ಹುಲು ವೇಳಾಪಟ್ಟಿ ಸೇರ್ಪಡೆಗಳು: ಹೊಸ ಟಿವಿ ಮತ್ತು ಚಲನಚಿತ್ರಗಳು ಅಕ್ಟೋಬರ್ 10-16ಕ್ಕೆ ಆಗಮಿಸಲಿವೆ

 • Whatsapp

ತೆವಳುವ ಇಂಟರ್ನೆಟ್ ಮೆಮೆಗೆ ಜೀವ ಬಂದರೆ ಏನಾಗುತ್ತದೆ?

Read More

ಅಕ್ಟೋಬರ್ 10, ಸೋಮವಾರದಿಂದ ಹುಲು ಸೇರಿಸುತ್ತದೆ ಗ್ರಿಮ್ಕುಟ್ಟಿ ಅದರ ಲಭ್ಯವಿರುವ ವಿಷಯಕ್ಕೆ. ಈ ಚಿತ್ರವನ್ನು ಜಾನ್ ವಿಲಿಯಂ ರಾಸ್ ಬರೆದು ನಿರ್ದೇಶಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಸಂಕ್ಷಿಪ್ತವಾಗಿ, ಇದು ಹದಿಹರೆಯದವರು ಮತ್ತು ಇಂಟರ್ನೆಟ್ ಅನ್ನು ಒಳಗೊಂಡಿರುವ ಭಯಾನಕ ಕಥೆಯಾಗಿದೆ. ಚಿತ್ರದಲ್ಲಿ ಸಾರಾ ವುಲ್ಫ್‌ಕೈಂಡ್, ಉಸ್ಮಾನ್ ಆಲಿ, ಶಾನಿನ್ ಸೊಸಾಮನ್, ಕ್ಯಾಲನ್ ಫಾರಿಸ್, ಅಲೋನಾ ತಾಲ್ ಮತ್ತು ಕೇಡೆನ್ ಕೊಶಾಲೆವ್ ನಟಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಾಹಕ ನಿರ್ಮಾಪಕರು ಡೇವಿಡ್ ವರ್ಥನ್ ಬ್ರೂಕ್ಸ್, ಅರ್ಬಿ ಪೆಡ್ರೊಸಿಯನ್ ಮತ್ತು ಜೆನ್ನಾ ಕ್ಯಾವೆಲ್ಲೆ ನಿರ್ಮಾಪಕರಾದ ಡಾನ್ ಫಾನ್ನಿಂಗ್ ಮೂರ್ ಮತ್ತು ಡೇವಿಡ್ ಮೂರ್ ಅವರ ನಿರ್ಮಾಣ ಕಂಪನಿ ಕ್ಯಾಪ್ಚರ್ ಮೂಲಕ ಉತ್ಪಾದನಾ ಸೇವೆಗಳೊಂದಿಗೆ ಸೇರಿದ್ದಾರೆ. ಚಿತ್ರವನ್ನು 20ನೇ ಡಿಜಿಟಲ್ ಸ್ಟುಡಿಯೋ ಅಭಿವೃದ್ಧಿಪಡಿಸಿದೆ ಮತ್ತು ನಿರ್ಮಿಸಿದೆ.

“ಈ ಆಧುನಿಕ ಜೀವಿ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯದಲ್ಲಿ, ಭಯಾನಕ ಇಂಟರ್ನೆಟ್ ಮೆಮೆ” ಎಂದು ಕರೆಯಲ್ಪಡುತ್ತದೆಗ್ರಿಮ್ಕುಟ್ಟಿ” ಪಟ್ಟಣದಲ್ಲಿರುವ ಎಲ್ಲಾ ಪೋಷಕರಲ್ಲಿ ಭಯವನ್ನು ಹುಟ್ಟುಹಾಕುತ್ತದೆ, ಇದು ಅವರ ಮಕ್ಕಳು ತನಗೆ ಮತ್ತು ಇತರರಿಗೆ ಹಾನಿಯನ್ನುಂಟುಮಾಡುತ್ತದೆ ಎಂದು ಮನವರಿಕೆಯಾಗುತ್ತದೆ. ನಿಜ ಜೀವನದ ಆವೃತ್ತಿಯಾದಾಗ ಗ್ರಿಮ್ಕುಟ್ಟಿ ಹದಿಹರೆಯದ ಆಶಾ ಚೌದ್ರಿ (ಸಾರಾ ವುಲ್ಫ್‌ಕೈಂಡ್) ಮೇಲೆ ಆಕ್ರಮಣ ಮಾಡಲು ಪ್ರಾರಂಭಿಸುತ್ತಾಳೆ, ಅವಳು ಸವಾಲಿನ ಭಾಗವಾಗಿ ತನ್ನನ್ನು ತಾನು ಕತ್ತರಿಸಿಕೊಳ್ಳುತ್ತಿದ್ದಾಳೆ ಎಂದು ಆಕೆಯ ಪೋಷಕರು ನಂಬುತ್ತಾರೆ. ತನ್ನ ಫೋನ್ ತೆಗೆದುಕೊಂಡು ಹೋಗಿದ್ದರಿಂದ ಮತ್ತು ಅವಳನ್ನು ನಂಬುವವರು ಯಾರೂ ಇಲ್ಲದ ಕಾರಣ, ಆಶಾ ತನ್ನ ಹೆತ್ತವರನ್ನು ಹೇಗೆ ಸಂಪರ್ಕಿಸಬೇಕು ಮತ್ತು ತಡೆಯುವುದು ಹೇಗೆ ಎಂದು ಲೆಕ್ಕಾಚಾರ ಮಾಡಬೇಕಾಗುತ್ತದೆ. ಗ್ರಿಮ್ಕುಟ್ಟಿ ಒಮ್ಮೆಲೇ.”

ಸಂಬಂಧಿತ: ಬ್ಲೀಚ್: ಹುಲು, ಡಿಸ್ನಿ+ ನಲ್ಲಿ ಸ್ಟ್ರೀಮ್ ಮಾಡಲು ಸಾವಿರ ವರ್ಷಗಳ ರಕ್ತದ ಯುದ್ಧ

ಹುಲು ಹೊಸ ಟಿವಿ ಮತ್ತು ಚಲನಚಿತ್ರ ಸೇರ್ಪಡೆಗಳು | ಅಕ್ಟೋಬರ್ 10-16

ಅಕ್ಟೋಬರ್ 10 ರಂದು ಹುಲುನಲ್ಲಿ ಏನು ವೀಕ್ಷಿಸಬೇಕು

 • ಗ್ರಿಮ್ಕುಟ್ಟಿ (2022)
 • ದಿ ರೈಸಿಂಗ್ ಆಫ್ ದಿ ಶೀಲ್ಡ್ ಹೀರೋ: ಸಂಪೂರ್ಣ ಸೀಸನ್ 2 (ಡಬ್ ಮಾಡಲಾಗಿದೆ)

ಅಕ್ಟೋಬರ್ 11 ರಂದು ಹುಲುನಲ್ಲಿ ಏನು ವೀಕ್ಷಿಸಬೇಕು

 • ಚೈನ್ಸಾ ಮ್ಯಾನ್: ಸಂಪೂರ್ಣ ಸೀಸನ್ 1 (SUBBED)
 • ಕೊಂಬುಗಳು (2021)

ಅಕ್ಟೋಬರ್ 12 ರಂದು ಹುಲುನಲ್ಲಿ ಏನು ವೀಕ್ಷಿಸಬೇಕು

ಅಕ್ಟೋಬರ್ 14 ರಂದು ಹುಲುನಲ್ಲಿ ಏನು ವೀಕ್ಷಿಸಬೇಕು

 • ರೋಸಲಿನ್ (2022)
 • ಡ್ಯಾಶ್ ಕ್ಯಾಮ್ (2021)
 • ಪಿಲ್ ಅವರ ಸಾಹಸ (2021)
 • ನನಗಾಗಿ ನೋಡಿ (2021)

ಅಕ್ಟೋಬರ್ 15 ರಂದು ಹುಲುನಲ್ಲಿ ಏನು ವೀಕ್ಷಿಸಬೇಕು

 • ಬೆಕ್ಕುಮೀನು: ಟಿವಿ ಶೋ: ಸೀಸನ್ 8F
 • ನನ್ನ ಸ್ನೇಹಿತ ಡಹ್ಮರ್ (2017)
 • ಸಾಹಿತ್ಯಿಕ ನ್ಯಾಯ (1993)
 • ಕೆಳಗಡೆ ಹುಡುಗ (2017)

ಅಕ್ಟೋಬರ್ 16 ರಂದು ಹುಲುನಲ್ಲಿ ಏನು ವೀಕ್ಷಿಸಬೇಕು

 • ಫ್ಲಿನ್ ಆಗಿರುವುದು (2012)
 • ಆಶೀರ್ವಾದ (2021)
 • ಕೆಟ್ಟ 2 (2015)

Related posts

ನಿಮ್ಮದೊಂದು ಉತ್ತರ