ಅನ್ನಿ ರೈಸ್‌ನ ಮೇಫೇರ್ ವಿಚ್ಸ್ ಟ್ರೈಲರ್: ದಿ ಡೆವಿಲ್ ಕಮ್ಸ್ ಇನ್ ಮೆನಿ ಫಾರ್ಮ್ಸ್

  • Whatsapp

AMC ಪೂರ್ಣ ಕೈಬಿಟ್ಟಿದೆ ಮೇಫೇರ್ ಮಾಟಗಾತಿಯರು ಅಲೆಕ್ಸಾಂಡ್ರಾ ದಡ್ಡಾರಿಯೊ ನಟಿಸಿರುವ ಅನ್ನಿ ರೈಸ್‌ನ ಅಲೌಕಿಕ ಭಯಾನಕ ಕಾದಂಬರಿ ಸರಣಿಯ ಮುಂಬರುವ ಟಿವಿ ರೂಪಾಂತರದ ಟ್ರೈಲರ್. ಇದು ಪ್ರಸ್ತುತ ಜನವರಿ 5 ರಂದು AMC+ ನಲ್ಲಿ ತನ್ನ ಚೊಚ್ಚಲ ಪ್ರವೇಶವನ್ನು ನಿಗದಿಪಡಿಸಲಾಗಿದೆ.

Read More

ಸಂಬಂಧಿತ: ವ್ಯಾಂಪೈರ್ ಸ್ಕೋರ್ಸ್ ಸೀಸನ್ 2 ನೊಂದಿಗೆ ಸಂದರ್ಶನವನ್ನು AMC ಪ್ರಕಟಿಸಿದೆ

ಅವಳು ಮಾಟಗಾತಿಯ ಕುಟುಂಬದಿಂದ ಬಂದವಳು ಎಂದು ಪತ್ತೆಹಚ್ಚಿದ ದಡ್ಡಾರಿಯೊನ ರೋವನ್ ಅನ್ನು ವೀಡಿಯೊ ಪರಿಚಯಿಸುತ್ತದೆ. ಇದು ಮೇಫೇರ್ ಮಾಟಗಾತಿಯರ ದೆವ್ವದ ಸಂಪರ್ಕವನ್ನು ಎತ್ತಿ ತೋರಿಸುತ್ತದೆ, ಅವರು ರೋವನ್‌ನ ಮುಂದೆ ವಿವಿಧ ರೂಪಗಳಲ್ಲಿ ಕಾಣಿಸಿಕೊಳ್ಳುತ್ತಾರೆ.

ಅನ್ನಿ ರೈಸ್ ಅನ್ನು ಆಧರಿಸಿದೆ ಮೇಫೇರ್ ಮಾಟಗಾತಿಯರ ಜೀವನ ಟ್ರೈಲಾಜಿ ಕಾದಂಬರಿ, ಮೇಫೇರ್ ಮಾಟಗಾತಿಯರು ಬಂದವರು ಸೆಕ್ಸ್ ಮಾಸ್ಟರ್ಸ್ಅವರ ಎಸ್ಟಾ ಸ್ಪಾಲ್ಡಿಂಗ್ ಮತ್ತು ಮಿಚೆಲ್ ಆಶ್‌ಫೋರ್ಡ್, ಇಬ್ಬರೂ ಬರಹಗಾರರು ಮತ್ತು ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಾಹಕ ನಿರ್ಮಾಪಕರಾಗಿ ಸೇವೆ ಸಲ್ಲಿಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆ. AMC ಸ್ಟುಡಿಯೋಸ್‌ನೊಂದಿಗಿನ ತನ್ನ ಒಟ್ಟಾರೆ ಒಪ್ಪಂದದ ಅಡಿಯಲ್ಲಿ ಸ್ಪಾಲ್ಡಿಂಗ್ ಅನ್ನು ಶೋರನ್ನರ್ ಆಗಿ ಹೊಂದಿಸಲಾಗಿದೆ.

ಸರಣಿಯು ಅರ್ಥಗರ್ಭಿತ ಯುವ ನರಶಸ್ತ್ರಚಿಕಿತ್ಸಕನ ಮೇಲೆ ಕೇಂದ್ರೀಕರಿಸುತ್ತದೆ, ಅವರು ಮಾಟಗಾತಿಯರ ಕುಟುಂಬಕ್ಕೆ ಅಸಂಭವ ಉತ್ತರಾಧಿಕಾರಿ ಎಂದು ಕಂಡುಹಿಡಿದಿದ್ದಾರೆ. ಅವಳು ತನ್ನ ಹೊಸ ಶಕ್ತಿಗಳೊಂದಿಗೆ ಸೆಣಸಾಡುತ್ತಿರುವಾಗ, ತನ್ನ ಕುಟುಂಬವನ್ನು ಪೀಳಿಗೆಯಿಂದ ಕಾಡುತ್ತಿರುವ ಕೆಟ್ಟ ಉಪಸ್ಥಿತಿಯೊಂದಿಗೆ ಅವಳು ಹೋರಾಡಬೇಕು.

ಸಂಬಂಧಿತ: ಮೇಫೇರ್ ಮಾಟಗಾತಿಯರು: ಮೊದಲ ನೋಟದ ಫೋಟೋಗಳು AMC ಸರಣಿಯಲ್ಲಿ ಅಲೆಕ್ಸಾಂಡ್ರಾ ದಡ್ಡಾರಿಯೊ ಮತ್ತು ಹೆಚ್ಚಿನದನ್ನು ತೋರಿಸುತ್ತವೆ

ಸರಣಿಯ ರೂಪಾಂತರವು AMC ಸ್ಟುಡಿಯೋಸ್ ನಿರ್ಮಿಸಿದ ಎಂಟು ಸಂಚಿಕೆಗಳನ್ನು ಒಳಗೊಂಡಿರುತ್ತದೆ. ಕ್ರಿಸ್ಟೋಫರ್ ರೈಸ್ ಅವರು 2020 ರಲ್ಲಿ AMC ನೆಟ್‌ವರ್ಕ್‌ಗಳು ಸ್ವಾಧೀನಪಡಿಸಿಕೊಂಡಿರುವ ಅವರ ದಿವಂಗತ ತಾಯಿಯ ಸಾಂಪ್ರದಾಯಿಕ ಕೃತಿಗಳ ಆಧಾರದ ಮೇಲೆ ಎಲ್ಲಾ ಯೋಜನೆಗಳನ್ನು ನಿರ್ಮಿಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆ. ವ್ಯಾಂಪೈರ್ ಜೊತೆ ಸಂದರ್ಶನ ಸರಣಿ.

Related posts

ನಿಮ್ಮದೊಂದು ಉತ್ತರ