ಅಜಯ್ ದೇವಗನ್ ನಿರ್ದೇಶಕ ನೀರಜ್ ಪಾಂಡೆ ಅವರೊಂದಿಗೆ ಹೊಸ ಚಿತ್ರವನ್ನು ಘೋಷಿಸಿದರು; ಮುಂದಿನ ವರ್ಷ ಜೂನ್‌ನಲ್ಲಿ ಮಹಡಿಗಳನ್ನು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಲು

  • Whatsapp
ಅಜಯ್ ದೇವಗನ್ ಅವರ Instagram ಹ್ಯಾಂಡಲ್

ಇತ್ತೀಚೆಗೆ ಅತ್ಯುತ್ತಮ ನಟ ವಿಭಾಗದಲ್ಲಿ ರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಚಲನಚಿತ್ರ ಪ್ರಶಸ್ತಿಯನ್ನು ಗೆದ್ದಿರುವ ಪದ್ಮಶ್ರೀ ಪುರಸ್ಕೃತ ಅಜಯ್ ದೇವಗನ್ ಇತ್ತೀಚಿನ ದಿನಗಳಲ್ಲಿ ಯಶಸ್ಸಿನಲ್ಲಿ ಘರ್ಜಿಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆ. ಅವರು ಸಿಂಘಂ, ಆರ್‌ಆರ್‌ಆರ್, ತಾನ್ಹಾಜಿ: ದಿ ಅನ್‌ಸಂಗ್ ವಾರಿಯರ್ ಮತ್ತು ದಿಲ್ಜಾಲೆಯಂತಹ ಚಲನಚಿತ್ರಗಳಲ್ಲಿನ ಕೆಲಸಗಳಿಗೆ ಹೆಸರುವಾಸಿಯಾಗಿದ್ದಾರೆ. 2008 ರಲ್ಲಿ, ಅವರು ಯು ಮಿ ಔರ್ ಹಮ್ ಮೂಲಕ ಚಲನಚಿತ್ರ ನಿರ್ದೇಶಕರಾಗಿ ಪಾದಾರ್ಪಣೆ ಮಾಡಿದರು ಮತ್ತು ನಂತರ ನಟನೆಯಲ್ಲಿ ತಮ್ಮ ವೃತ್ತಿಜೀವನವನ್ನು ಮುಂದುವರಿಸಲು ಮುಂದಾದರು. ಆದಾಗ್ಯೂ, ಅವರು ಯಾವಾಗಲೂ ನಿರ್ದೇಶನದ ಪ್ರಕ್ರಿಯೆಯನ್ನು ಆನಂದಿಸುತ್ತಾರೆ ಎಂದು ನಂಬಿದ್ದರು. ನಿರ್ದೇಶನದ ಉತ್ಸಾಹವನ್ನು ಜೀವಂತವಾಗಿರಿಸಿಕೊಂಡು, ಅವರು ತಮ್ಮ ವೃತ್ತಿಜೀವನದ ಪ್ರಗತಿಗೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದ ಹೊಸ ಪ್ರಕಟಣೆಯನ್ನು ಕೈಬಿಟ್ಟಿದ್ದಾರೆ.

Read More

ನೀರಜ್ ಪಾಂಡೆ ಜೊತೆ ಕೆಲಸ ಮಾಡ್ತಾರಾ ಅಜಯ್ ದೇವಗನ್?

ಅಜಯ್ ದೇವಗನ್ ಅವರು ಸೋಮವಾರ ತಮ್ಮ ಅಭಿಮಾನಿಗಳಿಗೆ ತಮ್ಮ ಮುಂದಿನ ಚಿತ್ರದ ಚಿತ್ರೀಕರಣವನ್ನು ಚಲನಚಿತ್ರ ನಿರ್ಮಾಪಕ ನೀರಜ್ ಪಾಂಡೆ ಅವರೊಂದಿಗೆ ಪ್ರಾರಂಭಿಸುವುದಾಗಿ ತಿಳಿಸಿದ್ದಾರೆ. ತನ್ನ ಚಿತ್ರವು ಜೂನ್ 16, 2023 ರಂದು ಚಿತ್ರಮಂದಿರಗಳಲ್ಲಿ ಜಾಗತಿಕ ಮಟ್ಟದಲ್ಲಿ ಬಿಡುಗಡೆಯಾಗಲಿದೆ ಎಂದು ತಾನ್ಹಾಜಿ ನಟ ನಮಗೆ ತಿಳಿಸಿದರು.

ಸೋಮವಾರ ಸಂಜೆ ಟ್ವೀಟ್‌ನಲ್ಲಿ, ದೇವಗನ್ ಬರೆದಿದ್ದಾರೆ, “@ನೀರಜ್ಪೋಫಿಶಿಯಲ್ ಮತ್ತು ನಾನು ಶೀಘ್ರದಲ್ಲೇ ನಮ್ಮ ಚಿತ್ರವನ್ನು ಒಟ್ಟಿಗೆ ಪ್ರಾರಂಭಿಸಲಿದ್ದೇವೆ. ಮತ್ತು, ಇದು ಜೂನ್ 16, 2023 ರಂದು ವಿಶ್ವದಾದ್ಯಂತ ಚಿತ್ರಮಂದಿರಗಳಲ್ಲಿ ಬಿಡುಗಡೆಯಾಗಲಿದೆ.

ಚಾಣಕ್ಯ ಚಿತ್ರಕ್ಕಾಗಿ ನೀರಜ್ ಚೋಪ್ರಾ ಜೊತೆ ಕೆಲಸ ಮಾಡಲಿದ್ದಾರಾ ಅಜಯ್ ದೇವಗನ್?

ಸುದ್ದಿ ಸಂಸ್ಥೆ ಪ್ರೆಸ್ ಟ್ರಸ್ಟ್ ಆಫ್ ಇಂಡಿಯಾದ ನಿಕಟ ಮೂಲಗಳು ಚಿತ್ರವು ಚಾಣಕ್ಯನ ಜೀವನವನ್ನು ಆಧರಿಸಿದೆ ಎಂದು ಮಾಹಿತಿ ನೀಡಿದೆ. ಐತಿಹಾಸಿಕವಾಗಿ ಹೇಳುವುದಾದರೆ, ಚಾಣಕ್ಯನು ಮೌರ್ಯ ಚಕ್ರವರ್ತಿ ಚಂದ್ರಗುಪ್ತನಿಗೆ ರಾಜ ಸಲಹೆಗಾರನಾಗಿದ್ದನು.

ಫೆಬ್ರವರಿ 2020 ರಲ್ಲಿ, ಪಾಂಡೆ ಪಿಟಿಐ ಜೊತೆ ಈ ಯೋಜನೆಯ ಬಗ್ಗೆ ವಿವರವಾಗಿ ಮಾತನಾಡಿದ್ದರು. ಅವರು ಪಿಟಿಐಗೆ ದೃಢಪಡಿಸಿದರು, “ಚಿತ್ರವು ಪೂರ್ವ-ನಿರ್ಮಾಣದಲ್ಲಿದೆ ಮತ್ತು ಮಹಡಿಗಳಿಗೆ ಹೋಗಲು ಸಜ್ಜಾಗಿದೆ. COVID-19 ಸಾಂಕ್ರಾಮಿಕ ರೋಗದಿಂದಾಗಿ ಯೋಜನೆಯು ವಿಳಂಬವಾಗಿದೆ.

ಅಜಯ್ ದೇವಗನ್ ಅವರ ವೃತ್ತಿಜೀವನದ ಪ್ರಗತಿ

ಏತನ್ಮಧ್ಯೆ, ದೇವಗನ್ ಅವರ ವೃತ್ತಿಜೀವನದ ಪ್ರಗತಿಯನ್ನು ಗಮನಿಸಿದರೆ, 2022 ಅವರಿಗೆ ನಟನಾಗಿ ಸಾಕಷ್ಟು ಲಾಭದಾಯಕ ವರ್ಷವಾಗಿದೆ. ಅವರು ತಮ್ಮ ಚಿತ್ರ ತನ್ಹಾಜಿಗಾಗಿ ರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಪ್ರಶಸ್ತಿಯನ್ನು ಪಡೆದಾಗ, ಅವರು ಈ ವರ್ಷ ಡಿಸ್ನಿ+ ಹಾಟ್‌ಸ್ಟಾರ್‌ನಲ್ಲಿ ರುದ್ರ ಎಂಬ ವೆಬ್ ಸರಣಿಯೊಂದಿಗೆ OTT ಪ್ಲಾಟ್‌ಫಾರ್ಮ್‌ಗೆ ಪಾದಾರ್ಪಣೆ ಮಾಡಿದರು. ಅವರು ಆಲಿಯಾ ಭಟ್ ಅವರ ಅಭಿನಯದ ಗಂಗೂಬಾಯಿ ಕಥಿವಾಡಿ ಮತ್ತು RRR (ಚಲನಚಿತ್ರ) ನಲ್ಲಿ ಕಾಣಿಸಿಕೊಂಡರು, ಇದಕ್ಕಾಗಿ ಚಿತ್ರದಲ್ಲಿನ ಅವರ ಪಾತ್ರಗಳು ವ್ಯಾಪಕವಾಗಿ ಮೆಚ್ಚುಗೆ ಪಡೆದವು.

ಮುಂದೆ ನೋಡುತ್ತಿರುವಾಗ, ದೇವಗನ್ ಪ್ರಸ್ತುತ ದೃಶ್ಯಂ 2 ಬಿಡುಗಡೆಗೆ ಎದುರು ನೋಡುತ್ತಿದ್ದಾರೆ. ಅವರ ತಟ್ಟೆಯಲ್ಲಿ “ಕೈತಿ” ರಿಮೇಕ್ “ಭೋಲಾ” ಕೂಡ ಇದೆ.

ಇದನ್ನೂ ಓದಿ: ಎಕ್ಸ್‌ಕ್ಲೂಸಿವ್: ಅಜಯ್ ದೇವಗನ್, ಸಿದ್ಧಾರ್ಥ್ ಮಲ್ಹೋತ್ರಾ ಮತ್ತು ತಂಡವು ಅಕ್ಟೋಬರ್ 10 ರಂದು ಥ್ಯಾಂಕ್ ಗಾಡ್ ದೀಪಾವಳಿ ಟ್ರೈಲರ್ ಅನ್ನು ಬಿಡುಗಡೆ ಮಾಡಲಿದೆ

.

Related posts

ನಿಮ್ಮದೊಂದು ಉತ್ತರ