ಉದ್ಘಾಟನಾ ‘ಹಾಲಿವುಡ್ ಮತ್ತು ಮೈಂಡ್’ ಮಾನಸಿಕ ಆರೋಗ್ಯ ಶೃಂಗಸಭೆಯನ್ನು ಮೇ 2023 ಕ್ಕೆ ಹೊಂದಿಸಲಾಗಿದೆ

  • Whatsapp

ಹಾಲಿವುಡ್ & ಮೈಂಡ್, ಹೊಸ ಮಾನಸಿಕ ಆರೋಗ್ಯ ಮತ್ತು ಮನರಂಜನೆ-ಕೇಂದ್ರಿತ ಈವೆಂಟ್, ಅದರ ಉದ್ಘಾಟನಾ ಪುನರಾವರ್ತನೆಯನ್ನು ಮೇ 2023 ರಲ್ಲಿ ಪ್ರಾರಂಭಿಸುತ್ತದೆ.

Read More

ಹಿರಿಯ ಮನರಂಜನಾ ಪತ್ರಕರ್ತರ ಒಂದು ದಿನದ ಅನುಭವ ಮತ್ತು ಮೆದುಳಿನ ಕೂಸು ಕ್ಯಾಥಿ ಆಪಲ್‌ಫೆಲ್ಡ್ ಓಲ್ಸನ್ ಮೇ 11, 2023 ರಂದು ಸ್ಥಾಪಕ ಪ್ರಾಯೋಜಕ ಯುನೈಟೆಡ್ ಟ್ಯಾಲೆಂಟ್ ಏಜೆನ್ಸಿಯ ಬೆವರ್ಲಿ ಹಿಲ್ಸ್ ಕ್ಯಾಂಪಸ್‌ನಲ್ಲಿ ನಡೆಯಲಿದೆ. ಹೆಚ್ಚುವರಿ ಪ್ರಾಯೋಜಕರು ಹಾಲ್‌ಮಾರ್ಕ್ ಮೀಡಿಯಾ, ಮಿಲ್ಕ್ & ಹನಿ ಮ್ಯೂಸಿಕ್ + ಸ್ಪೋರ್ಟ್ಸ್ + ವೆಂಚರ್ಸ್, ಎಂಟಿವಿ ಎಂಟರ್‌ಟೈನ್‌ಮೆಂಟ್ ಸ್ಟುಡಿಯೋಸ್ ಮತ್ತು ಪಬ್ಲಿಸಿಸ್ ಹೆಲ್ತ್.

“ಹಾಲಿವುಡ್ & ಮೈಂಡ್ ಎನ್ನುವುದು ಮಾನಸಿಕ ಆರೋಗ್ಯ ವೃತ್ತಿಪರರು ಮತ್ತು ಮನರಂಜನಾ ಉದ್ಯಮವು ಚರ್ಚೆಗೆ ಪ್ರಬಲ ವೇದಿಕೆಯನ್ನು ಒದಗಿಸಲು ಒಟ್ಟಿಗೆ ಸೇರುವ ಅಗತ್ಯ ಮತ್ತು ಇಚ್ಛೆಯ ಔಪಚಾರಿಕ ಅಭಿವ್ಯಕ್ತಿಯಾಗಿದೆ” ಎಂದು ಓಲ್ಸನ್ ಹೇಳಿಕೆಯಲ್ಲಿ ತಿಳಿಸಿದ್ದಾರೆ. “ನಮ್ಮ ವೈಯಕ್ತಿಕ ಉಡಾವಣಾ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮವನ್ನು ಹೊಂದಲು ನಾವು ರೋಮಾಂಚನಗೊಂಡಿದ್ದೇವೆ ಯುಟಿಎಸುಂದರ ಕ್ಯಾಂಪಸ್.”

ಕ್ಯಾಥಿ ಆಪಲ್‌ಫೆಲ್ಡ್ ಓಲ್ಸನ್/ಹಾಲಿವುಡ್ ಮತ್ತು ಮೈಂಡ್ ಸೌಜನ್ಯ

“ಯುಟಿಎ ಫೌಂಡೇಶನ್‌ನ ಸಾಮಾಜಿಕ ಪ್ರಭಾವದ ಪ್ರಯತ್ನಗಳಿಗೆ ಮಾನಸಿಕ ಆರೋಗ್ಯವು ಒಂದು ಪ್ರಮುಖ ವಿಷಯವಾಗಿದೆ” ಎಂದು ಹೇಳಿದರು ರೆನೆ ಜೋನ್ಸ್, ಪಾಲುದಾರ ಮತ್ತು ಸಾಮಾಜಿಕ ಪ್ರಭಾವದ ಮುಖ್ಯಸ್ಥ, UTA. “ಹಾಲಿವುಡ್ & ಮೈಂಡ್ ಜೊತೆಗಿನ ಈ ಉದ್ಘಾಟನಾ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮದ ಸ್ಥಾಪಕ ಪ್ರಾಯೋಜಕರು ಮತ್ತು ಹೋಸ್ಟ್ ಆಗಲು ನಾವು ತುಂಬಾ ಹೆಮ್ಮೆಪಡುತ್ತೇವೆ. ಮನರಂಜನಾ ಉದ್ಯಮದ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಮತ್ತು ಸೃಜನಾತ್ಮಕ ಪರಿಹಾರಗಳನ್ನು ಚರ್ಚಿಸುವ ವೇದಿಕೆಯ ಭಾಗವಾಗುವುದು ಮುಖ್ಯವಾಗಿದೆ.

ಮಾನಸಿಕ ಆರೋಗ್ಯ ಜಾಗೃತಿ ತಿಂಗಳಿಗೆ ಹೊಂದಿಕೆಯಾಗುವ, ಉದ್ಘಾಟನಾ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮವು ಸಂಗೀತ, ಚಲನಚಿತ್ರ, ಟಿವಿ, ಡಿಜಿಟಲ್, ಕ್ರೀಡೆ ಮತ್ತು ಇತರ ವಲಯಗಳಲ್ಲಿ ಮಾನಸಿಕ ಸ್ವಾಸ್ಥ್ಯ ತಜ್ಞರು, ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಾಹಕರು ಮತ್ತು ಪ್ರತಿಭೆಗಳನ್ನು ಒಂದು ದಿನದ ಸಂಭಾಷಣೆ, ಕಾರ್ಯಕ್ಷಮತೆ ಮತ್ತು ನೆಟ್‌ವರ್ಕಿಂಗ್‌ಗಾಗಿ ಒಟ್ಟುಗೂಡಿಸುತ್ತದೆ. ಒಟ್ಟಿಗೆ, ಅತಿಥಿಗಳು ಮತ್ತು ಪಾಲ್ಗೊಳ್ಳುವವರು ಸಹಯೋಗವನ್ನು ಬೆಳೆಸುತ್ತಾರೆ ಮತ್ತು ಮಾನಸಿಕ ಆರೋಗ್ಯವನ್ನು ಕಳಂಕಗೊಳಿಸಲು ಸಹಾಯ ಮಾಡುವ ಕ್ರಿಯೆಯನ್ನು ವೇಗವರ್ಧಿಸುತ್ತಾರೆ.

ಮೇ 11 ರ ಈವೆಂಟ್ ಮಾನಸಿಕ ಆರೋಗ್ಯ ಕಥೆ ಹೇಳುವಿಕೆ, ಹಾಡಿನ ಶಕ್ತಿ, ಮಾನಸಿಕ ಆರೋಗ್ಯ ಸಂಭಾಷಣೆಗಳನ್ನು ಅಭಿಮಾನಿಗಳಿಗೆ ನೇರ ಸನ್ನಿವೇಶದಲ್ಲಿ ಮತ್ತು ಪ್ರತಿಭೆ ಮತ್ತು ಮನರಂಜನಾ ಉದ್ಯಮದಲ್ಲಿ ಕೆಲಸ ಮಾಡುವವರ ಯೋಗಕ್ಷೇಮವನ್ನು ಬೆಂಬಲಿಸಲು ಉತ್ತಮ ಅಭ್ಯಾಸಗಳನ್ನು ಪ್ರಾಸಂಗಿಕವಾಗಿ ಅನ್ವೇಷಿಸುತ್ತದೆ. ಹೆಚ್ಚುವರಿ ಪ್ರೋಗ್ರಾಮಿಂಗ್, ವೇಳಾಪಟ್ಟಿ ಮತ್ತು ಟಿಕೆಟ್ ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ಮುಂಬರುವ ತಿಂಗಳುಗಳಲ್ಲಿ ಪ್ರಕಟಿಸಲಾಗುವುದು ಮತ್ತು ಇಲ್ಲಿ ಕಾಣಬಹುದು www.hollywood-mind.com.

“ಇಲ್ಲಿಯವರೆಗೆ ಮನರಂಜನೆ ಮತ್ತು ಮಾನಸಿಕ ಆರೋಗ್ಯದ ಛೇದಕವು ಭಿನ್ನಾಭಿಪ್ರಾಯದಿಂದ ಕೂಡಿದೆ, ಮಧ್ಯಸ್ಥಗಾರರನ್ನು ಸಂಗ್ರಹಿಸಲು, ಕಲಿಕೆಗಳನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಳ್ಳಲು, ಆಲೋಚನೆಗಳನ್ನು ಕಾವುಕೊಡಲು ಮತ್ತು ಸಹಯೋಗಗಳನ್ನು ಬೆಳೆಸಲು ಯಾವುದೇ ಒಕ್ಕೂಟವಿಲ್ಲ” ಎಂದು ಓಲ್ಸನ್ ಹೇಳಿದರು. “ಈ ದೇಶದಲ್ಲಿ ಮತ್ತು ಪ್ರಪಂಚದಾದ್ಯಂತ ಬೆಳೆಯುತ್ತಿರುವ ಮಾನಸಿಕ ಆರೋಗ್ಯ ಬಿಕ್ಕಟ್ಟಿನೊಂದಿಗೆ ನಾವು ಹಿಡಿತ ಸಾಧಿಸುತ್ತಿರುವಂತೆ, ಮನರಂಜನಾ ಉದ್ಯಮವು ಸಂಭಾಷಣೆಯನ್ನು ವರ್ಧಿಸಲು, ಕಳಂಕವನ್ನು ಕಡಿಮೆ ಮಾಡಲು ಮತ್ತು ಅಳೆಯಬಹುದಾದ ಬದಲಾವಣೆಯನ್ನು ಪರಿಣಾಮ ಬೀರಲು ಒಂದು ಅನನ್ಯ ಸ್ಥಾನದಲ್ಲಿದೆ.”

ಈ ಲೇಖನವನ್ನು ಮೂಲತಃ ಪ್ರಕಟಿಸಲಾಗಿದೆ THR.com.

Related posts

ನಿಮ್ಮದೊಂದು ಉತ್ತರ