ಗೇಲ್ ಗಾರ್ಸಿಯಾ ಬರ್ನಾಲ್ ವಿವರಗಳು ಡಿಯಾಗೋ ಲೂನಾ ಅವರಿಗೆ ಸ್ಟಾರ್‌ಡಮ್‌ನಲ್ಲಿ ಸಹಾಯ ಮಾಡುತ್ತವೆ

  • Whatsapp

ಮಾರ್ವೆಲ್ ಸ್ಟುಡಿಯೋಸ್‌ನ ಇತ್ತೀಚೆಗೆ ಬಿಡುಗಡೆಯಾದ ಡಿಸ್ನಿ+ ವಿಶೇಷ ಚಿತ್ರದಲ್ಲಿ ಗೇಲ್ ಗಾರ್ಸಿಯಾ ಬರ್ನಾಲ್ ನಟಿಸಿದ್ದಾರೆ ವೆರ್ವೂಲ್ಫ್ ಬೈ ನೈಟ್ಮತ್ತು ಮಾರ್ವೆಲ್ ಜಗತ್ತಿನಲ್ಲಿ ಅವರ ಚೊಚ್ಚಲ ಪ್ರವೇಶದ ಮೊದಲು, ಅವರು ದೊಡ್ಡ ಡಿಸ್ನಿ + ಸರಣಿಯಲ್ಲಿ ನಟಿಸಿದ ಸಹ ನಟರಿಂದ ಕೆಲವು ಸಲಹೆಗಳನ್ನು ಪಡೆದರು.

Read More

ಸಂಬಂಧಿತ: ವೆರ್ವೂಲ್ಫ್ ಬೈ ನೈಟ್ ರಿವ್ಯೂ: ಎ ಪ್ಲೆಸೆಂಟ್ ಮತ್ತು ಸ್ಪೂಕಿ ಸ್ಪೆಷಲ್

ಹಾಲಿವುಡ್ ವರದಿಗಾರರೊಂದಿಗೆ ಮಾತನಾಡುತ್ತಾಅವರು ಮತ್ತು ನಟ ಡಿಯಾಗೋ ಲೂನಾ ಅವರ ಸ್ನೇಹದ ಬಗ್ಗೆ ಬರ್ನಾಲ್ ಅವರನ್ನು ಕೇಳಲಾಯಿತು, ಮತ್ತು ದೊಡ್ಡ ಯೋಜನೆಯಲ್ಲಿ ಕೆಲಸ ಮಾಡುವ ಉತ್ಸಾಹ ಮತ್ತು ಮಾಧ್ಯಮದ ಪ್ರಸಾರದ ಸುಂಟರಗಾಳಿಯು ಎಷ್ಟು ಹುಚ್ಚುತನವನ್ನು ಉಂಟುಮಾಡುತ್ತದೆ ಎಂಬುದರ ಕುರಿತು ಅವರು ಕೆಲವು ಸಲಹೆಗಳನ್ನು ಪಡೆದರು ಎಂದು ಬರ್ನಾಲ್ ಗಮನಿಸಿದರು.

“ನಾವು ಏನಾದರೂ ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದೇವೆ [Hulu’s La Máquina] ಇದೀಗ ಒಟ್ಟಿಗೆ, ಮತ್ತು ಆದ್ದರಿಂದ ನಾವು ಯಾವಾಗಲೂ ಪರಸ್ಪರ ಸಂಪರ್ಕದಲ್ಲಿರುತ್ತೇವೆ” ಎಂದು ಬರ್ನಾಲ್ ಬಹಿರಂಗಪಡಿಸಿದರು. “ಇದು ಅದ್ಭುತವಾಗಿದೆ. ಅವರು ನನಗೆ ಸಹಾಯ ಮಾಡಲು ಉಲ್ಲೇಖದ ಅಂಶವಾಗಿದ್ದಾರೆ. ನಾವು ಡಿ 23 ರ ಸಮ್ಮೇಳನದಲ್ಲಿದ್ದಾಗ, ಅವರು ನನಗೆ ಏನಾಗುತ್ತಿದೆ ಎಂದು ವಿವರಿಸಿದರು ಏಕೆಂದರೆ ಇದು ನನ್ನ ಮೊದಲ ಬಾರಿಗೆ. ಇದು ಸಾಕಷ್ಟು ಹುಚ್ಚಾಗಿತ್ತು. ಆದರೆ ಈ ಎಲ್ಲಾ ಇತರ ಯೋಜನೆಗಳು ಮತ್ತು ಜನರ ಸುತ್ತಲೂ ಇರುವುದು ಆಕರ್ಷಕವಾಗಿತ್ತು ಮತ್ತು ಪತ್ರಿಕಾಗೋಷ್ಠಿ ಮತ್ತು ಪತ್ರಿಕಾ ಜಂಕೆಟ್ ಮಾಡುವುದು ಒಂದು ಅರ್ಥದಲ್ಲಿ, ಈ ಎಲ್ಲಾ ವಿಭಿನ್ನ ಚಲನಚಿತ್ರಗಳು ಮತ್ತು ಟಿವಿ ಸರಣಿಗಳೊಂದಿಗೆ ನಂಬಲಾಗದಂತಿತ್ತು. ಚಲನಚಿತ್ರಗಳು ಮತ್ತು ಧಾರಾವಾಹಿಗಳನ್ನು ಸಂಯೋಜಿಸುವ ಎಲ್ಲಾ ಪ್ರೀಮಿಯರ್‌ಗಳು ಹಾಗೆ ಇರಬೇಕೆಂದು ನಾನು ಬಯಸುತ್ತೇನೆ. ಆದ್ದರಿಂದ ಉತ್ತಮ ಸ್ನೇಹಿತನನ್ನು ಹೊಂದಲು ಇದು ತುಂಬಾ ಸಂತೋಷವಾಗಿದೆ, ಅವರು ಇದೇ ರೀತಿಯದ್ದನ್ನು ಸಹ ಬದುಕುತ್ತಾರೆ.

ಸಂಬಂಧಿತ: ಬ್ಲ್ಯಾಕ್ ಪ್ಯಾಂಥರ್: ವಕಾಂಡಾ ಫಾರೆವರ್ ರನ್‌ಟೈಮ್ 2 ನೇ-ಲಾಂಗ್ ಎಮ್‌ಸಿಯು ಚಲನಚಿತ್ರವನ್ನು ಬಹಿರಂಗಪಡಿಸುತ್ತದೆ

ಬರ್ನಾಲ್ ನಂತರ ಸಂದರ್ಶನದಲ್ಲಿ ಲೂನಾ ಜೊತೆ ವಿನಿಮಯ ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳುವುದರ ಬಗ್ಗೆ ಮತ್ತು ಲೂನಾ MCU ಗೆ ಹೋಗುವಾಗ ಸ್ಟಾರ್ ವಾರ್ಸ್ ಜಗತ್ತನ್ನು ಆಕ್ರಮಿಸುವ ಬಗ್ಗೆ ತಮಾಷೆ ಮಾಡಿದರು. ಅದು ಸಂಭವಿಸುವ ಸಾಧ್ಯತೆಯಿಲ್ಲದಿದ್ದರೂ, ಜೋಡಿಯು ಒಂದು ದೊಡ್ಡ ಫ್ರ್ಯಾಂಚೈಸ್‌ನಲ್ಲಿ ನಟಿಸುವ ಅವರ ಹಂಚಿಕೊಂಡ ಅನುಭವದಲ್ಲಿ ಕನಿಷ್ಠ ಒಬ್ಬರ ಮೇಲೆ ಒಬ್ಬರು ಒಲವು ತೋರಬಹುದು.

Related posts

ನಿಮ್ಮದೊಂದು ಉತ್ತರ