ಲೈವ್: ಕ್ರಿಮಿಯಾ ಸೇತುವೆ ಸ್ಫೋಟದ ನಂತರ ಪುಟಿನ್ ರಷ್ಯಾದ ಭದ್ರತಾ ಮಂಡಳಿಯನ್ನು ಕರೆಯುತ್ತಾರೆ

  • Whatsapp

ನೀಡಲಾಯಿತು: ಮಾರ್ಪಡಿಸಲಾಗಿದೆ:

Read More

ಕ್ರೈಮಿಯಾ ಮತ್ತು ರಷ್ಯಾ ನಡುವಿನ ಕೆರ್ಚ್ ಸೇತುವೆಯ ಮೇಲೆ ಭಾನುವಾರದಂದು ರೈಲು ಮತ್ತು ರಸ್ತೆ ಸಂಚಾರ ಪುನರಾರಂಭವಾಯಿತು, ಸ್ಫೋಟದ ಪರಿಣಾಮವಾಗಿ ರಷ್ಯಾದ ಅಧಿಕಾರಿಗಳು ಟ್ರಕ್ ಬಾಂಬ್ ರಚನೆಯ ಭಾಗಕ್ಕೆ ಹಾನಿಯಾಗಿದೆ ಎಂದು ಹೇಳಿದರು. ಮೂರು ದಿನಗಳಲ್ಲಿ ನಡೆದ ಎರಡನೇ ಮಾರಣಾಂತಿಕ ದಾಳಿಯಲ್ಲಿ ಜಪೋರಿಝಿಯಾ ನಗರದಲ್ಲಿ ರಾತ್ರಿಯ “ಕ್ಷಿಪಣಿ ದಾಳಿ” ಯಲ್ಲಿ ರಷ್ಯಾದ ಕ್ಷಿಪಣಿ ವಾಗ್ದಾಳಿಯು ಕನಿಷ್ಠ 17 ಜನರನ್ನು ಕೊಂದಿತು. ಉಕ್ರೇನ್‌ನಲ್ಲಿನ ಯುದ್ಧದ ಇತ್ತೀಚಿನ ಬೆಳವಣಿಗೆಗಳಿಗಾಗಿ ನಮ್ಮ ಲೈವ್ ಬ್ಲಾಗ್ ಅನ್ನು ಓದಿ. ಎಲ್ಲಾ ಸಮಯಗಳು ಪ್ಯಾರಿಸ್ ಸಮಯ (GMT + 2).

6:48pm: ರಷ್ಯಾ ತನ್ನ ಭೂಪ್ರದೇಶದಲ್ಲಿ ಉಕ್ರೇನಿಯನ್ ಬೆಂಕಿಯ ‘ಗಣನೀಯ ಹೆಚ್ಚಳ’ವನ್ನು ನೋಡುತ್ತದೆ ಎಂದು FSB ಹೇಳುತ್ತದೆ

ರಷ್ಯಾದ ಎಫ್‌ಎಸ್‌ಬಿ ಭದ್ರತಾ ಸೇವೆಯು ಇತ್ತೀಚಿನ ದಿನಗಳಲ್ಲಿ ಉಕ್ರೇನಿಯನ್ ಬೆಂಕಿಯ “ಗಣನೀಯ ಹೆಚ್ಚಳ” ಕಂಡಿದೆ ಎಂದು ಭಾನುವಾರ ಹೇಳಿದೆ, ಕಳೆದ ವಾರದಲ್ಲಿ ಒಬ್ಬರು ಸಾವನ್ನಪ್ಪಿದ್ದಾರೆ ಮತ್ತು ಐವರು ಗಾಯಗೊಂಡಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ಹೇಳಿದ್ದಾರೆ.

“ಅಕ್ಟೋಬರ್ ಆರಂಭದಿಂದ, ರಷ್ಯಾದ ಗಡಿ ಪ್ರದೇಶದ ಮೇಲೆ ಉಕ್ರೇನಿಯನ್ ಸಶಸ್ತ್ರ ರಚನೆಗಳಿಂದ ದಾಳಿಗಳ ಸಂಖ್ಯೆ ಗಣನೀಯವಾಗಿ ಹೆಚ್ಚಾಗಿದೆ” ಎಂದು ಗಡಿ ಭದ್ರತೆಯ ಜವಾಬ್ದಾರಿಯನ್ನು ಹೊಂದಿರುವ FSB ಹೇಳಿದೆ.

ದಾಳಿಗಳು ರಷ್ಯಾದ ಪ್ರದೇಶವಾದ ಬೆಲ್ಗೊರೊಡ್, ಉಕ್ರೇನಿಯನ್ ನಗರದ ಖಾರ್ಕಿವ್ ಮತ್ತು ಬ್ರಿಯಾನ್ಸ್ಕ್ ಮತ್ತು ಕುರ್ಸ್ಕ್ ಬಳಿ ಕೇಂದ್ರೀಕೃತವಾಗಿವೆ ಎಂದು ಎಫ್ಎಸ್ಬಿ ಹೇಳಿದೆ.

ಕಳೆದ ವಾರದಲ್ಲಿ “ಬಹು ರಾಕೆಟ್ ಲಾಂಚರ್‌ಗಳು, ಫಿರಂಗಿಗಳು, ಮೋರ್ಟಾರ್‌ಗಳು ಮತ್ತು ಡ್ರೋನ್‌ಗಳ ಬಳಕೆಯೊಂದಿಗೆ 32 ಪ್ರದೇಶಗಳಲ್ಲಿ 100 ಕ್ಕೂ ಹೆಚ್ಚು ಬಾಂಬ್ ಸ್ಫೋಟಗಳನ್ನು ದಾಖಲಿಸಲಾಗಿದೆ” ಎಂದು ಅದು ಹೇಳಿದೆ.

ಗಾಯಗೊಂಡವರಲ್ಲಿ ಒಂದು ಮಗುವೂ ಸೇರಿದೆ ಎಂದು ಎಫ್‌ಎಸ್‌ಬಿ ಹೇಳಿದೆ, ದಾಳಿಗಳು “ಎರಡು ವಿದ್ಯುತ್ ಕೇಂದ್ರಗಳು, 11 ವಸತಿ ಕಟ್ಟಡಗಳು ಮತ್ತು ಎರಡು ಆಡಳಿತ ಕಟ್ಟಡಗಳನ್ನು ನಾಶಪಡಿಸಿದವು” ಎಂದು ಹೇಳಿದರು.

ಸಂಜೆ 6:37: ಝಪೋರಿಝಿಯಾ ಪರಮಾಣು ಸ್ಥಾವರಕ್ಕೆ ವಿದ್ಯುತ್ ಪೂರೈಕೆಯನ್ನು ಪುನಃಸ್ಥಾಪಿಸಲಾಗಿದೆ ಎಂದು ಎನರ್ಗೋಟಮ್ ಹೇಳುತ್ತದೆ

ಉಕ್ರೇನ್‌ನ ಇಂಜಿನಿಯರ್‌ಗಳು ಭಾನುವಾರ ರಷ್ಯಾ ಆಕ್ರಮಿತ ಜಪೋರಿಝಿಯಾ ಪರಮಾಣು ಸ್ಥಾವರಕ್ಕೆ ಬಾಹ್ಯ ವಿದ್ಯುತ್ ಸರಬರಾಜನ್ನು ಪುನಃಸ್ಥಾಪಿಸಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ಉಕ್ರೇನ್‌ನ ರಾಜ್ಯ ಪರಮಾಣು ಕಂಪನಿ ಎನರ್‌ಗೋಟಮ್ ಭಾನುವಾರ ತಿಳಿಸಿದೆ.

ಶೀತ ಸ್ಥಗಿತಗೊಂಡಿರುವ ಸ್ಥಾವರವು ಶನಿವಾರ ಮುಂಜಾನೆ ಶೆಲ್ ದಾಳಿಯಿಂದಾಗಿ ತನ್ನ ಕೊನೆಯ ವಿದ್ಯುತ್ ಮಾರ್ಗವನ್ನು ಕಳೆದುಕೊಂಡಿತು ಮತ್ತು ರಿಯಾಕ್ಟರ್ ಬ್ಲಾಕ್‌ಗಳನ್ನು ತಂಪಾಗಿಸುವಂತಹ ತನ್ನದೇ ಆದ ಅಗತ್ಯಗಳಿಗಾಗಿ ಬ್ಯಾಕ್-ಅಪ್ ಡೀಸೆಲ್ ಜನರೇಟರ್‌ಗಳನ್ನು ಬಳಸಬೇಕಾಯಿತು.

“ಡೀಸೆಲ್ ಜನರೇಟರ್‌ಗಳಿಂದ ಶಕ್ತಿಯೊಂದಿಗೆ ರಿಯಾಕ್ಟರ್‌ಗಳ ಸಕ್ರಿಯ ವಲಯಗಳ ತುರ್ತು ಕೂಲಿಂಗ್ ಪಂಪ್‌ಗಳನ್ನು ನಿರ್ವಹಿಸಿದ ಸುಮಾರು ಎರಡು ದಿನಗಳ ನಂತರ, ಕಾರ್ಯಾಚರಣಾ ಸಿಬ್ಬಂದಿ ಉಕ್ರೇನ್‌ನ ಶಕ್ತಿ ವ್ಯವಸ್ಥೆಯಿಂದ ಸಸ್ಯದ ಸ್ವಂತ ಅಗತ್ಯಗಳನ್ನು ಪೂರೈಸುವ ಸಾಮಾನ್ಯ ಕಟ್ಟುಪಾಡುಗಳನ್ನು ಮರುಸ್ಥಾಪಿಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆ” ಎಂದು ಎನರ್ಗೋಟಮ್ ಟೆಲಿಗ್ರಾಮ್‌ನಲ್ಲಿ ಬರೆದಿದ್ದಾರೆ. .

3:11pm: ಉಕ್ರೇನ್‌ಗೆ ಭದ್ರತಾ ನೆರವು ನೀಡುವುದನ್ನು ಮುಂದುವರಿಸುವುದಾಗಿ ಯುಎಸ್ ಹೇಳಿದೆ

ಕ್ರೈಮಿಯಾಕ್ಕೆ ರಷ್ಯಾದ ರಸ್ತೆ ಮತ್ತು ರೈಲು ಸೇತುವೆಯನ್ನು ಹಾನಿಗೊಳಿಸಿದ ಸ್ಫೋಟದ ಬಗ್ಗೆ ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯಿಸಲು ಶ್ವೇತಭವನವು ಭಾನುವಾರ ನಿರಾಕರಿಸಿತು ಆದರೆ ಅದು ಉಕ್ರೇನ್‌ಗೆ ಶಸ್ತ್ರಾಸ್ತ್ರಗಳನ್ನು ಪೂರೈಸುವುದನ್ನು ಮುಂದುವರಿಸುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ರಷ್ಯಾದ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ವ್ಲಾಡಿಮಿರ್ ಪುಟಿನ್ ಅವರು ಯುದ್ಧವನ್ನು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿದ್ದಾರೆ ಮತ್ತು ಅವರು ಆರಿಸಿದರೆ ಅದನ್ನು ಕೊನೆಗೊಳಿಸಬಹುದು ಎಂದು ಹೇಳಿದರು. .

“ಸೇತುವೆಯ ಮೇಲಿನ ಸ್ಫೋಟದ ಬಗ್ಗೆ ವರದಿಗಳಿಗೆ ಸೇರಿಸಲು ನಮ್ಮ ಬಳಿ ನಿಜವಾಗಿಯೂ ಏನೂ ಇಲ್ಲ. ಇಂದು ಬೆಳಿಗ್ಗೆ ಅದಕ್ಕೆ ಕೊಡುಗೆ ನೀಡಲು ನನ್ನ ಬಳಿ ಏನೂ ಇಲ್ಲ” ಎಂದು ಶ್ವೇತಭವನದ ರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಭದ್ರತಾ ವಕ್ತಾರ ಜಾನ್ ಕಿರ್ಬಿ ಎಬಿಸಿಯ “ಈ ವಾರ” ಕಾರ್ಯಕ್ರಮಕ್ಕೆ ತಿಳಿಸಿದರು. . “ನಾನು ನಿಮಗೆ ಹೇಳುವುದೇನೆಂದರೆ, ಶ್ರೀ ಪುಟಿನ್ ಈ ಯುದ್ಧವನ್ನು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿದರು ಮತ್ತು ಶ್ರೀ ಪುಟಿನ್ ಅವರು ತಮ್ಮ ಸೈನ್ಯವನ್ನು ದೇಶದಿಂದ ಹೊರಗೆ ಸ್ಥಳಾಂತರಿಸುವ ಮೂಲಕ ಇಂದು ಅದನ್ನು ಕೊನೆಗೊಳಿಸಬಹುದು.”

ಮಧ್ಯಾಹ್ನ 3:42: ಕ್ರಿಮಿಯನ್ ಸೇತುವೆಯ ದಾಳಿಯ ನಂತರ ಉಕ್ರೇನಿಯನ್ನರು ಸಾಮಾಜಿಕ ಮಾಧ್ಯಮದಲ್ಲಿ ಸಂತೋಷದಿಂದ ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯಿಸುತ್ತಾರೆ

ರಷ್ಯಾವನ್ನು ಕ್ರೈಮಿಯಾದೊಂದಿಗೆ ಸಂಪರ್ಕಿಸುವ ಪ್ರಮುಖ ಸೇತುವೆಯು ಸ್ಫೋಟದಿಂದ ಭಾಗಶಃ ನಾಶವಾದ ನಂತರ ಉಕ್ರೇನಿಯನ್ ಸಾಮಾಜಿಕ ಮಾಧ್ಯಮ ಬಳಕೆದಾರರು ಸಂತೋಷದಿಂದ ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಸೇತುವೆಯ ನಾಶದ ಸಾಧ್ಯತೆಯ ಬಗ್ಗೆ ಜನರು ಈಗಾಗಲೇ ಹಾಸ್ಯಗಳನ್ನು ಪೋಸ್ಟ್ ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದರು; ಅನೇಕ ಉಕ್ರೇನಿಯನ್ನರು ಇದನ್ನು ರಷ್ಯಾದ ಕ್ರೈಮಿಯಾ ಅಕ್ರಮ ಸ್ವಾಧೀನದ ಸಂಕೇತವೆಂದು ಪರಿಗಣಿಸುತ್ತಾರೆ. ಉಕ್ರೇನಿಯನ್ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ವೊಲೊಡಿಮಿರ್ ಝೆಲೆನ್ಸ್ಕಿ ಅವರ ಪಾಲಿಗೆ ಸ್ವಲ್ಪ ಹೆಚ್ಚು ಸೂಕ್ಷ್ಮವಾಗಿತ್ತು. ಫ್ರಾನ್ಸ್ 24 ರ ವರದಿಗಾರ ಗಲಿವರ್ ಕ್ರಾಗ್ ಉಕ್ರೇನ್‌ನಿಂದ ಹೆಚ್ಚಿನದನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದಾರೆ.


2:39: ಪುಟಿನ್ ಸೋಮವಾರ ರಷ್ಯಾದ ಭದ್ರತಾ ಮಂಡಳಿಯ ಸಭೆಯ ಅಧ್ಯಕ್ಷತೆ

ರಷ್ಯಾ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ವ್ಲಾಡಿಮಿರ್ ಪುಟಿನ್ ಸೋಮವಾರ ತನ್ನ ಭದ್ರತಾ ಮಂಡಳಿಯೊಂದಿಗೆ ಸಭೆಯ ಅಧ್ಯಕ್ಷತೆ ವಹಿಸಲಿದ್ದಾರೆ, ಎರಡು ದಿನಗಳ ನಂತರ ರಷ್ಯಾದ ಕ್ರೈಮಿಯಾ ಸೇತುವೆಯ ಮೂಲಕ ಭಾರಿ ಸ್ಫೋಟವನ್ನು ಸೀಳಲಾಯಿತು ಎಂದು ಕ್ರೆಮ್ಲಿನ್ ಸ್ಥಳೀಯ ಸುದ್ದಿ ಸಂಸ್ಥೆಗಳಿಗೆ ತಿಳಿಸಿದೆ.

“ನಾಳೆ ಅಧ್ಯಕ್ಷರು ಭದ್ರತಾ ಮಂಡಳಿಯ ಖಾಯಂ ಸದಸ್ಯರೊಂದಿಗೆ ಯೋಜಿತ ಸಭೆಯನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದಾರೆ” ಎಂದು ಕ್ರೆಮ್ಲಿನ್ ವಕ್ತಾರ ಡಿಮಿಟ್ರಿ ಪೆಸ್ಕೋವ್ ಹೇಳಿದರು.

9:14am: ಮೂರು ದಿನಗಳಲ್ಲಿ ಎರಡನೇ ಮಾರಣಾಂತಿಕ ಕ್ಷಿಪಣಿ ದಾಳಿಯು ಜಪೋರಿಝಿಯಾ ವಸತಿ ವಲಯವನ್ನು ಹೊಡೆದಿದೆ

ಉಕ್ರೇನ್‌ನಲ್ಲಿರುವ ಫ್ರಾನ್ಸ್ 24 ರ ವರದಿಗಾರ ಗಲಿವರ್ ಕ್ರಾಗ್ ಅವರು ಝಪೊರಿಝಿಯಾ ನಗರದಲ್ಲಿ ರಾತ್ರಿಯ ಕ್ಷಿಪಣಿ ದಾಳಿಯ ಕುರಿತು ಹೆಚ್ಚಿನ ವಿವರಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದಾರೆ.


8:29am: ಈಶಾನ್ಯದಲ್ಲಿ ಉಕ್ರೇನಿಯನ್ ಪ್ರತಿದಾಳಿಯಲ್ಲಿ ಡ್ರೋನ್ ಆಪರೇಟರ್‌ಗಳು ಪ್ರಮುಖ ಪಾತ್ರ ವಹಿಸುತ್ತಾರೆ

ಉಕ್ರೇನ್ ಪಾಶ್ಚಿಮಾತ್ಯ ಶಸ್ತ್ರಾಸ್ತ್ರಗಳ ಮೇಲೆ ಮಾತ್ರವಲ್ಲದೆ ರಷ್ಯಾದ ಫೈರ್‌ಪವರ್ ಅನ್ನು ಎದುರಿಸಲು ಡ್ರೋನ್‌ಗಳಂತಹ ಅಗ್ಗದ, ಸುಲಭವಾಗಿ ಸಂಗ್ರಹಿಸಬಹುದಾದ ಆಯುಧಗಳ ಮೇಲೆ ಎಣಿಸುತ್ತಿದೆ. ಫ್ರಾನ್ಸ್ 24 ರ ಕ್ಯಾಥರೀನ್ ನಾರ್ರಿಸ್ ಟ್ರೆಂಟ್ ವರದಿಗಳು.


7:52am: ಜಪೋರಿಝಿಯಾ ನಗರದಲ್ಲಿ ರಾತ್ರಿಯ ಮುಷ್ಕರದಲ್ಲಿ ಒಂದು ಡಜನ್‌ಗಿಂತಲೂ ಹೆಚ್ಚು ಜನರು ಸಾವನ್ನಪ್ಪಿದರು

ಆಗ್ನೇಯ ಉಕ್ರೇನ್‌ನ ಝಪೊರಿಝಿಯಾ ನಗರದಲ್ಲಿ ರಾತ್ರಿಯ ಕ್ಷಿಪಣಿ ದಾಳಿಯಲ್ಲಿ ಕನಿಷ್ಠ 17 ಜನರು ಸಾವನ್ನಪ್ಪಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ಸ್ಥಳೀಯ ಅಧಿಕಾರಿ ಅನಾಟೊಲಿ ಕುರ್ಟೆವ್ ಭಾನುವಾರ ಮುಂಜಾನೆ ತಿಳಿಸಿದ್ದಾರೆ.

“ಝಪೋರಿಝಿಯಾ ಮೇಲೆ ರಾತ್ರಿಯ ಕ್ಷಿಪಣಿ ದಾಳಿಯ ಪರಿಣಾಮವಾಗಿ, ನಗರದ ವಸತಿ ಪ್ರದೇಶದಲ್ಲಿನ ಅಪಾರ್ಟ್ಮೆಂಟ್ ಕಟ್ಟಡಗಳು ಮತ್ತು ರಸ್ತೆಗಳು ಹಾನಿಗೊಳಗಾಗಿವೆ” ಎಂದು ನಗರದ ಆಡಳಿತದ ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿ ಕುರ್ಟೆವ್ ಟೆಲಿಗ್ರಾಮ್ ಸಂದೇಶ ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ನಲ್ಲಿ ಬರೆದಿದ್ದಾರೆ.

“ಈ ಸಮಯದಲ್ಲಿ, 17 ಜನರು ಸಾವನ್ನಪ್ಪಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ತಿಳಿದಿದೆ” ಎಂದು ಅವರು ಹೇಳಿದರು.

7:41am: ಕ್ರೈಮಿಯಾ ಮತ್ತು ರಷ್ಯಾ ನಡುವಿನ ಬ್ಲಾಸ್ಟ್-ಹಿಟ್ ಕೆರ್ಚ್ ಸೇತುವೆಯ ಮೇಲೆ ಸಂಚಾರ ಪುನರಾರಂಭ

ರಷ್ಯಾವನ್ನು ಕ್ರೈಮಿಯಾದೊಂದಿಗೆ ಸಂಪರ್ಕಿಸುವ ಕೆರ್ಚ್ ಸೇತುವೆಯ ಮೇಲೆ ಶನಿವಾರ ಟ್ರಕ್ ಬಾಂಬ್ ಸ್ಫೋಟದಿಂದ ಹಾನಿಗೊಳಗಾದ ನಂತರ ಸಂಚಾರ ಪುನರಾರಂಭವಾಯಿತು.

19 ಕಿಲೋಮೀಟರ್ (12 ಮೈಲಿ) ಸೇತುವೆಯು ಶನಿವಾರ ಬೆಳಗಿನ ಜಾವದ ಸುಮಾರಿಗೆ ಸ್ಫೋಟಗೊಂಡಿತು, ಮೂರು ಜನರು ಸಾವನ್ನಪ್ಪಿದರು, ಹಲವಾರು ತೈಲ ಟ್ಯಾಂಕರ್‌ಗಳು ಸುಟ್ಟುಹೋದವು ಮತ್ತು ಎರಡು ಕಾರ್ ಲೇನ್‌ಗಳು ಕುಸಿದವು ಎಂದು ರಷ್ಯಾದ ತನಿಖಾಧಿಕಾರಿಗಳು ತಿಳಿಸಿದ್ದಾರೆ.

ಈ ಸ್ಫೋಟವು ಸಾಮಾಜಿಕ ಮಾಧ್ಯಮದಲ್ಲಿ ಉಕ್ರೇನಿಯನ್ನರು ಮತ್ತು ಇತರರಿಂದ ಸಂಭ್ರಮಾಚರಣೆಯನ್ನು ಸೆಳೆಯಿತು, ಆದರೆ ಉಕ್ರೇನಿಯನ್ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ವೊಲೊಡಿಮಿರ್ ಝೆಲೆನ್ಸ್ಕಿ ಅವರು ತಮ್ಮ ರಾತ್ರಿಯ ಭಾಷಣದಲ್ಲಿ ಅದರ ಬಗ್ಗೆ ನೇರವಾಗಿ ಉಲ್ಲೇಖಿಸಲಿಲ್ಲ ಮತ್ತು ಅಧಿಕಾರಿಗಳು ಯಾವುದೇ ಜವಾಬ್ದಾರಿಯನ್ನು ಹೇಳಲಿಲ್ಲ.

ರಷ್ಯಾದ ಉಪ ಪ್ರಧಾನ ಮಂತ್ರಿ ಮರಾತ್ ಖುಸ್ನುಲಿನ್ ಅವರು ಸೇತುವೆಯ ರೈಲ್ವೆಯಲ್ಲಿ “ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ ಸಂಚಾರವನ್ನು ಪುನಃಸ್ಥಾಪಿಸಲಾಗಿದೆ” ಎಂದು ಸುದ್ದಿಗಾರರಿಗೆ ತಿಳಿಸಿದರು, ರಾಜ್ಯ ಸುದ್ದಿ ಸಂಸ್ಥೆ ರಿಯಾ ನೊವೊಸ್ಟಿ ಪ್ರಕಾರ, ಕಾರ್ಯಾಚರಣೆಗಳು ಯಾವಾಗ ಪುನರಾರಂಭಗೊಳ್ಳುತ್ತವೆ ಎಂಬುದನ್ನು ನಿರ್ದಿಷ್ಟಪಡಿಸದೆ.

ಖುಸ್ನುಲ್ಲಿನ್ ಅವರು ಟೆಲಿಗ್ರಾಮ್‌ನಲ್ಲಿ ಹಿಂದಿನ ಪೋಸ್ಟ್‌ನಲ್ಲಿ “ಸರಕು ಮತ್ತು ಪ್ರಯಾಣಿಕರ ದಟ್ಟಣೆ ಎರಡಕ್ಕೂ” ಪುನರಾರಂಭವನ್ನು ಖಚಿತಪಡಿಸಿದ್ದಾರೆ ಮತ್ತು ನಾಶವಾದ ಲೇನ್‌ಗಳಲ್ಲಿ ಒಂದನ್ನು “ಸಮೀಪ ಭವಿಷ್ಯದಲ್ಲಿ” ಪುನಃಸ್ಥಾಪಿಸಲಾಗುವುದು ಎಂದು ಹೇಳಿದರು.

ಶನಿವಾರದ ಸ್ಫೋಟದ ಸುಮಾರು 10 ಗಂಟೆಗಳ ನಂತರ ಸೀಮಿತ ರಸ್ತೆ ಸಂಚಾರ ಪುನರಾರಂಭವಾಯಿತು ಎಂದು ರಾಯಿಟರ್ಸ್ ವರದಿ ಮಾಡಿದೆ.

(FRANCE 24 AFP, AP ಮತ್ತು ರಾಯಿಟರ್ಸ್ ಜೊತೆ)

© ಫ್ರಾನ್ಸ್ ಮೀಡಿಯಾಸ್ ಮಾಂಡೆ ಗ್ರಾಫಿಕ್ ಸ್ಟುಡಿಯೋ

.

Related posts

ನಿಮ್ಮದೊಂದು ಉತ್ತರ