ಗಾಡ್‌ಫಾದರ್‌ನ ಯಶಸ್ಸಿನಿಂದ ಚಿರಂಜೀವಿ ‘ಸಂತೋಷ’; ‘ಕಂಟೆಂಟ್ ಚೆನ್ನಾಗಿದ್ದರೆ ಜನ ಥಿಯೇಟರ್‌ಗೆ ಬರುತ್ತಾರೆ’ ಎನ್ನುತ್ತಾರೆ.

  • Whatsapp

ಮೆಗಾಸ್ಟಾರ್ ಚಿರಂಜೀವಿ ಅವರು ತಮ್ಮ ಇತ್ತೀಚಿನ ಬಿಡುಗಡೆಯಾದ ಗಾಡ್ ಫಾದರ್ ಮೂಲಕ ಮತ್ತೊಮ್ಮೆ ತಮ್ಮ ಮಾಸ್ ಮನವಿಯನ್ನು ಸಾಬೀತುಪಡಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಈ ವರ್ಷ ಅಕ್ಟೋಬರ್ 5 ರಂದು ಬಿಡುಗಡೆಯಾದ ಚಿತ್ರವು ಬಾಕ್ಸ್ ಆಫೀಸ್‌ನಲ್ಲಿ ಅದ್ಭುತ ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯೆಯನ್ನು ಪಡೆಯುತ್ತಿದೆ. ಚಿತ್ರದ ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯೆಯಿಂದ ಹರ್ಷಗೊಂಡ ಆಚಾರ್ಯ ನಟ, “ಇಂದ್ರ ಮತ್ತು ಟ್ಯಾಗೋರ್ ನಂತರ, # ಗಾಡ್‌ಫಾದರ್‌ನೊಂದಿಗೆ ಆ ಮಟ್ಟದ ಯಶಸ್ಸನ್ನು ಸಾಧಿಸಲು ನನಗೆ ಸಂತೋಷವಾಗಿದೆ. ಕಂಟೆಂಟ್ ಚೆನ್ನಾಗಿದ್ದರೆ ಜನರು ಚಿತ್ರಮಂದಿರಕ್ಕೆ ಬರುತ್ತಾರೆ ಎಂದು ನಾನೇ ಹೇಳಿದ್ದೇನೆ. .”

Read More

ಪ್ರೇಕ್ಷಕರು ಸಿನಿಮಾವನ್ನು ಮೆಚ್ಚುತ್ತಿದ್ದಾರೆ, ಮಹಿಳೆಯರೂ ನಮ್ಮ ಸಿನಿಮಾವನ್ನು ಇಷ್ಟ ಪಡುತ್ತಿರುವುದು ಒಳ್ಳೆಯ ಸಂಕೇತ ಎಂದು ಅವರು ಹೇಳಿದರು.

ಇಂದು ಮುಂಜಾನೆ, ಚಿತ್ರದಲ್ಲಿ ಸತ್ಯಪ್ರಿಯಾ ಜೈದೇವ್ ಪಾತ್ರದಲ್ಲಿ ಕಾಣಿಸಿಕೊಂಡಿರುವ ಲೇಡಿ ಸೂಪರ್‌ಸ್ಟಾರ್ ನಯನತಾರಾ ಕೂಡ ಅಭಿಮಾನಿಗಳು ಮತ್ತು ಅವರ ಸಹ-ನಟರಿಗೆ ಸಾಮಾಜಿಕ ಮಾಧ್ಯಮದಲ್ಲಿ ಗಾಡ್‌ಫಾದರ್‌ಗೆ ಪ್ರೀತಿಯಿಂದ ಧನ್ಯವಾದಗಳನ್ನು ಬರೆದಿದ್ದಾರೆ.

ಅವರು ಬರೆದಿದ್ದಾರೆ, “ಗಾಡ್‌ಫಾದರ್ ಅನ್ನು ದೊಡ್ಡ ಬ್ಲಾಕ್‌ಬಸ್ಟರ್ ಮಾಡಿದ ಎಲ್ಲಾ ಚಲನಚಿತ್ರ ಪ್ರೇಮಿಗಳು ಮತ್ತು ನನ್ನ ಅಭಿಮಾನಿಗಳಿಗೆ ಧನ್ಯವಾದಗಳು. ನಿಮ್ಮೆಲ್ಲರಿಗೂ ನಮ್ಮ ಚಿತ್ರವನ್ನು ನಿಮ್ಮ ಪ್ರೀತಿಪಾತ್ರರೊಂದಿಗೆ ಥಿಯೇಟರ್‌ನಲ್ಲಿ ಆಚರಿಸಲು ಸಂತೋಷವಾಗಿದೆ. ಗಾಡ್‌ಫಾದರ್ ನನಗೆ ತುಂಬಾ ವಿಶೇಷವಾದ ಚಲನಚಿತ್ರವಾಗಿದೆ. ಏಕೆಂದರೆ ಅದರಲ್ಲಿ ಭಾಗಿಯಾಗಿರುವ ಜನರು ಮತ್ತು ಅದರ ಹಿಂದಿರುವ ಅದ್ಭುತ ತಂಡ. ಮೆಗಾಸ್ಟಾರ್ ಚಿರಂಜೀವಿ ಅವರೊಂದಿಗೆ ಮತ್ತೊಮ್ಮೆ ತೆರೆ ಹಂಚಿಕೊಳ್ಳಲು ಇದು ಒಂದು ಸುಯೋಗವಾಗಿದೆ ಧನ್ಯವಾದ ಚಿರಂಜೀವಿ ಗಾರು, ಸತತವಾಗಿ ನನ್ನ ಮೇಲೆ ವಿಶ್ವಾಸವಿಟ್ಟು ಮೂರನೇ ಬಾರಿಗೆ ನನ್ನೊಂದಿಗೆ ಸಹಕರಿಸಿದ್ದಕ್ಕಾಗಿ ನಿರ್ದೇಶಕ ಮೋಹನ್ ರಾಜಾ ಅವರಿಗೆ ನನ್ನ ಕೃತಜ್ಞತೆಗಳನ್ನು ಸಲ್ಲಿಸಲು ಬಯಸುತ್ತೇನೆ.ಸತ್ಯ ಪ್ರಿಯಾ ಒಂದು ಪದರದ ಮತ್ತು ಸಂಕೀರ್ಣವಾದ ಪಾತ್ರ ಮತ್ತು ನನ್ನ ನಿರ್ದೇಶಕರ ನಂಬಿಕೆಯಿಂದ ಇದು ಸಾಧ್ಯವಾಯಿತು ಆಕೆಗೆ ಜೀವ ತುಂಬಲು. ಪ್ರತಿಯೊಬ್ಬರೂ ಸಲ್ಮಾನ್ ಖಾನ್ ಸರ್ ಅನ್ನು ಪ್ರೀತಿಸುತ್ತಾರೆ ಮತ್ತು ಈ ಚಿತ್ರವು ಏಕೆ ಎಂದು ತೋರಿಸುತ್ತದೆ. ನಿಮ್ಮ ಸ್ಫೋಟಕ ಕೃತ್ಯಕ್ಕಾಗಿ ಮತ್ತು ಈ ಚಿತ್ರವನ್ನು ದೊಡ್ಡದಾಗಿ ಮಾಡಿದ್ದಕ್ಕಾಗಿ ಧನ್ಯವಾದಗಳು ಸರ್.”

ಇದನ್ನೂ ಓದಿ: ಗಾಡ್‌ಫಾದರ್‌ನ ಯಶಸ್ಸಿನ ನಂತರ ನಯನತಾರಾ ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯೆ; ಧನ್ಯವಾದಗಳು ಚಿರಂಜೀವಿ, ಸಲ್ಮಾನ್ ಖಾನ್ ಅವರ ಕೃತ್ಯವನ್ನು ‘ಸ್ಫೋಟಕ’ ಎಂದು ಕರೆದಿದ್ದಾರೆ

.

Related posts

ನಿಮ್ಮದೊಂದು ಉತ್ತರ