ್ಮ ಆಲೋಚನೆಗಳನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಂಡರು, ಇದು “ಕಪ್ಪು ಜನಾಂಗದ ನರಮೇಧ” ವನ್ನು ತ್ವರಿತಗೊಳಿಸುವ ಉದ್ದೇಶವನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ ಎಂದು ಅವರು ಹೇಳಿದರು.

“ಲಿಝೋ 10 ಪೌಂಡ್‌ಗಳನ್ನು ಕಳೆದುಕೊಂಡಾಗ ಮತ್ತು ಅದನ್ನು ಘೋಷಿಸಿದಾಗ, ಬಾಟ್‌ಗಳು … Instagram ನಲ್ಲಿ, ಅವರು ಅವಳ ತೂಕವನ್ನು ಕಳೆದುಕೊಳ್ಳುವ ಮೇಲೆ ದಾಳಿ ಮಾಡುತ್ತಾರೆ, ಏಕೆಂದರೆ ಮಾಧ್ಯಮವು ಹೆಚ್ಚು ತೂಕವು ಅನಾರೋಗ್ಯಕರವಾದಾಗ ಹೊಸ ಗುರಿಯಾಗಿದೆ ಎಂಬ ಗ್ರಹಿಕೆಯನ್ನು ಹೊರಹಾಕಲು ಬಯಸುತ್ತದೆ” ಎಂದು ಅವರು ಹೇಳಿದರು. “ಇದು ರಾಕ್ಷಸ.”

ಶುಕ್ರವಾರ (ಅಕ್ಟೋಬರ್ 7) ಟೊರೊಂಟೊದ ಸ್ಕಾಟಿಯಾಬ್ಯಾಂಕ್ ಅರೆನಾದಲ್ಲಿ ತನ್ನ ಸಂಗೀತ ಕಚೇರಿಯಲ್ಲಿ ಲಿಝೋ ಸ್ವತಃ ಸೂಕ್ಷ್ಮವಾಗಿ ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯಿಸುವಂತೆ ತೋರುತ್ತಿದೆ. “ಅಮೆರಿಕದಲ್ಲಿರುವ ಪ್ರತಿಯೊಬ್ಬರೂ ನನ್ನ ತಾಯಿಯ ಹೆಸರನ್ನು ತಮ್ಮ ತಾಯಿಯ ಬಾಯಿಯಲ್ಲಿ ಪಡೆದುಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ನಾನು ಭಾವಿಸುತ್ತೇನೆ – ಯಾವುದೇ ತಾಯಿಯ ಕಾರಣವಿಲ್ಲದೆ,” ಅವರು ಪ್ರೇಕ್ಷಕರಿಗೆ ಹೇಳಿದರು.

“ನಾನು ನನ್ನ ದಪ್ಪ ಕಪ್ಪು ಸುಂದರ ವ್ಯಾಪಾರವನ್ನು ಗಮನದಲ್ಲಿಟ್ಟುಕೊಳ್ಳುತ್ತಿದ್ದೇನೆ,” ಎಂದು ಪ್ರೇಕ್ಷಕರನ್ನು ಕೇಳುವ ಮೊದಲು, “ನಾನು ಇಲ್ಲಿ ಉಳಿಯಬಹುದೇ? ಆ ಉಭಯ ಪೌರತ್ವಕ್ಕಾಗಿ ನಾನು ಯಾರನ್ನು ಮದುವೆಯಾಗಬಹುದು?

ಯೆ ಅವರ ಕಾಮೆಂಟ್‌ಗಳನ್ನು ಅನುಸರಿಸಿ ಬ್ಯಾಂಕ್‌ಗಳು ಲಿಝೊ ಅವರನ್ನು ಸಮರ್ಥಿಸಿಕೊಂಡರೆ, ಅವರು “ಜ್ಯೂಸ್” ಗಾಯಕನ ತೂಕವನ್ನು ಚರ್ಚಿಸಿದ ಇತಿಹಾಸವನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದಾರೆ. “ನಾನು ನಿನ್ನನ್ನು ದ್ವೇಷಿಸುತ್ತೇನೆ, ಕೊಬ್ಬಿನ ಲಿಜ್ಜೋ,” ಅವಳು ತನ್ನ Instagram ಕಥೆಗಳಲ್ಲಿ ಪೋಸ್ಟ್ ಮಾಡಿದೆ 2019 ರಲ್ಲಿ, “ನಾನು ನಿನ್ನನ್ನು ದ್ವೇಷಿಸುತ್ತೇನೆ, ಹುಡುಗಿ.”

Related posts

ನಿಮ್ಮದೊಂದು ಉತ್ತರ