ವರುಣ್ ಧವನ್ ಭಾನುವಾರ ತನ್ನ ನೆಚ್ಚಿನ ಹುಡುಗಿಯೊಂದಿಗೆ ತಮಾಷೆಯಾಗಿ ಕಳೆಯುತ್ತಾನೆ ಮತ್ತು ಅದು ನತಾಶಾ ದಲಾಲ್ ಅಲ್ಲ

  • Whatsapp

ಅತ್ಯಾಸಕ್ತಿಯ ಸಾಮಾಜಿಕ ಮಾಧ್ಯಮ ಬಳಕೆದಾರರಾಗಿರುವ ನಟ ವರುಣ್ ಧವನ್ ಅವರು ಭಾನುವಾರ ಸಂಜೆ Instagram ಗೆ ಕರೆದೊಯ್ದರು ಮತ್ತು ಅವರ ಸೋದರ ಸೊಸೆ ನಿಯಾರಾ ಅವರೊಂದಿಗಿನ ಅಚ್ಚುಮೆಚ್ಚಿನ ಚಿತ್ರಗಳನ್ನು ಕೈಬಿಟ್ಟಿದ್ದಾರೆ. ಅವರು ತಮ್ಮ ಸಹೋದರ ರೋಹಿತ್ ಧವನ್ ಅವರ ಮಗಳೊಂದಿಗೆ ಹೃತ್ಪೂರ್ವಕ ಬಂಧವನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ ಮತ್ತು ಸಾಮಾಜಿಕ ಮಾಧ್ಯಮದಲ್ಲಿ ಅವರ ಆಟದ ಸಮಯದ ಬಗ್ಗೆ ಸ್ನೀಕ್ ಪೀಕ್ ನೀಡುವುದನ್ನು ಕಾಣಬಹುದು. ವರುಣ್ ಅವರು ನಿಯಾರಾ ಅವರೊಂದಿಗೆ ಚಮತ್ಕಾರಿ ಸೆಲ್ಫಿಗಳ ಗುಂಪನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ.

Read More

ಭಾನುವಾರ ಫಂಡ

ತನ್ನ ಪೋಸ್ಟ್‌ನಲ್ಲಿ, ವರುಣ್ ಅವಳನ್ನು ತನ್ನ ನೆಚ್ಚಿನ ಹುಡುಗಿ ಎಂದು ಕರೆದನು. ಅವರು ತಮ್ಮ ಸೊಸೆಯೊಂದಿಗೆ ಭಾನುವಾರ ತಮಾಷೆಯಾಗಿ ಕಳೆದರು. ಒಂದು ಚಿತ್ರದಲ್ಲಿ, ಜಗ್‌ಜಗ್ ಜೀಯೋ ನಟನು ನಿಯಾರಾಳ ಹಣೆಯ ಮೇಲೆ ಸಿಹಿ ಮುತ್ತು ನೆಟ್ಟಿರುವುದನ್ನು ಕಾಣಬಹುದು. ಇತರ ಚಿತ್ರಗಳಲ್ಲಿ, ಅವರು ಕ್ಯಾಮೆರಾಗೆ ಪೋಸ್ ನೀಡುತ್ತಿರುವಾಗ ಮೂರ್ಖರಾಗುವುದನ್ನು ಕಾಣಬಹುದು. ಬಿಳಿ ಟೀ ಶರ್ಟ್‌ಗಳನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿಕೊಂಡಿದ್ದರಿಂದ ಇಬ್ಬರೂ ಅವಳಿಯಾಗುತ್ತಿದ್ದಾರೆ.

ಚಿತ್ರಗಳನ್ನು ಅಭಿಮಾನಿಗಳೊಂದಿಗೆ ಹಂಚಿಕೊಂಡ ವರುಣ್, “ಭಾನುವಾರ ನನ್ನ ನೆಚ್ಚಿನ ಹುಡುಗಿಯೊಂದಿಗೆ” ಎಂದು ಬರೆದಿದ್ದಾರೆ. ಅವರು ಚಿತ್ರಗಳನ್ನು ಪೋಸ್ಟ್ ಮಾಡಿದ ಕೂಡಲೇ, ಅವರ ಅಭಿಮಾನಿಗಳು ಕಾಮೆಂಟ್‌ಗಳ ವಿಭಾಗದಲ್ಲಿ ಕೆಂಪು ಹೃದಯದ ಎಮೋಜಿಗಳನ್ನು ಬೀಳಿಸುತ್ತಿರುವುದು ಕಂಡುಬಂದಿದೆ. ಒಮ್ಮೆ ನೋಡಿ:

ಈ ವರ್ಷದ ಮೇ ತಿಂಗಳಲ್ಲಿ, ರೋಹಿತ್ ಮತ್ತು ಜಾನ್ವಿ ಧವನ್ ಅವರು ಗಂಡು ಮಗುವನ್ನು ಸ್ವಾಗತಿಸುವ ಮೂಲಕ ಎರಡನೇ ಬಾರಿಗೆ ಪೋಷಕರಾದರು. ಮಗುವಿನ ಮುಖವನ್ನು ಕುಟುಂಬದವರು ಇನ್ನೂ ಬಹಿರಂಗಪಡಿಸಿಲ್ಲ. ನತಾಶಾ ಮತ್ತು ಅರ್ಜುನ್ ಕಪೂರ್ ಸಹೋದರಿ ಅನ್ಶುಲಾ ಕೂಡ ಜಾನ್ವಿಗೆ ಬೇಬಿ ಶವರ್ ಅನ್ನು ಆಯೋಜಿಸಿದ್ದರು.

ಕೆಲಸದ ಮುಂಭಾಗ

ಕೃತಿ ಸನೋನ್ ಜೊತೆ ಅಮರ್ ಕೌಶಿಕ್ ಅವರ ಭೇದಿಯಾ ಚಿತ್ರದಲ್ಲಿ ವರುಣ್ ಕಾಣಿಸಿಕೊಳ್ಳಲು ಸಿದ್ಧರಾಗಿದ್ದಾರೆ. ಸೋಷಿಯಲ್ ಮೀಡಿಯಾದಲ್ಲಿ ಚಿತ್ರದ ಪ್ರಚಾರಕ್ಕಾಗಿ ಅವರು ಯಾವುದೇ ಕಲ್ಲನ್ನು ಬಿಡುತ್ತಿಲ್ಲ. ಗ್ರ್ಯಾಂಡ್ ಟ್ರೇಲರ್ ಬಿಡುಗಡೆಗೆ ಮುಂಚಿತವಾಗಿ, ವರುಣ್ ತನ್ನ ನೃತ್ಯ ರಿಹರ್ಸಲ್‌ನಿಂದ ಬಿಟಿಎಸ್ ವೀಡಿಯೊಗಳೊಂದಿಗೆ ತನ್ನ ಅಭಿಮಾನಿಗಳಿಗೆ ಚಿಕಿತ್ಸೆ ನೀಡುತ್ತಿದ್ದಾರೆ. ಇತ್ತೀಚೆಗೆ, ಟ್ರೇಲರ್ ಪ್ರಕಟಣೆಯ ವೀಡಿಯೊವನ್ನು ಅನಾವರಣಗೊಳಿಸಲಾಯಿತು ಮತ್ತು ಇದು ಅವರ ಅಭಿಮಾನಿಗಳನ್ನು ಉತ್ಸುಕಗೊಳಿಸಿತು. ಚಿತ್ರವು 25ನೇ ನವೆಂಬರ್ 2022 ರಂದು ಬಿಡುಗಡೆಯಾಗಲಿದೆ. ಇದರ ಹೊರತಾಗಿ, ಜಾನ್ವಿ ಕಪೂರ್ ಜೊತೆ ನಿತೇಶ್ ತಿವಾರಿ ಅವರ ಮುಂದಿನ ಬಾವಾಲ್ ಅನ್ನು ಅವರು ಹೊಂದಿದ್ದಾರೆ. ಇತ್ತೀಚೆಗಷ್ಟೇ ಈ ಜೋಡಿ ಯುರೋಪ್‌ನಲ್ಲಿ ಶೂಟಿಂಗ್‌ನಲ್ಲಿ ಕಾಣಿಸಿಕೊಂಡಿತ್ತು.

ಇದನ್ನೂ ಓದಿ | ಎಕ್ಸ್‌ಕ್ಲೂಸಿವ್: ವರುಣ್ ಧವನ್ ಮತ್ತು ಸಮಂತಾ ಅವರ ಸಿಟಾಡೆಲ್ ಇಂಡಿಯಾ 90 ರ ದಶಕದಲ್ಲಿ ಸೆಟ್ಟೇರಿದೆ, ನವೆಂಬರ್‌ನಿಂದ ಚಿತ್ರೀಕರಣ ಪ್ರಾರಂಭ

.

Related posts

ನಿಮ್ಮದೊಂದು ಉತ್ತರ