‘ಕತ್ರೀನಾ ಕೈಫ್‌ನಂತಹ ಸುಂದರಿ ದೆವ್ವವನ್ನು ಹೇಗೆ ಆಡಬಹುದು’- ಫೋನ್ ಭೂತ್ ಟ್ರೈಲರ್ ಬಿಡುಗಡೆ ಸಮಾರಂಭದಲ್ಲಿ ಫರ್ಹಾನ್ ಅಖ್ತರ್

  • Whatsapp

ಕತ್ರಿನಾ ಕೈಫ್, ಇಶಾನ್ ಖಟ್ಟರ್ ಮತ್ತು ಸಿದ್ಧಾಂತ್ ಚತುರ್ವೇದಿ ಪ್ರಮುಖ ಪಾತ್ರಗಳಲ್ಲಿ ನಟಿಸಿರುವ ಫೋನ್ ಭೂತ್ ಟ್ರೈಲರ್ ಬಿಡುಗಡೆಯಾಗಿದೆ. ಈ ಮೂವರು ಒಟ್ಟಿಗೆ ಕಾಣಿಸಿಕೊಳ್ಳುತ್ತಿರುವುದು ಇದೇ ಮೊದಲು ಮತ್ತು ಅಭಿಮಾನಿಗಳಿಗೆ ಅವರ ಉತ್ಸಾಹವನ್ನು ನಿಯಂತ್ರಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗುತ್ತಿಲ್ಲ. ಗುರ್ಮೀತ್ ಸಿಂಗ್ ನಿರ್ದೇಶಿಸಿದ ಈ ಟ್ರೈಲರ್ ಮೂವರ ಭಯಾನಕ ಜಗತ್ತಿನಲ್ಲಿ ಒಂದು ಚಿಟಿಕೆ ಹಾಸ್ಯ ಮತ್ತು ಮಸಾಲಾದೊಂದಿಗೆ ಒಂದು ನೋಟವನ್ನು ನೀಡುತ್ತದೆ. ಇಂದು, ಟ್ರೇಲರ್ ಬಿಡುಗಡೆ ಸಮಾರಂಭದಲ್ಲಿ, ಫರ್ಹಾನ್ ಅಖ್ತರ್ ಕೂಡ ಕತ್ರಿನಾ ಕೈಫ್ ಅನ್ನು ಚಿತ್ರದಲ್ಲಿ ದೆವ್ವವಾಗಿ ನೋಡಿದ ಬಗ್ಗೆ ತಮ್ಮ ಅಭಿಪ್ರಾಯಗಳನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ. ಕತ್ರಿನಾ ಭೂತದ ಪಾತ್ರದಲ್ಲಿ ನಟಿಸಲು ಎಷ್ಟು ಬಯಸಿದ್ದರು ಎಂಬುದನ್ನು ಅವರು ಬಹಿರಂಗಪಡಿಸಿದರು. ಫೋನ್ ಭೂತ್ ಅನ್ನು ರಿತೇಶ್ ಸಿಧ್ವಾನಿ ಮತ್ತು ಫರ್ಹಾನ್ ಅಖ್ತರ್ ನಿರ್ಮಿಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆ ಮತ್ತು ನವೆಂಬರ್ 4 ರಂದು ಬಿಡುಗಡೆಯಾಗಲಿದೆ.

Read More

ಫರ್ಹಾನ್ ಬಹಿರಂಗ:
ಈ ಸಂದರ್ಭದಲ್ಲಿ ಮಾತನಾಡಿದ ನಿರ್ದೇಶಕ ಕಮ್ ನಟ, ಭೂತ ಪಾತ್ರದಲ್ಲಿ ನಟಿಯ ಆಸಕ್ತಿ ನನಗೆ ಆಘಾತವನ್ನುಂಟು ಮಾಡಿದೆ ಎಂದು ಉಲ್ಲೇಖಿಸಿದ್ದಾರೆ. “ಕತ್ರೀನಾ ಭೂತವಾಗಿ ನಟಿಸಲು ನನ್ನ ಹಿಂದೆ ಬಂದಿದ್ದರು. ಅವಳು ದೆವ್ವವನ್ನು ಆಡಲು ಬಯಸಿದ್ದಳು. ಕತ್ರಿನಾ ಅವರಂತಹ ಸುಂದರಿ ಭೂತವನ್ನು ಹೇಗೆ ಆಡುತ್ತಾರೆ ಎಂಬ ಗೊಂದಲ ನಮಗೂ ಇತ್ತು,” ಎಂದು ಅವರು ಹೇಳಿದರು. ಗಮನಿಸಿ, ಬಹಳ ಸಮಯದ ನಂತರ ಫರ್ಹಾನ್ ನಿರ್ದೇಶಕರ ಟೋಪಿಯನ್ನು ಧರಿಸುತ್ತಾರೆ ಮತ್ತು ಹುಡುಗಿಯರ ಪ್ರವಾಸವನ್ನು ಆಧರಿಸಿದ ಅವರ ಮುಂದಿನ ನಿರ್ದೇಶನವನ್ನು ಈಗಾಗಲೇ ಘೋಷಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಚಿತ್ರಕ್ಕೆ ಜೀ ಲೇ ಜರಾ ಎಂದು ಹೆಸರಿಡಲಾಗಿದೆ ಮತ್ತು ಕತ್ರಿನಾ ಕೈಫ್, ಆಲಿಯಾ ಭಟ್ ಮತ್ತು ಪ್ರಿಯಾಂಕಾ ಚೋಪ್ರಾ ನಟಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಮುಂದಿನ ವರ್ಷ ಚಿತ್ರೀಕರಣ ಪ್ರಾರಂಭವಾಗಲಿದೆ ಎಂದು ವರದಿಯಾಗಿದೆ. ಪೋಸ್ಟರ್ ಅನ್ನು ಸಹ ಬಿಡುಗಡೆ ಮಾಡಲಾಗಿದೆ ಮತ್ತು ಇದು ಭಾರತದ ಐತಿಹಾಸಿಕ ಸ್ಥಳಗಳಾದ ರಾಜಸ್ಥಾನ ಮತ್ತು ಹೆಚ್ಚಿನ ಸ್ಥಳಗಳಲ್ಲಿ ಕಾರಿನ ಚಿತ್ರವನ್ನು ತೋರಿಸುತ್ತದೆ.

ಕತ್ರಿನಾ ಕೈಫ್ ಭೂತದ ಪಾತ್ರವನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ:
ಅವಳು ಜೀವನದಲ್ಲಿ ದೆವ್ವವನ್ನು ಎದುರಿಸಿದರೆ ಅವಳು ಹೇಗೆ ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯಿಸುತ್ತಾಳೆ? ಈ ಬಗ್ಗೆ ನಟಿ, ತಾನು ಭಯಾನಕ ಚಿತ್ರಗಳನ್ನು ನೋಡುವುದಿಲ್ಲ ಮತ್ತು ದೆವ್ವ ಎದುರಾದರೆ ಸ್ಥಳದಲ್ಲೇ ಸಾಯುತ್ತೇನೆ ಎಂದು ಹೇಳಿದರು. ಆದರೆ ಕತ್ರಿನಾ ಅವಕಾಶ ಸಿಕ್ಕರೆ ಒಮ್ಮೆ ದೆವ್ವವಾಗಲು ಬಯಸುತ್ತಾರೆ ಮತ್ತು ಪ್ರಿಯಾಂಕಾ ಚೋಪ್ರಾ ಅವರು ಹೇಗೆ ಇಷ್ಟು ಕೆಲಸ ಮಾಡುತ್ತಾರೆ ಎಂಬುದನ್ನು ನೋಡಲು ಬಯಸುತ್ತಾರೆ.

ಫೋನ್ ಭೂತ್ ಪೋಸ್ಟರ್ ಪ್ರಕಟಣೆ:
ಮೊದಲ ಪೋಸ್ಟರ್ ಅನ್ನು ಸಿದ್ದಾಂತ್ ಅವರು ಹಂಚಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ ಮತ್ತು ಅವರು ಬರೆದಿದ್ದಾರೆ, “ಟ್ರಿಪಲ್ ಟ್ರಬಲ್ ಇನ್ ಭೂತ್ ವರ್ಲ್ಡ್! ನೀವು ದಾರಿಯುದ್ದಕ್ಕೂ ನಗುತ್ತಿರುವವರೆಗೂ ಡರ್ನಾ ಹೈ ಅನ್ನು ಅನುಮತಿಸಿದೆ. #PhoneBhoot, 2021 ರಲ್ಲಿ ಚಿತ್ರಮಂದಿರಗಳಲ್ಲಿ ರಿಂಗಿಂಗ್ ಆಗುತ್ತದೆ (sic).” ಮತ್ತೊಂದೆಡೆ, ಇಶಾನ್, “ಫೋನ್ ಭೂತ್ ಪೆ ಆಪ್ಕಾ ಸ್ವಾಗತ್ ಹೈ ಮಹಾಶೇರ್. ಕಹಿಯೇ, ಕೌನ್ಸಿ ಭೂತಿಯಾ ಸಮಸ್ಯ ಮೇ ಅತ್ಕೆ ಹೈ ಆಪ್?(sic)” ಎಂದು ಬರೆದಿದ್ದಾರೆ.

ಇದನ್ನೂ ಓದಿ: ಫೋನ್ ಭೂತ್ ಟ್ರೈಲರ್ ನೋಡಿದ ನಂತರ ಗಂಡ ವಿಕ್ಕಿ ಕೌಶಲ್ ಹೇಗೆ ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯಿಸಿದರು ಎಂಬುದನ್ನು ಕತ್ರಿನಾ ಕೈಫ್ ಬಹಿರಂಗಪಡಿಸಿದ್ದಾರೆ

.

Related posts

ನಿಮ್ಮದೊಂದು ಉತ್ತರ