ಇಮಾನ್ ವೆಲ್ಲಾನಿಯ ಮಿಸ್ ಮಾರ್ವೆಲ್ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮದ ಸೀಸನ್ 2 ಕ್ಕೆ ಫವಾದ್ ಖಾನ್ ಹಿಂತಿರುಗುತ್ತಾರೆಯೇ? ನಟನಿಗೆ ಹೇಳಲು ಇದು ಇದೆ

  • Whatsapp

ಫವಾದ್ ಖಾನ್, ಪ್ರಸ್ತುತ ಅವರ ಮುಂಬರುವ ಚಲನಚಿತ್ರ ದಿ ಲೆಜೆಂಡ್ ಆಫ್ ಮೌಲಾ ಜಟ್‌ಗಾಗಿ ಪ್ರಚಾರದ ಅಮಲಿನಲ್ಲಿದ್ದು, MCU ನಲ್ಲಿ ತಮ್ಮ ಭವಿಷ್ಯದ ಬಗ್ಗೆ ವೆರೈಟಿಯೊಂದಿಗಿನ ಸಂದರ್ಶನದಲ್ಲಿ ಬಹಿರಂಗಪಡಿಸಿದ್ದಾರೆ! ಅನ್‌ವರ್ಸ್‌ಗಾಗಿ, 40 ವರ್ಷ ವಯಸ್ಸಿನ ನಟನು Ms. ಮಾರ್ವೆಲ್‌ನಲ್ಲಿ ಹಾಲಿವುಡ್‌ಗೆ ಪಾದಾರ್ಪಣೆ ಮಾಡಿದರು, ಹಸನ್, Ms. ಮಾರ್ವೆಲ್/ಕಮಲಾ ಖಾನ್ ಅವರ (ಇಮಾನ್ ವೆಲ್ಲಾನಿ) ಮುತ್ತಜ್ಜನ ಪಾತ್ರದಲ್ಲಿ ನಟಿಸಿದರು. ಖಾನ್ ಅವರ ಚಿಕ್ಕ, ಆದರೆ ಸ್ಮರಣೀಯ ಪಾತ್ರಕ್ಕಾಗಿ (ಮೆಹ್ವಿಶ್ ಹಯಾತ್ ಜೊತೆಗೆ ಆಯಿಷಾ, ಕಮಲಾ ಅವರ ಮುತ್ತಜ್ಜಿ) ವಿಶೇಷವಾಗಿ ವಿಭಜನೆಯ ಕೋನಕ್ಕಾಗಿ ಟನ್‌ಗಳಷ್ಟು ಪ್ರಶಂಸೆಯನ್ನು ಪಡೆದರು.

Read More

Ms. ಮಾರ್ವೆಲ್ ಸೀಸನ್ 2 ಗೆ ಫವಾದ್ ಖಾನ್ ಮರಳುತ್ತಾರಾ?

Ms. ಮಾರ್ವೆಲ್ ಬಗ್ಗೆ ಮಾತನಾಡುವಾಗ, ಫವಾದ್ ಖಾನ್ ಅವರು ಸೆಟ್‌ನಲ್ಲಿ ವಿಶೇಷವಾಗಿ ನಿರ್ಮಾಪಕರೊಂದಿಗೆ ಉತ್ತಮ ಸ್ನೇಹಿತರನ್ನು ಮಾಡಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ಬಹಿರಂಗಪಡಿಸಿದರು. Ms. ಮಾರ್ವೆಲ್ ಸೀಸನ್ 2 ರಲ್ಲಿ ಅವರು ಹಸನ್ ಪಾತ್ರವನ್ನು ಪುನರಾವರ್ತಿಸಬಹುದೇ ಎಂಬುದರ ಕುರಿತು, ಕಪೂರ್ ಮತ್ತು ಸನ್ಸ್ ಸ್ಟಾರ್ ಅವರು ಡಿಸ್ನಿ + ಸರಣಿಯಲ್ಲಿ ಎರಡನೇ ಸೀಸನ್ ಇದೆಯೇ ಅಥವಾ ಅವರ ಪಾತ್ರವು MCU ಗೆ ಮರಳುತ್ತದೆಯೇ ಎಂಬುದು ತನಗೆ ತಿಳಿದಿಲ್ಲ ಎಂದು ಒಪ್ಪಿಕೊಂಡರು: “ನಾನು ಪಾತ್ರದ ಹಾಡು ಮುಗಿದಿದೆ ಎಂದು ಭಾವಿಸುತ್ತೇನೆ ಮತ್ತು ಕೆಲವೊಮ್ಮೆ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಚಿಕ್ಕದಾದ ಮತ್ತು ಸರಳವಾದ ವಿಷಯಗಳು ಸಿಹಿಯಾಗಿರುತ್ತವೆ. ಆದರೆ ಡಿಸ್ನಿ ಅವರು ಭವಿಷ್ಯದಲ್ಲಿ ಏನು ಮಾಡಬೇಕೆಂದು ಯೋಚಿಸುತ್ತಾರೆ ಎಂದು ನನಗೆ ತಿಳಿದಿಲ್ಲ.”

MCU ನಲ್ಲಿ ಹೆಚ್ಚಿನ ಫವಾದ್ ಖಾನ್‌ರನ್ನು ನೋಡಲು ನಾವು ಖಂಡಿತವಾಗಿಯೂ ಇಷ್ಟಪಡುತ್ತೇವೆ!

ಮಿಸ್ ಮಾರ್ವೆಲ್ ಸೀಸನ್ 2 ರಲ್ಲಿ ಫವಾದ್ ಖಾನ್ ಮರಳುವುದನ್ನು ನೋಡಲು ನೀವು ಬಯಸುವಿರಾ? ಕೆಳಗಿನ ಕಾಮೆಂಟ್‌ಗಳ ವಿಭಾಗದಲ್ಲಿ ನಿಮ್ಮ ವೈಯಕ್ತಿಕ ಅಭಿಪ್ರಾಯವನ್ನು Pinkvilla ಜೊತೆಗೆ ಹಂಚಿಕೊಳ್ಳಿ.

ಫವಾದ್ ಖಾನ್ ಅವರ MCU ಭವಿಷ್ಯವು ಇನ್ನೂ ತಿಳಿದಿಲ್ಲವಾದರೂ, ಮಿಸ್ ಮಾರ್ವೆಲ್ ಹಿಂತಿರುಗುತ್ತಾರೆ ಎಂಬುದು ನಮಗೆ ಖಚಿತವಾಗಿ ತಿಳಿದಿರುವ ಒಂದು ವಿಷಯ! ಇಮಾನ್ ವೆಲ್ಲಾನಿ ಮತ್ತೊಮ್ಮೆ ಮಿಸ್ ಮಾರ್ವೆಲ್/ಕಮಲಾ ಖಾನ್ ಪಾತ್ರವನ್ನು ಪುನರಾವರ್ತಿಸಲಿದ್ದಾರೆ – ಉಳಿದ ಖಾನ್ ಕುಟುಂಬದ ಜೊತೆಗೆ – ದಿ ಮಾರ್ವೆಲ್ಸ್ ನಲ್ಲಿ ಬ್ರೀ ಲಾರ್ಸನ್ ಜೊತೆಗೆ ಕ್ಯಾಪ್ಟನ್ ಮಾರ್ವೆಲ್/ಕರೋಲ್ ಡ್ಯಾನ್ವರ್ಸ್, ಟೆಯೋನಾ ಪ್ಯಾರಿಸ್ ಮೋನಿಕಾ ರಾಂಬ್ಯೂ ಮತ್ತು ಸ್ಯಾಮ್ಯುಯೆಲ್ ಎಲ್ ಜಾಕ್ಸನ್ ನಿಕ್ ಕೋಪ. ಮೊದಲ ಕಂತಿನಲ್ಲಿ ದೃಶ್ಯ-ಕದಿಯುವವನಾಗಿದ್ದ ಪ್ರೀತಿಯ ಗೂಸ್, ಬಹುನಿರೀಕ್ಷಿತ, ಮುಂಬರುವ ಕ್ಯಾಪ್ಟನ್ ಮಾರ್ವೆಲ್ ಸೀಕ್ವೆಲ್‌ನಲ್ಲಿಯೂ ಸಹ ಹಿಂತಿರುಗುತ್ತಾನೆ. ಇದಲ್ಲದೆ, ಪಾರ್ಕ್ ಸಿಯೋ ಜೂನ್ ಮತ್ತು ಝಾವೆ ಆಷ್ಟನ್ ಅವರು ಬಹಿರಂಗಪಡಿಸದ ಪಾತ್ರಗಳಲ್ಲಿ ದಿ ಮಾರ್ವೆಲ್ಸ್‌ನಲ್ಲಿ ತಮ್ಮ ಎಂಸಿಯು ಪಾದಾರ್ಪಣೆ ಮಾಡುತ್ತಾರೆ. ಮಾರ್ವೆಲ್ಸ್ ಜುಲೈ 28, 2023 ರಂದು ಬಿಡುಗಡೆಯಾಗುತ್ತದೆ.

ಫವಾದ್ ಖಾನ್ ಅವರ ಮುಂಬರುವ ಯೋಜನೆಗಳು

ಫವಾದ್ ಖಾನ್ ಅವರ ಇತ್ತೀಚಿನ ಪ್ರವಾಸ ದಿ ಲೆಜೆಂಡ್ ಆಫ್ ಮೌಲಾ ಜಟ್, ಅಕ್ಟೋಬರ್ 13 ರಂದು ಬಿಡುಗಡೆಯಾಗಲಿದೆ, ಹಮ್ಜಾ ಅಲಿ ಅಬ್ಬಾಸಿ, ಮಹಿರಾ ಖಾನ್ ಮತ್ತು ಹುಮೈಮಾ ಮಲಿಕ್ ಸಹ ನಟಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಇಲ್ಲಿಯವರೆಗಿನ ಅತ್ಯಂತ ದುಬಾರಿ ಪಾಕಿಸ್ತಾನಿ ಚಲನಚಿತ್ರವೆಂದು ಹೇಳಲಾದ ಆಕ್ಷನ್ ಡ್ರಾಮಾ ಚಲನಚಿತ್ರವು ಬಹಳ ಸಮಯದಿಂದ ಬಂದಿದೆ ಮತ್ತು ಜನಪ್ರಿಯ ಹಮ್ಸಫರ್ ಜೋಡಿಯ ತೆರೆಯ ಮೇಲಿನ ಪುನರ್ಮಿಲನವನ್ನು ನೋಡಲು ಅಭಿಮಾನಿಗಳು ವಿಶೇಷವಾಗಿ ಉತ್ಸುಕರಾಗಿದ್ದಾರೆ; ಫವಾದ್ ಮತ್ತು ಮಹಿರಾ, ಒಂದು ದಶಕದ ನಂತರ.

ದಿ ಲೆಜೆಂಡ್ ಆಫ್ ಮೌಲಾ ಜಟ್ ಜೊತೆಗೆ, ಫವಾದ್ ಖಾನ್ ಅವರ ಪೈಪ್‌ಲೈನ್‌ನಲ್ಲಿ ಹಲವಾರು ಇತರ ಉತ್ತೇಜಕ ಯೋಜನೆಗಳಿವೆ; ನೀಲೋಫರ್, ಒಬ್ಬ ಬರಹಗಾರ ಮತ್ತು ಕುರುಡು ಮಹಿಳೆಯ ನಡುವಿನ ಪ್ರೇಮಕಥೆ, ಇದರಲ್ಲಿ ಮಹಿರಾ ಖಾನ್ ಕೂಡ ನಟಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಫವಾದ್ ಸಹ-ನಿರ್ಮಾಣ, ಚಿತ್ರವು ಡಿಸೆಂಬರ್ 23, 2022 ರಂದು ಬಿಡುಗಡೆಯಾಗುತ್ತದೆ. ಖಾನ್ ಮನಿ ಬ್ಯಾಕ್ ಗ್ಯಾರಂಟಿಯಲ್ಲಿ ವಾಸಿಮ್ ಅಕ್ರಂ ಜೊತೆಗೆ ನಟಿಸಿದ್ದಾರೆ, ಇದು ಏಪ್ರಿಲ್ 21, 2023 ರಂದು ಬಿಡುಗಡೆಯಾಗಲಿದೆ. ಜಿಂದಗಿಯ ಬರ್ಜಖ್ ಕೂಡ ಇದೆ, ಇದು ಏ ದಿಲ್ ಅನ್ನು ನೋಡಲಿದೆ ಹೈ ಮುಷ್ಕಿಲ್ ತಾರೆ ತಮ್ಮ ಜಿಂದಗಿ ಗುಲ್ಜಾರ್ ಹೈ ಸಹನಟ ಸ್ಯಾಮ್ ಸಯೀದ್ ಅವರೊಂದಿಗೆ ಮತ್ತೆ ಒಂದಾಗುತ್ತಾರೆ.

ಇದನ್ನೂ ಓದಿ: ಫವಾದ್ ಖಾನ್ ಬಾಲಿವುಡ್‌ಗೆ ಪುನರಾಗಮನ ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದಾರೆಯೇ?

.

Related posts

ನಿಮ್ಮದೊಂದು ಉತ್ತರ