ಪ್ಯಾಲೇಸ್ ವಿನ್ ವರ್ಸಸ್ ಲೀಡ್ಸ್ ನಲ್ಲಿ ಒಲಿಸ್ ನಟಿಸಿದ್ದಾರೆ

  • Whatsapp
ಹೌದು

ಲೀಡ್ಸ್ ಯುನೈಟೆಡ್ ವಿರುದ್ಧ 2-1 ಅಂತರದ ಜಯ ಗಳಿಸಿದ ಕ್ರಿಸ್ಟಲ್ ಪ್ಯಾಲೇಸ್ ಭಾನುವಾರ ಗೆಲುವಿನ ಹಾದಿಗೆ ಮರಳಿತು.

ಟ್ರಿಕಿ ಮೊದಲಾರ್ಧದ ನಂತರ ಪಾಸ್ಕಲ್ ಸ್ಟ್ರುಯಿಜ್ಕ್ ಸಂದರ್ಶಕರಿಗೆ ಸ್ಕೋರಿಂಗ್ ತೆರೆದರು, ಪ್ಯಾಟ್ರಿಕ್ ವಿಯೆರಾ ಅವರ ತಂಡವು ಓಡ್ಸೋನೆ ಎಡ್ವರ್ಡ್ ಮೂಲಕ ಹಿಟ್ ಹಿಟ್, ಎಬೆರೆಚಿ ಈಜ್ ಅವರ ಗೋಲು ದ್ವಿತೀಯಾರ್ಧದಲ್ಲಿ ಈಗಲ್ಸ್‌ಗೆ ಗೆದ್ದಿತು.

ಫಲಿತಾಂಶವು ಪ್ಯಾಲೇಸ್ ಅನ್ನು ಟೇಬಲ್‌ನಲ್ಲಿ 15 ನೇ ಸ್ಥಾನಕ್ಕೆ ಸರಿಸುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಕೆಲವು ನಿರಾಶಾದಾಯಕ ಇತ್ತೀಚಿನ ಫಲಿತಾಂಶಗಳು ಉನ್ನತ ಫ್ಲೈಟ್‌ನಲ್ಲಿ ಗಡೀಪಾರು ಮಾಡುವ ಸ್ಥಳಗಳಿಗೆ ಅಪಾಯಕಾರಿಯಾಗಿ ಚಲಿಸುವುದನ್ನು ನೋಡಿದ ನಂತರ Vieira ಮೇಲಿನ ಒತ್ತಡವನ್ನು ಸ್ವಲ್ಪಮಟ್ಟಿಗೆ ಕಡಿಮೆ ಮಾಡುತ್ತದೆ.

Eze ತನ್ನ ಗೆಲುವಿನ ಗುರಿಯ ನಂತರ ಮುಖ್ಯಾಂಶಗಳಲ್ಲಿ ಪ್ರಾಬಲ್ಯ ಸಾಧಿಸಿದರೆ, ಮೈಕೆಲ್ ಒಲಿಸ್ ಮತ್ತೊಂದು ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಪ್ರದರ್ಶನಕ್ಕಾಗಿ ದೊಡ್ಡ ಮೊತ್ತದ ಕ್ರೆಡಿಟ್‌ಗೆ ಅರ್ಹನಾಗಿದ್ದಾನೆ, ಇದು ಖಂಡಿತವಾಗಿಯೂ ಅವನನ್ನು ಹೆಚ್ಚು ನಿಯಮಿತವಾಗಿ ಪ್ರಾರಂಭಿಸುವ ಕುರಿತು Vieira ಗೆ ಸಂದೇಶವನ್ನು ಕಳುಹಿಸುತ್ತದೆ.

ಭಾನುವಾರ ಮಾತ್ರ ಆಗಿತ್ತು ಮೂರನೆಯದು ಈ ಋತುವಿನಲ್ಲಿ ಒಲಿಸ್ ಪ್ರೀಮಿಯರ್ ಲೀಗ್‌ನಲ್ಲಿ ಪ್ರಾರಂಭವಾದ ಸಮಯ ಮತ್ತು ಈ ಋತುವಿನ ಮೊದಲ ಗೋಲು ಕೊಡುಗೆಯ ನಂತರ, ಎಡ್ವರ್ಡ್‌ಗೆ ಅದ್ಭುತವಾದ ಕ್ರಾಸ್ ಆಗಿದ್ದು, ಇಂದಿನಿಂದ ವೈರಾ ಅವರನ್ನು ಹೆಚ್ಚು ನಿಯಮಿತವಾಗಿ ಪ್ರಾರಂಭಿಸುತ್ತಾರೆ ಎಂದು ನೀವು ಭಾವಿಸುತ್ತೀರಿ.

ಪತ್ರಕರ್ತ ಜೋಶ್ ಬಂಟಿಂಗ್ ಒಲಿಸ್ ಅವರ ಸಹಾಯಕ್ಕಾಗಿ ಪ್ರಶಂಸೆಯಿಂದ ತುಂಬಿದ್ದರು, ಹೇಳುತ್ತಿದ್ದಾರೆ:

“ಮೈಕೆಲ್ ಒಲಿಸ್‌ನಿಂದ ಬಂದ ಚೆಂಡು ಅತ್ಯುತ್ತಮವಾಗಿದೆ, ಓಡ್ಸೋನೆ ಎಡ್ವರ್ಡ್‌ಗೆ ಸೂಕ್ತವಾದ ಪ್ರದೇಶಕ್ಕೆ ಆಡಲಾಗುತ್ತದೆ, ಅವರು ಬ್ಯಾಕ್-ಟು-ಬ್ಯಾಕ್ ಆಟಗಳಲ್ಲಿ ಅದನ್ನು ಗೋಲು ಮಾಡುತ್ತಾರೆ. ಆ ಚೆಂಡನ್ನು ದೂರ ಇಡುವಂತೆ ಬೇಡಿಕೊಳ್ಳುತ್ತಿತ್ತು.

ಅದರಂತೆ ಸೋಫಾಸ್ಕೋರ್ಒಲಿಸ್ ತನ್ನ ಪ್ರದರ್ಶನಕ್ಕಾಗಿ ಪ್ರಭಾವಶಾಲಿ 7.2/10 ರೇಟಿಂಗ್ ಅನ್ನು ಗಳಿಸುತ್ತಾನೆ, ವಿಯೆರಾ ತಂಡದಲ್ಲಿ ಗೋಲು ಗಳಿಸಿದ ಎಡ್ವರ್ಡ್ ಮತ್ತು ಈಜ್ ಮಾತ್ರ ಹೆಚ್ಚಿನ ರೇಟಿಂಗ್ ಪಡೆದಿದ್ದಾರೆ.

ಒಲಿಸ್ ಗ್ಯಾರಂಟಿ ಸ್ಟಾರ್ಟರ್ ಆಗಿರಬೇಕೇ?

ಹೌದು

ಸಂ

ಸಂ

ಪಿಚ್‌ನಲ್ಲಿ ಅವರ ಸಮಯದಲ್ಲಿ, ಮಾಜಿ ಓದುವ ವ್ಯಕ್ತಿ ತನ್ನ 53 ಸ್ಪರ್ಶಗಳಿಂದ ಮೂರು ಪ್ರಮುಖ ಪಾಸ್‌ಗಳನ್ನು ಕೊಡುಗೆ ನೀಡುತ್ತಾನೆ, ಅದು ಪಿಚ್‌ನಲ್ಲಿ ಯಾವುದೇ ಆಟಗಾರನಿಗಿಂತ ಹೆಚ್ಚು, ಮತ್ತು ಅವನು ಹೊಂದಿರುವ 1.3 ಪ್ರಮುಖ ಪಾಸ್‌ಗಳಲ್ಲಿ ಗಮನಾರ್ಹ ಹೆಚ್ಚಳವಾಗಿದೆ. ಸರಾಸರಿ ಈ ಋತುವಿನ ಪ್ರೀಮಿಯರ್ ಲೀಗ್‌ನಲ್ಲಿ ಪ್ರತಿ ಪಂದ್ಯಕ್ಕೆ.

ಫ್ರೆಂಚ್ ಆಟಗಾರನು ಗುರಿಯ ಮೇಲೆ ಒಂದು ಹೊಡೆತವನ್ನು ನೀಡಿದನು, ಅದು ಮತ್ತೊಮ್ಮೆ ಅವನ ಪ್ರತಿ ಆಟಕ್ಕೆ 0.7 ಹೊಡೆತಗಳನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿಸಿತು ಸರಾಸರಿ ಈ ಋತುವಿನಲ್ಲಿ ಟಾಪ್ ಫ್ಲೈಟ್‌ನಲ್ಲಿ, ಈ ವಾರಾಂತ್ಯದಲ್ಲಿ ಅವರು ನಿಜವಾಗಿಯೂ ಲೀಡ್ಸ್ ವಿರುದ್ಧ ತಮ್ಮ ಆಟವನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿಸಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ತೋರಿಸುತ್ತದೆ.


cpfc-pl-sufc

ಕ್ರಿಸ್ಟಲ್ ಪ್ಯಾಲೇಸ್ 2021 ರ ಮೊದಲ ಪಂದ್ಯದಲ್ಲಿ ಶೆಫೀಲ್ಡ್ ಯುನೈಟೆಡ್ ಅನ್ನು ಸೋಲಿಸಿತು, ಆದರೆ ಸ್ಕೋರ್ ಏನು?
ಒಲಿಸ್ ಅವರು ತಮ್ಮ ಪ್ರತಿ ಆಟಕ್ಕೆ 1.4 ಕ್ಕೆ ಹೋಲಿಸಿದರೆ ಮೂರು ಟ್ಯಾಕಲ್‌ಗಳನ್ನು ಕೊಡುಗೆಯಾಗಿ ನೀಡುವ ಮೂಲಕ ಅರಮನೆಯು ಪ್ರಮುಖ ಮೂರು ಅಂಕಗಳಿಗಾಗಿ ತನ್ನ ಪಾತ್ರವನ್ನು ರಕ್ಷಣಾತ್ಮಕವಾಗಿ ನಿರ್ವಹಿಸಿದರು. ಸರಾಸರಿ ಈ ಋತುವಿನ ಪ್ರೀಮಿಯರ್ ಲೀಗ್‌ನಲ್ಲಿ.

ಆದ್ದರಿಂದ, ಅವರು ಮಹತ್ವದ ಭವಿಷ್ಯಕ್ಕಾಗಿ ಆರಂಭಿಕ ತಂಡದಲ್ಲಿ ತಮ್ಮ ಸ್ಥಾನವನ್ನು ಉಳಿಸಿಕೊಳ್ಳಲು ಅರ್ಹರಾಗಿದ್ದಾರೆ, ಏಕೆಂದರೆ ಅವರು ನಿಜವಾಗಿಯೂ ವಿಯೆರಾ ಅವರು ಏನು ನೀಡಬಹುದೆಂದು ತೋರಿಸಿದರು.

Related posts

ನಿಮ್ಮದೊಂದು ಉತ್ತರ