ಕಮಲ್ ಹಾಸನ್ ಅವರ ಬ್ಲಾಕ್ಬಸ್ಟರ್ ವಿಕ್ರಮ್ ಬುಸಾನ್ ಇಂಟರ್ನ್ಯಾಷನಲ್ ಫಿಲ್ಮ್ ಫೆಸ್ಟಿವಲ್ನಲ್ಲಿ ಹೌಸ್ಫುಲ್ ಓಡುತ್ತದೆ; ವೀಡಿಯೊ

  • Whatsapp

ಕಮಲ್ ಹಾಸನ್ ಅವರ ಕೊನೆಯ ಬಿಡುಗಡೆಯಾದ ವಿಕ್ರಮ್ ಬಾಕ್ಸ್ ಆಫೀಸ್ ಸುನಾಮಿಯಾಗಿ ಹೊರಹೊಮ್ಮಿತು. ಲೋಕೇಶ್ ಕಂಗರಾಜ್ ನಿರ್ದೇಶನದ ಈ ಚಿತ್ರದಲ್ಲಿ ಫಹಾದ್ ಫಾಸಿಲ್ ಮತ್ತು ವಿಜಯ್ ಸೇತುಪತಿ ಪ್ರಮುಖ ಪಾತ್ರಗಳಲ್ಲಿ ನಟಿಸಿದ್ದಾರೆ, ಜೊತೆಗೆ ರೋಲೆಕ್ಸ್ ಪಾತ್ರದಲ್ಲಿ ಸೂರ್ಯ ಮತ್ತು ಶಿವಾನಿ ನಾರಾಯಣನ್, ಕಾಳಿದಾಸ್ ಜಯರಾಮ್, ನರೇನ್, ಆಂಟೋನಿ ವರ್ಗೀಸ್ ಮತ್ತು ಅರ್ಜುನ್ ದಾಸ್ ದ್ವಿತೀಯ ಪಾತ್ರಗಳಲ್ಲಿ ನಟಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಅದರ ಕ್ಯಾಪ್‌ಗೆ ಮತ್ತೊಂದು ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯವನ್ನು ಸೇರಿಸುವ ಮೂಲಕ, ಚಲನಚಿತ್ರವು ಇತ್ತೀಚೆಗೆ ಬುಸಾನ್ ಅಂತರರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಚಲನಚಿತ್ರೋತ್ಸವದಲ್ಲಿ ಹೌಸ್‌ಫುಲ್ ಆಗಿತ್ತು. ತುಂಬಿ ತುಳುಕುತ್ತಿದ್ದ ಚಿತ್ರಮಂದಿರದ ವಿಡಿಯೋ ಅಂತರ್ಜಾಲದಲ್ಲಿ ಹರಿದಾಡುತ್ತಿದೆ.

Read More

ಏತನ್ಮಧ್ಯೆ, ವಿಕ್ರಮ್ ಗಲ್ಲಾಪೆಟ್ಟಿಗೆಯಲ್ಲಿ 100-ದಿನದ ಓಟವನ್ನು ಪೂರ್ಣಗೊಳಿಸುತ್ತಿದ್ದಂತೆ ಕಮಲ್ ಹಾಸನ್ ಟ್ವಿಟರ್‌ಗೆ ತೆಗೆದುಕೊಂಡು ಧ್ವನಿ ಸಂದೇಶವನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಂಡರು, ಅಭಿಮಾನಿಗಳ ಬೆಂಬಲಕ್ಕಾಗಿ ಧನ್ಯವಾದಗಳನ್ನು ಅರ್ಪಿಸಿದರು. ಅಭಿಮಾನಿಗಳ ಬೆಂಬಲದಿಂದ ‘ವಿಕ್ರಮ್’ ಚಿತ್ರಮಂದಿರಗಳಲ್ಲಿ ಈಗ 100 ದಿನಗಳ ಗಡಿಯನ್ನು ಮುಟ್ಟಿದೆ, ನನಗೆ ತುಂಬಾ ಸಂತೋಷವಾಗಿದೆ, ನನ್ನ ಹೃದಯದಲ್ಲಿ, ತಲೆಮಾರುಗಳಿಂದ ನನ್ನನ್ನು ಮೆಚ್ಚುತ್ತಿರುವ ಪ್ರತಿಯೊಬ್ಬರನ್ನು ನಾನು ತಬ್ಬಿಕೊಳ್ಳುತ್ತೇನೆ. ‘ವಿಕ್ರಮ್’ ಗೆಲುವಿಗೆ ಕಾರಣರಾದ ಪ್ರತಿಯೊಬ್ಬರಿಗೂ ನನ್ನ ಹೃತ್ಪೂರ್ವಕ ಧನ್ಯವಾದಗಳು. ಕಿರಿಯ ಸಹೋದರ ಲೋಕೇಶ್ ಅವರಿಗೆ ನನ್ನ ಶುಭಾಶಯಗಳು ಮತ್ತು ಪ್ರೀತಿ.”

ಕೆಳಗಿನ ವೀಡಿಯೊವನ್ನು ಪರಿಶೀಲಿಸಿ:

ಮುಂದೆ, ಕಮಲ್ ಹಾಸನ್ ಅವರು ತಮ್ಮ ಬಹು ನಿರೀಕ್ಷಿತ ನಾಟಕವಾದ ಇಂಡಿಯನ್ 2 ನಲ್ಲಿ ಕಾರ್ಯನಿರತರಾಗಿದ್ದಾರೆ. 1996 ರ ಚಲನಚಿತ್ರದ ಮುಂದಿನ ಭಾಗದ ಚಿತ್ರೀಕರಣವು ಎರಡು ವರ್ಷಗಳಿಗಿಂತಲೂ ಹೆಚ್ಚು ಸಮಯದ ನಂತರ ಪುನರಾರಂಭಗೊಂಡಿದೆ. ಎಸ್ ಶಂಕರ್ ನಿರ್ದೇಶನದಲ್ಲಿ ತಯಾರಾದ ಈ ಚಿತ್ರದಲ್ಲಿ ಕಾಜಲ್ ಅಗರ್ವಾಲ್ ನಾಯಕಿಯಾಗಿ ಬಾಬಿ ಸಿಂಹ, ಸಿದ್ಧಾರ್ಥ್, ರಾಕುಲ್ ಪ್ರೀತ್ ಸಿಂಗ್, ಪ್ರಿಯಾ ಭವಾನಿ ಶಂಕರ್, ಗುರು ಸೋಮಸುಂದರಂ ಮತ್ತು ಸಮುದ್ರಕನಿ ಪ್ರಮುಖ ಪಾತ್ರಗಳಲ್ಲಿ ಕಾಣಿಸಿಕೊಳ್ಳಲಿದ್ದಾರೆ.

ಅನ್‌ವರ್ಸ್‌ಗಾಗಿ, 2020 ರಲ್ಲಿ ಸೆಟ್‌ನಲ್ಲಿ ಭಾರಿ ಅಪಘಾತದ ನಂತರ ಇಂಡಿಯನ್ 2 ಚಿತ್ರೀಕರಣವು ಹಠಾತ್ ಸ್ಥಗಿತಗೊಂಡಿತು, ಇದು ಕೆಲವು ಸಿಬ್ಬಂದಿ ಸದಸ್ಯರ ಸಾವಿಗೆ ಕಾರಣವಾಯಿತು.

ಇದರ ಜೊತೆಗೆ, ಜನಪ್ರಿಯ ರಿಯಾಲಿಟಿ ಶೋ, ಬಿಗ್ ಬಾಸ್ ತಮಿಳಿನ ಆರನೇ ಸೀಸನ್‌ಗೆ ಕಮಲ್ ಹಾಸನ್ ಹೋಸ್ಟ್ ಕ್ಯಾಪ್ ಅನ್ನು ಸಹ ಧರಿಸಲಿದ್ದಾರೆ.

ಇದನ್ನೂ ಓದಿ: ರೋಮಾಂಚಕ ಬಿಗ್ ಬಾಸ್ ತಮಿಳು 6 ಮನೆಯೊಳಗೆ ಒಂದು ಸ್ನೀಕ್ ಪೀಕ್

.

Related posts

ನಿಮ್ಮದೊಂದು ಉತ್ತರ