ಕ್ಲೋಯ್ ಬೈಲಿಗೆ ಕ್ವಿನ್ಸಿ ಜೋನ್ಸ್ ಮತ್ತು ಮೇರಿ ಮೇರಿ ನೀಡಿದ ಸಲಹೆ ಇಲ್ಲಿದೆ

  • Whatsapp

ಕ್ಲೋ ಬೈಲಿ ತನ್ನ ಸ್ವಂತ ಹಕ್ಕಿನಲ್ಲಿ R&B ದಿವಾ. 24 ವರ್ಷದ ಅಟ್ಲಾಂಟಾ ಸ್ಥಳೀಯರು ಕ್ಲೋಯ್ x ಹಾಲೆಯ ಹೊರಗೆ ತನ್ನ ಧ್ವನಿಯನ್ನು ಕಂಡುಹಿಡಿದಾಗ ತನ್ನದೇ ಆದ ಲೇನ್ ಅನ್ನು ಕೆತ್ತಿದ್ದಾಳೆ, ಅವಳ ಜೋಡಿಯು ಸಮಾನವಾದ ಸಂಗೀತ ಪ್ರತಿಭೆ ಸಹೋದರಿ ಹಾಲೆ ಬೈಲಿಯೊಂದಿಗೆ.

Read More

ಅನ್ವೇಷಿಸಿ

ಅನ್ವೇಷಿಸಿ

ಇತ್ತೀಚಿನ ವೀಡಿಯೊಗಳು, ಚಾರ್ಟ್‌ಗಳು ಮತ್ತು ಸುದ್ದಿಗಳನ್ನು ನೋಡಿ

ಇತ್ತೀಚಿನ ವೀಡಿಯೊಗಳು, ಚಾರ್ಟ್‌ಗಳು ಮತ್ತು ಸುದ್ದಿಗಳನ್ನು ನೋಡಿ

ಆದರೆ ಇದರರ್ಥ ಸೂಪರ್‌ಸ್ಟಾರ್ – ಬೆಯಾನ್ಸ್‌ನಂತಹ ಸಂಗೀತ ಅನುಮೋದನೆಯೊಂದಿಗೆ – ಟಿಕ್‌ಟಾಕ್, ಇನ್‌ಸ್ಟಾಗ್ರಾಮ್ ಮತ್ತು ಟ್ವಿಟರ್‌ನಿಂದ ಸಾಮಾಜಿಕ ಮಾಧ್ಯಮದ ಕ್ರೇಜ್‌ಗಳಿಂದ ಗೀಳಾಗಿರುವ ಉದ್ಯಮವನ್ನು ನ್ಯಾವಿಗೇಟ್ ಮಾಡಲು ಮಾರ್ಗದರ್ಶನದ ಅಗತ್ಯವಿಲ್ಲ.

ಶನಿವಾರ (ಅಕ್ಟೋಬರ್ 8) ನಡೆದ ನ್ಯೂಯಾರ್ಕರ್ ಫೆಸ್ಟಿವಲ್‌ನಲ್ಲಿ, ಉದ್ದನೆಯ ತೋಳಿನ ಸ್ಫಟಿಕ-ಎಂಬೆಡೆಡ್ ಡ್ರೆಸ್‌ನಲ್ಲಿ ಬೆರಗುಗೊಳಿಸಿದ ಕ್ಲೋಯ್, ಪತ್ರಕರ್ತೆ ಲಾರೆನ್ ಮೈಕೆಲ್ ಜಾಕ್ಸನ್ ಅವರೊಂದಿಗೆ ನಿಕಟವಾದ ಆದರೆ ರಾಕಿಂಗ್ ಪ್ರದರ್ಶನದ ನಂತರ ಪ್ರೇಕ್ಷಕರನ್ನು ತಮ್ಮ ಕಾಲುಗಳ ಮೇಲೆ ಇಟ್ಟುಕೊಂಡು ಹರಟೆ ಹೊಡೆದರು. ಹರ್ಷೋದ್ಗಾರ.

ಸಂಭಾಷಣೆಯ ಸಮಯದಲ್ಲಿ, ಸಾಮಾಜಿಕ ಮಾಧ್ಯಮ, ವಿಶೇಷವಾಗಿ ಟಿಕ್‌ಟಾಕ್, ಸಂಗೀತಗಾರರ ಸೃಜನಶೀಲ ಪ್ರಕ್ರಿಯೆಯ ಮೇಲೆ ಹೇಗೆ ಪರಿಣಾಮ ಬೀರುತ್ತದೆ ಎಂದು ಜಾಕ್ಸನ್ ಕ್ಲೋಯ್‌ಗೆ ಕೇಳಿದರು. ಕ್ಲೋಯ್ ಅವರ ಹಿಟ್ ಸಿಂಗಲ್ “ಹ್ಯಾವ್ ಮರ್ಸಿ,” ಎ ಆಯಿತು ಪ್ರಮುಖ TikTok ನೃತ್ಯ ಸವಾಲುಸಂಗೀತ-ನಿರ್ಮಾಣ ಪ್ರಕ್ರಿಯೆಯಲ್ಲಿ ತಮ್ಮೊಳಗೆ ಆಳವಾಗಿ ಹೋಗುತ್ತಿರುವ ಕಲಾವಿದರ ಮೇಲೆ ಸಾಮಾಜಿಕ ಮಾಧ್ಯಮವು ಎಷ್ಟು ಪರಿಣಾಮ ಬೀರುತ್ತದೆ ಎಂದು ಹಾಡುಗಾರ್ತಿ ಯೋಚಿಸಿದ್ದಳು.

“ಸರಿ, ನಿಮ್ಮ ಹಾಡು ಟಿಕ್‌ಟಾಕ್‌ನಲ್ಲಿ ಪಾಪ್ ಆಫ್ ಆಗುವ ಮೊದಲು, ನಿಮಗೆ ತಿಳಿದಿದೆ, ಯೂಟ್ಯೂಬ್ ಮತ್ತು ರೇಡಿಯೋ ಮತ್ತು ಎಲ್ಲಾ ಸಂಗತಿಗಳು ಇದ್ದವು” ಎಂದು ಕ್ಲೋಯ್ ಹೇಳಿದರು.

“ಆದ್ದರಿಂದ ನಾವು ಯಾವ ಪೀಳಿಗೆಯಲ್ಲಿದ್ದರೂ, ನಿಮ್ಮ ಸಂಗೀತವು ಹಾಗೆ ಇರಬೇಕೆಂದು ನೀವು ಬಯಸುವುದು ಯಾವಾಗಲೂ ಇರುತ್ತದೆ, ಅಲ್ಲವೇ? ಆದ್ದರಿಂದ ನಾವು ನಂಬರ್ ಒನ್ ಆಗಿರುವ ಬಗ್ಗೆ ಯೋಚಿಸಲು ಮತ್ತು ನೀವು ರಚಿಸುವಾಗ ಈ ಪ್ರಶಸ್ತಿಗಳನ್ನು ಗೆಲ್ಲುವ ಬಗ್ಗೆ ಯೋಚಿಸಲು ನಾವು ನಮ್ಮ ಮನಸ್ಸನ್ನು ಪ್ರೋಗ್ರಾಂ ಮಾಡಿದಾಗ, ಅದು ನಿಮ್ಮನ್ನು ಉಸಿರುಗಟ್ಟಿಸುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಇದು ಪ್ರಕ್ರಿಯೆಯನ್ನು ನಿಗ್ರಹಿಸುತ್ತದೆ, ”ಕ್ಲೋ ಮುಂದುವರಿಸಿದರು.

ಇದನ್ನು ಮನಸ್ಸಿನಲ್ಲಿಟ್ಟುಕೊಂಡು, ಕ್ಲೋಯ್ ಪ್ರಸಿದ್ಧ ನಿರ್ಮಾಪಕ ಕ್ವಿನ್ಸಿ ಜೋನ್ಸ್ ಅವರ ಉಲ್ಲೇಖವನ್ನು ನೆನಪಿಸಿಕೊಂಡರು – ಅವರ ದಶಕಗಳ ಹಿಟ್‌ಮೇಕಿಂಗ್ ಗ್ರ್ಯಾಮಿ ಪ್ರಶಸ್ತಿ ವಿಜೇತ ಮೈಕೆಲ್ ಜಾಕ್ಸನ್ ಅವರಂತಹ ಕ್ರೆಡಿಟ್‌ಗಳನ್ನು ಒಳಗೊಂಡಿದೆ ಥ್ರಿಲ್ಲರ್ – ಅವಳಿಗೆ ಹೇಳಿದೆ.

“ಅವರು ನನ್ನ ಸಹೋದರಿ ಮತ್ತು ನನಗೆ ಹೇಳಿದರು, ಅವರು ಹೇಳಿದರು, ‘ಎರಡನೆಯ ಹಣವು ಸೃಜನಶೀಲ ಪ್ರಕ್ರಿಯೆಗೆ ಪ್ರವೇಶಿಸುತ್ತದೆ, ದೇವರು ಕೊಠಡಿಯಿಂದ ಹೊರನಡೆಯುತ್ತಾನೆ,” ಎಂದು ಕ್ಲೋಯ್ ಹೇಳಿದರು.

“ಅದು ನನ್ನೊಂದಿಗೆ ಪ್ರತಿಧ್ವನಿಸಿತು ಏಕೆಂದರೆ ನಾನು ರಚಿಸಲು ಏನನ್ನು ನಿರೀಕ್ಷಿಸುತ್ತಿದ್ದೇನೆ ಎಂದು ನಾನು ನಿರೀಕ್ಷಿಸುತ್ತಿರುವ ಎಲ್ಲಾ ವಿಷಯಗಳ ಬಗ್ಗೆ ನಾನು ಯೋಚಿಸುತ್ತಿದ್ದರೆ, ನಾನು ಈಗಾಗಲೇ ಪ್ರಕ್ರಿಯೆಯನ್ನು ಅಲ್ಲಿಗೆ ನಿಲ್ಲಿಸಿದ್ದೇನೆ,” ಕ್ಲೋಯ್ ಮುಂದುವರಿಸಿದರು.

“ಮತ್ತು ಹಲವಾರು ಬಾರಿ ನಾನು ನನ್ನ ತಲೆಯಲ್ಲಿ ಸಿಲುಕಿಕೊಂಡಿದ್ದೇನೆ ಏಕೆಂದರೆ ಹೌದು, ನೀವು ಹಾಡುಗಳು ಅಥವಾ ಪಾಪಿಂಗ್ ಸಿಂಗಲ್ಸ್ ಅಥವಾ ಯಾವುದನ್ನಾದರೂ ಹೊಂದಿರಬೇಕು, ಅದು ಅದ್ಭುತವಾಗಿದೆ, ಆದರೆ ಅದು ನಿಮ್ಮನ್ನು ಆಳಲು ನೀವು ಅನುಮತಿಸುವುದಿಲ್ಲ ಮತ್ತು ನೀವು ಅದನ್ನು ನಿಯಂತ್ರಿಸಲು ಬಿಡುವುದಿಲ್ಲ ನೀವು,” ಅವಳು ಹೇಳಿದಳು. “ಮತ್ತು ಈಗ ನಾನು ಈಗ ಏಕೆ ಮುಕ್ತವಾಗಿ ಮತ್ತು ಬಹಿರಂಗವಾಗಿ ರಚಿಸುತ್ತಿದ್ದೇನೆ ಎಂದು ನಾನು ಭಾವಿಸುತ್ತೇನೆ; ಏಕೆಂದರೆ ನಾನು ಹೆಮ್ಮೆಪಡುವ ಮತ್ತು ಮಾಡಿದ ಯೋಜನೆಯನ್ನು ನಾನು ಹೊಂದಿದ್ದೇನೆ.

ಅಷ್ಟೇ ಅಲ್ಲ. ಕ್ಲೋ x ಹಾಲೆ ಅವರ ಒಂದು ಪ್ರದರ್ಶನದ ಸಮಯದಲ್ಲಿ, ಕ್ಲೋಯ್ ಪ್ರಮುಖ ಚಿಟ್ಟೆಗಳನ್ನು ಪಡೆಯುತ್ತಿದ್ದರು, ಆದರೆ ಹಾಲೆ ಶಾಂತವಾಗಿ ಮತ್ತು ತಯಾರಾದಂತೆ ತೋರುತ್ತಿತ್ತು. ಆದಾಗ್ಯೂ, ಸುವಾರ್ತೆ ಗಾಯಕರಾದ ಮೇರಿ ಮೇರಿ – “ಗಾಡ್ ಇನ್ ಮಿ,” “ಶೇಕಲ್ಸ್” ಮತ್ತು “ನಿನ್ನೆ” ನಂತಹ ಹಿಟ್ ಸಿಂಗಲ್ಸ್‌ಗಳಿಗೆ ಹೆಸರುವಾಸಿಯಾಗಿದ್ದಾರೆ – ಅವರು ವೇದಿಕೆಗೆ ಬರುವ ಮೊದಲು ಈ ಜೋಡಿಯನ್ನು ಗಮನಿಸಿದರು ಮತ್ತು ಮೇರಿ ಮೇರಿ ಇಬ್ಬರಿಗೆ ಕೆಲವು ಸಂಗೀತ ಸಲಹೆಗಳನ್ನು ನೀಡಿದರು. ಮರೆತುಬಿಡಿ.

“ಅವರು ನಮ್ಮ ಕಡೆಗೆ ತಿರುಗಿ ಹೇಳಿದರು, ‘ಯಾರಿಗೂ ಹಾಡಲು ಮತ್ತು ನಿಮ್ಮನ್ನು ಸಾಬೀತುಪಡಿಸಲು ಅಲ್ಲಿಗೆ ಹೋಗಬೇಡಿ” ಎಂದು ಅವರು ನೆನಪಿಸಿಕೊಂಡರು. “ದೇವರಿಗಾಗಿ ಹಾಡಿರಿ, ದೇವರಿಗೆ ಹಾಡಿರಿ, ಮತ್ತು ಉಳಿದವುಗಳು ಕಾರ್ಯರೂಪಕ್ಕೆ ಬರುತ್ತವೆ.”

“ಮತ್ತು ಪ್ರದರ್ಶನಕ್ಕೆ ಬಂದಾಗ ಅದು ನನಗೆ ನಂಬಲಾಗದ ಸಲಹೆ ಎಂದು ನಾನು ಭಾವಿಸುತ್ತೇನೆ ಏಕೆಂದರೆ ಹೌದು, ನಾನು ವೇದಿಕೆಯಲ್ಲಿದ್ದಾಗ, ಎಲ್ಲರೂ ನನ್ನನ್ನು ಇಷ್ಟಪಡಬೇಕೆಂದು ನಾನು ಬಯಸುತ್ತೇನೆ. ಹೌದು, ಅವರು ಹಾಡುಗಳನ್ನು ಹಾಡಬೇಕೆಂದು ನಾನು ಬಯಸುತ್ತೇನೆ. ಅವರು ತೊಡಗಿಸಿಕೊಳ್ಳಲು ಮತ್ತು ತೊಡಗಿಸಿಕೊಳ್ಳಬೇಕೆಂದು ನಾನು ಬಯಸುತ್ತೇನೆ, ಮತ್ತು ಯಾವುದೇ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಜನಸಮೂಹದ ಭಾಗವಹಿಸುವಿಕೆ ಇದೆ, ಅವರು ಭಾಗವಹಿಸಬೇಕೆಂದು ನಾನು ಬಯಸುತ್ತೇನೆ, ಆದರೆ ಕೆಲವೊಮ್ಮೆ ಜೀವನವು ಆ ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಹಿಸುವುದಿಲ್ಲ,” ಕ್ಲೋಯ್ ಹೇಳಿದರು. “ಆದ್ದರಿಂದ ಕನಿಷ್ಠ ಪಕ್ಷ ನಾನು ಆ ವೇದಿಕೆಯಲ್ಲಿ ಪ್ರದರ್ಶಿಸಿದ ಉತ್ಸಾಹ ಮತ್ತು ಹೃದಯದ ಬಗ್ಗೆ ಹೆಮ್ಮೆಪಡಬೇಕು ಮತ್ತು ಆ ಕ್ಷಣದಲ್ಲಿ ನಾನು ಅದನ್ನು ಬಳಸುತ್ತಿರುವಾಗ ನನ್ನ ಉಡುಗೊರೆಯೊಂದಿಗೆ ಧನ್ಯವಾದ ಹೇಳಬೇಕು.”

ಕ್ಲೋಯ್ ತನ್ನ ಕಲೆಯ ಬಗ್ಗೆ ನಿರರ್ಗಳವಾಗಿ ಮಾತನಾಡಿದ್ದಕ್ಕಾಗಿ ಪ್ರೇಕ್ಷಕರು ಚಪ್ಪಾಳೆ ತಟ್ಟಿದರು. ಹೊಸ ಸಿಂಗಲ್ ಮತ್ತು ಆಲ್ಬಮ್‌ನ ಮಟ್ಟಿಗೆ, ಅಭಿಮಾನಿಗಳು ಆ ಸುದ್ದಿಗಾಗಿ ಕಾಯಬೇಕಾಗಿದೆ.

Related posts

ನಿಮ್ಮದೊಂದು ಉತ್ತರ