ಏರ್‌ಪಾಡ್‌ಗಳು, ಸೆಕ್ಸ್ ಟಾಯ್ಸ್ ಮತ್ತು ಫೈರ್ ಟಿವಿಗಳೊಂದಿಗೆ ಪ್ರೈಮ್ ಆರಂಭಿಕ ಪ್ರವೇಶ ಮಾರಾಟವನ್ನು ಪೂರ್ವ-ಗೇಮ್ ಮಾಡಿ

  • Whatsapp
3_5_2021_DEALER_LOGO

ಅಮೆಜಾನ್‌ನ ಪ್ರೈಮ್ ಆರಂಭಿಕ ಪ್ರವೇಶ ಮಾರಾಟವು ಮೂಲೆಯಲ್ಲಿಯೇ ಇದೆ-ಪ್ರಶ್ನೆ, ನೀವು ಸಿದ್ಧರಿದ್ದೀರಾ??? ಮೆಗಾ ಸೇಲ್ಸ್ ಈವೆಂಟ್ ಪ್ರತಿ ವರ್ಷವೂ ಶಾಪರ್‌ಗಳ ಮೇಲೆ ಹಿಡಿತವನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದು, ಅಡುಗೆಮನೆ, ಮನೆ, ತಂತ್ರಜ್ಞಾನ ಮತ್ತು ಉಡುಪು ವಿಭಾಗಗಳಾದ್ಯಂತ ಅದರ ದವಡೆ-ಬಿಡುವ ರಿಯಾಯಿತಿಗಳೊಂದಿಗೆ ಲ್ಯಾಪ್‌ಟಾಪ್‌ಗಳು, ಪೀಠೋಪಕರಣಗಳು ಮತ್ತು ಹೆಚ್ಚಿನವುಗಳಲ್ಲಿ ನೀವು ನೋಡಿದಂತೆ ಕಡಿಮೆ ಬೆಲೆಗೆ ಕಾರಣವಾಗುತ್ತದೆ. . ನಾವು ಸ್ಪೀಡ್-ಡೆಮನ್ ಸ್ನೀಕರ್ಸ್, ಬೋಗಿ ಟೆಕ್ ಮತ್ತು ನಿಷ್ಪಾಪ ಮಸಾಜ್ ಸಾಧನಗಳ ಬಗ್ಗೆ ಮಾತನಾಡುತ್ತಿದ್ದೇವೆ.

ಈ ವರ್ಷ, ಅಮೆಜಾನ್‌ನ ವಾರ್ಷಿಕ ಪ್ರೈಮ್ ಡೇ ನಂತರ ಕೆಲವೇ ತಿಂಗಳುಗಳ ನಂತರ ನಾವು ಎರಡು ಪೂರ್ಣ ದಿನಗಳ ಕಿಲ್ಲರ್ ಡೀಲ್‌ಗಳೊಂದಿಗೆ ಆಶೀರ್ವದಿಸುತ್ತೇವೆ-ಅಕ್ಟೋಬರ್ 11 ಮತ್ತು 12-ಆದರೆ ನೀವು ಪ್ರಿ-ಪ್ರೈಮ್ ಆರಂಭಿಕ ಪ್ರವೇಶದಲ್ಲಿ ಪಾಲ್ಗೊಳ್ಳಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ ಎಂದು ಅರ್ಥವಲ್ಲ ಸರಿಸಲು ಈಗಾಗಲೇ ಗುರುತಿಸಲಾಗಿರುವ A+ ಉತ್ಪನ್ನಗಳ ಒಂದು ಶ್ರೇಣಿಯೊಂದಿಗೆ ಮಾರಾಟ ವ್ಯವಹರಿಸುತ್ತದೆ. ಪಾರ್ಟಿಯನ್ನು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಲು ನಾವು ಕೆಲವು ಸಂಪೂರ್ಣ ಬ್ಯಾಂಗರ್‌ಗಳನ್ನು ಕಂಡುಕೊಂಡಿದ್ದೇವೆ, ಏಕೆಂದರೆ ಸ್ವಲ್ಪ ಹಿಟ್ಟನ್ನು ಉಳಿಸಲು ಇದು ಎಂದಿಗೂ ಮುಂಚೆಯೇ ಅಲ್ಲ. ತಿಂಡಿ ಮಾಡಿ, 80 ರ ದಶಕದ ಕೆಲವು ಬಾಪ್‌ಗಳನ್ನು ಸ್ಫೋಟಿಸಿ ಮತ್ತು ಆ ವರ್ಚುವಲ್ ಶಾಪಿಂಗ್ ಕಾರ್ಟ್‌ಗಳನ್ನು ತುಂಬೋಣ.

ತೃಪ್ತಿಕರ ಪ್ರೊ 2 ಕ್ಲೈಟೋರಲ್ ಸ್ಟಿಮ್ಯುಲೇಟರ್

Satisfyer Pro 2 ನಾವು ರೆಕ್ ರೂಮ್‌ನಲ್ಲಿ (ಈ ಆಳವಾದ ವಿಮರ್ಶೆಯನ್ನು ಒಳಗೊಂಡಂತೆ) ಹಲವು ಬಾರಿ ಕಾಣಿಸಿಕೊಂಡಿರುವ ಟಾಪ್-ಸೆಲ್ಲಿಂಗ್ ವೈಬ್ರೇಟರ್ ಆಗಿದೆ ಮತ್ತು ಒಳ್ಳೆಯ ಕಾರಣಕ್ಕಾಗಿ: ಇದು ಮೌಖಿಕ ಲೈಂಗಿಕತೆಯ ವಿಷಯಕ್ಕೆ ಬಂದಾಗ ಇದು ನಿಜವಾಗಿಯೂ ನಿಮ್ಮ ಬಕ್‌ಗೆ ಉತ್ತಮ ಬ್ಯಾಂಗ್ ಆಗಿದೆ – ಕ್ಲೈಟೋರಲ್-ಸ್ಟಿಮ್ಯುಲೇಶನ್ ಆಟಿಕೆಗಳನ್ನು ಅನುಕರಿಸುವುದು. 11 ತೀವ್ರತೆಗಳೊಂದಿಗೆ ವಿವೇಚನಾಯುಕ್ತ ಏಕವ್ಯಕ್ತಿ ಆಟಕ್ಕಾಗಿ ಸಂಪರ್ಕ-ಅಲ್ಲದ ಬಡಿತ ಮತ್ತು ಹೀರಿಕೊಳ್ಳುವ ಒತ್ತಡದಿಂದ ಹೊರಗುಳಿಯಿರಿ ಮತ್ತು ಇದೀಗ ಆನಂದಿಸಿ 24% ರಿಯಾಯಿತಿ.


$49.95$37.94 ನಲ್ಲಿ ಅಮೆಜಾನ್

ಬೋಸ್ ಸೌಂಡ್‌ಲಿಂಕ್ ವೈರ್‌ಲೆಸ್ ಹೆಡ್‌ಫೋನ್‌ಗಳು II

ಬೋಸ್ ಆಡಿಯೋ ವಿಷಯಕ್ಕೆ ಬಂದಾಗ ಅದು ಬಾಸ್ ಆಗಿದೆ, ಅದಕ್ಕಾಗಿಯೇ ಬ್ರ್ಯಾಂಡ್‌ನ ಹೆಡ್‌ಫೋನ್‌ಗಳು ನಮ್ಮ ಓದುಗರಿಗೆ (ಮತ್ತು ಅವರ ಪ್ಲೇಪಟ್ಟಿ ಹೇಗೆ ಧ್ವನಿಸುತ್ತದೆ ಎಂದು ಕಾಳಜಿ ವಹಿಸುವ ಪ್ರತಿಯೊಬ್ಬರಿಗೂ) ಶಾಶ್ವತವಾಗಿ ಮೆಚ್ಚಿನವುಗಳಾಗಿವೆ. ಪ್ರತಿ ಚಾರ್ಜ್‌ನಲ್ಲಿ 15 ಗಂಟೆಗಳವರೆಗೆ ಪ್ಲೇಟೈಮ್ ಅನ್ನು ಒದಗಿಸುವ ಈ ವೈರ್‌ಲೆಸ್, ಓವರ್-ದಿ-ಇಯರ್ ಬ್ಲೂಟೂತ್-ಸಜ್ಜಿತ ಸೆಟ್‌ನೊಂದಿಗೆ ನಿಮ್ಮ ಎಲ್ಲಾ ಮೆಚ್ಚಿನ ಟ್ಯೂನ್‌ಗಳಿಗೆ ಬಂಪ್ ಮಾಡಿ. ಉತ್ತಮ ಭಾಗ? ಅವರು ಆರ್ 35% ರಿಯಾಯಿತಿ ಇದೀಗ.


$229$149 ನಲ್ಲಿ ಅಮೆಜಾನ್

ರೆನ್ಫೋ ಐ ಮಸಾಜರ್

RENPHO ನ ಕಂಪಿಸುವ ಕಣ್ಣಿನ ಮಸಾಜ್ ನಮ್ಮ ದಣಿದ, ಆಯಾಸಗೊಂಡ ಕಣ್ಣುಗಳನ್ನು ನಿವಾರಿಸಲು ನಮ್ಮ ಸಂಪೂರ್ಣ ನೆಚ್ಚಿನ ಸಾಧನವಾಗಿದೆ. ಬಿಸಿಯಾದ ಪ್ಯಾಡ್‌ಗಳು ನಿಮ್ಮ ದಣಿದ ಸಾಕೆಟ್‌ಗಳನ್ನು ಮುದ್ದಿಸುತ್ತವೆ ಮತ್ತು ನಿಮ್ಮ ಮೇಲಿನ ಮುಖದಲ್ಲಿನ ಎಲ್ಲಾ ಒತ್ತಡವನ್ನು ಹಿಸುಕುವ ಮತ್ತು ಬೆರೆಸುವ ಮೂಲಕ ಉನ್ನತ ದರ್ಜೆಯ ಮುಖದ ಮಸಾಜ್ ಅನ್ನು ಪುನರಾವರ್ತಿಸುತ್ತವೆ. ಒಂದು ಮಸಾಜ್ 36% ರಿಯಾಯಿತಿ? ತುಂಬಾ ಕಳಪೆ ಅಲ್ಲ.


$109.99$69.99 ನಲ್ಲಿ ಅಮೆಜಾನ್

TORRAS ಕೂಲಿಫೈ ಪೋರ್ಟಬಲ್ ಏರ್

ತಾಪಮಾನವು ಹೊರಗೆ ಇಳಿಯುತ್ತಿರಬಹುದು, ಆದರೆ A/C ಇನ್ನೂ ಅಗತ್ಯವಿಲ್ಲ ಎಂದು ಅರ್ಥವಲ್ಲ (ವಿಶೇಷವಾಗಿ ನೀವು ಬೆಚ್ಚಗಾಗಲು ಒಲವು ತೋರಿದರೆ, ನಾವು ಮಾಡುವಂತೆ). ನಿಮ್ಮ ರೂಮ್‌ಮೇಟ್ ಈ ಅಲ್ಟ್ರಾ-ಹ್ಯಾಂಡಿ ಕೂಲಿಂಗ್ ನೆಕ್ ಫ್ಯಾನ್‌ನೊಂದಿಗೆ ಹೀಟರ್ ಅನ್ನು ಸ್ಫೋಟಿಸಲು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿದಾಗ ದಿನವಿಡೀ ತಂಪಾಗಿರಿ, ಅದು ಪ್ರಸ್ತುತವಾಗಿದೆ 25% ರಿಯಾಯಿತಿ. ಇದು ನಿಮ್ಮ ಎಲ್ಲಾ ಬೆವರುವ ಅಗತ್ಯಗಳಿಗಾಗಿ “ಇಮ್ಮರ್ಸಿವ್ ಕೂಲಿಂಗ್ ಅನುಭವ” ಒದಗಿಸಲು 36 ಏರ್ ವೆಂಟ್‌ಗಳನ್ನು ಒಳಗೊಂಡಿದೆ-ಮತ್ತು ನಾವು ಅದನ್ನು ಪ್ರೀತಿಸುತ್ತೇವೆ.


$169$149 ನಲ್ಲಿ ಅಮೆಜಾನ್

Amazon Fire 4K 50″ TV

ಮಂಚದ ಮೇಲೆ ಕುಣಿದು ಕುಪ್ಪಳಿಸುವುದು ಮತ್ತು ಕಸದ ರಿಯಾಲಿಟಿ ದೂರದರ್ಶನದಲ್ಲಿ ಫ್ಲಿಪ್ಪಿಂಗ್ (ಲವ್ ಐಲ್ಯಾಂಡ್, ನಮ್ಮನ್ನು ದೂರವಿಡಿ) ಒತ್ತಡವನ್ನು ನಿವಾರಿಸುವುದು, ಹ್ಯಾಂಗೊವರ್‌ಗಳನ್ನು ನಿರ್ವಹಿಸುವುದು ಅಥವಾ ಕೆಲವು ಉತ್ತಮ ಹಳೆಯ-ಶೈಲಿಯ ಪಲಾಯನವಾದದಲ್ಲಿ ತೊಡಗಿಸಿಕೊಂಡಾಗ ಯಾವಾಗಲೂ ನಮ್ಮ ನೆಚ್ಚಿನ ಹವ್ಯಾಸಗಳಲ್ಲಿ ಒಂದಾಗಿದೆ. ಸ್ಮಾರ್ಟ್ ಟಿವಿಯು ನಿಮ್ಮ ಮೆಚ್ಚಿನ (ಕಸ) ಪ್ರೋಗ್ರಾಮಿಂಗ್ ನಡುವೆ ಫ್ಲಿಪ್ ಮಾಡಲು ಸುಲಭವಾಗಿಸುತ್ತದೆ, ಅದಕ್ಕಾಗಿಯೇ Amazon ನ Fire 4K TV-ಯಾವುದೇ ಪ್ರೈಮ್-ಪಕ್ಕದ ಮಾರಾಟದ ಈವೆಂಟ್‌ಗಳಿಗೆ ಅತೀವವಾಗಿ ಗುರುತಿಸಲಾಗುವುದು-ಇದು ಒಂದು ಉನ್ನತ ಆಯ್ಕೆಯಾಗಿದೆ. HDR 10, HLG ಮತ್ತು Dolby Digital Plus ಧ್ವನಿಯನ್ನು ಬೆಂಬಲಿಸುವ ಈ TV ಯ 4K ಅಲ್ಟ್ರಾ HD ಪರದೆಯೊಂದಿಗೆ ನಿಮ್ಮ ಬಿಂಗಿಂಗ್ ಅನುಭವವನ್ನು ಅಪ್‌ಗ್ರೇಡ್ ಮಾಡಿ, ಇವೆಲ್ಲವೂ ಗಾಢವಾದ ಬಣ್ಣಗಳು ಮತ್ತು ವರ್ಧಿತ ಧ್ವನಿಯೊಂದಿಗೆ ಸ್ಪಷ್ಟವಾದ, ಹೆಚ್ಚು ರೋಮಾಂಚಕ ಚಿತ್ರವನ್ನು ನೀಡುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ನೀವು ಅದನ್ನು ಪಡೆದುಕೊಳ್ಳಬಹುದು 26% ರಿಯಾಯಿತಿ.


$469.99$349.99 ನಲ್ಲಿ ಅಮೆಜಾನ್

Apple AirPods

ಖಚಿತವಾಗಿ, ಏರ್‌ಪಾಡ್‌ಗಳು ಮೊದಲಿಗೆ ತಪ್ಪಿಸಲು ಸುಲಭವಾಗಿದ್ದವು-ಐಫೋನ್‌ನೊಂದಿಗೆ ಪೂರ್ವ-ಪ್ಯಾಕ್ ಮಾಡಲಾದ ಆಪಲ್ ಇಯರ್‌ಫೋನ್‌ಗಳ ಅಪ್-ಚಾರ್ಜ್ಡ್, ಸುಲಭವಾಗಿ ಕಳೆದುಕೊಳ್ಳುವ ಆವೃತ್ತಿಯಂತೆ ಕಾಣುತ್ತಿದೆ (ವೈರಿಂಗ್ ಇಲ್ಲದೆಯೇ, ನಿಮಗೆ ತಿಳಿದಿದೆಯೇ ಹೊರತು). ಒಮ್ಮೆ ನೀವು ಕೆಲವು ದಿನಗಳವರೆಗೆ ಜೋಡಿಯನ್ನು ಪ್ರಯತ್ನಿಸಿದರೆ, ಬೇರೆ ಯಾವುದಕ್ಕೂ ಹಿಂತಿರುಗುವುದು ಕಷ್ಟ. ಏರ್‌ಪಾಡ್ಸ್‌ನ ಶಬ್ದ-ರದ್ದತಿ ತಂತ್ರಜ್ಞಾನ ಮತ್ತು ಸಂದರ್ಭದಲ್ಲಿ, ವೇಗದ ಚಾರ್ಜಿಂಗ್ ಸಾಮರ್ಥ್ಯಗಳೊಂದಿಗೆ ನೀವು ನಿಜವಾಗಿಯೂ ತಪ್ಪಾಗುವುದಿಲ್ಲ. 43% ರಿಯಾಯಿತಿಗಾಗಿ, ಹೊಸದನ್ನು ಪಡೆದುಕೊಳ್ಳುವುದು (ಅಥವಾ ಹೆಚ್ಚುವರಿ-ನಮ್ಮನ್ನು ನಂಬಿರಿ, ಹತ್ತಿರದ ಒಳಚರಂಡಿ ಗ್ರ್ಯಾಟ್‌ಗೆ AirPod ಅನ್ನು ಬೀಳಿಸುವ ಕೆಟ್ಟ ಅಭ್ಯಾಸವನ್ನು ನೀವು ಹೊಂದಿದ್ದೀರಾ ಎಂದು ನಾವು ಅರ್ಥಮಾಡಿಕೊಂಡಿದ್ದೇವೆ) ಜೋಡಿಯು ಇನ್ನಷ್ಟು ಆಕರ್ಷಕವಾಗಿ ಕಾಣುತ್ತದೆ. ಓಹ್, ಮತ್ತು ನೀವು ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ Appleverse ಗೆ “ಖರೀದಿ” ಮಾಡದಿದ್ದರೆ ಅದನ್ನು ಬೆವರು ಮಾಡಬೇಡಿ; ನೀವು iPhone ಅಥವಾ MacBook ಅನ್ನು ಹೊಂದಿಲ್ಲದಿದ್ದರೆ, AirPod ಗಳು Android ಸಾಧನಗಳು ಮತ್ತು Google Pixel ಗೆ ಸಹ ಸಂಪರ್ಕಿಸಬಹುದು.


$159$89.99 ನಲ್ಲಿ ಅಮೆಜಾನ್

ಕೆಯುರಿಗ್ ಕೆ-ಮಿನಿ ಕಾಫಿ ಮೇಕರ್

ನೀವು ಏಕಾಂಗಿಯಾಗಿ ವಾಸಿಸುತ್ತಿದ್ದರೆ ಅಥವಾ ಹೆಚ್ಚಿನ ಕೆಫೀನ್‌ನಿಂದ ಗೋಡೆಗಳಿಂದ ಪುಟಿಯುವ ಸಾಧ್ಯತೆಯಿದ್ದರೆ, ಬೆಳಿಗ್ಗೆ ನೀವು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಲು ಒಂದು ಕಪ್ ಜಾವಾ ಸಾಕು. ಈ ಸಿಂಗಲ್-ಸರ್ವ್ ಕಾಫಿ ಮೇಕರ್ ನಿಮ್ಮ ದೈನಂದಿನ ಕಾಫಿ ಫಿಕ್ಸ್ ಅನ್ನು ಲಾಕ್ ಮಾಡುತ್ತದೆ 50% ರಿಯಾಯಿತಿ. ಐದು ಇಂಚುಗಳಿಗಿಂತ ಕಡಿಮೆ ಅಗಲವಿರುವುದರಿಂದ, ಸಣ್ಣ ಸ್ಥಳಗಳಲ್ಲಿ ಏಕವ್ಯಕ್ತಿ ವಾಸಿಸಲು ಇದು ಪರಿಪೂರ್ಣವಾಗಿದೆ ಮತ್ತು ಕ್ಯಾಬಿನೆಟ್ ಅಡಿಯಲ್ಲಿ ಸುಲಭವಾಗಿ ಸಂಗ್ರಹಿಸಬಹುದು. ಕೆ-ಕಪ್‌ನಲ್ಲಿ ಪಾಪ್ ಮಾಡಿ ಮತ್ತು ಬ್ರೂ ಮಾಡಿ.


$99.99$49.99 ನಲ್ಲಿ ಅಮೆಜಾನ್

ಸೌಕೋನಿ ಕೋರ್ ಎಂಡಾರ್ಫಿನ್ ಶಿಫ್ಟ್ 2

ನಿಮ್ಮ ಮೈಲಿ ವೇಗವನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿಸಿ ಮತ್ತು ನಿಮ್ಮ ಓಟಗಳಲ್ಲಿ ನಿಮ್ಮ ದೂರವನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿಸಿ ಸೌಕೋನಿ ಗಾಗಿ ಒದೆಯುತ್ತಾನೆ 32% ರಿಯಾಯಿತಿ. ಇದು “ಸ್ಪೀಡ್ ರೋಲ್” ತಂತ್ರಜ್ಞಾನವನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ, ಇದು ನಿಮ್ಮ ರನ್‌ಗಳಲ್ಲಿ ಪ್ರಯತ್ನವನ್ನು ಕಡಿಮೆ ಮಾಡಲು ನಿಮ್ಮನ್ನು ಮುಂದಕ್ಕೆ ಮುಂದೂಡಲು ವಿನ್ಯಾಸಗೊಳಿಸಲಾಗಿದೆ.


$139.95$94.99 ನಲ್ಲಿ ಅಮೆಜಾನ್

ಉತ್ತರ ಮುಖದ ಥರ್ಮೋಬಾಲ್ ಜಾಕೆಟ್

ಇದು ಕಾಡಿನಲ್ಲಿ ನಮ್ಮ ಕೊರಳಲ್ಲಿ ಎಷ್ಟು ತಣ್ಣಗಾಗಲು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿದೆ ಎಂದರೆ ನಮ್ಮ ಮೊಲೆಗಳು ಗಟ್ಟಿಯಾಗುತ್ತಿವೆ. ಉತ್ತರ ಮುಖ ಐಕಾನಿಕ್ ಬ್ರ್ಯಾಂಡ್‌ನ ಥರ್ಮೋಬಾಲ್ ಸರಣಿಯಿಂದ ನಿರೋಧಿಸುವಂತಹ ಅದರ ಪಫರ್‌ಗಳು ಮತ್ತು ಜಾಕೆಟ್‌ಗಳೊಂದಿಗೆ ಎಂದಿಗೂ ನಿರಾಶೆಗೊಳ್ಳುವುದಿಲ್ಲ 17% ರಿಯಾಯಿತಿ. ಕೆಲವು ಸ್ಕೀ ಗಾರ್ಬ್‌ಗಾಗಿ ಹಿಮವು ಬೀಳದೆ ಇರಬಹುದು (ಇನ್ನೂ) ತುಂಬಾ ಮುಂಚೆಯೇ ಇಲ್ಲ.


$274.99$228.95 ನಲ್ಲಿ ಅಮೆಜಾನ್

ಎಕೋ ಡಾಟ್

ಸಿರಿ ತನ್ನ ಬೂಟುಗಳಲ್ಲಿ ಅಲುಗಾಡುತ್ತಿರುವ Amazon ನ ಎಲ್ಲಾ ಸಾಧನವನ್ನು ನೀವು ತಪ್ಪಾಗಿ ನೋಡಲಾಗುವುದಿಲ್ಲ. ಅಲೆಕ್ಸಾಗೆ ಪ್ರಶ್ನೆಗಳನ್ನು ಕೇಳಿ, ರೆಟ್ರೊ ವಿಹಾರ ರಾಕ್ ಬಾಪ್‌ಗಳನ್ನು ಬ್ಲಾಸ್ಟ್ ಮಾಡಿ, ಫೋನ್ ಕರೆಗಳನ್ನು ಮಾಡಿ, ಥರ್ಮೋಸ್ಟಾಟ್ ಅನ್ನು ಹೊಂದಿಸಿ, ಲೈಟ್‌ಗಳನ್ನು ಹೊಡೆಯಿರಿ ಮತ್ತು… ನಿಮಗೆ ಗೊತ್ತಾ, ಈ ರತ್ನದೊಂದಿಗೆ Amazon ನಿಂದ ಹೆಚ್ಚಿನ ವಿಷಯವನ್ನು ಆರ್ಡರ್ ಮಾಡಿ.


$39.99 ನಲ್ಲಿ ಅಮೆಜಾನ್

ಕೂಲಿಫ್ ಲಗೇಜ್ ಸೆಟ್

ಹಾರಿಜಾನ್‌ನಲ್ಲಿ ಮುಂಬರುವ ಶರತ್ಕಾಲದ ಪ್ರಯಾಣದೊಂದಿಗೆ (ಸನ್ನಿಹಿತವಾದ ರಜೆಯ ವಿಪರೀತದ ಬಗ್ಗೆ ಏನನ್ನೂ ಹೇಳಲು) ನಿಮ್ಮ ಸಾಹಸಗಳನ್ನು ಸಾಮಾನುಗಳ ಘನ ಸೆಟ್‌ನೊಂದಿಗೆ ಕಡಿಮೆ ಒತ್ತಡದಿಂದಿರಿ 37% ರಿಯಾಯಿತಿ. ಮೂರು-ತುಂಡು ಸೆಟ್ ಸುಲಭವಾಗಿ ಗ್ಲೈಡಿಂಗ್ ಮಾಡಲು ನೂಲುವ ಚಕ್ರಗಳು, ನಿಮ್ಮ ಪ್ರೀತಿಯ ವಿಷಯವನ್ನು ರಕ್ಷಿಸಲು ಹಾರ್ಡ್ ಶೆಲ್ ಮತ್ತು TSA-ಅನುಮೋದಿತ ಲಾಕ್ ಅನ್ನು ಒಳಗೊಂಡಿದೆ. ಸರಳವಾಗಿ ಹೇಳುವುದಾದರೆ, ಲಗೇಜ್ ಅನ್ನು ಈ ರೀತಿ ಕ್ಲೀನ್ ಮಾಡುವುದು ಕಷ್ಟ.


$299.99$189.99 ನಲ್ಲಿ ಅಮೆಜಾನ್

ಡೀಲ್‌ಗಳನ್ನು ಈಗಲೇ ನೆನೆಯಿರಿ ಅಥವಾ ಅಕ್ಟೋಬರ್ 11 ಮತ್ತು 12 ರವರೆಗೆ ನಿಮ್ಮ ಕಾರ್ಟ್‌ಗಳನ್ನು ಹಿಡಿದುಕೊಳ್ಳಿ-ಆದರೆ ಯಾವುದೇ ರೀತಿಯಲ್ಲಿ, ನೀವು ಡೀಲ್‌ಗಳನ್ನು ಹುಡುಕುತ್ತಿದ್ದರೆ, ಇವುಗಳನ್ನು ಮಿಸ್ ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳಬೇಡಿ. ಒಂದು ಬೇಡ ಪ್ರಧಾನ ಸದಸ್ಯತ್ವ? ಒಂದನ್ನು ಪಡೆದುಕೊಳ್ಳಲು ಮತ್ತು ಬೋಡಾಸಿಯಸ್ ಚೌಕಾಶಿಗಳಲ್ಲಿ ತೊಡಗಿಸಿಕೊಳ್ಳಲು ಮತ್ತು ಯೋಜನೆಯ ಸಹಿ ಎರಡು ದಿನಗಳ ಶಿಪ್ಪಿಂಗ್‌ಗೆ ಇದು ತಡವಾಗಿಲ್ಲ. ಮತ್ತು, ನೀವು ಅಮೆಜಾನ್-ವಿರೋಧಿ ಆದರೆ ಬಕ್ಸ್ ಉಳಿಸಲು ಬಯಸಿದರೆ, ನಾವು ಪರ್ಯಾಯ ಮಾರಾಟಗಳನ್ನು ಮತ್ತು ಬೆಲೆಗೆ ಹೊಂದಿಕೆಯಾಗುವ ಡೀಲ್‌ಗಳನ್ನು ಶೀಘ್ರದಲ್ಲೇ ಪಡೆಯಲಿದ್ದೇವೆ. ಪ್ರೈಮ್ ಎರ್ಲಿ ಆಕ್ಸೆಸ್ ಸೇಲ್ ಅವ್ಯವಸ್ಥೆಯಲ್ಲಿ ನಿಮ್ಮನ್ನು ನೋಡುತ್ತೇವೆ ಮತ್ತು ನೀವು ನಂತರ ನಮಗೆ ಧನ್ಯವಾದ ಹೇಳಬಹುದು.


ರೆಕ್ ರೂಮ್ ಸಿಬ್ಬಂದಿ ಸ್ವತಂತ್ರವಾಗಿ ಈ ಸ್ಟೋರಿಯಲ್ಲಿ ಕಾಣಿಸಿಕೊಂಡಿರುವ ಎಲ್ಲಾ ವಿಷಯವನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ. ಹೆಚ್ಚಿನ ವಿಮರ್ಶೆಗಳು, ಶಿಫಾರಸುಗಳು ಮತ್ತು ರೆಡ್-ಹಾಟ್ ಡೀಲ್‌ಗಳು ಬೇಕೇ? ನಮ್ಮ ಸುದ್ದಿಪತ್ರಕ್ಕಾಗಿ ಸೈನ್ ಅಪ್ ಮಾಡಿ.

Related posts

ನಿಮ್ಮದೊಂದು ಉತ್ತರ