ಸೈಫ್ ಅಲಿ ಖಾನ್ ಮತ್ತು ತೈಮೂರ್ ಅವರು ಕರೀನಾ ಕಪೂರ್ ಖಾನ್ ಮತ್ತು ಜೆಹ್ ಅವರನ್ನು ಮಿಸ್ ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳುತ್ತಾರೆ, ಅವರು ಭಾನುವಾರದ ಬ್ರಂಚ್ ಅನ್ನು ಕುಟುಂಬದೊಂದಿಗೆ ಆನಂದಿಸುತ್ತಾರೆ

  • Whatsapp
ಚಿತ್ರ ಕೃಪೆ: ಸೋಹಾ ಅಲಿ ಖಾನ್ Instagram

ವಿಕ್ರಮ್ ವೇದಾದಲ್ಲಿನ ಅವರ ಕ್ಲಾಸಿ ಅಭಿನಯಕ್ಕಾಗಿ ಪ್ರಶಂಸೆಗಳನ್ನು ಆನಂದಿಸುತ್ತಿರುವ ನಡುವೆ, ನಟ ಸೈಫ್ ಅಲಿ ಖಾನ್ ಅವರು ತಮ್ಮ ಕುಟುಂಬದೊಂದಿಗೆ ಗ್ಯಾಲಾ ಸಮಯವನ್ನು ನೋಡುತ್ತಿದ್ದರು. ಅವರ ಸಹೋದರಿಯರು, ಸೋಹಾ ಅಲಿ ಖಾನ್ ಮತ್ತು ಸಬಾ ಪಟೌಡಿ ತಮ್ಮ ಭಾನುವಾರದ ಬ್ರಂಚ್‌ನ ಗ್ಲಿಂಪ್ಸ್ ಅನ್ನು ಸಾಮಾಜಿಕ ಮಾಧ್ಯಮದಲ್ಲಿ ನೀಡಿದರು. ಚಿತ್ರಗಳಲ್ಲಿ ಸೈಫ್, ತೈಮೂರ್ ಅಲಿ ಖಾನ್, ಇನಾಯಾ ನೌಮಿ ಕೆಮ್ಮು, ಶರ್ಮಿಳಾ ಟ್ಯಾಗೋರ್ ಮತ್ತು ಕುನಾಲ್ ಕೆಮ್ಮು ಕಾಣಿಸಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ. ಆದರೆ ಇಡೀ ಪಟೌಡಿ ಕುಟುಂಬ ಕರೀನಾ ಕಪೂರ್ ಖಾನ್ ಮತ್ತು ಜೆಹ್ ಅಲಿ ಖಾನ್ ಪ್ರಸ್ತುತ ಲಂಡನ್‌ನಲ್ಲಿರುವ ಕಾರಣ ಅವರ ಉಪಸ್ಥಿತಿಯನ್ನು ಕಳೆದುಕೊಂಡಂತೆ ತೋರುತ್ತಿದೆ.

Read More

ಫ್ಯಾಮ್-ಜಾಮ್

ಸೋಹಾ ತಮ್ಮ ಇನ್‌ಸ್ಟಾಗ್ರಾಮ್ ಹ್ಯಾಂಡಲ್‌ನಲ್ಲಿ ತಮ್ಮ ಗೆಟ್-ಟುಗೆದರ್‌ನ ಕೆಲವು ಚಿತ್ರಗಳನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ. ಚಿತ್ರಗಳಲ್ಲಿ ಒಂದರಲ್ಲಿ, ಇಡೀ ಕುಟುಂಬವು ಬರ್ಗರ್ ಮತ್ತು ಫ್ರೆಂಚ್ ಫ್ರೈಗಳನ್ನು ಒಳಗೊಂಡಂತೆ ರುಚಿಕರವಾದ ಊಟವನ್ನು ಆನಂದಿಸುತ್ತಿರುವುದನ್ನು ಕಾಣಬಹುದು. ಇನ್ನೊಂದು ಚಿತ್ರವು ಕುನಾಲ್ ಮತ್ತು ಇನಾಯಾ ಕೊಳದಲ್ಲಿ ತಣ್ಣಗಾಗುತ್ತಿರುವುದನ್ನು ತೋರಿಸುತ್ತದೆ. ಹಿರಿಯ ನಟಿ ಶರ್ಮಿಳಾ ಟ್ಯಾಗೋರ್ ಅವರು ತಮ್ಮ ಮಕ್ಕಳಾದ ಸೈಫ್, ಸೋಹಾ ಮತ್ತು ಸಬಾ ಅವರೊಂದಿಗೆ ಪೋಸ್ ನೀಡುತ್ತಿರುವುದನ್ನು ಕಾಣಬಹುದು. ತಮ್ಮ ಪೋಸ್ಟ್‌ನಲ್ಲಿ, ಸೋಹಾ ಅವರು ಭಾನುವಾರ ‘ಸೂರ್ಯನಲ್ಲಿ’ ಆನಂದಿಸುತ್ತಿರುವಾಗ ಬೆಬೋ ಮತ್ತು ಜೆಹ್ ಬಾಬಾ ಅವರನ್ನು ಕಳೆದುಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ಉಲ್ಲೇಖಿಸಿದ್ದಾರೆ.

ಅಭಿಮಾನಿಗಳೊಂದಿಗೆ ಚಿತ್ರಗಳನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಂಡ ಸೋಹಾ, “ಒಂದು ಭಾನುವಾರ (ಬದಲಾವಣೆಗಾಗಿ ಸೂರ್ಯನಲ್ಲಿ) #ಭಾನುವಾರ #ವಾರಾಂತ್ಯ #bbq #ಕುಟುಂಬವು ನಿಮ್ಮನ್ನು ಮಿಸ್ ಮಾಡಿಕೊಂಡಿದೆ @kareenakapoorkhan ಮತ್ತು Jeh Baba !!!” ಅವರು ಚಿತ್ರಗಳನ್ನು ಪೋಸ್ಟ್ ಮಾಡಿದ ನಂತರ, ಸಬಾ ಕಾಮೆಂಟ್ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ, “ಮೊದಲ ಚಿತ್ರ ತೆಗೆದ ..ನಿಮ್ಮದು ನಿಜವಾಗಿಯೂ ಕೂಡ… ಈ ಭಾನುವಾರವನ್ನು ಪ್ರೀತಿಸಿದೆ ಮತ್ತು ಅಲ್ಲಿ ಇಲ್ಲದವರನ್ನು ಕಳೆದುಕೊಂಡಿದ್ದೇನೆ.” ಒಮ್ಮೆ ನೋಡಿ:

ಚಿತ್ರ ಕೃಪೆ: ಸೋಹಾ ಅಲಿ ಖಾನ್ Instagram

ಸಬಾ ಕೂಡ ತನ್ನ ಹಿಡಿತಕ್ಕೆ ತೆಗೆದುಕೊಂಡರು ಮತ್ತು ಅವರ ಪುನರ್ಮಿಲನದಿಂದ ಇನ್ನೂ ಕೆಲವು ಚಿತ್ರಗಳನ್ನು ಕೈಬಿಟ್ಟರು. ಅವಳು ತನ್ನ ತಾಯಿಯೊಂದಿಗಿನ ಚಿತ್ರಗಳನ್ನು ಪೋಸ್ಟ್ ಮಾಡಿದಳು ಮತ್ತು ಅವುಗಳನ್ನು ‘ಮರುಸೇರಿಸಿದ’ ಎಂದು ಶೀರ್ಷಿಕೆ ನೀಡಿದ್ದಾಳೆ. ಅವರು ಬರೆದಿದ್ದಾರೆ, “ವಿಶೇಷ ಸಮಯಗಳು…ಮತ್ತು ಕುಟುಂಬದೊಂದಿಗೆ ಭಾನುವಾರದ ಬ್ರಂಚ್… ಮಿಸ್ಡ್ ಬೆಬೋ @ಕರೀನಾಕಪೂರ್ಖಾನ್ ಮತ್ತು ಜೆಹ್ ಬಾಬಾ ಒಮ್ಮೆ ನೋಡಿ:

ಕೆಲಸದ ಡೈರಿಗಳು

ಅಮೀರ್ ಖಾನ್ ಅವರೊಂದಿಗೆ ಲಾಲ್ ಸಿಂಗ್ ಚಡ್ಡಾದಲ್ಲಿ ಕೊನೆಯದಾಗಿ ಕಾಣಿಸಿಕೊಂಡ ಕರೀನಾ, ಇತ್ತೀಚೆಗೆ ಹನ್ಸಲ್ ಮೆಹ್ತಾ ಅವರ ಹೆಸರಿಡದ ಮುಂದಿನ ಚಿತ್ರದ ಚಿತ್ರೀಕರಣಕ್ಕಾಗಿ ಜೆಹ್ ಅವರೊಂದಿಗೆ ಲಂಡನ್‌ಗೆ ತೆರಳಿದರು. ಅವರು ತಮ್ಮ ಹೊಸ ಯೋಜನೆಯ ಸೆಟ್‌ಗಳಿಂದ ನವೀಕರಣಗಳನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಳ್ಳುತ್ತಿದ್ದಾರೆ. ಆಕೆಯ ನೋಟಕ್ಕೆ ಸ್ನೀಕ್ ಪೀಕ್ ನೀಡುತ್ತಿರುವಾಗ, ಬೆಬೊ ಬರೆದಿದ್ದಾರೆ, “ದಿನ 1 ಚಿತ್ರ ಸಂಖ್ಯೆ 67 ಅಥವಾ 68? ಚಲೋ ಹುಡುಗರೇ ಇದನ್ನು ಮಾಡೋಣ.”

.

Related posts

ನಿಮ್ಮದೊಂದು ಉತ್ತರ