ಎಂ. ನೈಟ್ ಶ್ಯಾಮಲನ್ ಅವರು ಈಗಾಗಲೇ ಕ್ಯಾಬಿನ್‌ನ ಬಿಡುಗಡೆಗೆ ನಾಕ್‌ಗೆ ಮುಂಚಿತವಾಗಿ ಮತ್ತೊಂದು ಚಲನಚಿತ್ರವನ್ನು ಇಳಿಸಿದ ನಂತರ ಮಾತನಾಡಿದ್ದಾರೆ

  • Whatsapp

ಎಂ. ನೈಟ್ ಶ್ಯಾಮಲನ್ ಅವರು ತಮ್ಮ ಅಚ್ಚರಿಯ ತಿರುವುಗಳು ಮತ್ತು ಗಾಳಿಯ ಕಥೆ ಹೇಳುವ ಮೂಲಕ ಪ್ರಸಿದ್ಧ ಚಲನಚಿತ್ರ ನಿರ್ದೇಶಕರಾಗಿದ್ದಾರೆ. ಅವರು ಇತ್ತೀಚಿನ ವರ್ಷಗಳಲ್ಲಿ ಹಾರರ್ ಪ್ರಕಾರದಲ್ಲಿ ಪ್ರಯೋಗ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ, ಇದು ನಿರ್ದೇಶಕರಿಗೆ ಯಶಸ್ಸನ್ನು ತಂದುಕೊಟ್ಟಿದೆ ವಿಭಜನೆ ಅನೇಕರಿಗೆ ಅಭಿಮಾನಿಗಳ ನೆಚ್ಚಿನವರಾಗಿದ್ದರು. ಪ್ರಕಾರಕ್ಕೆ ಅವರ ಇತ್ತೀಚಿನ ಮರಳುವಿಕೆ, ಕ್ಯಾಬಿನ್‌ನಲ್ಲಿ ನಾಕ್ ಮಾಡಿ ತನ್ನ ವಿಶಿಷ್ಟ ಪ್ರಮೇಯ ಮತ್ತು ಅಸಾಧಾರಣ ಪಾತ್ರಕ್ಕಾಗಿ ಈಗಾಗಲೇ buzz ಅನ್ನು ಸ್ವೀಕರಿಸುತ್ತಿದೆ. ಆದಾಗ್ಯೂ, ಈ ಚಿತ್ರವು ಶ್ಯಾಮಲನ್‌ನ ಪೈಕ್ ಅನ್ನು ಕಡಿಮೆ ಮಾಡಿದ ಏಕೈಕ ಚಿತ್ರವೆಂದು ತೋರುತ್ತಿಲ್ಲ, ಮತ್ತು ನೀವು ಯೋಚಿಸುವುದಕ್ಕಿಂತ ಬೇಗ ಬರಬಹುದು.

Read More

ಗಡುವು ನಂತರ ಶ್ಯಾಮಲನ್ ಅವರ ಮುಂದಿನ ಚಿತ್ರ ಎಂದು ಇತ್ತೀಚೆಗೆ ವರದಿ ಮಾಡಿದೆ ಕ್ಯಾಬಿನ್ ಮೇಲೆ ನಾಕ್ ಮಾಡಿ ಮೊದಲಿನ ಬಿಡುಗಡೆಯ ಕೇವಲ ಒಂದು ವರ್ಷದ ನಂತರ, ಏಪ್ರಿಲ್ 5, 2024 ರಂದು ನಿಗದಿಪಡಿಸಲಾಗಿದೆ. ಚಿತ್ರವು ಯೂನಿವರ್ಸಲ್ ಸಹಭಾಗಿತ್ವದಲ್ಲಿದೆ, ಆದರೆ ಚಿತ್ರವು ಥ್ರಿಲ್ಲರ್ ಆಗಿರುವುದನ್ನು ಹೊರತುಪಡಿಸಿ ಹೆಸರಿಸದ ಯೋಜನೆಯ ಬಗ್ಗೆ ಯಾವುದೇ ವಿವರಗಳನ್ನು ಬಿಡುಗಡೆ ಮಾಡಲಾಗಿಲ್ಲ. ಶ್ಯಾಮಲನ್ ಕರೆ ನೀಡಿದರು Twitter ನಿರ್ಮಾಣ ಸಂಸ್ಥೆಯೊಂದಿಗೆ ಮತ್ತೊಂದು ಚಲನಚಿತ್ರವನ್ನು ಮಾಡುವ ಅವಕಾಶಕ್ಕಾಗಿ ತನ್ನ ಕೃತಜ್ಞತೆಯನ್ನು ವ್ಯಕ್ತಪಡಿಸಲು:

ಒಂದು ಉಪಾಯ ಬಂತು. @UniversalPics ಗೆ ಪಿಚ್ ಮಾಡಲಾಗಿದೆ. ನಂಬಲಾಗದಷ್ಟು ಕೃತಜ್ಞತೆಯ ಭಾವನೆ. ನಾನು ಕೆಲಸ ಮಾಡುವ ಎಲ್ಲರಿಂದ ಸ್ಫೂರ್ತಿ ಪಡೆದಿದ್ದೇನೆ. 2024 ರಲ್ಲಿ ನಿಮಗೆ ಇನ್ನೊಂದು ಕಥೆಯನ್ನು ಹೇಳಲು ಗೌರವವಿದೆ. #16

Related posts

ನಿಮ್ಮದೊಂದು ಉತ್ತರ