ಎವರ್ಟನ್ ವಿರುದ್ಧ ಮ್ಯಾಂಚೆಸ್ಟರ್ ಯುನೈಟೆಡ್ 1-2 ಫಲಿತಾಂಶಗಳು, ರೆಡ್ ಡೆವಿಲ್ಸ್ ಮತ್ತೆ ಟ್ರ್ಯಾಕ್‌ನಲ್ಲಿದೆ!

  • Whatsapp
ಕಳೆದ ರಾತ್ರಿ ಪ್ರೀಮಿಯರ್ ಲೀಗ್‌ನಲ್ಲಿ ಎವರ್ಟನ್ vs ಮ್ಯಾಂಚೆಸ್ಟರ್ ಯುನೈಟೆಡ್ ಫಲಿತಾಂಶಗಳು

ಮ್ಯಾಂಚೆಸ್ಟರ್ ಯುನೈಟೆಡ್ ತವರಿನಲ್ಲಿ ಎವರ್ಟನ್‌ಗೆ ಜಯ, ಆಂಟನಿ ಮತ್ತು ಕ್ರಿಸ್ಟಿಯಾನೋ ರೊನಾಲ್ಡೊರಿಂದ ಎರಡು ಗೋಲುಗಳು ಮುನ್ನಡೆಯನ್ನು ಹಿಮ್ಮೆಟ್ಟಿಸಿದವು!

ಪ್ರೀಮಿಯರ್ ಲೀಗ್‌ನ 8 ನೇ ವಾರದಲ್ಲಿ ಎವರ್ಟನ್ vs ಮ್ಯಾಂಚೆಸ್ಟರ್ ಯುನೈಟೆಡ್ ನಡುವಿನ ಪಂದ್ಯವು 1-2 ರ ಅಂತಿಮ ಸ್ಕೋರ್‌ನೊಂದಿಗೆ ಕೊನೆಗೊಂಡಿತು, ಪಂದ್ಯವು ಸೋಮವಾರ (10/10) ಮುಂಜಾನೆ WIB ನಲ್ಲಿ ಗೂಡಿಸನ್ ಪಾರ್ಕ್‌ನಲ್ಲಿ ನಡೆಯಿತು.

Read More

ಪಂದ್ಯದ ಕೋರ್ಸ್

ಆತಿಥೇಯ ಎವರ್ಟನ್ ಮೊದಲಾರ್ಧದಲ್ಲಿ ಐದನೇ ನಿಮಿಷದಲ್ಲಿ ಅಲೆಕ್ಸ್ ಐವೊಬಿ ಬಾರಿಸಿದ ತ್ವರಿತ ಗೋಲಿನ ಮೂಲಕ ಮುನ್ನಡೆ ಸಾಧಿಸಿತು. ಪೆನಾಲ್ಟಿ ಬಾಕ್ಸ್‌ನ ಹೊರಗೆ ಡೆಮರೈ ಗ್ರೇ ಅವರಿಂದ ಚೆಂಡನ್ನು ಸ್ವೀಕರಿಸಿದ ನಂತರ, ಇವೊಬಿ ಡೇವಿಡ್ ಡಿ ಗಿಯಾ ಅವರ ಗೋಲಿನ ಮೇಲಿನ ಮೂಲೆಯಲ್ಲಿ ಹಾರ್ಡ್ ಕಿಕ್ ಅನ್ನು ಸುರುಳಿಯಾಗಿ ಸುತ್ತಿದರು.

ಮಿಡ್‌ಫೀಲ್ಡ್‌ನಲ್ಲಿನ ಯುದ್ಧವು ಮೊದಲಾರ್ಧದಲ್ಲಿ ತೀವ್ರವಾಗಿತ್ತು, ಅಮಾಡೌ ಒನಾನಾ ಮತ್ತು ಇಡ್ರಿಸ್ಸಾ ಗುಯೆ ಅವರ ತ್ವರಿತ ಚಲನೆಯು ರೆಡ್ ಡೆವಿಲ್ಸ್ ರಕ್ಷಣೆಯನ್ನು ಮುಳುಗಿಸಿತು, ಆದರೆ ಕೊನೆಯಲ್ಲಿ ಕ್ಯಾಸೆಮಿರೊ ಮತ್ತು ಕ್ರಿಶ್ಚಿಯನ್ ಎರಿಕ್ಸೆನ್ ಎವರ್ಟನ್‌ನ ದಾಳಿಯನ್ನು ಹತ್ತಿಕ್ಕಲು ಯಶಸ್ವಿಯಾದರು ಮತ್ತು ಸಂದರ್ಶಕರು ಸ್ವಾಧೀನಪಡಿಸಿಕೊಳ್ಳಲು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿದರು.

ಇನ್ನೂ 22 ವರ್ಷ ವಯಸ್ಸಿನ ಯಂಗ್ ಮ್ಯಾನ್ ಯುನೈಟೆಡ್ ಸ್ಟಾರ್, ಆಂಟೋನಿ, 15 ನೇ ನಿಮಿಷದಲ್ಲಿ ಪ್ರತ್ಯುತ್ತರವನ್ನು ಗಳಿಸುವಲ್ಲಿ ಯಶಸ್ವಿಯಾದರು. ಇದರರ್ಥ ಆಂಟನಿ ಅವರ ಕೊನೆಯ ಮೂರು ಪಂದ್ಯಗಳಲ್ಲಿ ಅವರ ತಂಡಕ್ಕಾಗಿ ಮೂರು ಗೋಲುಗಳು! ಬ್ರೂನೋ ಫೆರ್ನಾಂಡಿಸ್ ಅವರು ಚೆಂಡನ್ನು ಹಿಡಿದು ಆಂಟೋನಿ ಮಾರ್ಷಲ್ ಅವರಿಗೆ ಕಳುಹಿಸಿದರು, ಅವರು ಪ್ರತಿಯಾಗಿ ಆಂಟೋನಿ ಗೋಲು ಗಳಿಸಲು ಚೆಂಡನ್ನು ಒದಗಿಸಿದರು, ಸ್ಕೋರ್ 1-1 ಆಗಿತ್ತು!

ದುರದೃಷ್ಟವಶಾತ್ ಮ್ಯಾಂಚೆಸ್ಟರ್ ಯುನೈಟೆಡ್ ಮಾರ್ಷಲ್ ಅನ್ನು ಕಳೆದುಕೊಳ್ಳಬೇಕಾಯಿತು, ಅವರು ಗಾಯದ ಕಾರಣದಿಂದಾಗಿ ಪಂದ್ಯವನ್ನು ಮುಂದುವರಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಲಿಲ್ಲ, ಮೊದಲಾರ್ಧದ 25 ನೇ ನಿಮಿಷದಲ್ಲಿ ಕ್ರಿಸ್ಟಿಯಾನೋ ರೊನಾಲ್ಡೊ ಅವರ ಸ್ಥಾನಕ್ಕೆ ಬಂದರು.

ಮತ್ತು ರೊನಾಲ್ಡೊ ಈ ಅವಕಾಶವನ್ನು ವ್ಯರ್ಥ ಮಾಡಲಿಲ್ಲ, ವಿರಾಮದ ಕೊನೆಯ ನಿಮಿಷಗಳಲ್ಲಿ ಅವರು ಮುನ್ನಡೆಯನ್ನು 1-2 ಗೆ ತಿರುಗಿಸುವಲ್ಲಿ ಯಶಸ್ವಿಯಾದರು! ಕ್ಯಾಸೆಮಿರೊ ಎಡ ಪಾರ್ಶ್ವದಿಂದ ಥ್ರೂ ಬಾಲ್ ಅನ್ನು ಪ್ರತಿದಾಳಿಯಲ್ಲಿ ಕಳುಹಿಸಿದರು, ರೊನಾಲ್ಡೊ ಅವರನ್ನು ಬೆನ್ನಟ್ಟಿದರು ಮತ್ತು ಕೋಲ್‌ಮನ್‌ಗೆ ಸೂಪರ್‌ಸ್ಟಾರ್ ಅನ್ನು ಹಿಡಿಯಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಲಿಲ್ಲ. CR7 ನಂತರ ಗಟ್ಟಿಯಾದ ಎಡ ಪಾದದ ಒದೆತವನ್ನು ಹೊಡೆದರು ಮತ್ತು ಗೋಲ್‌ಕೀಪರ್ ಜೋರ್ಡಾನ್ ಪಿಕ್‌ಫೋರ್ಡ್ ಅವರನ್ನು ತಡೆಯಲು ವಿಫಲರಾದರು!

ದ್ವಿತೀಯಾರ್ಧದಲ್ಲಿ, ಮಾರ್ಕಸ್ ರಾಶ್‌ಫೋರ್ಡ್ ಅವರ ಗೋಲು ರೆಫರಿಯಿಂದ ರದ್ದುಗೊಂಡಿತು! ಎವರ್ಟನ್ ಗೋಲಿನ ಬಾಯಿಯಲ್ಲಿ ಬಿಕ್ಕಟ್ಟಿನ ನಂತರ, ಮಾರ್ಕಸ್ ರಾಶ್‌ಫೋರ್ಡ್ ಗೋಲಿನ ಪ್ರಕ್ರಿಯೆಯಲ್ಲಿ ಹ್ಯಾಂಡ್‌ಬಾಲ್ ಹೊಂದಿದ್ದರು.

ಕೊನೆಯಲ್ಲಿ ಎರಡೂ ಕಡೆಯಿಂದ ಯಾವುದೇ ಹೆಚ್ಚುವರಿ ಗೋಲುಗಳನ್ನು ರಚಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ, ಎವರ್ಟನ್ vs ಮ್ಯಾಂಚೆಸ್ಟರ್ ಯುನೈಟೆಡ್ ನಡುವಿನ ಪಂದ್ಯದ ಫಲಿತಾಂಶವು 1-2 ರ ಅಂತಿಮ ಸ್ಕೋರ್‌ನೊಂದಿಗೆ ಮುಕ್ತಾಯವಾಯಿತು.

ಸಾಲಾಗಿ

ಎವರ್ಟನ್ (4-3-3): ಜೋರ್ಡಾನ್ ಪಿಕ್‌ಫೋರ್ಡ್; ವಿಟಾಲಿ ಮೈಕೊಲೆಂಕೊ, ಜೇಮ್ಸ್ ತರ್ಕೋವ್ಸ್ಕಿ, ಕಾನರ್ ಕೊಡಿ, ಸೀಮಸ್ ಕೋಲ್ಮನ್; ಅಲೆಕ್ಸ್ ಐವೊಬಿ, ಇಡ್ರಿಸ್ಸಾ ಗುಯೆ, ಅಮಡೌ ಒನಾನಾ; ಆಂಥೋನಿ ಗಾರ್ಡನ್, ನೀಲ್ ಮೌಪೇ, ಡೆಮರೈ ಗ್ರೇ. ಸಬ್‌ಗಳು: ಡೊಮಿನಿಕ್ ಕ್ಯಾಲ್ವರ್ಟ್-ಲೆವಿನ್, ರೂಬೆನ್ ವಿನಾಗ್ರೆ, ಕೈಲ್ ಜಾನ್, ಅಸ್ಮಿರ್ ಬೆಗೊವಿಕ್, ಜೇಮ್ಸ್ ಗಾರ್ನರ್, ಸಾಲೋಮನ್ ರೊಂಡನ್, ಡ್ವೈಟ್ ಮೆಕ್‌ನೀಲ್, ಮೈಕೆಲ್ ಕೀನ್, ಟಾಮ್ ಡೇವಿಸ್.

ಮ್ಯಾಂಚೆಸ್ಟರ್ ಯುನೈಟೆಡ್ (4-2-3-1): ಡೇವಿಡ್ ಡಿ ಜಿಯಾ; ಡಿಯೊಗೊ ಡಲೋಟ್, ವಿಕ್ಟರ್ ಲಿಂಡೆಲೋಫ್, ಲಿಸಾಂಡ್ರೊ ಮಾರ್ಟಿನೆಜ್, ಲ್ಯೂಕ್ ಶಾ; ಕ್ಯಾಸೆಮಿರೊ, ಕ್ರಿಶ್ಚಿಯನ್ ಎರಿಕ್ಸೆನ್; ಆಂಟೋನಿ, ಬ್ರೂನೋ ಫೆರ್ನಾಂಡಿಸ್, ಮಾರ್ಕಸ್ ರಾಶ್‌ಫೋರ್ಡ್; ಆಂಥೋನಿ ಮಾರ್ಷಲ್. ಸಬ್‌ಗಳು: ಜಾಡೋನ್ ಸ್ಯಾಂಚೋ, ಕ್ರಿಸ್ಟಿಯಾನೋ ರೊನಾಲ್ಡೊ, ಟೈರೆಲ್ ಮಲೇಸಿಯಾ, ಟಾಮ್ ಹೀಟನ್, ಆಂಥೋನಿ ಎಲಂಗಾ, ಫಾಕುಂಡೋ ಪೆಲ್ಲಿಸ್ಟ್ರಿ, ರಾಫೆಲ್ ವರಾನೆ, ಫ್ರೆಡ್, ಸ್ಕಾಟ್ ಮೆಕ್‌ಟೊಮಿನೇ.

ಬಂದಾರ್ಟೊಗೆಲ್77

Related posts

ನಿಮ್ಮದೊಂದು ಉತ್ತರ