ಎವರ್ಟನ್ ಸೀಮಸ್ ಕೋಲ್ಮನ್ ಮೇಲೆ ಜಾಕ್ಪಾಟ್ ಹೊಡೆದರು

  • Whatsapp
ಇತ್ತೀಚಿನ ಎವರ್ಟನ್ ಸುದ್ದಿ, ವರ್ಗಾವಣೆ ವದಂತಿಗಳು, ಗಾಸಿಪ್ ಮತ್ತು ಹೆಚ್ಚಿನದನ್ನು ಓದಿ!

ಎವರ್ಟನ್ ವರ್ಗಾವಣೆ ಮಾರುಕಟ್ಟೆಯಲ್ಲಿ ಡೇವಿಡ್ ಮೋಯೆಸ್ ಅವರ ಅಡಿಯಲ್ಲಿ ಚುರುಕಾದ ನಿರ್ವಾಹಕರಾಗಿದ್ದರು, ಇದು ಇದಕ್ಕೆ ಸಂಪೂರ್ಣ ವ್ಯತಿರಿಕ್ತತೆಯನ್ನು ಸೂಚಿಸುತ್ತದೆ. ಉಚಿತ ಖರ್ಚು ಫರ್ಹಾದ್ ಮೊಶಿರಿಯ ಆಳ್ವಿಕೆಯ ಪ್ರಾರಂಭ.

ಸ್ಕಾಟ್ಸ್‌ಮನ್‌ನ ಘನ ಯುಗದ ಕೆಲವು ಜ್ಞಾಪನೆಗಳಲ್ಲಿ ಒಬ್ಬರು ಸೀಮಸ್ ಕೋಲ್ಮನ್, ಅವರು ಒಮ್ಮೆ ಲೀಗ್‌ನಲ್ಲಿ ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಫುಲ್-ಬ್ಯಾಕ್‌ಗಳಲ್ಲಿ ಒಬ್ಬರಾಗಿದ್ದರು.

ಕೇವಲ ಸಹಿ ಮಾಡಲಾಗಿದೆ £60k 2009 ರಲ್ಲಿ, ಫುಲ್-ಬ್ಯಾಕ್ ಗೂಡಿಸನ್ ಪಾರ್ಕ್‌ನಲ್ಲಿ 13 ಪ್ರಭಾವಶಾಲಿ ವರ್ಷಗಳನ್ನು ಕಳೆದರು ಮತ್ತು ದಿ ಅಥ್ಲೆಟಿಕ್‌ನಲ್ಲಿ ಎವರ್ಟನ್ ಬರಹಗಾರರು ಅವರಿಗೆ ನೀಡಿದ ಶೀರ್ಷಿಕೆಯನ್ನು ಅರ್ಥವಾಗುವಂತೆ ಗಳಿಸಿದರು.ನಾಯಕ”.

ಪ್ರಸ್ತುತ ಕ್ಲಬ್ ನಾಯಕ, ಅವರು ಕಾಣಿಸಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ 387 ಟೋಫೀಸ್‌ಗಾಗಿ ಬಾರಿ, ಸ್ಕೋರಿಂಗ್ 27 ಮತ್ತು ಸಹಾಯ 33. ಕಳೆದ ಕೆಲವು ವರ್ಷಗಳಲ್ಲಿ ಅವರನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸಬೇಕಾಗಿತ್ತು ಎಂದು ಹಲವರು ವಾದಿಸುತ್ತಾರೆ, ಆದರೆ ಈಗ 33 ವರ್ಷ ವಯಸ್ಸಿನವರಾಗಿದ್ದರೂ, ಅವರು ಇನ್ನೂ ಹೆಚ್ಚಿನ ಪರಿಣಾಮಕ್ಕಾಗಿ ಪ್ರತಿನಿಧಿಸುತ್ತಾರೆ.

ನಾಥನ್ ಪ್ಯಾಟರ್ಸನ್ ಜೊತೆಯಲ್ಲಿ ಔಟ್ ಆಗಿರಬಹುದು ಮುಂಬರುವ ವಾರಗಳುಸೌತಾಂಪ್ಟನ್ ವಿರುದ್ಧದ ಅವರ ಪ್ರದರ್ಶನದ ನಂತರ, ಕೆಲವರು ಅವನೊಂದಿಗೆ ಮತ್ತೊಂದು ಕಾಗುಣಿತದ ನಿರೀಕ್ಷೆಯ ಬಗ್ಗೆ ಚಿಂತಿಸುತ್ತಾರೆ.

ಅವರು ಗಳಿಸಿದ ಎ 7.1 ದಕ್ಷಿಣ ಕರಾವಳಿಯಲ್ಲಿ ಸೋಫಾಸ್ಕೋರ್ ರೇಟಿಂಗ್, ಎರಡು ಟ್ಯಾಕಲ್‌ಗಳನ್ನು ಉತ್ಪಾದಿಸುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಎರಡು ಶಾಟ್‌ಗಳನ್ನು ನಿರ್ಬಂಧಿಸುತ್ತದೆ, ಈ ಮಟ್ಟದಲ್ಲಿ ಅವರು ಇನ್ನೂ ಏನನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುತ್ತಾರೆ ಎಂಬುದನ್ನು ತೋರಿಸುತ್ತದೆ.

ರಾಬರ್ಟೊ ಮಾರ್ಟಿನೆಜ್ ಅಡಿಯಲ್ಲಿ ಅವರ ಮತ್ತು ಲೇಯ್ಟನ್ ಬೈನ್ಸ್ ಅವರ 2013/14 ಋತುವಿಗಾಗಿ ಐರ್ಲೆಂಡ್ ಅಂತರರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಆಟಗಾರರು ಉತ್ತಮವಾಗಿ ನೆನಪಿಸಿಕೊಳ್ಳುತ್ತಾರೆ, ಅಲ್ಲಿ ಅವರು ಲೀಗ್‌ನಲ್ಲಿ ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಪೂರ್ಣ-ಬ್ಯಾಕ್ ಜೋಡಿ ಎಂದು ಹಲವರು ವಾದಿಸುತ್ತಾರೆ.

ಅವರು ಮುಗಿಸಿದ ಋತುವಿನಲ್ಲಿ ಐದನೆಯದುಕೋಲ್ಮನ್ ಗಳಿಸಿದರು ಆರು ರೈಟ್ ಬ್ಯಾಕ್‌ನಿಂದ ಗೋಲುಗಳು ಬೈನ್ಸ್ ಗಳಿಸಿದಾಗ ಐದು ಮತ್ತು ಸಹಾಯ ಮಾಡಿದರು ನಾಲ್ಕು.

ಆ ಅಲ್ಪಾವಧಿಯ ಯಶಸ್ಸಿಗೆ ಅವರು ಅವಿಭಾಜ್ಯರಾಗಿದ್ದರು, ಮತ್ತು ಅನೇಕ ಎವರ್ಟೋನಿಯನ್ನರು ಈ ಇಬ್ಬರು ವ್ಯಕ್ತಿಗಳು ಒಂದೇ ಒಂದು ಟ್ರೋಫಿಯನ್ನು ಗೆಲ್ಲದೆಯೇ ಗೂಡಿಸನ್ ಪಾರ್ಕ್ ಅನ್ನು ತೊರೆಯಲು ಹೆಚ್ಚು ದುಃಖಿತರಾಗಿದ್ದಾರೆಂದು ವಾದಿಸುತ್ತಾರೆ.

ಅವರ ವೃತ್ತಿಜೀವನದ ಅವಿಭಾಜ್ಯ ಅವಧಿಯಲ್ಲಿ ಅವರು ಹೆಚ್ಚು ಮೌಲ್ಯಯುತವಾಗಿದ್ದರೂ, ಅವರ ಪ್ರಸ್ತುತ CIES ಫುಟ್‌ಬಾಲ್ ವೀಕ್ಷಣಾಲಯದ ರೇಟಿಂಗ್ €3m (£2.6m) ಇನ್ನೂ ತನ್ನ ಆರಂಭಿಕ ಶುಲ್ಕದಿಂದ 4233% ಹೆಚ್ಚಳವನ್ನು ಗುರುತಿಸುತ್ತದೆ. ಅವರ ವಯಸ್ಸಿನಲ್ಲಿ, ಅವರು ಇನ್ನೂ ಅಸಾಧಾರಣ ಆಟಗಾರ ಮತ್ತು ಕ್ಲಬ್ ಸುತ್ತಲೂ ಹೊಂದಿರುವ ವ್ಯಕ್ತಿಯಾಗಿ ಉಳಿದಿದ್ದಾರೆ.

ನಲ್ಲಿ ಅವರ ಮೌಲ್ಯವನ್ನು ಟ್ರಾನ್ಸ್‌ಫರ್‌ಮಾರ್ಕ್ ಗಮನಿಸಿದರು £17.1m 2016 ರಲ್ಲಿ, ಅವರ ವೃತ್ತಿಜೀವನದ ಉತ್ತುಂಗ.

ಸೀಮಸ್ ಕೋಲ್ಮನ್ ಎವರ್ಟನ್ ದಂತಕಥೆಯೇ?

ಹೌದು

ಹೌದು

ಸಂ

ಸಂ

ಅವರು ಫ್ರಾಂಕ್ ಲ್ಯಾಂಪಾರ್ಡ್ ಬಗ್ಗೆ ಚೆನ್ನಾಗಿ ಯೋಚಿಸಿದ್ದಾರೆ ಅವನನ್ನು ಲೇಬಲ್ ಮಾಡಿದೆ “ನಾನು ಒಬ್ಬ ವ್ಯಕ್ತಿಯಾಗಿ ಮತ್ತು ಆಟಗಾರನಾಗಿ ಭೇಟಿಯಾದ ಅತ್ಯುತ್ತಮ ವ್ಯಕ್ತಿಗಳಲ್ಲಿ ಒಬ್ಬರು”. ಕ್ರೀಡೆಯು ಇದುವರೆಗೆ ನೋಡಿದ ಅತ್ಯಂತ ಶ್ರೇಷ್ಠವಾದ ಕೆಲವು ವ್ಯಕ್ತಿಗಳಿಂದ ಹೆಚ್ಚಿನ ಪ್ರಶಂಸೆ.

ದಿ ಪ್ರತಿ ವಾರಕ್ಕೆ £70k ಎವರ್ಟನ್‌ಗೆ ನೀಡಿದ ಕೊಡುಗೆಗಾಗಿ ಮರ್ಸಿಸೈಡ್‌ನ ಪೌರಾಣಿಕ ಸ್ಥಾನಮಾನದೊಂದಿಗೆ ಸ್ಟಾಲ್ವಾರ್ಟ್ ಶಾಶ್ವತವಾಗಿ ನೆನಪಿಸಿಕೊಳ್ಳುತ್ತಾರೆ ಮತ್ತು ಅವರ ಕೊನೆಯ ಕೆಲವು ಋತುಗಳಲ್ಲಿ ಅವರು ಟ್ರೋಫಿಯನ್ನು ನೀಡಬಹುದೆಂದು ಅಭಿಮಾನಿಗಳು ಮತ್ತು ಆಟಗಾರರು ಆಶಿಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆ.

Related posts

ನಿಮ್ಮದೊಂದು ಉತ್ತರ