ಎಫ್‌ಬಿಐನ ಝೀಕೊ ಝಕಿ ಹೊಸ ಸಂಚಿಕೆಯಲ್ಲಿ ಆಘಾತಕಾರಿ ಘಟನೆಯ ನಂತರ ನಿಯಂತ್ರಣವನ್ನು ಕಳೆದುಕೊಳ್ಳುವ OA ಪೂರ್ವವೀಕ್ಷಣೆ

  • Whatsapp

ಕೊನೆಗೂ ಪ್ರಸಾರವಾಗುವ ಹಾದಿಯಲ್ಲಿ ಸಂಕೀರ್ಣವಾದ ಸೀಸನ್ 4 ಅಂತಿಮ ಸೀಸನ್ 5 ರ ಭಾಗವಾಗಿ, FBI ದಾರಿಯಲ್ಲಿ ಮತ್ತೊಂದು ತೀವ್ರವಾದ ಪ್ರಕರಣವಿದೆ. ಅಕ್ಟೋಬರ್ 11 ರ ಸಂಚಿಕೆಯಲ್ಲಿ OA ಕೆಲವು ಕ್ರೂರ ದಾಳಿಗಳ ತನಿಖೆಯನ್ನು ತನ್ನದೇ ಆದ ಆಘಾತಕಾರಿ ಘಟನೆಯೊಂದಿಗೆ ಸಮತೋಲನಗೊಳಿಸಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸುವುದನ್ನು ನೋಡುತ್ತದೆ… ಅವನು ತನ್ನ ಸಹ ಏಜೆಂಟ್‌ಗಳಿಂದ ದೂರವಿರಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸುತ್ತಾನೆ. ಸ್ಟಾರ್ ಝೀಕೊ ಝಕಿ ಸಿನಿಮಾಬ್ಲೆಂಡ್‌ನೊಂದಿಗೆ ಮಾತನಾಡುತ್ತಾ, ದಾರಿಯಲ್ಲಿ ಏನಿದೆ ಮತ್ತು ಹೊಸ ಸಂಚಿಕೆಯನ್ನು ಏಕೆ ನೋಡಲೇಬೇಕು ಎಂದು ಪೂರ್ವವೀಕ್ಷಣೆ ಮಾಡಲು FBI ಅಭಿಮಾನಿಗಳು.

Read More

ಅಕ್ಟೋಬರ್ 11 ರ ಸಂಚಿಕೆ FBI ಅವರನ್ನು “ವಿಕ್ಟಿಮ್” ಎಂದು ಕರೆಯಲಾಗುತ್ತದೆ ಮತ್ತು OA ತಂಡವು ಕ್ರೂರ ದಾಳಿಯ ಪ್ರಕರಣವನ್ನು ಹಿಡಿಯುವ ಮೊದಲು ಬೆಳಿಗ್ಗೆ ಅವನನ್ನು ಮಗ್ ಮಾಡಿದ ನಂತರ ಅವನ ಪ್ಲೇಟ್‌ನಲ್ಲಿ ಸಾಮಾನ್ಯಕ್ಕಿಂತ ಹೆಚ್ಚಿನದನ್ನು ಹೊಂದಿರುತ್ತದೆ. ಅವನಿಗೆ ಏನಾಯಿತು ಎಂಬುದರ ಕುರಿತು ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ತಡೆಹಿಡಿಯಲು ಅವನು ಆಯ್ಕೆಮಾಡುತ್ತಾನೆ ಮತ್ತು ಅಭಿಮಾನಿಗಳು ಪತನವನ್ನು ನಿರೀಕ್ಷಿಸಿ ಮತ್ತು ನೋಡಲು, Zeeko Zaki ಅವರು ಈ ಬಾರಿ ಅಪರಾಧದ ಇನ್ನೊಂದು ಬದಿಯಲ್ಲಿದ್ದಾಗ ಅವರ ಪಾತ್ರದ ನಿರ್ಧಾರಗಳ ಬಗ್ಗೆ ತೆರೆದುಕೊಂಡರು.

Related posts

ನಿಮ್ಮದೊಂದು ಉತ್ತರ