ರೇಂಜರ್ಸ್ ಜುಕೋವ್ಸ್ಕಿಯೊಂದಿಗೆ ಕ್ಲಾಂಗರ್ ಅನ್ನು ಕೈಬಿಟ್ಟರು

  • Whatsapp
ಇತ್ತೀಚಿನ ರೇಂಜರ್ಸ್ ವರ್ಗಾವಣೆ ವದಂತಿಗಳು ಮತ್ತು ಸುದ್ದಿಗಳನ್ನು ಓದಿ!

ಗ್ಲ್ಯಾಸ್ಗೋ ರೇಂಜರ್ಸ್ ಮ್ಯಾನೇಜರ್ ಜಿಯೋವಾನಿ ವ್ಯಾನ್ ಬ್ರಾಂಕ್‌ಹಾರ್ಸ್ಟ್ ಅವರು 2021 ರಲ್ಲಿ ಐಬ್ರೋಕ್ಸ್‌ಗೆ ಆಗಮಿಸಿದಾಗಿನಿಂದ ವರ್ಗಾವಣೆ ಮಾರುಕಟ್ಟೆಯಲ್ಲಿ ರಾಸ್ ವಿಲ್ಸನ್ ಅವರನ್ನು ಬೆಂಬಲಿಸಿದ್ದಾರೆ.

ಅವರ ಮೊದಲ ವಿಂಡೋ ಈ ವರ್ಷದ ಜನವರಿಯಲ್ಲಿತ್ತು ಮತ್ತು ಕ್ರೀಡಾ ನಿರ್ದೇಶಕರು ಮುಖ್ಯ ತರಬೇತುದಾರರಲ್ಲಿ ತಮ್ಮ ನಂಬಿಕೆಯನ್ನು ಅಮದ್ ಡಿಯಲ್ಲೊ, ಆರನ್ ರಾಮ್ಸೆ, ಜೇಮ್ಸ್ ಸ್ಯಾಂಡ್ಸ್ ಮತ್ತು ಮಾಟೆಸ್ಜ್ ಜುಕೊವ್ಸ್ಕಿ ಅವರನ್ನು ಕರೆತಂದರು, ಅದೇ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಜಾನ್ ಸೌಟ್ಟರ್‌ಗೆ ಪೂರ್ವ ಒಪ್ಪಂದದ ಒಪ್ಪಂದಕ್ಕೆ ಸಹಿ ಹಾಕಿದರು.

ಲೈಟ್ ಬ್ಲೂಸ್ ಮುಖ್ಯಸ್ಥರು ಡಚ್‌ಮನ್ನರ ತಂಡವನ್ನು ಇನ್ನಷ್ಟು ಸುಧಾರಿಸಲು ಇತ್ತೀಚಿನ ಬೇಸಿಗೆಯ ಕಿಟಕಿಯ ಉದ್ದಕ್ಕೂ ಶ್ರಮಿಸಿದರು; ಟಾಮ್ ಲಾರೆನ್ಸ್, ಆಂಟೋನಿಯೊ ಕೋಲಾಕ್, ರಿಡ್ವಾನ್ ಯಿಲ್ಮಾಜ್, ಮಲಿಕ್ ಟಿಲ್ಮನ್, ರಬ್ಬಿ ಮಾಟೊಂಡೋ ಮತ್ತು ಬೆನ್ ಡೇವಿಸ್ ಅವರನ್ನು ಕರೆತರುತ್ತಿದ್ದಾರೆ.

ಆದಾಗ್ಯೂ, ಪ್ರತಿ ವರ್ಗಾವಣೆಯು ಯಶಸ್ವಿಯಾಗಲಿಲ್ಲ ಮತ್ತು ವಿಲ್ಸನ್ ಸಹಿ ಮಾಡುವಲ್ಲಿ ಒಬ್ಬರು ತಪ್ಪನ್ನು ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ, ಅದು ನಿಂತಿರುವಂತೆ, ರೈಟ್-ಬ್ಯಾಕ್ ಜುಕೊವ್ಸ್ಕಿ.

ಕ್ಲಬ್ ನಾಥನ್ ಪ್ಯಾಟರ್ಸನ್ ಅನ್ನು ಮಾರಾಟ ಮಾಡಿದ ನಂತರ ಪೋಲಿಷ್ ಫುಲ್-ಬ್ಯಾಕ್ ಅನ್ನು ತರಲಾಯಿತು ನಂತರ-ದಾಖಲೆ ಪ್ರೀಮಿಯರ್ ಲೀಗ್ ಸೈಡ್ ಎವರ್ಟನ್‌ಗೆ ಶುಲ್ಕ, ಮೂರೂವರೆ ವರ್ಷಗಳ ಒಪ್ಪಂದಕ್ಕೆ ಸಹಿ.

ವಿಲ್ಸನ್ ಆ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಸಹಿ ಮಾಡುವ ಹಿಂದಿನ ಕಾರಣಗಳನ್ನು ವಿವರಿಸಿದರು, ಕ್ಲಬ್‌ನ ಅಧಿಕಾರಿಗೆ ತಿಳಿಸಿದರು ಜಾಲತಾಣ: “ನಮ್ಮ ವರ್ಗಾವಣೆ ಕಾರ್ಯತಂತ್ರದ ಭಾಗವಾಗಿ ಈ ವಿಂಡೋದಲ್ಲಿ ನಾವು ಯುವ, ಬಲ ಪೂರ್ಣ-ಹಿಂತಿರುಗುವಿಕೆಯನ್ನು ನೇಮಿಸಿಕೊಳ್ಳಲು ಬಯಸಿದ್ದೇವೆ, ಅವರು ಮತ್ತಷ್ಟು ಅಭಿವೃದ್ಧಿಪಡಿಸಲು ಹೆಚ್ಚಿನ ಸಾಮರ್ಥ್ಯವನ್ನು ಕಾಣುತ್ತೇವೆ.

“ಮಾಟೆಯುಸ್ಜ್ ನಾವು ಮಾರುಕಟ್ಟೆಯಲ್ಲಿ ಹುಡುಕುತ್ತಿರುವ ಪ್ರೊಫೈಲ್‌ಗೆ ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ ಹೊಂದಿಕೊಳ್ಳುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ನಾವೆಲ್ಲರೂ ಅವನೊಂದಿಗೆ ಕೆಲಸ ಮಾಡಲು ಎದುರು ನೋಡುತ್ತಿದ್ದೇವೆ. ಅವರು ದೃಢನಿರ್ಧಾರದ ಪಾತ್ರ ಮತ್ತು ಅವರು ಇಲ್ಲಿಗೆ ಬರಲು ಎಷ್ಟು ಉತ್ಸುಕರಾಗಿದ್ದಾರೆಂದು ನನಗೆ ತಿಳಿದಿದೆ.

ಅವರು ಚೌಕಟ್ಟಿನ ರೈಟ್ ಬ್ಯಾಕ್ ನಲ್ಲಿ ಜೇಮ್ಸ್ ಟ್ಯಾವೆರ್ನಿಯರ್ ಗೆ ಸ್ಪರ್ಧೆಯಾಗಿ, ಮತ್ತು £2.25m ಮೌಲ್ಯವನ್ನು ಟ್ರಾನ್ಸ್ಫರ್ಮಾರ್ಕ್ಆದರೆ 2021/22 ಅಭಿಯಾನದ ದ್ವಿತೀಯಾರ್ಧದಲ್ಲಿ ಪ್ರೀಮಿಯರ್‌ಶಿಪ್‌ನಲ್ಲಿ ಒಂದೇ ಒಂದು ಕಾಣಿಸಿಕೊಂಡಿಲ್ಲ, ಆಡಲಾಗುತ್ತಿದೆ ಒಮ್ಮೆ SFA ಕಪ್‌ನಲ್ಲಿ.

ಕಪ್‌ನಲ್ಲಿನ ಆ ನೋಟವು ಇಲ್ಲಿಯವರೆಗಿನ ಮೊದಲ ತಂಡಕ್ಕೆ ಅವರ ಏಕೈಕ ವಿಹಾರವಾಗಿ ಉಳಿದಿದೆ ಮತ್ತು ಅವರು ಲೈಟ್ ಬ್ಲೂಸ್‌ಗಾಗಿ ಮತ್ತೊಂದು ಪಂದ್ಯವನ್ನು ಆಡದೆ ಶಾಶ್ವತ ಆಧಾರದ ಮೇಲೆ ಕ್ಲಬ್ ಅನ್ನು ತೊರೆಯಬಹುದು.

ಅವರು ತಮ್ಮ ತಾಯ್ನಾಡಿನಲ್ಲಿ ಲೆಚ್ ಪೊಜ್ನಾನ್ ಅವರನ್ನು ಸೇರಿದರು ಸಾಲ ಬೇಸಿಗೆಯಲ್ಲಿ ಮತ್ತು ಪೋಲಿಷ್ ಭಾಗದಲ್ಲಿ ‘ಖಾತರಿಯ ಆಯ್ಕೆ‘ಅವನ ತಾತ್ಕಾಲಿಕ ಸ್ವಿಚ್‌ನ ಕೊನೆಯಲ್ಲಿ ಶಾಶ್ವತವಾಗಿ ಸಹಿ ಮಾಡಲು.

ಬರೆಯುವ ಸಮಯದಲ್ಲಿ (09/10/22), Zukowski £ 1.35m ಮೌಲ್ಯವನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ ಟ್ರಾನ್ಸ್ಫರ್ಮಾರ್ಕ್ ಮತ್ತು ಇದರರ್ಥ ಜನವರಿಯಲ್ಲಿ ಸೇರಿದಾಗಿನಿಂದ ಅವನ ಮೌಲ್ಯವು 40% ರಷ್ಟು ಕುಸಿದಿದೆ, ಇದು ಒಂದು ವರ್ಷದೊಳಗೆ ಅರ್ಧದಷ್ಟು ಕಡಿಮೆಯಾಗಿದೆ.

ಆದ್ದರಿಂದ, 10 ತಿಂಗಳ ಹಿಂದೆ ಕ್ಲಬ್‌ಗೆ ಮೊದಲ ಬಾರಿಗೆ ಸೇರಿದಾಗ ರೇಂಜರ್ಸ್ ಊಹಿಸಿದಂತೆ ಧ್ರುವದ ಸಾಮರ್ಥ್ಯವು ಸಾಕಷ್ಟು ದೊಡ್ಡದಲ್ಲ ಎಂಬುದು ಸ್ಪಷ್ಟವಾಗಿದೆ, ಅಂದರೆ ವಿಲ್ಸನ್ ಅವರನ್ನು ಸ್ಕಾಟ್‌ಲ್ಯಾಂಡ್‌ಗೆ ಕರೆತರುವಲ್ಲಿ ತಪ್ಪು ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ.

ಡಿಫೆಂಡರ್ ಲೈಟ್ ಬ್ಲೂಸ್‌ಗಾಗಿ ಪಿಚ್‌ನಲ್ಲಿ ಗುಣಮಟ್ಟವನ್ನು ಉತ್ಪಾದಿಸಲಿಲ್ಲ – ತಂಡಕ್ಕೆ ಒಂದು ಪ್ರದರ್ಶನದೊಂದಿಗೆ – ಮತ್ತು ಅವರು ಕೇವಲ 20 ವರ್ಷ ವಯಸ್ಸಿನ ಹೊರತಾಗಿಯೂ ಸವಕಳಿಯ ಆಸ್ತಿಯಾಗಿದ್ದಾರೆ, ಬದಲಿಗೆ ಮುಂಬರುವ ಆಟಗಾರನಾಗಿ ಮೌಲ್ಯದಲ್ಲಿ ಏರುತ್ತಾರೆ.

Related posts

ನಿಮ್ಮದೊಂದು ಉತ್ತರ