ರಶ್ಮಿಕಾ ಮಂದಣ್ಣ ಮತ್ತು ವಿಜಯ್ ದೇವರಕೊಂಡ ಮಾಲ್ಡೀವ್ಸ್‌ನಲ್ಲಿ ಒಟ್ಟಿಗೆ ರಜೆ ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದಾರಾ? ಎಂದು ನೆಟಿಜನ್‌ಗಳು ನಂಬಿದ್ದಾರೆ

  • Whatsapp

ಭಾರತೀಯ ಚಲನಚಿತ್ರೋದ್ಯಮದ ಅತ್ಯಂತ ಆರಾಧ್ಯ ಜೋಡಿಗಳಲ್ಲಿ ಒಬ್ಬರಾದ ರಶ್ಮಿಕಾ ಮಂದಣ್ಣ ಮತ್ತು ವಿಜಯ್ ದೇವರಕೊಂಡ ಅವರು ಕೆಲವು ಸಮಯದಿಂದ ಪರಸ್ಪರ ಡೇಟಿಂಗ್ ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ವದಂತಿಗಳಿವೆ. 2022 ಇಲ್ಲಿಯವರೆಗೆ, ಎರಡೂ ನಕ್ಷತ್ರಗಳಿಗೆ ಸ್ಮರಣೀಯ ವರ್ಷವಾಗಿದೆ. ಗಮನಾರ್ಹವಾಗಿ, ಈ ಎರಡೂ ಲವ್ ಬರ್ಡ್ಸ್ ಈ ವರ್ಷ ಬಾಲಿವುಡ್‌ಗೆ ಪಾದಾರ್ಪಣೆ ಮಾಡಿದರು. ವಿಜಯ್ ದೇವರಕೊಂಡ ಅನನ್ಯ ಪಾಂಡೆ ಜೊತೆಗೆ ಲಿಗರ್ ಚಿತ್ರದಲ್ಲಿ ಕಾಣಿಸಿಕೊಂಡಿದ್ದರೆ, ಮತ್ತೊಂದೆಡೆ ರಶ್ಮಿಕಾ, ಅಮಿತಾಬ್ ಬಚ್ಚನ್ ಮತ್ತು ನೀನಾ ಗುಪ್ತಾ ಪ್ರಮುಖ ಪಾತ್ರಗಳಲ್ಲಿ ಗುಡ್ ಬೈ ಚಿತ್ರದಲ್ಲಿ ಕಾಣಿಸಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ.

Read More

ರಶ್ಮಿಕಾ ಮತ್ತು ವಿಜಯ್ 2018 ರಲ್ಲಿ ತೆಲುಗು ಚಿತ್ರ ಗೀತಾ ಗೋವಿಂದಂನಲ್ಲಿ ಕೆಲಸ ಮಾಡುತ್ತಿರುವಾಗ ಅವರಿಬ್ಬರೂ ಚಿತ್ರದಲ್ಲಿ ಪ್ರಮುಖ ಪಾತ್ರಗಳನ್ನು ನಿರ್ವಹಿಸುತ್ತಿರುವಾಗ ಅವರ ನಡುವೆ ಪ್ರೀತಿ ಹುಟ್ಟಲು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿತು. ಅವರ ಆನ್-ಸ್ಕ್ರೀನ್ ಕೆಮಿಸ್ಟ್ರಿಗೆ ಅಭಿಮಾನಿಗಳು ಸಾಕ್ಷಿಯಾದರು, ಇದು ಇಲ್ಲಿಯವರೆಗೆ ಅನೇಕ ಅಭಿಮಾನಿಗಳಿಂದ ಪ್ರೀತಿಸಲ್ಪಟ್ಟಿದೆ.

ರಶ್ಮಿಕಾ ಮತ್ತು ವಿಜಯ್ ಒಟ್ಟಿಗೆ ರಜೆ ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದಾರಾ?

ಇತ್ತೀಚಿನ ಬೆಳವಣಿಗೆಯಲ್ಲಿ, ರಶ್ಮಿಕಾ ಮತ್ತು ವಿಜಯ್ ಮಾಲ್ಡೀವ್ಸ್‌ನಲ್ಲಿ ಒಟ್ಟಿಗೆ ವಿಹಾರ ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ನೆಟಿಜನ್‌ಗಳು ಊಹಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಶುಕ್ರವಾರ, ರಶ್ಮಿಕಾ ಮತ್ತು ವಿಜಯ್ ವಿಮಾನ ನಿಲ್ದಾಣದಲ್ಲಿ ಪ್ರತ್ಯೇಕ ಸಂದರ್ಭಗಳಲ್ಲಿ ಒಟ್ಟಿಗೆ ಕಾಣಿಸಿಕೊಂಡರು. ನೆನಪಿಡಿ, ವಿಜಯ್ ವಿಮಾನ ನಿಲ್ದಾಣದಲ್ಲಿ ಕಪ್ಪು ಛಾಯೆಯನ್ನು ಧರಿಸಿದ್ದರು. ಇದೀಗ, ಇತ್ತೀಚಿನ ಬೆಳವಣಿಗೆಯಲ್ಲಿ, ಭಾನುವಾರ, ರಶ್ಮಿಕಾ ಮಾಲ್ಡೀವ್ಸ್‌ನಲ್ಲಿ ರಜಾದಿನಗಳಲ್ಲಿ ಕಾಣಿಸಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ. ಈ ಘಟನೆಗಳ ನಡುವೆ ಸಾಮಾನ್ಯವಾದದ್ದು ಏನು? ನಾವು ನಿಮಗೆ ಹೇಳೋಣ.

ಅಭಿಮಾನಿಯೊಬ್ಬರು ಟ್ವಿಟರ್‌ಗೆ ತೆಗೆದುಕೊಂಡು ಮಾಲ್ಡೀವ್ಸ್‌ನಲ್ಲಿ ರಜೆಯ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಪೂಲ್‌ಸೈಡ್ ಚಿತ್ರದಲ್ಲಿ ರಶ್ಮಿಕಾ ಧರಿಸಿರುವ ಛಾಯೆಗಳು ವಿಜಯ್ ಅವರು ಮುಂಬೈನಿಂದ ಟೇಕಾಫ್ ಮಾಡಿದಾಗ ವಿಮಾನ ನಿಲ್ದಾಣದಲ್ಲಿ ಧರಿಸಿದ್ದ ಅದೇ ಸನ್‌ಗ್ಲಾಸ್‌ಗಳಾಗಿವೆ ಎಂದು ಹೈಲೈಟ್ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ.

ಅವರಿಬ್ಬರೂ ಹಲವಾರು ಸಂದರ್ಭಗಳಲ್ಲಿ ಸಾರ್ವಜನಿಕ ವಲಯದಲ್ಲಿ ತಮ್ಮ ಸಂಬಂಧವನ್ನು ನಿರಾಕರಿಸಿದ್ದಾರೆ ಮತ್ತು ನಗುತ್ತಿದ್ದರೂ, ಇಬ್ಬರೂ ಈ ಬೆಳವಣಿಗೆಯ ಬಗ್ಗೆ ಇನ್ನೂ ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯಿಸಿಲ್ಲ. ಅಲ್ಲದೆ, ಅನೇಕ ವಿರಾಶ್ ಅಭಿಮಾನಿಗಳು ರಶ್ಮಿಕಾ ಶೀಘ್ರದಲ್ಲೇ ವಿಜಯ್ ಅವರನ್ನು ಮದುವೆಯಾಗುವುದನ್ನು ನೋಡಲು ಕನಸು ಕಾಣುತ್ತಿದ್ದರೆ, ಮುಂದೆ ಏನಾಗುತ್ತದೆ ಎಂಬುದನ್ನು ಸಮಯ ಮಾತ್ರ ಹೇಳಬಲ್ಲದು.

ವಿಜಯ್ ಮತ್ತು ರಶ್ಮಿಕಾ ಅವರ ವರ್ಕ್ ಫ್ರಂಟ್

ಬಾಲಿವುಡ್ ಇಂಡಸ್ಟ್ರಿಯಲ್ಲಿ ಕೆಲಸದ ಮುಂಭಾಗದಲ್ಲಿ, ರಶ್ಮಿಕಾ ನಂತರ ನಟ ರಣಬೀರ್ ಕಪೂರ್ ಎದುರು ಅನಿಮಲ್ ಎಂಬ ಚಿತ್ರದಲ್ಲಿ ಕಾಣಿಸಿಕೊಳ್ಳಲಿದ್ದಾರೆ. ಅವರು ಸಿದ್ಧಾರ್ಥ್ ಮಲ್ಹೋತ್ರಾ ಅಭಿನಯದ ಮಿಷನ್ ಮಜ್ನು ಚಿತ್ರದಲ್ಲೂ ಕೆಲಸ ಮಾಡುತ್ತಾರೆ. ಮತ್ತೊಂದೆಡೆ ವಿಜಯ್‌ಗೆ ಯಾವುದೇ ಬಾಲಿವುಡ್ ಚಿತ್ರಗಳು ಸಾಲಾಗಿ ನಿಂತಿಲ್ಲ. ಅವರು ಮುಂದಿನ ವರ್ಷಾಂತ್ಯದಲ್ಲಿ ಥಿಯೇಟರ್‌ಗಳಿಗೆ ಬರಲಿರುವ ತೆಲುಗು ಚಿತ್ರ ಕುಶಿಯಲ್ಲಿ ಕಾಣಿಸಿಕೊಳ್ಳಲಿದ್ದಾರೆ.

ಇದನ್ನೂ ಓದಿ: ವಿಜಯ್ ದೇವರಕೊಂಡ ಅವರೊಂದಿಗೆ ಮಾಲ್ಡೀವ್ಸ್ ರಜೆಯ ಮೊದಲ ಚಿತ್ರವನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಂಡ ರಶ್ಮಿಕಾ ಮಂದಣ್ಣ ಸುಂದರವಾಗಿ ಕಾಣುತ್ತಾರೆ

.

Related posts

ನಿಮ್ಮದೊಂದು ಉತ್ತರ