ಆರ್ಸೆನಲ್ ಪೆನಾಲ್ಟಿಗಳಿಗೆ ಅರ್ಹವಾಗಿಲ್ಲ ಎಂದು ವ್ಯಾನ್ ಡಿಜ್ಕ್ ಹೇಳುತ್ತಾರೆ, ಲಿವರ್‌ಪೂಲ್ ಹಲವಾರು ಬಿಟ್ಟುಕೊಟ್ಟಿದ್ದಕ್ಕಾಗಿ ವಿಷಾದಿಸುತ್ತಾನೆ

  • Whatsapp
ಆರ್ಸೆನಲ್ ಪೆನಾಲ್ಟಿಗಳಿಗೆ ಅರ್ಹವಾಗಿಲ್ಲ ಎಂದು ವ್ಯಾನ್ ಡಿಜ್ಕ್ ಹೇಳುತ್ತಾರೆ, ಲಿವರ್‌ಪೂಲ್ ಹಲವಾರು ಬಿಟ್ಟುಕೊಟ್ಟಿದ್ದಕ್ಕಾಗಿ ವಿಷಾದಿಸುತ್ತಾನೆ

ವರ್ಜಿಲ್ ವ್ಯಾನ್ ಡಿಜ್ ಆರ್ಸೆನಲ್ ತಮ್ಮ ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಸ್ಥಿತಿಯಲ್ಲಿದೆ ಎಂದು ಹೇಳುತ್ತಾರೆ ಆದರೆ ಲಿವರ್‌ಪೂಲ್ ಸೋಲನ್ನು ಒಪ್ಪಿಕೊಳ್ಳುವುದು ಕಷ್ಟ ಎಂದು ಒಪ್ಪಿಕೊಳ್ಳುತ್ತಾರೆ.

ಲಿವರ್‌ಪೂಲ್ ಡಿಫೆಂಡರ್ ವರ್ಜಿಲ್ ವ್ಯಾನ್ ಡಿಜ್ಕ್ ಭಾನುವಾರ (9/10) ಸಂಜೆ ಎಮಿರೇಟ್ಸ್ ಸ್ಟೇಡಿಯಂನಲ್ಲಿ ನಡೆದ ಪ್ರೀಮಿಯರ್ ಲೀಗ್ ಎನ್‌ಕೌಂಟರ್‌ನಲ್ಲಿ ಆರ್ಸೆನಲ್‌ನ ಗೆಲುವಿನ ಗೋಲಿಗೆ ಪೆನಾಲ್ಟಿಯ ಸಿಂಧುತ್ವವನ್ನು ಪ್ರಶ್ನಿಸಿದರು ಮತ್ತು ಅವರು ತಮ್ಮ ತಂಡವು ಹೇಗೆ ಹೆಚ್ಚು ಗೋಲುಗಳನ್ನು ಬಿಟ್ಟುಕೊಟ್ಟಿತು ಎಂದು ವಿಷಾದಿಸಿದರು. ಕ್ಲಬ್‌ನ ಅಧಿಕೃತ ವೆಬ್‌ಸೈಟ್. .

Read More

ರೆಡ್ಸ್ ಉತ್ತರ ಲಂಡನ್‌ನಲ್ಲಿ ಗೇಬ್ರಿಯಲ್ ಮಾರ್ಟಿನೆಲ್ಲಿ ಅವರು ಬುಕಾಯೊ ಸಾಕಾ ಅವರ ಬ್ರೇಸ್‌ನ ಹೊರತಾಗಿ ತ್ವರಿತ ಮೊದಲ ನಿಮಿಷದ ಗೋಲು ಗಳಿಸಿದರು, ಮೊದಲನೆಯದು ಅರ್ಧ-ಸಮಯಕ್ಕೆ ಸ್ವಲ್ಪ ಮೊದಲು ಬಂದರೆ, ಎರಡನೆಯದು 76 ನೇ ನಿಮಿಷದ ಪೆನಾಲ್ಟಿಯಿಂದ ಥಿಯಾಗೊ ಬಾಕ್ಸ್‌ನಲ್ಲಿ ಫೌಲ್‌ಗೆ ಹೊರಗುಳಿದ ನಂತರ ಬಂದಿತು .

ಡಾರ್ವಿನ್ ನುನೆಜ್ ಮತ್ತು ರಾಬರ್ಟೊ ಫಿರ್ಮಿನೊ ಅವರು ಲಿವರ್‌ಪೂಲ್ ಅನ್ನು ಎರಡು ಬಾರಿ ಹಿಡಿಯಲು ಮತ್ತು ಸಮಬಲಗೊಳಿಸಲು ಪಡೆದರು, ಆದರೆ ಅಂತಿಮವಾಗಿ ಆರ್ಸೆನಲ್‌ಗೆ ತಮ್ಮ ಪ್ರವಾಸದಲ್ಲಿ ಒಂದು ಹಂತವನ್ನು ಕಳೆದುಕೊಂಡರು, ಅವರು ಮನೆಯ ಗೆಲುವಿಗೆ ಧನ್ಯವಾದಗಳು.

ಜುರ್ಗೆನ್ ಕ್ಲೋಪ್ ಅವರ ಪುರುಷರಂತೆ, ಈ ಸೋಲಿನ ಅರ್ಥವೇನೆಂದರೆ, ಅವರು ಈಗ ಪ್ರೀಮಿಯರ್ ಲೀಗ್ ಪಟ್ಟಿಯಲ್ಲಿ 10 ನೇ ಸ್ಥಾನದಲ್ಲಿರಬೇಕು, ಈಗಾಗಲೇ ಟೇಬಲ್‌ನ ಮೇಲ್ಭಾಗದಿಂದ 14 ಪಾಯಿಂಟ್‌ಗಳ ದೂರದಲ್ಲಿ ಮತ್ತು ಇದುವರೆಗೆ 12 ಗೋಲುಗಳನ್ನು ಬಿಟ್ಟುಕೊಟ್ಟಿದ್ದಾರೆ.

ಕ್ಲಬ್‌ನ ಅಧಿಕೃತ ವೆಬ್‌ಸೈಟ್‌ನಿಂದ ಉಲ್ಲೇಖಿಸಲಾದ ಪಂದ್ಯದ ನಂತರದ ಪ್ರೆಸ್‌ನೊಂದಿಗೆ ಮಾತನಾಡುತ್ತಾ, ವರ್ಜಿಲ್ ವ್ಯಾನ್ ಡಿಜ್ಕ್ ಅವರು ಆರ್ಸೆನಲ್ ವಿರುದ್ಧದ ಸೋಲಿನಿಂದ ತಮ್ಮ ತಂಡವು ನಿರಾಶೆಗೊಂಡಿದೆ ಎಂದು ಒಪ್ಪಿಕೊಂಡರು, ಅವರು ಋತುವಿನ ಆರಂಭದಲ್ಲಿ ತಮ್ಮ ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಕ್ಷಣದಲ್ಲಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ಒಪ್ಪಿಕೊಂಡರು. ಆದರೆ ಡಚ್ ರಕ್ಷಕನು ದಂಡದ ಸಿಂಧುತ್ವವನ್ನು ಸಹ ಪ್ರಶ್ನಿಸಿದನು ಗನ್ನರ್ಗಳು, ಇದು ಅವನ ಪ್ರಕಾರ ದಂಡವಲ್ಲ.

ತನ್ನ ತಂಡವು ಬಿಟ್ಟುಕೊಟ್ಟ ಗೋಲುಗಳ ಸಂಖ್ಯೆಗೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದಂತೆ, 31 ವರ್ಷದ ಡಿಫೆಂಡರ್ ತನ್ನ ತಂಡವು ಬಹಳಷ್ಟು ಗೋಲುಗಳನ್ನು ಬಿಟ್ಟುಕೊಟ್ಟಿದೆ ಎಂದು ಒಪ್ಪಿಕೊಳ್ಳುತ್ತಾನೆ, ಆದರೆ ಅವನು ಮತ್ತು ಅವನ ತಂಡದ ಸಹ ಆಟಗಾರರು ಒಪ್ಪಿಕೊಳ್ಳಲು ಇಷ್ಟಪಡುವುದಿಲ್ಲ ಮತ್ತು ಕಷ್ಟಪಟ್ಟು ಕೆಲಸ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ. ಅವರ ಶಕ್ತಿ ಮತ್ತು ಪ್ರಯತ್ನದಲ್ಲಿ ಎಲ್ಲವನ್ನೂ ಒಪ್ಪಿಕೊಳ್ಳಬಾರದು ಏಕೆಂದರೆ ಏನೂ ಆಗುತ್ತಿಲ್ಲ, ಒಪ್ಪಿಕೊಳ್ಳಲು ಬಯಸುತ್ತಾರೆ. ಯಾವುದೇ ಸಂದರ್ಭದಲ್ಲಿ, ಅವರು ಸುಧಾರಿಸಲು ಮತ್ತು ಅದು ಇರಬೇಕಾದ ಮಟ್ಟಕ್ಕೆ ಮರಳಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸುವುದಾಗಿ ಭರವಸೆ ನೀಡಿದರು.

ಬಂದಾರ್ಟೊಗೆಲ್77

Related posts

ನಿಮ್ಮದೊಂದು ಉತ್ತರ