ಹ್ಯಾರಿ ಮ್ಯಾಗೈರ್‌ಗೆ ನಿಯಮಗಳನ್ನು ಉಲ್ಲಂಘಿಸಿದ್ದಕ್ಕಾಗಿ ಎರಿಕ್ ಟೆನ್ ಹ್ಯಾಗ್ ಮ್ಯಾನ್ ಯುಟಿಡಿ ತಂಡವನ್ನು ಕೋಪಗೊಳಿಸಿದರು

  • Whatsapp
ಹ್ಯಾರಿ ಮ್ಯಾಗೈರ್‌ಗೆ ನಿಯಮಗಳನ್ನು ಉಲ್ಲಂಘಿಸಿದ್ದಕ್ಕಾಗಿ ಎರಿಕ್ ಟೆನ್ ಹ್ಯಾಗ್ ಮ್ಯಾನ್ ಯುಟಿಡಿ ತಂಡವನ್ನು ಕೋಪಗೊಳಿಸಿದರು

ಎರಿಕ್ ಟೆನ್ ಹ್ಯಾಗ್ ಮ್ಯಾಂಚೆಸ್ಟರ್ ಯುನೈಟೆಡ್‌ಗೆ ಆಗಮಿಸಿದಾಗಿನಿಂದ ಗಾಯಗೊಂಡ ಆಟಗಾರರ ವಿರುದ್ಧ ಕಠಿಣ ನೀತಿಯನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದರು ಆದರೆ ಹ್ಯಾರಿ ಮ್ಯಾಗೈರ್‌ಗೆ ನಿಯಮಗಳನ್ನು ಉಲ್ಲಂಘಿಸಿದ್ದಾರೆ.

ಮ್ಯಾಂಚೆಸ್ಟರ್ ಯುನೈಟೆಡ್ ತಂಡವು ತಮ್ಮ ಮ್ಯಾನೇಜರ್ ಎರಿಕ್ ಟೆನ್ ಹ್ಯಾಗ್ ವಿರುದ್ಧ ಕೋಪಗೊಂಡಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ವರದಿಯಾಗಿದೆ, ತರಬೇತುದಾರರು ತಂಡದ ನಾಯಕ ಹ್ಯಾರಿ ಮ್ಯಾಗೈರ್ ಅವರಿಗೆ ಈ ವಾರ ಪೋರ್ಚುಗಲ್‌ನಲ್ಲಿ ವಿಶ್ರಾಂತಿ ಪಡೆಯಲು ಆದ್ಯತೆಯ ಚಿಕಿತ್ಸೆಯನ್ನು ನೀಡಿದ್ದಾರೆ, ಆದರೂ ಅವರ ತಲೆಯನ್ನು ತೆರವುಗೊಳಿಸಲು ವಿಶೇಷ ಚಿಕಿತ್ಸೆಯನ್ನು ಸ್ವೀಕರಿಸಬಹುದು.

Read More

ಇಂಗ್ಲೆಂಡ್ ಡಿಫೆಂಡರ್ ಕಳೆದ ತಿಂಗಳ ಕೊನೆಯಲ್ಲಿ UEFA ನೇಷನ್ಸ್ ಲೀಗ್‌ನಲ್ಲಿ ತನ್ನ ದೇಶದೊಂದಿಗೆ ಅಂತರರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಕರ್ತವ್ಯದ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಗಾಯಗೊಂಡು ಕನಿಷ್ಠ ಎರಡು ವಾರಗಳವರೆಗೆ ಹೊರಗುಳಿಯುವ ನಿರೀಕ್ಷೆಯಿದೆ. ಕೆಂಪು ದೆವ್ವಗಳು, ಜೊತೆಗೆ ಅವರು ತಂಡದ ಆರಂಭಿಕ XI ನಲ್ಲಿ ತಮ್ಮ ಸ್ಥಾನವನ್ನು ಕಳೆದುಕೊಳ್ಳಲು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿದರು.

ಹ್ಯಾರಿ ಮ್ಯಾಗೈರ್ ಅವರ ಗಾಯದ ಚೇತರಿಕೆಯ ಮಧ್ಯೆ ಈ ವಾರ ಪೋರ್ಚುಗಲ್‌ನಲ್ಲಿ ರಜಾದಿನವನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಲು ಅನುಮತಿ ನೀಡಲಾಯಿತು ಎಂಬುದು ಕುತೂಹಲಕಾರಿಯಾಗಿದೆ, ಇದು ಮ್ಯಾಂಚೆಸ್ಟರ್ ಯುನೈಟೆಡ್ ತಂಡವನ್ನು ನಿರಾಶೆ ಮತ್ತು ಕೋಪಕ್ಕೆ ಕಾರಣವಾಯಿತು ಎಂದು ಸುದ್ದಿಯ ಪ್ರಕಾರ ವರದಿಯಾಗಿದೆ. ಮೆಟ್ರೋ, ಈ ಸುದ್ದಿಯನ್ನು ಮಾಧ್ಯಮಗಳು ಮಾತ್ರ ಉತ್ಪ್ರೇಕ್ಷಿಸಬಹುದು.

ಮ್ಯಾಂಚೆಸ್ಟರ್ ಯುನೈಟೆಡ್ ತನ್ನ ಚೇತರಿಕೆಯ ಅವಧಿಯಲ್ಲಿ ವಿದೇಶದಲ್ಲಿ ಚಿಕಿತ್ಸೆಗೆ ಒಳಗಾಗಲು ಸಾಧ್ಯವಾದ ಪಾಲ್ ಪೋಗ್ಬಾ ಅವರಂತಹ ಶಿಸ್ತಿನ ಸಮಸ್ಯೆಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದು, ಮ್ಯಾಂಚೆಸ್ಟರ್‌ನ ಹೊರಗೆ ಗಾಯದ ಚಿಕಿತ್ಸೆಯನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳದಂತೆ ಆಟಗಾರರನ್ನು ನಿಷೇಧಿಸುವ ಮೂಲಕ ಎರಿಕ್ ಟೆನ್ ಹ್ಯಾಗ್ ಸರಿಪಡಿಸಲು ಬಯಸುತ್ತಾರೆ ಎಂಬುದು ಗಮನಿಸಬೇಕಾದ ಸಂಗತಿ.

ಆದರೆ ಬದಲಿಗೆ ಅವರು ಈಗ ಪೋರ್ಚುಗಲ್‌ನಲ್ಲಿ ವಿಹಾರಕ್ಕೆ ಹ್ಯಾರಿ ಮ್ಯಾಗೈರ್‌ಗೆ ಅವಕಾಶ ನೀಡುತ್ತಾರೆ, ಏಕೆಂದರೆ Rp 1.6 ಟ್ರಿಲಿಯನ್ ಡಿಫೆಂಡರ್ ವಿದೇಶಕ್ಕೆ ಹೋಗಲು ಮತ್ತೊಂದು ಕಾರಣವಿದೆ, ಏಕೆಂದರೆ ಅವನ ಮನಸ್ಸನ್ನು ಚೇತರಿಸಿಕೊಳ್ಳಲು ಅವನಿಗೆ ಗುಣಪಡಿಸುವ ಅಗತ್ಯವಿದೆ.

ಮ್ಯಾಂಚೆಸ್ಟರ್ ಯುನೈಟೆಡ್ ನಾಯಕ ಮಾನಸಿಕವಾಗಿ ಖಿನ್ನತೆಗೆ ಒಳಗಾಗಿರುವ ಕ್ಷಣದಲ್ಲಿ ಫುಟ್‌ಬಾಲ್‌ನಲ್ಲಿ ಹೆಚ್ಚು ಹಿಂಸೆಗೆ ಒಳಗಾದ ಆಟಗಾರ ಎಂಬುದು ರಹಸ್ಯವಲ್ಲ, ಮತ್ತು ಅಂತಿಮವಾಗಿ ಅನೇಕ ಪಕ್ಷಗಳು ಅವರನ್ನು ರಕ್ಷಿಸಲು ಮುಂದಾದವು, ವಿವಿಧ ಟೀಕೆಗಳಿಂದ ಚೇತರಿಸಿಕೊಳ್ಳಲು ಕೆಲವು ಸಲಹೆಗಳನ್ನು ನೀಡುತ್ತವೆ ಮತ್ತು ಬಾಹ್ಯ ಒತ್ತಡ ಡಿಫೆಂಡರ್ಸ್ ಮಧ್ಯಮ ತುಂಬಾ ಹೆಚ್ಚು.

ಬಂದಾರ್ಟೊಗೆಲ್77

Related posts

ನಿಮ್ಮದೊಂದು ಉತ್ತರ